ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สอบถามคุณ mafiaและท่านผู้ค่ำวอร์ดในวงการ พิทบูล
  • คือ ผมอยากทราบว่าผลิตภัณฑ์ บูลลี่ เวย์ กับ บูลลี่ แม๊ก ระหว่าง 2 ผลิตภัณฑ์นี้ต่างกันอย่างไรและควรจะใช่ตัวไหนดี รบกวนชี้แจงให้ผมเห็นแจ้งด้วยนะครับ ขอขอบคุณครับไว้ล่วงหน้าไว้ ณ โอกาสนี้ด้วยครับ:o004: :o032: :o013:
  • นี่มึงจะมาตั้งกระทู้ล่อเป้าหาป้าเหรอ แล้วไอ้ที่โพสในกระทู้พวกมึงเป็นเหี้ยไร

CommentAuthorhong2248 CommentTime2 วันก่อน | September 21, 2010, 4:44 pm [มีการแก้ไข]
    เยสแมงไปทำไมไม่ชวนกุบาง สาวๆก็หน้าเ ย ส ทั้งนั้นเลยโว๊ย เอาไว้แด ก แต่พวกมีงไอ สา ด นร ก กุอยากหอสระอี

CommentAuthorGhost CommentTime2 วันก่อน | September 21, 2010, 7:28 pm
    * hong2248
    * CommentTimeAug 23rd 2010 | August 23, 2010, 12:33 pm

ผม หงส์ หาดใหญ่ อยู่คลองเรียนยังไงถ้านัดเจอกันขอแจ่มด้วยจะได้รู้จักกันนะครับ โทรศัพย์ไม่มีแต่ไปตามได้บ้านผมติดถนนศรีภูวนารถเลยถ้าผ่านแถวนี้ตอนเย็นๆก็ จะเห็นจูงเดินเล่นอยู่เลย ยินดีที่ได้รู้จักทุกท่าน

http://pitbullzone.com/community/search.php?PostBackAction=Search&Advanced=1&Type=Comments&Keywords=&Categories=&AuthUsername=hong2248&btnSubmit=%E0%B8%84%E0%B9%89%E0%B8%99%E0%B8%AB%E0%B8%B2

ขอโทษที่มาขัดจังหวะ น้าผีตามมาให้กวนตีนนักไอ้ hong2248

มึงระวังตัวมึงให้ดี ไอ้หน้าเหี้ย
    ไฟล์แนบ
    IMG_577222.jpg 27K
  • มึงเจอ ตอ แล้ว hong 2248
  • ไอ้บ้านี้มันโง่ หรือมัน กวน ส้น ตรีน วะ ไครก็ได้จัดให้หนักๆๆเลย
  • มรึง ไม่ต้องมาบูลลี่ วง บูลลี่ เวย์ หรือบูลลี่ แม็กซ์ ห่าไรหรอก
    กรูจะบอกให้ บูลลี่เวย์ก็ของป้ามรึงอะ และก็บูลลี่แม็กซ์ก็ของแป๊ะมรึงไง มรึงก็แดกได้ทั้งสองอย่างอะ ไอ่หน้าเหี้ย

มรึงมาเคลียร์ปัญหาของตัวมรึงดีกว่ามา ไอ่สัดมือมีดีๆ เสือกมาแย่งงานส้นตีนทำ
    เดี๋ยวความซวยก็ลงกระบาลมรึงจนได้
    ไฟล์แนบ
    IMG_1410-22.jpg 70K
  • อีหงส์...แม่เล้าเรียกกลับซ่องด่วน เร็ว..!! แหมอีสัด หงส์ หาดใหญ่ มึงเป็นอะไรกับ อีพริ้ง ลำน้ำพองป่ะเนี่ย..อีเวร ฮ่า..ฮ่า..ฮ่า
  • กูเพื่อนหงษ์เด็กหาดใหญ่กันเหมือนกันพวกมึงจะงกไปทำไมว่ะแบ่งหญิงให้บ้างเป็นไรไปมีตั้งหลายคนนิ
  • คุณบิวไม่ใช่เรื่องของคุณเสือกด่าทำไมครับเค้าถามแค่บูลี่เวย์กับบูลลี่แม็กซ์ตอบในเรื่องของคุณสิ
  • แล้วมรึงเป็นอะไรกะ อีหงส์ จะมาเสือกทำเหรี้ยอะไร..??
  • คุณผี ปัญหาเก่ายังไม่ได้เคลียร์เลย อย่างจุ้นได้ปะ อยากให้ตอบ ตอบง่ายจะตาย แต่ไม่ตอบมีปัญหาไม๊
    เคลียร์ปัญหาเก่าก่อนดิ
    ไอ้ที่เขียนอย่างไม่เกียรติผู้หญิงรับไม่ได้โว้ย......ย
    :o002::o056::o057::o055:
  • คุณเหลียง นักเลงเลือดร้อย
    คุณยุทธ ผู้ขว้างขวางแห่งชลบุรี
    คุณบิว ปกครองนังเลงเป็นกองทัพ

เล่นกันครบ3คนอย่างนี้สงสัยรอดยาก
  • เรื่องความสถุลไม่มีใครเป็นรองใคร เพียงแต่สถุลให้ถุกที่ไม่ใช่เอากำพืดที่ไม่ได้รับการอบรมจากครอบครัว

ออกมาประจานตัวเองถ้ามึงอยู่ในบ้านมึงจะพูดจาเหี้ยขนาดไหนก็ไม่มีใครห้ามแต่นี้เป็นสังคมมึงไม่เกียรติสังคม

ก็เกรงใจเพศแม่มึงหน่อย ขนเพิ่งขึ้นมิลสองมิลทำเป็นเงี่ยนไอ้สาดดด
  • ไอ้พวกไม่ให้เกียรดิผู้หญิง จัดหนักๆ เนื้อๆ ให้พี่เค้าหน่อยนะป๋า
    เพื่อโดนของแข็ง แล้วสมองจะคิดเรื่องดีๆได้บ้าง
  • อ้าวรุ่นใหญ่เค้ามาทวงบัญชีมรึง ไม่ตอบเค้าอะ แล้วที่หาดใหญ่ไม่มีใครตามได้เลยรึ เห็นพอทีจัดงานกันออกมาโพสกันใหญ่ งานนี้ที่จังหวัดของท่านมีปัญหา ก็น่าจะช่วยเป็นหูเป็นตาให้กันบ้าง อย่างนี้วันหลังจัดงานกัน พวกกลุ่มต่างๆคงขอบายแน่ๆ
  • หาดใหญ่ไม่ใช่แคบโว้ยจะไปรู้ใครเป็นใครแต่บุคคลท่านนี้ไม่ได้อยู่ในทีมงานที่จัดงานที่ผ่านมา

น้าผีและทุกๆท่านกรุณาแยกเป็นบุคคลๆไปครับอย่าเหมารวม

และเรื่องนี้ก็ไม่ได้เกี่ยวกับงาน ถ้าจะไม่มางานครั้งต่อไปเพราะเรื่องนี้ก็แล้วแต่ครับ
  • ใจเย็น ไอ่ผี เมิงนิไม่รู้หิดรู้เต่า....จับโจรใครเค้ากระโตกกระตากกันเล่า...มึงน่ะกรูว่าก็อยู่หาดใหญ่เหมียนกันล่ะทำเป็นปากดี มือไม่พายยังเอาตรีนราน้ำอีก..
  • :o071::o071::o071: # hong2248 หนาวขี้แน่ มรึง...:m101:
  • เอก โทรตามเลยรีบมาแล และ เอกพูดถูก เทศบาล นคร หาดใหญ่ นะครับ เมืองมันใหญ่ไม่ใช่เล็กๆ
    รีบเครียดีกว่ามั๊ย หงษ์ ไปแหลงหมาๆใส่แฟนเพื่อน พันนั้น ชาติ
    พันพรือ ก็ คิดถึงอนาคตในวงการมั่ง ต่ะ เอาพันนี้หวา ถ้าอยากแหลง อยากเคลีย กับเพื่อนๆ พี่ๆที่หาดใหญ่เค้า ก็ทิ้งเบอร์ไว้ .
  • กูว่าอยู่ดีๆไม่ว่าดี หาเรื่องเข้าตัว พองานเข้าก็เที่ยวมาแหกปาก สบายตัวแน่มึง การันตรีเลย
  • ไม่ให้เกียรติผู้หญิง.....

ไม่เคารพคนวงการเดียวกัน....

แนะนำยี่ห้อนี้...น่าจะดีกว่า
    ไฟล์แนบ
    1_original2.jpg 17K
  • hong2248 ตัวสร้างปัญหา
  • ตกลงจะเอาไงดีครับกับhong2248
  • เรื่องความสถุลไม่มีใครเป็นรองใคร เพียงแต่สถุลให้ถุกที่ไม่ใช่เอากำพืดที่ไม่ได้รับการอบรมจากครอบครัว

ออกมาประจานตัวเองถ้ามึงอยู่ในบ้านมึงจะพูดจาเหี้ยขนาดไหนก็ไม่มีใครห้ามแต่นี้เป็นสังคมมึงไม่เกียรติสังคม

ก็เกรงใจเพศแม่มึงหน่อย ขนเพิ่งขึ้นมิลสองมิลทำเป็นเงี่ยนไอ้สาดดด
    .................................................................................................
    :o011::o011::o011:แม่งโคตาระโดนใจเลยวะ เฮียเหลียง:o011::o011::o011:
  • อีกอย่างคนคนเดียวทุกท่านอย่าไปเหมารวมเลยครับ คนหาดใหญ่ดีๆก็มีเยอะ
  • จิงแล้วผมก็ไม่อยากเข้าไปกร้าวกรายนะคับแต่คุณ hong2248 ก็เกินไปสถุนเกิน รองเป็นคุณบ้างดิคุณจะทำไง ถ้าเป็นพ่อแม่พี่น้องคุณระ
    คุณจะทำไงโดนแบบเนี้ย เป็นผมก็ไม่ยอม ทุกคนต้องมีขอบเขตของความถูกต้องดิ แต่คุณhong2248 เรียนเกรียนไม่มีสาเหตุเลยนิคับ
  • ไม่ไหวจะเคลียร์เลย T__T
  • ขอแจมด้วยคนครับ หุหุหุ งานนี้มันส์แน่ ถ้าจะหงษ์ปีกหัก อิอิอิ
    ไฟล์แนบ
    12035875101.gif 19K
  • BADBOY CommentTime44 นาทีก่อน | September 24, 2010, 4:00 pm [มีการแก้ไข]
    เรื่องความสถุลไม่มีใครเป็นรองใคร เพียงแต่สถุลให้ถุกที่ไม่ใช่เอากำพืดที่ไม่ได้รับการอบรมจากครอบครัว

.................................................................................................
    แม่งโคตาระโดนใจเลยวะ เฮียเหลียง
    .........................................................................................................................
    มึงนี่ก็เลียทุกกระทู้เลยนะไอ้BADBOYให้ผู้ใหญ่เค้าโพสแรงๆมาหน่อยแม่งรีบเข้าไปเลียเค้าทันทีทุกกระทู้เลยนะมึง
    ตัวเลียตัวใหม่ของบอร์ดพิทบูลโซนตัวเก่าหัวเถิกๆน่ะ
  • พี่น้องทุกท่านคับ คนๆนี้ไม่ได้อยู่ในกลุ่มของหาดใหญ่ แต่อย่างใดนะครับ อย่าลากทางกลุ่มพี่น้องนั้นมาด้วยเลย
    และเราก็ได้รับความร่วมมือจากกลุ่มหาดใหญ่ที่จะตามตัว hong2248 มาถามว่า เกิดอะไรขึ้นกับชีวิต
    ถึงได้เรื้อนมากขนาดนี้

ยังไงก็ชี้เป้าไว้แล้วว่าบ้านอยู่แถวถนนศรีภูวนารถ เผื่อไปด้อมๆมองๆเจอคนจูงหมาอยู่แถวๆนั้น ก็ถามๆหน่อยว่า ใช่คุณท่านหงส์หรือป่าว ถ้าตอบ ว่า YES กลับมา ก็พวกท่านทั้งหลายจะมีอะไร ฝากไป ก็ฝากไปเลยนะคับ
  • ถึงคุหาดใหญ่ไม่ใช่แคบโว้ยจะไปรู้ใครเป็นใครแต่บุคคลท่านนี้ไม่ได้อยู่ในทีมงานที่จัดงานที่ผ่านมา

น้าผีและทุกๆท่านกรุณาแยกเป็นบุคคลๆไปครับอย่าเหมารวม

และเรื่องนี้ก็ไม่ได้เกี่ยวกับงาน ถ้าจะไม่มางานครั้งต่อไปเพราะเรื่องนี้ก็แล้วแต่ครับ

คุณเอกสุดหล่อ ตี๋ มาสแตงค์สุดเท่ห์เรื่องแค่นี้มันขี้หมาครับมันคงไม่ถึงขนาดจะไม่ไปงานหาดใหญ่หลอกครับแค่ เป็นธุระให้

ก็เกรงใจแล้วไม่ได้กดดันให้หาตัวให้ได้แค่ถ้าเพือรู้จักฝากอบรมหน่อยเพราะเห็นว่าท่านเป็นผู้ใหญ่ในหาดใหญ่ เอาเป็นว่าถ้ามอง

ในเรื่องดีก็ดีครับ สาวๆก็นึกเสียว่ามันชมเรายังเซ็กซ์ซี่น่าอึ๊บอยู่ก็โอเคนะครับคริกๆ ถ้ามันบอกว่าสาวกลุ่มนี้มีแต่อีป้าเหี่ยวๆเหรอว่ะ

ผมว่าจะกลุ้มนักกว่า55 แต่ทุกกระทู้ที่ผมตามดูมันก็สุภาพน่ะแล้วไมมาหลุดเนี่ย งง หรือจะลืมล็อคเอ้าท์จะลบก็ลบไม่เป็นเอาเป็นว่า

ให้พี่น้องในบอร์ดลงโทษล่ะกัน

ป.ล ให้ผมทะเลาะกับพี่น้องหาดใหญ่คงเป็นไปไม่ได้เพราะหัวใจผมอยู่ที่ด่านนอก มิตติ้งค์ให้ไวหาดใหญ่
  • case นี้ผมว่าแปลกๆนะครับพี่น้อง ? ? ?

แต่ไม่ว่าจะด้วยเหตุผลใด สมควรโดนประนาม !!!
  • หงษ์ ขอให้มีความสุข อย่าเจ็บอย่าป่วยเป็นอะไรไปก่อนแล้วกัน

เก็บความสถุน ถ่อย เอาไว้บ้างก็ดีนะ

คนเรามันก็ต้องดูกาละเทศะ ด้วย ปกติ คนใต้ออกจะแมน

เป็นคนจริงกันทั้งนั้น ทำอย่างนี้น่าละอายหวะ

อย่าคิดว่าโลกไซเบอร์ อยู่ในที่มืด แล้วคะนองมือ สนุกนิ้ว อย่างนี้ไม่ดีดอก

โดนมาเยอะ นักต่อนักแล้ว อดีตก็มีไว้ให้ศึกษา น่าสมเพช

ใครเป็นเพื่อนแกก็เตือนๆเอาไว้หน่อย อย่าคะนองจนเกินเลยไป

ยิ่งเพศหญิงแล้วไม่ควรอย่างยิ่งเลย
  • เฮียเหลี่ยงผมไม่ได้หมายถึงพี่ๆน่ะครับ

แต่ที่ผมกล่าวไปนั้นผมแค่อยากบอกให้ท่านผีข้างบนผมฟังแค่นั้นเองพี่

CommentAuthorGhost CommentTime3 ชั่วโมงก่อน | September 24, 2010, 1:56 pm
    อ้าวรุ่นใหญ่เค้ามาทวงบัญชีมรึง ไม่ตอบเค้าอะ แล้วที่หาดใหญ่ไม่มีใครตามได้เลยรึ เห็นพอทีจัดงานกันออกมาโพสกันใหญ่ งานนี้ที่จังหวัดของท่านมีปัญหา ก็น่าจะช่วยเป็นหูเป็นตาให้กันบ้าง อย่างนี้วันหลังจัดงานกัน พวกกลุ่มต่างๆคงขอบายแน่ๆ

เรายังมีงานข้างหน้ารอให้มันกันอีกเยอะครับท่าน

ว่างๆลงมาเที่ยวน่ะครับ ด่านนอกยังมี......รอพวกท่านอยู่
  • คุณเอกสุดหล่อ ตี๋ มาสแตงค์สุดเท่ห์เรื่องแค่นี้มันขี้หมาครับมันคงไม่ถึงขนาดจะไม่ไปงานหาดใหญ่หลอกครับแค่ เป็นธุระให้

ก็เกรงใจแล้วไม่ได้กดดันให้หาตัวให้ได้แค่ถ้าเพือรู้จักฝากอบรมหน่อยเพราะเห็นว่าท่านเป็นผู้ใหญ่ในหาดใหญ่
    ------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

ได้เฮีย แต่อย่างที่บอกไปแต่แรก พวกผมมีข้อสงสัยในเคสนี้ ไม่รู้ว่ามัน บ้า หรือ เปรี้ยว หรือ ซวย.
  • กูอายุ 33 แล้วไอ้ฟายใหญ่ไม่ใหญ่กูก็กล้าที่จะบอกว่ากูมีตัวตนโว้ย กูไม่ใช่นักเลงและก็ไม่ใช่ไอ้หน้าตัวเมียเที่ยวด่าผู้หญิงเพศแม่หลอกไอ้ฟาย แล้วก็จำไว้ด้วยกูกล้าทำกล้ารับ มึงเก็บกระทู้นี้ไว้ได้เลยนะเพราะกูลูกผู้ชายพอและก็ไม่จำเป็นต้องไปเลียใคร เฮียเหลียงกูก็รู้จักกับแกแหย่กันเล่นมึงก็บอกกูเลีย มึงนั้นและไปเลียติ่งไปhong2248ไปมึงปกป้อง มันจังเลยนะดูมันทำมึงยังปกป้องมันจังมึงเอาไรคิดไอ้ควายขอด่าแม่งเต็มๆๆสักที่เหอ แม่ง ถ้าคุณพร้อม ผมก็พร้อมเสอม กูลูกผู้ชายพอเอามึงดูหน้ากูไว้ไอ้ควายเอย
    ไฟล์แนบ
    00123.jpg 88K
  • คุณhong2248ถ้าคุณยังคิดว่าคุณยังเป็นคนไม่ใช่ สัมพเวสีแล้วละก็ ออกมาขอโทษกลุ่มพี่ๆผู้หญิงเขาเสีย คุณลองคิดดูสิ ถ้าอยู่ดีๆ คุณได้ยินผู้ชายที่ไหนก็ไม่รู้ มาบอกกับ-มารดา-(ต้องขออภัยที่ต้องพาดพิง)ของคุณว่า น่า เ -ย- ส จังขอ เ -ย- ส น่อย คุณจะรู้สึกยังไง พี่ๆผู้หญิง เขามีครอบครัวมีลูกก็มีแล้วสามีกับลูกเขาจะคิดยังไงที่คุณแสดงนิสัยและคำพูดแบบนั้นออกมา ที่เราแสดงความคิดเห็นเราไม่ได้ต้องการจะเอาใจไครทั้งนั้น แต่คุณไม่สมควรทำแบบนี้
  • เยสสสสเข้ เฮียเหลียงออกแนว แรงๆ เห็นเบื่อแล้ว แต่ เสียยุทธ ระงับอารมณ์ไม่อยู่ออกตัวล้อฟรีแบบนี้ ไม่เคยเจอว่ะ
  • คุณ มาเฟีย เขาเปิด บรอดพิทบลูโซนขึ้นมาก็เพื่อให้เพื่อนๆคอเดียวกันได้ คุย ขายของ แสดงความคิดเห็น (อันนี้เป็นความคิดส่วนตัวนะ) แต่ส่วนใหญ่จะเห็นว่า ด่ากันทะเลาะกันโจมตีกัน ก็เข้าใจนะว่าในมุมมองของแต่ละคนอาจไม่เหมื่อนกัน แต่ถ้าเป็นไปได้เรามา แนะนำ เสนอความคิด บอกเล่า กันดีๆ การที่คนเราจะเห็นด้วยหรือไม่เห็นด้วยมันต้องเกิดขึ้นแน่นอนในสังคม แต่ถ้าแนะนำกันดีๆ ไม่ให้ร้ายกันในคำพูด ทุกคนในบรอดน่าจะสามัคคีกันมากกว่านี้ เจ้าของบรอดเขาก็จะได้ภูมิใจ ว่าการที่เขาเปิดบรอดนี้ขึ้นมา มันทำให้ผู้คนทั่วประเทศได้แสดงความคิดเห็นกันดีๆ (เข้าใจนะว่ามันอาจเป็นไปได้ยาก-แต่ถ้าทุกคนทำได้ก็คงดี)
  • จะมาสอบถามอะไรคุณhong2248คุณไปแก้ปัญหาในคำพูดของคุณก่อนแล้วค่อยมาสอบถามเขา ถ้าคุณแน่จริงลงรูปคุณให้ดูเป็นบุณตาหน่อยดิ พวกที่เขาเข้ามาเขาลงรูปโชวกันทั้งนั้นเลย เหลือก็แต่คุณแหละยังไม่โชวโฉมหน้าออกมาเลยหรือไม่กล้า กลัวโดน ตีนๆๆๆๆๆ กล้าพูดแบบนี้แล้วลงรูปให้เห็นด้วยสิ แมนๆหน่อยเสียชื่อคนใต้หมดน่า5555
  • ก็ผีมันสิงผม ผีมันสิงผมอยู่
    ก็ผีมันสิงฉัน ผีมันสิงฉันอยู่
    ก็ผีมันสิงกู ผีมันสิงกูอยู่
    ก็ผีมันสิงหนู ผีมันสิงหนูอยู่
    สุดท้ายก็เรื่องจิงผีมันสิงหนูหงษ์อยู่คร๊าๆๆๆๆๆ
    ..........................................................
    มีอยู่สองเหตุผลที่หนูหงษ์ทำแบบนี้
    1.อาจจะโดนสวมรอยจากที่หากระทู้ดูแล้วเค้าก็ไม่เห็นพูดหยาบคายนะลองคิดดูใครจะเอาชื่อจิงมาฆ่าตัวตาย(แต่ใครสวมรอยวะ)
    2.ก็ผีมันสิงกูอยู่
  • BUFFALOBONE เราไม่ใช่นักเลง แต่ที่บ้านมีกางเกงนักมวย

เราไม่ใช่นักมวย แต่ชอบให้ควย ไอ้พวกไม่ให้เกรีติเพศแม่ :020:
    ไฟล์แนบ
    1_original22.jpg 17K
  • Uzi CommentTime1 ชั่วโมงก่อน | September 24, 2010, 8:50 pm
    เยสสสสเข้ เฮียเหลียงออกแนว แรงๆ เห็นเบื่อแล้ว แต่ เสียยุทธ ระงับอารมณ์ไม่อยู่ออกตัวล้อฟรีแบบนี้ ไม่เคยเจอว่ะ
    #############################
    พี่คนนี้อีกคนเลียจังเลยครับ ปล่อยพี่ๆเค้าจัดการกันเองเหอะ
    เลียตลอดเลยถ้าเค้ามีเรื่องกัน ไม่เชื่อลองดูที่พี่ขาใหญ่เค้าลงมากันดิ ไม่มีจุดยืนเลย
  • โหดได้อีกนะคับเนี้ย...อ่านเพลินไปเลย

จาก...คนนอกเครือค่าย
  • น้าผีก็ว่าเกินไป ไม่ว่าน้าอูหรือบอยเพื่อนกันทั้งนั้นไม่มีใครเลียหลอกครับถ้าโดนเลียผมคงรู้สึกเสียวบ้างแต่นี้ไม่เลย

และอีกอย่างขาผมหรือขายุธก็ไม่ใหญ่นะครับ ปรกติกันทุกคนถ้าจะมีก็แค่แก่กว่าชาวบ้านและตรงไปตรงมาช่วยได้

ก็ว่ากันไปผมว่าพี่น้องผีตะหากไม่มีจุดยืน ถึงขั้นไม่มีที่จะยืนชื่อแซ่ตัวเองยังจำไม่ได้ผมไม่ให้เครดิตกับคนประเภทนี้

ครับและไม่ต้องมาทำเป็นสกัด เพื่อน พี่ น้องที่ออกมาแสดงความคิดเห็นนะครับมุขนี้เก่าล่ะ

สำหรับเจ้าของกระทู้เงียบหายไปก็ไม่ว่ากัน"การเงียบหมายถึงสำนึกไม่มีข้อแก้ตัวก็โอเคครับ"ถ้าไม่สำนึกโคตรพ่อผมอยู่ทุ่งลุง

ผมต้องไปทุกปีเมื่อไหร่ที่ลงไปผมจะไปเยี่ยมครับ
    ไฟล์แนบ
    RAMA3-BRT-19.jpg 67K
  • ................. เพิ่งแวะมาดูทีหลัง ............. เรื่องแบบนี้ ต้อง " ประหาร " สถานเดียว คับพี่น้องงงง และ เฮียๆทั้งหลาย...:016::016::016:
  • CommentAuthorGhost CommentTime1 ชั่วโมงก่อน | September 24, 2010, 10:45 pm
    Uzi CommentTime1 ชั่วโมงก่อน | September 24, 2010, 8:50 pm
    เยสสสสเข้ เฮียเหลียงออกแนว แรงๆ เห็นเบื่อแล้ว แต่ เสียยุทธ ระงับอารมณ์ไม่อยู่ออกตัวล้อฟรีแบบนี้ ไม่เคยเจอว่ะ
    #############################
    พี่คนนี้อีกคนเลียจังเลยครับ ปล่อยพี่ๆเค้าจัดการกันเองเหอะ
    เลียตลอดเลยถ้าเค้ามีเรื่องกัน ไม่เชื่อลองดูที่พี่ขาใหญ่เค้าลงมากันดิ ไม่มีจุดยืนเลย

น้าผีไปว่าเค้าได้ไงเนี่ย:016: แหม่ๆเค้าก็เพื่อนกันทั้งนั้น แล้วในข้อความมันมีเลียตรงไหนหวะเนี่ย ช่วยบอกหน่อย ตูไม่เข้าใจ:028:
  • จะจัดยังไงก็จัดไปยาวๆเลยครับ

สมควรโดนด้วยประการทั้งปวง:016::016::016:

เออว่าแต่ไหนเฮียเหลียงจะมาเลี้ยงข้าวผมที่ระยองเมื่อไหร่ครับ อิอิอิ
  • :o001:ผมพูดตรงๆๆ ผมก็ไม่ได้สนิดกับเฮียเหลียงหรือใครๆๆมากไปกว่าคุณหลอกนะแต่ทีดูๆๆ คนอย่างคุณนะผมบอกเลยนะอยู่ในสังคมนี้ อยากแล้วระ เมื่อใดที่คุณพาดหรือคนในเวปนี้รู้ว่าคุณเป็นใครคุณจะอยู่อย่างไงรองคิดดูกับการที่คุณสนุกปากมันทำให้คนอื่นเดือดร้อนมีผลกระทบอีกหลายอย่าง คนในบอดหรือคนที่เขา เข้ามาอ่านกระทู้ก็ไม่มีใครที่ชอบคุณทั้งนั้นและรองเอาไปคิดดูจิตใจของคุณรองเป็นพวกผู้หญิงหรือเป็นเมียเป็นแม่คุณๆจะทำอย่างไงในสังคมทั้วไปเขาก็รับไม่ได้กับการกระทำของคุณ ไม่ใช่ฉะเพราะในเวปนี้หลอกรองเขาไปถามใครก็ได้คนดีๆๆๆๆๆๆๆเขาไม่ทำหลอกผมรู้ในโลกนี้ไม่มีใครกลัวใครหลอกแต่ถ้าทำไม่ดีก็อย่ากที่จะมีคนช่วยหรือสนับสนุนหลอกนะ
    แล้วอีกอย่างหนึ่งนะ ผมไม่จำเป็นต้องเลียใครถ้าผมขายหมาไม่ดีก็หรือหมาไม่สวยก็อยากที่ๆจะมีใครเอาเฮียเหลียงหรือใครๆๆก็ช่วยผมไม่ได้ แล้วยิ่งผมนิสัยไม่ดีหลอกขายหมาหรือจะทำอะไรก็แล้วแต่ที่ไม่ดีในเวปนี้คงอย่ากที่จะอยู่หรือทำธุรกิจอะไรกับเวปนี้ได้หลอก เอาไปคิดดูเพื่อจะกับใจได้นะคับผมบอกด้วยความหวังดี ความรับมันไม่มีในโลกหลอกนะคับสักวันหนึ่ง ไม่คุณก็เพื่อนคุณนั้นและที่จะบอกพวกเรา แล้วไอ้เรื่องพวกนี้มันลืมกันอยากสักหน่อยนะคับเพราะมันฝังใจกับการที่ถูกกระทำโดยไม่รู้ว่าเป็นใครแต่ถ้าได้รู้เมื่อไรก็เอาไปคิดดูเอาเอง ที่คุณว่าเขานะขาเขาใหญ่กว่าคุณเยาะนะคับ:o001:
  • การแสดงความคิดเห็นของ hong2248 เป็นคอมเม้น ที่โหดร้าย และสถุลที่สุดที่ผมเคยอ่านมาเลย ในวงกรพิท (ไม่ได้เลียใครนะ)

ถึงพี่ยุธร และเฮียเหลียง เพื่อนผมที่จัน มีคนนึงเพิ่งกลับมาจากฮ่องกง โมดิฟายหัวมาใหม่ อย่างเห็ดเลย กำลังหงี่ด้วย

ถ้าพี่ๆไม่สะดวกเล่นเอง ส่งอีหงมาจันเลยพี่ อีหงมันอยากนักเด๋วจัดให้มันหายอยากเลย เอาให้คับปากไปเลยพี่

แหม่...มันหน้าตายจริงๆ ไปคอมเม้นเค้ามาอย่างนั้น แล้วยังมาเปิดกะทู้ถามเหมือนไม่มีอะไรเลย มันแน่จริงๆ

วันนั้นดูรูปเพลินๆ เจอคอมเม้นอีหงทีเดียว บอกได้คำเดียว ..แร๊งค์.!!!
  • พี่บอยจะไปแคร์ทำไมอะอ่านแล้วก็ยิ้มไปสิ ง่วงแล้วนอนไปสิพี่จะไปแคร์ทำไม คนอื่นเขาแยกแยะใด้พี่ มันมีทุกที่แหละเรื่องแบบนี้ปล่อยไปเลยพี่เชื่อน้องดิ :005::005::005:
  • พี่ก็ว่าจะไม่สนใจหลอกนะคับ แต่ถ้ามันมีอย่างนี้แล้วพวกเราหรือพี่คนเดียวก็ได้ไม่อยากพาดพิงใคร ปล่อยไปไอ้การกระทำที่ไม่ดีแบบนี้มันเกิด แล้วมาเกิดกับเราบ้าง พี่ๆๆน้องๆๆ ของเราจะทำไงรองเอาไปคิดดูดิคับ คุณจะทำอย่างไง คนที่มีพฤติกรรมนี้อยู่ได้อีกหน่อยก่อไม่มีคนดีอยู่ในเวปนี้แล้วแต่ผมก็ไม่ได้ว่าตัวผมดีหลอกนะเพราะทุกคนมีทั้งดีและไม่ดี แต่สิ่งไม่ดีก็ควรเก้บไว้ ไม่ใช่มี พฤติกรรม แย่แบบนี้แล้วต่อไปสังคมพิทบลูก็จะถูกตราน้าว่าคนดีอยู่ไม่ได้แต่คนที่มี พฤติกรรมแบบนี้อยู่ได้สักวันคุณนั้นและที่จะเป็นเยื่อและจะถูกกระทำแบบนี้บ้างถ้าพวกเรา(หรือผมคนเดียว)ไม่ช่วยกันมันก็จะเป็นแบบอย่างกับคนอื่น คุณทำได้โดยที่ไม่มีอะไรต่อไปคุณก็คิดกันเอาเองนะ ว่าเวปนี้จะเป็นอย่างไง สังคมนี้จะเป็นอย่างไงคับพี่น้อง ผมก็จะขอฝากไว้แค่นี้และคับและก่อจะไม่ขอออกความคิดเห็นในกระทู้นี้อีกแล้วขอบคุณคับ