ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หาดใหญ่ The Heavy Hitter dog meeting วันที่ 26/06/53
  • ใครกันเนี่ยเกรียนอย่างสัดเฮ้ออออออ
    เพศแม่นะคับให้เกียตริกันบ้าง
    ...............................................
    พี่กิฟคับช่วงนี้ผมอยู่บ้านจนถึงหลังกินเจว่างๆมาเที่ยวบ้านได้คับ
    โทรมาบอกก่อนนะถ้าจะเข้ามา0845817169
  • ได้คับน้องว่าน เดี๋ยวไปยังงัยโทรบอกคับ
  • ไอ้เหี้ย hong2248 นี้ไม่ใช่ทีมงานหาดใหญ่แน่นอน
  • โดม เมล์ เบอร์มา
    ว่าน หยุดยาวใช่มั๊ย
    เอก ตามที่คุยกัน
  • 081 633 5576 พี่ตี๋ ตอนนี้อย่าเพิ่งโทร.นะพี่ น้องมานมาวแล้ว
  • เอ้า ทีมงาน งานงอกแล้ว ใครว่างมาช่วยจับโจร หน่อย
    ไฟล์แนบ
    Picture 0013.jpg 39K
  • อยู่แถววัดครองเรียน เห็นเว่าชื่อบังไม่แน่ใจว่าใช่คนเดียวกันหรือเปล่า บ้านห้องแถวเยื้องๆกะศูนย์มาสดาหรือฟรอดไม่แน่ใจ ลองไปเวียนๆดูครับ
  • ชวนท่านมากินเหล้า พี่เอก หาโจร ว่ากันพรุ่งนี้
  • ผมบู้ไปไกล้แล้วท่านและอาทิตนี้ต้องเตรียมงานทำบุญประจำปีใหัปู่ด้วยเลยต้องเข้าไปเตรียมสถานที่ขอลาอาทิตนึงครับแต่ถ้ามีรายการโทรแจ้งล่วงหน้าครับ
    ไฟล์แนบ
    21092010128.jpg 24K
    21092010127.jpg 36K
  • เฮ้ย กินไป เก้าป๋อง อย่าห้าว พี่วัฒน์ บุกแล้ว
    ไฟล์แนบ
    Picture 005.jpg 51K
  • ท่านตี๋ ช่วงนี้เงียบไปนะ ถอดใจแล้วหรือเปล่า ฮ่าๆๆ

คิดถึงหาดใหญ่ ไม่น่าเชื่อว่าสองวันหนึ่งคืนเล่นเอาป่วยไปสามอาทิตย์
    หวังว่าสักวันคงได้นั่งสนทนากับพวกท่านอีกนะครับ ฮิ้วๆๆๆๆ
  • ตื่นกันยังครับพักพวก
  • เมากันจัง 555

เรื่องจับโจร ตอนนี้ประสานงานไปยังบักแจ๊คแสปโร่ว์แร้ววว ...

ท่านเอกรัติ พลาดได้ไงเนี่ย
  • เรียนเฮียใหญ พี่ มาร์ค และทุกๆท่าน จากการที่ตัวผม ประสานไปยัง เอก รัตภูมิ หมอตั้ม โดม แฮมเมอร์ แจ๊ก และอีกบางท่านที่ไม่ได้เอ่ยนาม ได้โทรศัพท์ พูดคุย และ ทำการติดตาม สืบหา ไอ้ เวร Hong กันตั้งแต่เมื่อวานทันทีที่ทราบเรื่อง เบื้องต้น เรามั่นใจค่อนข้างมากว่า มันคนนั้นไม่ได้เป็นสมาชิกของทางทีมงานหาดใหญ่ จากเบาะแสข้อมูลที่ได้ทำให้เราสามารถกระชับพื้นที่และบุคคลเข้าไปใกล้มากขึ้น หากข้อมูลที่มันเคยลงเป็นความจริงทางเราน่าจะหาตัวได้ไม่ยากและคงไม่นานเกินไปและทันทีที่เราเจอตัว ทางเราจะทำการสอบถามถึงเรื่องราวและเหตผลก่อนเป็นอันดับแรกเพราะจากการที่ผมกับเอกได้คุยกันข้อมูลที่ได้คือมันเล่นจากร้านอินเตอร์เนตซึ่งทำให้เราเกิดคำถามขึ้นมา3ข้อ แต่จะขอเก็บไว้ถามมันเมื่อเจอตัวและหากได้ความว่าไงก็จะได้นำมาแจ้งให้ทราบกันต่อไป.
    ทางผมและเพื่อนๆทีมหาดใหญ่ ไม่ได้นิ่งนอนใจในเรื่องนี้แต่อย่างใด ผมและเพื่อนๆทางนี้ต่างก็มีภรรยาแล้วเป็นส่วนใหญ่ จึงทำให้เราเข้าใจและรู้สึกโกรธต่อการกระทำของไอ้เวรนั้นเช่นกัน อย่างไรก็ดี หาก Hong รู้ตัวแล้วว่าเกิดอะไรขึ้นก็ขอให้รีบออกมาแก้ไขและอธิบายถึงสิ่งที่เกิดขึ้นโดยเร็ว.
  • ปลาเน่าตัวเดียวทำเสียเลยเวรจิงไอ้บ้านี่
    พี่ตี๋ช่วงนี้หยุดยาวคับพี่พักผ่อนยาวไปถึงหลังกินเจโน่นแหละพี่
    ...................................................................
    เคลียคิวแล้ววันที่16วันออกเจพอดีเด๋วออกก่อนวันนึงแล้วขึ้นไปงานนครปฐมเลย
    พี่ตี๋เคลียคิวด่วยพี่ไม่ได้เจอกันนานแระอยากเจอมากๆ
  • ปลาเน่าในแม่น้ำว่าน

