ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขายลูก หลุยส์ X เบนซ์ อายุ 3 เดือน
  • พ่อ กับ แม่ เป็นสาย ก๊อตติ นำเข้าทั้งคู่ครับ
    ไฟล์แนบ
    luis.jpg 42K
    0benz.jpg 72K
  • f1 ครับ หนาๆ กว้างๆ ครับตัวนี้ สนใจ T.089-6420352
    ไฟล์แนบ
    F1.1-3m.JPG 60K
  • อีกรูป หน้าโดนยุงกัดครับ สนใจโทรมาได้ครับราคาไม่แรง
    ไฟล์แนบ
    F1.-3m.JPG 70K
  • f2 ตัวนี้หุ่นจะคล้ายๆกับแม่ครับ
    ไฟล์แนบ
    F2-3m.JPG 81K
  • เทียบกับแม่หมา
    ไฟล์แนบ
    00benz.jpg 44K
    F2-3m2.JPG 81K
  • สำหรับ f2 ราคาพิเศษครับ(1x,xxx) ข้างลำตัวจะมีรอยแผลเป็นนิดหน่อยครับ ติดต่อ 089-6420352 ได้เลยครับ
    ไฟล์แนบ
    CIMG4272.JPG 67K
  • อยากทราบขาหลังมันเป็นอะไรครับ
  • น่าจะเกิดจากมันเล่นกันครับ บวมครับ
  • :063::063:สวยดี ราคาน่าสน
  • http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=17453&page=1#Item_23

รูปตอน 2 เดือนกว่าๆ
  • สายเลือดเยี่ยม แต่แผเยอะไปหน่อย ข้อบวมจะหายไหม
  • :013:ดีคับพี่เหน่ง

:006:สบายดีมั้ยคับตอนนี้ ไอ้ Boy เกือบ 32 กิโลแล้วคับ
    :006:ชอบ f1 จังคับ:063::063::063:
    ไฟล์แนบ
    DSCF42272.JPG 72K
  • เลี้ยงได้ดีจริงๆเลยนะ บอล:063:
  • เอ่อ
    ผมขอถามหน่อยครับ

ที่ท่านบอกว่าน่าจะเกิดจากการที่เค้าเล่นกันนี่คือ

ท่านไม่แน่ใจว่ามันเป็นอะไร
    หรือมันบวมจากการอักเสบแต่ไม่รู้สาเหตุครับ

แบบว่าถ้าบวมเหราะอักเสบถึงไม่รู้สาเหตุมันก็หายอ่ะครับ
    แต่ถ้าท่านไม่แน่ใจว่ามันเป็นอะไร

ท่านผมว่าท่านเอาเจ้า 2 ตัวนี้ไปดูแลให้สมบูรณ์ คือขาหาย แผลที่ข้างตัวและตุ่มที่หน้าหายแล้วค่อยขายน่าจะได้ราคากว่าไหมครับ
  • เหลือตัวเดียวเหรอครับพี่เหน่ง โอว์....เยี่ยม
  • โธ่พี่เมื่อก่อนโทไปพี่บอกสี่หมื่นห้า ไม่รวมค่าใบยู ไม่ส่งพบกันครึ่งทาง ต่อยังไงก็ไม่ลดตอนนี้มาเหลือ 1xxxxx กว่าบาท ตัวที่ผมจะเอาก็ F2 นั่นแหละเกือบ

ผมว่าพี่เลี้ยงหมาไม่ดีนะ
    สังเกตดูตัว F1 ผิวหนังกินหน้าตาแล้วสังเกตว่าฝ่าเท้างุ้มไม่แบบออก นิ้วหักจิกพื้น กระทู้ก่อนก็เหมือนกันยืนแบบเดียวกันเลย
    F2 ขาหลังเป็นก้อนอะไรขนาดนั้นแล้วที่หลังเป็นรอยอะไร ส่วนความแหลมไม่ต้องพูดถึงเด่นชัดทั้งคู่ครับ

พ่อนอก ก๊อตติ 100 หลุยแอนนิมอล Milk Land แม่นอกก๊อตติ 100 สาย Legent จ่ายลูกกันได้แค่นี้เหรอ
    จะมีสักกี่คนที่ทำหมาแล้วออกมาดี บางครั้งเชื่อมั่นในสายเลือดสายมาดีสุดๆแบบเทพลูกออกมายังไงก้ต้องไม่หนีพ่อแม่แน่นอน จะบอกว่ามันไม่แน่เสมอไป
  • พี่ผีข้างบนตรงดีว่ะชอบ
  • :063::063::063::063::063:
    ไฟล์แนบ
    0118.jpg 111K
  • MISS MATCHอย่างแรง พ่อดีแม่ดีค่ะแต่ไหงไม่ยอมฟังคนอื่น
  • เห็นมาหลายคนละ

ตั้งราคาลูกหมาแพงเวอร์ สุดท้ายต้องมาลดราคา

ตั้งกระทู้ขายติดๆกันเพราะไม่มีปัญญาเลี้ยงเอง

ห่วยชิบหาย
  • จริงๆครับผมคนหนึ่งก็เคยโทไปแต่เขาบอกสี่หมื่นไม่ลดเหมือนกัน ยีนยันได้ครับ ถ้าตอนนั้นเจ้าของไม่เก๊กนะลดหน่อยผมอุ้ม F1 แล้วสามห้าผมก้เอาแล้วพี่แกไม่ลดเลย อ้อนยังไงก้ไม่ลดจำได้ไหมพี่
  • :064:ผมว่าข้อบวมไม่น่าหายแล้วนะ ใครอยากได้ที่สายเลือดก็ซื้อไปแต่ถ้าเอาไปโชว์ก็อย่าเลยครับ:012:
  • ชุดนนี้คือชุดที่ออกมาฆ่าพ่อและแม่มันโดยเฉพาะ
  • http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=16084&page=1#Item_0

เข้าไปดูสิ่ตอนลงแรกๆได้รับคำชมเยอะไงเลยเหลิงคิดว่าเทพแต่เล็กๆมันงามจิงๆ
  • ตั้งราคาแบบว่ากะรวยเลยไง

พวกทำธุรกิจแบบนี้อาศัยบุญเก่าหนะ ทำได้ไม่กี่ครั้งหรอก

ถ้าไม่ตั้งอยู่บนความซื่อสัตย์ จริงใจ

ราคาให้มันสมเหตสมผลหน่อย ไม่งั้นก็มีแต่คนมาสมน้ำหน้าคุณแบบนี้