ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เลวอีกแล้ว ฅน...!!!
  • http://video.sanook.com/อีกราย!_ชายใจร้าย_โยนสุนัขตกสะพาน!!-416497-player.html

ขอสาบแช่งคนที่ทำกับหมาแบบนี้ ไม่ว่าศาสนาใด ขอให้พวกมันตายๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆอย่างทรมานที่สุดทุกชาติ
  • ขอให้มีคนโยนมันเหมือนมันโยนหมา ไอ้หน้าตัวเมียเอ๊ยมันเกิดมาเป็นคนทำไม
  • เย็ดเชี้ย..ทางการจับตัวได้ให้จับแมร่งโยนลงไปมั่ง กรูจะรอดูมึงไอ้ชั่ว..!!
  • ไอ้สัส...เลวชาติจิงๆ เหนือคำบรรยาย
  • สงสารก็แต่หมาละ ที่มันไม่ยอมตาย ยังกระดิกหางอีก กำของมันแท้ๆ

ไอ้เหรี้ย คนถ่ายอะ 2คน แล้วคนคิดกันไง นี่ละ มันเล่นเป็นทีม แต่เราโกรธคนเดียว
  • ไอ้เหี้ยเอ้ย !!! ไม่รู้จะสรรหาคำไหนมาด่ามึง

:016::016::016:
  • ไอ้ สัส เอ๊ย ทำเกินไปมั้ง
  • เลวไร้ที่ติ จะหนีพ้นมั้ย เวรกรรม คงได้ลงนรกในท่าเดียวกัน
  • จัญไรแท้ มันน่าเอาปืนกรอกปากแม่ม..
  • พ่อมึงตายเหอะ ทำระยำแบบนี้ อยากจะโยนมันมั่งจัง
  • ไอ้คนที่เอามาให้ดูก็ขยัน เอามาให้ดูจัง ไอ้ภาพแบบนี้ จริง ๆ แล้วถ้าไม่ได้เห็นก็จะดีกว่า ไม่เห็นต้องตั้งกระทู้เอามาให้ดูเลย เปลืองพื้นที่เปล่า ๆ นะ รู้อยู๋ว่าสงสารหมา แต่มันน่าเบื่อ ได้พวกคลิปโหด ๆ แบบนี้
  • ขออย่าให้มันตายดีเลย
  • เรื่องของผม (กู) มือไม่พายอย่าเอาเท้าราน้ำ เพราะมีคนแบบมึงนี้แหละ สังคมถึงไม่เจิญ

สนใจแต่เรื่อง-ความรู้สึกตัวเอง สิ่งไหนมันผิดก็ต้องเอามาให้คนอื่นที่เค้ามีจิตรใจที่ดีได้รับรู้

แต่ผมอยากจะสื่อว่า คนเรามันทำกับสัตว์เลี้ยงผู้ซื่อสัตย์ของมนุษย์ได้ขนาดนี้เลยหรอ

สันดานคนเรามันอยู่ที่จิตรสำนึกครับ (ขอเน้นคำนี้)

ผีมึงจำคลิปก่อนได้มั้ย เด็กสาวโยนหมาน้อยลงน้ำ สุดท้ายเค้าโดนจับเพราะ สื่อ อย่างๆพวกเรานี้แหละ

เหตุการณ์นี้ผมก็อยากให้จบลงด้วยดีเหมือนกัน คนเลวววววววววต้องโดนลงโทษ ok มิ ผีควย และ ก็ ควยฯฯฯฯฯฯฯฯฯฯฯฯฯฯฯฯฯฯฯฯ
  • มีคลิปเลวๆแบบนี้อีก ผมก็จะเอามาลงอีก

จะห้ามกูไม่ให้ลงก็มาฆ่ากูเลย ไอ้ผี 555

ปล. กูเปิดโลกทัศน์
  • :045:สัตว์หมา จริงๆ
  • ระยำจริงๆเลยคับ
  • มันหาอย่างอื่นทำไม่ได้เหรอ ฟะ ระยำจริงๆๆ
    :064::064::064:
  • ไอ้แม่เยอะ..... แม่งเลวได้ใจจริงๆ
    รับไม่ได้ว่ะ
  • ขอต่อหน่อยนะ ทนไม่ได้จริง

ชาตินี้ มึงทำกับหมาฉันใด
    ขอชาติหน้า มึงโดนแบบนี้บ้างฉันนั้น
  • สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรม แต่คนกระทำเชรี้ยยิ่งกว่าหมา
  • เหี้ย สัตว์ๆ