ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

-------- PITBULL LOEI (จ.เลย)---------
  • คัฟ.......อู๋

ไว้โอกาศหน้าเจอกัลไหม่.....

ไวๆๆนี้อาจจะเยือนเลยอีกสักรอบ......จัดไห้ผมหนักๆๆเลยนะ
  • อู๋ ก็บอกว่าจัดวันเกิดที่บ้านเลยไม่ได้ไปพานหินไงว่าไม่ชวนอีก กำๆ
  • หวัดดี คัฟ..พี่ๆๆ ชาว เลย!!

สบาย ดี มั้ย คัฟ เนี้ย..........

เปง ห่วง สุด พลัง........ฮาๆ.
  • ฝากถึงเต้และพี่น้องชาวเลยครับ ทายาท FAT BOY คลอดแล้วเมื่อ 5 ทุ่มนี่เอง

นั่งเฝ้าตั้งแต่เช้าแมร่งพึ่งคลอด แล้วตรูจะได้นอนมั้ยว่ะเนี่ย
    ไฟล์แนบ
    DSCN13074.jpg 39K
  • ดีใจด้วยคัฟพี่บาส....

สงสัยต้องซุ่มไปหาซะแล้ว....ห้าๆๆๆ
  • ตอนนี้ 02.00 น. 6 ตัวแล้วครับบบบบบ.........ง่วงงงงงงมากกกกกก
  • สรุปชุด FAT BOY กะ TANIA ผู้ 2 เมีย 7 ครับเต้ถ้ายังไม่กลับเลยลองแวะมาดูครับ

มีแวว FAT น้อยหลายตัวอยู่
  • พี่บาสเอารูป ลูกFAT BOY กะ TANIA มาลงให้ดูหน่อยนะคับ ส่วนราคาคงไม่แรงมากนะคับ:o036:
  • จอง 1ตัว ครับ พี่ บาส (ตัวเมีย7เลยหรอครับ) อาทิตย์หน้าวันเสาร์จะได้ไปขนเอาชุดโต๊ะ-เก้าอี้ ที่พิดโลก ยังเด่วให้น้อง คี พาชมเด้อ:015:
  • ลูกชายไทสันกลับบ้านแล้ว
    ไฟล์แนบ
    IMG_3096 a.jpg 59K
  • เวท 13.3 kg รอเทส ยาวๆๆใครมีแจ้งด้วยคับบบบบ
  • หายไปนาน

งานเยอะคับผม
    ไฟล์แนบ
    DSC_0747 (Medium).JPG 47K
  • ยังงัยมาดูตัวเป็น ๆ ดีกว่าครับคุณตั้ม.....ล่าสุดหลงมาอีก 1 ตัวผู้ซะด้วยแต่ด้องไปแล้วเสียดายโคตร

รูปไม่ค่อยสวยนะครับเบ็นรับประกันตัวจริงสวยกว่าในรูปแน่ ....รูปบน FAT BOY รูปล่าง TANIA (เทย่า)

ส่วนรูปลูกหมายังไม่ได้ถ่ายเลยครับ....พึ่งได้นอนแค่ชม.เดียว.....
    ไฟล์แนบ
    DSCN13075.jpg 39K
    20100201184619_DSCN1293_resize_resize4.jpg 71K
  • 555+ เบ้นท์ น่าสนใจมั้ย รออยู่เนี๊ยะ หวังว่าจะได้นะ (พี่ บาส น่าจะใจดี):015:
  • ได้ครับ พี่ บาส ถ้าไม่มีไรผิดพลาด เสาร์หน้าครับ จะขึ้นไปเอาชุดโต๊ะ-เก้าอี้ อยู่ :015:
  • นายเบ้น ก็ไม่โทบอกไงใครจะกล้าเข้าไป เหอๆๆๆ
  • แซมหายไปนานเลยรู้มั้ยเราเหงานะ ช่วงเนี้ยยิ่งเหงาๆๆๆอยู่
  • >>>>>กลับถึงเมืองเลยแล้วคราบ........อีกไม่นานคงได้สนุกกันอีกนะคราบพี่น้อง...................................+++++++++++++
  • ถึง เมือง เลย แร๊ว หรอ คัฟ พี่ เต้...........

งาน หน้า เจอ กัล คัฟ..........

มั้ย พลาด อีก แร๊ว......
  • >>>>>ดีใจด้วยคนนะคราบพี่บาส ต้องหาโอกาศไปดูซะแล้ว อิ.......................................ๆ
  • >>>>งานหน้าห้ามพลาดอีกนะไอ้คุณโต้ง..........................
  • พี่ตั้ม เสาร์นี้จะไปพิดโลกหรือพี่รถว่างปาวพี่จะไปเที่ยวด้วยอะคับอยากไปเจอเจ้าFAT BOYตัวเป็นๆคับ
  • พี่เต้เดี๊ยวนี้ผมเมาอยู่บ้านคนเดียวทุกวันเลยพี่ ติดเหล้าจริงๆคับ กินคนเดียวทุกวันเมาก็นอน เลยไม่คอยได้เข้าบอร์ด

วันนี้ก็กินเบียร์ไป 2 ขวดคับได้ที่เลยคับพี่:o065::o065:
  • แบบนี้เค้าไม่เรียกว่ากินแล้วไม่ชวน ซ้อมไว้ไอ้น้องเบ้นต่อไปเค้าจะไม่ได้พูดว่า อ่อนๆๆ

กินเยอะไม่ดีนะเบ้นทำลายสุขภาพแถมยังเสียตังในกระเป๋าโดยไม่มีประโยชน์อีกด้วย อิอิอิ
  • >>>>>เบ้น มามาวกับพี่ก็ได้น้อง มาช่วยพี่หน่อยอาทมาวกับพี่เกือบทุกวันพี่จะหนีไปอยู่พิโลกแล้ว ฮา........ๆ
  • >>>>>ไทสัน เท่จริงๆอะคราบ ถ้ามีโอกาศมามาวกันนะคราบ............................
  • เต้...พี่ปายมาวด้วยด้ายป่ะ...
    ไฟล์แนบ
    1218[1]3.jpg 67K
  • จัดไปพี่ตั้ม......มาพิดโลกเมื่อไหร่เดวจัดหนักๆๆเลยพี่

น้อยใจจังพี่เต้ไม่ถามหาน้องชายสุดเลิฟเลยนะพี่.......

โทรหาไม่ไหวละพี่เต้.....มาวจนตากลับแล้วพี่เดวพรุ่งนี้โทรหาเน้อ

แล้วว่างๆๆ......ค่อยซุ่มเมียกันพี่เต้.......ห้าๆๆ
  • ...กรู ถาม แทน พี่ เค้า เอง.........

มะ กี้ เปง งัย บ้าง ว่ะ คีย์.........ฮาๆๆๆ:o003:
  • พี่ ศักดิ์ มา เมื่อ ไหร่..

แวะ รับ ดั้ว นะ...

น้อง รอ.........ฮาๆๆ
  • >>>>>มาได้ครับพี่ศัก ขอให้พี่มาซักครั้ง จะไม่ลืมและคิดถึงเมืองเลยไปอีกนาน จริงปะคี ฮา..........................ๆ
  • >>>>โต้ง มีไครเห็นคุณคีพี่บ้างไหมคราบ ไม่รู้ตอนนี้เป็นอย่างไรบ้าง ไครเจอน้องของผมฝากบอกด้วยว่าพี่เป็นห่วงนะ.............

>>>>>ไอ้คีน้องรัก ไม่ต้องทำเป็นน้อยใจ เดี๊ยวโดดตืบนะโว้ย ฮา...............................................................ๆ
  • มั้ย ต้อง ห่วง พี่..........

ผม ดู แล มัน ปัย แร๊ว.....55+

มัน มั้ย จัย น้อย หรอก คัฟ..พี่ เต้..........อิอิ

แต่ คง จัย สั่น....ฮาๆๆๆ....
  • >>>>>ดีมากน้องจัดไปตามระเบียบ โต้งร้านยังไม่ปิดอีกหรอ มันตีสองแล้วนะ....................................
  • ปิด ร้าน แร๊ว คัฟ พี่..........

