ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

มา...เร่เข้ามาเร็ว SCUBAPIT กะ RAMA III ไปป่วนทะเล มาแล้ว...
  • :038:โถแล้วยังนี้ จะไม่เรียก ปลัมจาร ได้ไง ทั้ง เฮียเหลียง-เฮียยุทธ เลย ดูภาพแล้วเหมือนได้ไปด้วยเลย ได้อารมจริงๆ:039::039::039:
  • สวัสดีทุกคน ดูภาพแล้วคงไม่ต้องมีคำบรรยาย กับ ความรู้สึกที่ดี

เป็นความรู้สึกที่ยิ่งใหญ่ คุณมีเงินเยอะๆก็หาซื้อไม่ได้

มิตรภาพเป็นสิ่งที่ดี เป็นสิ่งที่อยู่ในใจและความรู้สึกเท่านั้น

จะมาเสแสร้งแกล้งทำ คงออกมาไม่ได้งดงามขนาดนี้ ความประทับใจ

จะติดตามตัวไปไม่รู้คลาย แต่ก็ขอให้พี่น้อง เก็บความสุขที่ดีเอาไว้

ทริปนี้สนุก เหนื่อย มันส์ คุ้ม คราวหน้า เอาอีก

แต่มาเสียอารมณื กะ ไอ่ถ่อยหงษ์ HONG2248 นิดหน่อย

ทำอะไรควรดูหน่อยนะน้อง อยู่ไหนจะด่าครอบครัวมึง ไม่มีใครว่า

ทำอะไรใช้สามัญสำนึกนิดนึง ของง่ายๆไม่ใช่แต่พล่อย สนุกมือแบบนี้

:m025::m025:

:m025::m025: มัน น่าชังนัก ฝากพี่น้องทางหาดใหญ่ด้วยครับ อบรมมันหน่อย
  • ปกติเฮียใหญ่ไม่ค่อยด่าใครนะ นี่ขนาดบอกให้อบรม แสดงว่ามันถ่อยจริง เจอท่านเอกจัดหนักแน่งานนี้ ฮ่าๆๆ
  • ฝากเพื่อนๆชาวหาดใหญ่ดูแล คนๆนี้ด้วยนะครับ
    อย่าให้ออกมาเรื้อนอีก เดี๋ยวจะเสียไปทั้งกลุ่ม เหมือนตัวอย่างที่เคยมีให้เห็นกันมานะครับ

ขนาดเฮียใหญ่ ด่า นี่ผมว่าไม่ธรรมดา:016:
  • โห ๆๆๆๆๆ ไปกันมาตั้งแต่มะไหร่เนี่ย

รู้อีกทีมาลงรูปกันแระ ไม่ได้เข้ามาในบอร์ดนานจัด

เลยอดไปด้วยเลย :014::014:

แง๊ เศร้าๆ อยากไปด้วย ลืมน้องสาวคนนี้แล้วชิมิ ไม่ชวนกันเรยยยย:022:
    ไฟล์แนบ
    n.jpg 31K
    IMG_2447.1.jpg 58K
    IMG_079-crop.JPG 31K
  • เรียนเฮียใหญ พี่ มาร์ค และทุกๆท่าน จากการที่ตัวผม ประสานไปยัง เอก รัตภูมิ หมอตั้ม โดม แฮมเมอร์ แจ๊ก และอีกบางท่านที่ไม่ได้เอ่ยนาม ได้โทรศัพท์ พูดคุย และ ทำการติดตาม สืบหา ไอ้ เวร Hong กันตั้งแต่เมื่อวานทันทีที่ทราบเรื่อง เบื้องต้น เรามั่นใจค่อนข้างมากว่า มันคนนั้นไม่ได้เป็นสมาชิกของทางทีมงานหาดใหญ่ จากเบาะแสข้อมูลที่ได้ทำให้เราสามารถกระชับพื้นที่และบุคคลเข้าไปใกล้มากขึ้น หากข้อมูลที่มันเคยลงเป็นความจริงทางเราน่าจะหาตัวได้ไม่ยากและคงไม่นานเกินไปและทันทีที่เราเจอตัว ทางเราจะทำการสอบถามถึงเรื่องราวและเหตผลก่อนเป็นอันดับแรกเพราะจากการที่ผมกับเอกได้คุยกันข้อมูลที่ได้คือมันเล่นจากร้านอินเตอร์เนตซึ่งทำให้เราเกิดคำถามขึ้นมา3ข้อ แต่จะขอเก็บไว้ถามมันเมื่อเจอตัวและหากได้ความว่าไงก็จะได้นำมาแจ้งให้ทราบกันต่อไป.
    ทางผมและเพื่อนๆทีมหาดใหญ่ ไม่ได้นิ่งนอนใจในเรื่องนี้แต่อย่างใด ผมและเพื่อนๆทางนี้ต่างก็มีภรรยาแล้วเป็นส่วนใหญ่ จึงทำให้เราเข้าใจและรู้สึกโกรธต่อการกระทำของไอ้เวรนั้นเช่นกัน อย่างไรก็ดี หาก Hong รู้ตัวแล้วว่าเกิดอะไรขึ้นก็ขอให้รีบออกมาแก้ไขและอธิบายถึงสิ่งที่เกิดขึ้นโดยเร็ว.
  • :m001::m001::m001::m001: พี่ # tee_mustang จัดไปๆ......ไม่ต้องให้ถึงมือมนุษย์หนังสือพิมพ์..อิอิ
    ไฟล์แนบ
    RAMA3-BRT-0.jpg 92K
  • บุคคลนั้นไม่ใช่สมาชิกในกลุ่มพวกผมจะให้พวกผมมารับผิดชอบมันก็ไม่ถูกครับ
    เค้าแค่บอกว่าอยู่หาดใหญ่

