ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เย็นนี้ชาวเชียงใหม่พาลูกน้องไปเที่ยวไหนกันบ้าง
  • ไม่รู้ทำอะไรเพื่อนไปเที่ยวไหนกันบ้างเผื่อจะได้ไปด้วย
  • อยู่แถวไหนคับท่าน ว่างๆมาเที่ยวทางแม่โจ้ก็ได้นะครับ ยินดีต้อนรับคครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_14002.jpg 103K
  • เด๋วนี้ทางเชียงใหม่ ไม่ได้ข่าวมิ๊ตติ้งเลยนะครับ
    มีใครนัดมิ๊ตติ้งส่งข่าวหน่อยนะครับ เอาแบบ
    มิ๊ตติ้งสนุกๆๆนะครับนั่งคุยสะบายๆแบบว่าใครมีพิทบลู
    ก็จูงมานั่งคุยกัน ไม่จำเป็นว่าหมาต้องเป็นลูกเต้าเชื้อสายสูงส่ง
    แต่เน้นกิจกรรมที่ไม่เน้นผลกำไร ....
  • ช่วงนี้เที่ยวบนดอยครับ...:015:
  • เสาร์ที่ 2 ของเดือนมั้งครับที่ กาดเชิงดอย