ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• แมงป่องร่วมกับD-1 Training และพี่Mark ได้ร่วมกันบริจาคเงินและอาหารF1 ให้กับมูลนิธิบ้านสงเคราะห์สัตว์พิการ เลยเอารูปมาฝาก อยากให้พี่ๆช่วยกันบริจาคคนละเล็กคนละน้อย เพื่อเพื่อนหมาพิการที่น่าสงสาร
    ไฟล์แนบ
    190.jpg 122K
    237.jpg 119K
    345.jpg 120K
    429.jpg 120K
  • ::006::006::006::006::063::063::063:
  • ป๋ามาค หล่อเมียนเดิน หล่อแล้วยังใจบุญอีก สงสัยชาติหน้า ต้องเกิดมาเป็น วิลลี่ แมคอินทอศ แน่นอนเลยเนอ
  • พี่มาร์ครับ ผมว่าพี่ หล่อเกิ้นนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนน
  • เฮ้ย อย่าชง เสียวววววว
  • นั่นนะสิ มีแต่ผู้ชายชม

สูดเตี๋ยว จริงๆ 555
  • ผมก็เด็กเก่าแมงป่อง...ไม่ได้ไปนานแล้วเพื่อนเป็นไงบ้าง..แต่นายใหญ่เรายังสวยเหมือนเดิม...
  • ป๋าหล่อจริง ยิ่งได้ทำบุญหน้านี่ใสกริ๊กเลยป๋า:021::031::031::031:
  • สาวๆที่แมงป่องน่ารักเพียบ ไปแล้วไม่อยากกลับเลย
  • ป๋ามาร์คหล่อจริงๆ ครับ ยังกะดารา

ผมโอ๋ครับ จากอุดรที่โทรไปปรึกษา เรื่องขาหลัง เจ้าจอมซนที่บ้าน

ได้ผลครับ ลดอาหาร และให้ออกกำลังเยอะขึ้น ตามวัย

เค้าดูแข็งแรงขึ้นเยอะครับ

ขอบคุณป๋ามาร์คมาก ๆ ครับ
  • พี่วิลลี่ แมคอินทอช กับอาจารย์อู๊ดใจบุญเนอะ
  • พี่มาร์คหล่อจิงด้วย ครูฝึกก็หล่อ น้องหมาก็น่ารัก อิ่มบุญกันไป
  • คนเลี้้ยงพิท น่าตาดีทุกคน โดยเฉพาะ พี่ มาร์ค 5 5
    :063::063::063::063: