ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ฝากบลูลี่เกิดใหม่หน่อยครับ หมาเมืองเหนือ
  • ลงรูปทางพ่อก่อนนะครับ รูป2เป็นรูปปู่
    ไฟล์แนบ
    KING.jpg 93K
    Blitz.jpg 78K
  • ต่อด้วยทางแม่ครับรูป4 เป็นรูปตาทวด
    ไฟล์แนบ
    cats2.jpg 107K
    herricane2.jpg 114K
  • เด็กๆครับไว้รอโตอีกหน่อยเดี๋ยวมาอัพเดทต่อครับ ขอบคุณพี่มาร์คสำหรับพื้นที่ครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC_0034.jpg 78K
    DSC_0017.jpg 107K
    DSC_0006.jpg 84K
    DSC_0003.jpg 65K
  • ขออภัยนะครับ ผมมือใหม่ แต่คุณลงรูปหมา ทั้งรูปเล็ก รูปใหญ่ รูปจิ๋ว 7-8 ตัว ดูแล้วงง ขอชัดๆ อีกที ตัวไหนพ่อแม่
  • งง เหมือนกันครับ
  • ตกลงว่าเด็กๆ พวกนี้เป็นลูกใครกันแน่ครับ บอกชื่อพ่อ + แม่ พร้อมรูป แล้วค่อยไล่ลงไปจนถึงปู่ย่า ตายาย ก็ได้ครับ ดูแบบนี้แล้วสับสนนะ
  • ขออภัยครับ พ่อชื่อ KINGKONG
    แม่ชื่อ MONEY
    ไฟล์แนบ
    KINGxMONEY.jpg 120K
  • ปู่ชื่อ BLITZ
    ย่าชื่อ EMMA
    ไฟล์แนบ
    EMMA.jpg 33K
    Blitz2.jpg 80K
  • ตาชื่อ Aka
    ยายชื่อ Tokyo
    ไฟล์แนบ
    tokeaw.jpg 47K
    aka.jpg 44K
  • ตาทวดชื่อ Hericane
    ยายทวดชื่อ bombay
    ไฟล์แนบ
    a300346.jpg 71K
  • Monny ได้ทายาทแล้ว ยินดีด้วยครับ
  • ชัดเเจนมาก ตัวเมียกี่ตัว ตัวผู้กี่ตัว อยู่จังหวัดอะไรครับ เปิดราคาที่เท่าไหร่ ครับ
  • พ่อพันธุ์ ขาหลัง เสียเหรอนั่น
  • สงสัยขาหลังเสีย ไปถึง สะโพกด้วยนะเนี่ย ขาหน้าก็ท่าทางแย่...เสียดายแม่พันธุ์สวยดี
  • น้าผีเก่งมากเลย ดูไม่รู้เลยนะ ถ้าไม่มีใครบอก กลับไปดูอีกที เออว่ะ ขาหลังมันแปลกๆ
  • ขาเสียของน้าผีนี่เป็นยังไงหว่า ครับผมก็ไม่รู้เหมือนกันนะครับ เท่าที่เคยเล่นกับคิงคองมาก็มันสมบูรณ์แข็งแรงดี เดินวิ่งบ้าพลังปกติ เหมือนหมาทั่วไป แล้วแต่คนชอบแล้วกันนะครับ แต่โดยรวมแล้วผมชอบพ่อพันธุ์ตัวนี้เลยพาลูกสาวไปผสม ส่วนเรื่องดูหมาให้ตรงตามหลักการตามแบบฉบับนั้นผมไม่ค่อยมีความรู้ด้านนี้เท่าไหร่ แต่โดยรวมผมว่ามันเป็นหมาที่สมบูรณ์มากแล้วแข็งแรงดี วิ่งกระโดดโลดโผนเหมือนหมาทั่วไป ไม่ได้ขาเสียวิ่งไม่ได้เดินไม่ได้หรือเดินขากระเพกแต่อย่างได หรือจะนัดดูตัวจริงก็ได้ครับ ขาไม่ได้เสียเด้อน้าผี เดินได้ปกติ555
  • ยังไงจะอัพเดทรูปให้ดูเรื่อยๆนะครับ ขอบคุณทุกคำติชมคร๊าบ
  • รูปคิงคองล่าสุด ครับ ผมว่าขามันก็ปกติดีนะครับ ^ ^ รูปบนผมอาจจะถ่ายมันตอนกำลังจะนั่งหรือเปลี่ยนท่าก็ไม่แน่ใจลั่นชัตเตอร์ไปเลื่อยๆ ชอบรูปไหนก็เอาลงให้ชม
    ไฟล์แนบ
    kkk3.jpg 124K