แต่ มั้ย ดั้ย ปิด computer!!...55+

กวน..teen. พี่ ซัก นิสสสสส!!!...ฮาๆๆ

ข่าว ด่วน!!!!..........คลองขอนแก่น.น้ำ ท่วม แร๊ว พี่..................ราย งาน หั้ย ทราบ!!!
  • ตี 2 ชิวๆๆๆ..........อ่ะคัฟ.....

อย่าง ผม ต้อง ตี12..55+...........(เที่ยง วัน งัย)...ฮษ....
  • รายงานคลองขอนแก่นน้ำขึ้นแล้วพี่เต้......

ห้าๆๆๆ........สงสัยน้ำจะท่วม
  • โอ้ๆๆๆๆๆ คุณคี ตื่นเช้าจัง อรุณสวัสครับพี่น้องอาบน้ำไปเรียนก่อนเยนๆๆเจอกันครับ
  • เดี๊ยวผมไปหาพี่เต้ เอาแบบเมากันสองคนเลยพี่5555
    ไฟล์แนบ
    220708yfe4t4ddusdk8ste.jpg 57K
  • แจ้งชาวเมืองเลยที่ชื่นชอบ pit bull สายกัด รบกวนแจ้งพิกัดน้ำหนักหน่อยคับเผื่อได้กันจะได้
    เป็นอีกกิจกรรมหนึ่งสำหรับ คอpit bull ที่ชื่นชอบสายนี้

ของผมมี m 13.3 kg

m 17 kg สองตัวคับเทสเฉยๆ หรือ เหล้าซัก หาบก็ได้

auto
  • คุยกันมันจังบ้านนี้:o032:

เพื่อนโต้ง เดียวนี้หายหน้าหายตา ไหนคับ (ที่แท้ มาหลบอยู่ บ้านนี้เอง หาเจอละ):o028:

สวัสดีคับ พี่น้องเมืองเลย
  • :013: CommentAuthorbenz_707 CommentTime15 ชั่วโมงก่อน | September 20, 2010, 7:59 pm
    พี่ตั้ม เสาร์นี้จะไปพิดโลกหรือพี่รถว่างปาวพี่จะไปเที่ยวด้วยอะคับอยากไปเจอเจ้าFAT BOYตัวเป็นๆคับ

ไปจริงป่าวไปช่วยยกเก้าอี้เลย รถน่าจะว่างนะเอารถกะบะไป ไปกัน 4คนแล้วเพิ่มได้อีก 1ที่ เบียดกันหน่อย:013:

พิดโลก - ตะพานหิน กี่ กม.ครับ ที่ผู้รู้ กูรูทั้งหลาย:001:
  • ไม่เกิน100กิโลเมตรครับท่าน..แต่ถ้าไปบ้านพี่บาสก็อีก10กิโลเมตรครับท่าน.
  • คงไม่ดีมั้งเบ้นจะไปเมากันสองคนแต่ไงก็ให้ไปซ้อมไว้เยอะๆๆๆล่ะกันเจอกันคราวหน้าจะได้อยู่กันยาวๆๆยกทีนับแก้วด้วยเลย

ไม่ได้โม้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆ5555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555
  • จะซ้อมย่อย หรือ ซ้อมใหญ่ กันครับ วันไหนๆ จัดไป อู่ วันหน้า บอกเพื่อน ที่มาวันนั้นอะ ต้นอ้อ(ชื่อไรน่ะ) เอาไอ้ จอนบอย มาดูหน่อยดิ:015:
  • อู๋เพื่อนเลิฟตรูอยากจะกินเหล้ากับเพื่อนอู๋มากๆเลยจัดมาตรูสู่ตาย ท้าจัง555555555:o016::o059:
  • ทายาท FAT BOY VS TANIA เรียงตามลำดับเลยนะครับ พ่อ แม่ ลูก ๆๆๆๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    DSCN13076.jpg 39K
    20100201184619_DSCN1293_resize_resize5.jpg 71K
    200920100463.jpg 102K
    200920100452.jpg 104K
    200920100443.jpg 71K
  • >>>>>สวัสดีคราบพี่น้อง..................................
    ไฟล์แนบ
    935.jpg 79K
  • >>>>>>พี่บาสจัดทีเด็จอีกแล้ว ต้องขอชมหน่อยแล้ว ฮา.....................ๆ