ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หมาใคร เคยเป็น ต่อมเหม็น อักเสบบ้างครับ
  • รบกวนข้อความรู้ครับ จากประสบการณ์พี่ๆน้องๆครับ

หมาใคร เคยเป็น ต่อมเหม็น อักเสบบ้างครับ คือ พิทบูลเรานะครับ

คำถามคือ วิธีแก้ไขมีอย่างไรบ้าง เป็นแล้ว รักษาแล้ว ทำอย่างไร มันถึงจะไม่กลับมาเป็นกันอีกครับ

ห้ามตอบว่า พาไปหาหมอเลยครับ เดี๋ยวหมอรักษาให้นะครับ คำตอบนี้ลูกผมบอกแล้วครับ

ขอบคุณครับ
    ไฟล์แนบ
    46435.jpg 17K
  • ไม่ต้องคัดลอกมาวางนะครับ คือ ของจากประสบการณ์ จิงๆครับ ที่มันพิเศษๆแบบปกติ สำหรับ หมาพิทบูลน่ะครับ
  • ผมเรียกว่า ต่อมตูดแตก ยังจัมวันที่พาลูกชายไปหาหมอได้อยู่เลยครับ เหม็นอย่างเเรงนิ๊
  • แล้วถ้าไม่พาไปหาหมอจะให้ตอบว่าอะไรละครับ
  • หมอน่ะหาแร้วครับคุณ ความหมายคือ ต่อไปๆ จะปฏิบัติอะไรเป็นพิเศษไหม สำหรับพิทบูล

คุณเคยเป็นไหม คุณ jax

ผมถามเอาความรู้ครับพอดีตัวที่บ้านพาไปหาหมอแล้วล่ะ แต่ถามเพื่อขอคนแบ่งปัน ประสบการณ์ ก็เท่านั้น หวังว่าคงไม่ได้ถามกวนตีนนะครับ
  • ผมว่าพี่เริ่มกวนตีนแล้วแหละครับดูจากการพิมพ์
  • เอ้าหรอ งั้น ขอโทด ละกันครับ

จิงๆแล้วอยากได้ข้อมูลจิง ไม่อยากได้แบบคำแนะนำที่เคยอ่านๆมา ว่า พาไปหาหมอสิ อะไรงี้ไงครับ

มองเหรียญ อย่ามองด้านเดียวครับ ผมไม่ได้เกรียน
  • เอาเถอะครับ ง่ายๆ ไม่ต้องอะไรกัน
    ถ้ารู้ หรือมีประสบการณ์ก็แบ่งๆ กันไปครับ
    เผื่อ น้องๆ มือใหม่เขาเจอปัญหาอยู่หรือคนอื่น
    ที่มีปัญหาตั้งนี้อยู่จะได้รักษาถูกวิธี หรือแนวทาง
    ในการปฏิบัติก็พอแล้วครับ สังคมพิทบูล รักกันครับ
    รักกัน :015:
  • โอเคครับ ขอโทษครับ ยอมรับครับ
  • ผมก็ไม่ได้กวนน่ะครับเพียงแต่สงสัย

ก็เล่นดักไว้ว่าไม่ให้ตอบว่าพาไปหาหมอ

ผมผิดเองครับอ่านคำถามไม่เคลียร์เลยไม่เข้าใจว่าคุณพาไปหาหมอมาแล้ว
  • แล้วตอนพาไปหาหมอ หมอได้แนะนำอะไรบ้างหรือเปล่าครับ