ผมได้คุยรับปากกับพี่มาร์คไปแล้วตั้งแต่เมื่อเที่ยงว่าจะหาตัวและจัดการให้ครับ

ยังไงก็ต้องขอโทษพี่แทนไอ้เวรนั้นด้วยแล้วกันครับ
  • บุคคลนั้นไม่ใช่สมาชิกในกลุ่มพวกผมจะให้พวกผมมารับผิดชอบมันก็ไม่ถูกครับ
    เค้าแค่บอกว่าอยู่หาดใหญ่

ผมได้คุยรับปากกับพี่มาร์คไปแล้วตั้งแต่เมื่อเที่ยงว่าจะหาตัวและจัดการให้ครับ

ยังไงก็ต้องขอโทษพี่แทนไอ้เวรนั้นด้วยแล้วกันครับ
  • ช่างมันลูกพี่ไม่ต้องซีเรียส เจอก็จัดไม่เจอถือว่ามันโชคดีไปแค่นี้ก็รบกวนทีมหาดใหญ่มากพอแล้วครับเจ้านาย
  • ขอบคุณพี่น้องชาวหาดใหญ่ที่ไม่ได้มองข้ามเรื่องเล็กๆน้อยๆแบบนี้ครับ :063::063::063:
  • นิสัยไม่ดี เสียชื่อเด็กใต้หมด:026::026:
  • อ้าวก็พวกพี่ก็โพสลงบอร์ดแล้วไง น้อง BARBOO จะลืมน้องสาวคนนี้ได้ไง
    เด๋วครั้งหน้าพี่เปลี่ยนเป็นส่งจดหมายเชิญไปให้ที่บ้านลงชื่อ จอม&วินัย ไปเลยมะ
    ไฟล์แนบ
    IMG_6007.jpg 60K
  • ล้อเล่นนะค๊ะ พี่ยูตะ (แต่คราวหน้าไม่ส่งเทียบเชิญ มีเคืองอ่ะ) 5555+++

เห็นแล้วน่าสนุกดี เลยอยากไปด้วยค่ะ แต่ช่วงนี้งานยุ่ง ไม่ค่อยมีเวลาเลยคร๊าาา :019::018::030::029:
  • โถ้!!!!!!พี่เอกครับเห็นแต่ละรูปแล้ว G11 ไม่กล้าลงเลยพี่ กล้องกระป๋องอย่างผมเศร้าเลย:m005:

และอีกอย่าง ยังไม่ได้ย่อรูปด้วยพี่ บอร์ดพี่มาร์ทต้องย่อเล็กกว่าบอร์ดรามาสามพี่
  • คราวหน้าไม่พลาดจะชวน แบมบู กะวินัย คู่แรกเลย แต่ถ้าไม่ไปนะ จะตัดออกจากกองมรดก :020:

เดอะหมี เอารูปมาลงด่วนเลย จะถ่ายไว้เก็บไว้ดูคนเดียวที่บ้าน ชิมิ ไอ่พวกท่ากระรอกบินทัั้งหลายอะ อยู่กล้องไหน ฮึ...:013:
    ไฟล์แนบ
    IMG_5993.jpg 42K