แต่ก็หาตัวมันอยู่
  • 55 ปลาเน่าในแม่น้ำคิดได้ไงอ่ะเพ่ฮาว่ะ ขอบคุณทีมงานหาดใหญ่ที่ช่วยกันล่าตัวครับ

ขอบคุณครับทุกท่าน
  • เช้านี้ที่ เบตง อากาศ ดีมาก
    แหล๊กคื่น เม่า มาย ผี่ หน่อง เอ้ออออออ :013:
  • ม้ายมาวที
    แล็กคืนนอนเร็วไปหน่อยเช็ดเฆ่ตื่นมาตี3ทีนี้นอนต่อก็ไม่หลับ
    เวรแท้คอมก็เสีย
  • :013::017::012: เอก พี่เข้าใจเพราะเคยเป็นเหมือนกัน คอม ดั๊นนนน มาเสียอีก แล้วทำไรถึงเช้านิ แล้ว ลูกหมาออกมากี่หน่อ
    ออ เออ ว่าน โทรหา เอก แล ดิ เผื่อได้ไปงานพร้อมเค้า:063:
  • เล่นกะพุดเดิ้ลอยู่ซักพักก็ออกไปเก็บกวาดรดน้ำต้นไม้ทำความสะอาดข้างบ้านครับพี่
    ตอนนี้เล่นกะโทรศัพย์ขัดใจนิแต่ก็ยังดี

เมีอวานตอนเย็นโทรไปเห็นว่าออกมา5แล้วครับ

หมอตั้มพี่หนุ่มพิตเดียโทรมาเมื่อวานแกบอกให้หมอทำบุญเยอะๆโดยจัดให้เลย30ซอง
  • กล้วยทอดแล้ววววววว ได้ไปขับรถเวียนแถวคลองเรียนกันหล่าว:016:
  • ดิสนี่ลาวสวยมั้ยจ๊ะ
  • เห่ แคป ไปไหน นิ รอกัน
  • โทนี่เอก นิ สวมรอยแล้วหล่าวววววว
    ไฟล์แนบ
    DCAM0064.jpg 64K
  • ท่านตี๋ เอาเจ้าจิ๋วยี่ มาอัพเดทหน่อย หายเงียบเลยน่ะคับ

เอาเจ้าชาว์โดว์ มาอัพเดทให้ดูคับตี๋ ตัวเมีย อายุ 4 เดือนแล้ว
    ไฟล์แนบ
    sh 1.jpg 43K
    sh 2.jpg 33K
  • แขบลบไปไหนน้องดิสนี่
  • แขบลบไปไหนน้องดิสนี่
  • วันนี่ใครไปชิงเปรตบ้างครับ
  • ว่า พรืออออออออ
    คุณ โดม หายไปไหนเนี่ย เอๆๆๆหรือว่า ซ้อมคอทุกคืนครับ
  • สงสัยทีมฮานหาดใหญ่จะไปชิงเปรตจริงๆ เงียบเลยห้องนี้ งานนี้มีกินหนมรากะหนมเจาะหูแกล้มเบียร์แน่ๆ
  • อะไรอ่ะ หนมเจาะหู ไม่รู้จักเลยย อี๋

5555555555555555555555555555555555555
  • แหลงไรกันนิ :019:
  • อิอิ แซวพี่เอกอ่ะค่ะ พี่ตี๋ พอดีว่าม่ะวานพี่เอกแกเอาขนมเจาะหูมาให้กิน (เห็นว่าเราเป็นเปรตรึยังไงก็ไม่รู้ อิอิอิ)
  • รู้ทันอีกดิสนี่ นี่
  • 5555 กร๊ากกก จริงหรอ เอามาให้ก่อนวันชิงเปรตอีก พิเศษจริงๆ

พรุ่งนี้ฝากทำบุญด้วยนะพี่เอก ไม่ได้ไปทำเองอ่ะ ต้องรอหมอกลับมาก่อน จะทันบุญหลังรึเปล่าก็ไม่รู้ ..
  • บ้าเค้ารับกันตั้งแต่วันนี้แล้วจ๊ะ พี่พาไปเปิดห้องที่ลีกาเด้นเรียบร้อยแล้ว วันหลังก็ไปส่งเค้าบ้างละกัน
  • หว่ะ นอนลีกาเด้นเลยหนา ไม่ธรรมดานะนี่ ไปนอนกันติ่ ..
  • เค้าหมายถึงเปรตน้องดิสนี่
  • :051:ตื๋น แหล่ว มาย ผี่ หน่อง เอ้ออออออออ
  • ตื่นแล้วเฮีย เงียบจริงๆเลยห้องนี้
  • เอากับข้าวเหลือจากทำบุญมาฝากด้วยเด้อ
  • ขอแนะนำตัวหน่อยคับ ผม กอล์ฟ คับ อยู่นครศรีฯ ตัวนี้ที่ไปตัดหูที่ร้านหมอตั้ม นครปฐมคับ

เจ้า Hacker
    ไฟล์แนบ
    DSC_0360hhhhh2.jpg 113K
    DSC_0363h2.jpg 107K
  • แววตา เข้มดีครับ
  • อ้าวว หูพับอ่า ดามด่วนเลยจร้า
    ไฟล์แนบ
    andy1.JPG 95K
  • ของผมเหรอคับ ดามยังงัยอะ คับ
  • ดามตามรูปเลยครับ ใช้เทปพันเขาวัวเหนียวๆ
  • ตื่นเถิดชาวไทย
  • นอนกันอยู่ได้ เนอะพี่เอกเนอะ .. ตื่นนนๆๆได้แล้วค่า
    ไฟล์แนบ
    zzz2.jpg 89K
  • :006:ยุทธการ เอาคืน :013: