ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หาดใหญ่ The Heavy Hitter dog meeting วันที่ 26/06/53
  • สวัสดีคับทุกท่าน ตามล่า เจอกันแล้วยัง กิฟ ช่วงนี้ จิวยี่ แข็งแรงดีขึ้นแล้ว ดูท่า หล่อซะด้วย

ว่างๆ ค่อยเอารูปมาอัพ ให้ดูคับ

โทษทีช่วง หายไปนาน หน่อย 55+

อีกไม่นานจะกลับมา เน๋อ พี่น้อง 55+:001:
  • วันนี้พาเจ้า Hacker ไปหาหมอที่นครมา หมอบอกว่าไม่ต้องดามซะงั้น
    ไฟล์แนบ
    DSC_0358h.jpg 105K
  • สวัสดีเจ้าพี่ๆชาวหาดใหญ่ ช่วงนี้คงวุ่นวายกับการตามจับโจรกันน่าดูเลยนิ พี่ๆไปงานนครปฐมด้วยรึป่าวค่ะ
    ไฟล์แนบ
    ข2.JPG 35K
  • คร้าบบ น้องเตย สบายดีนะครับ ทีมงานบางส่วนได้ไปงานครับ
  • พี่ว่าจะไปครับ ยังไงเดี๋ยวเจอกัน
  • ตื่นๆๆๆๆ พี่น้อง เช้าแล้ววววว
    อ้าว เอก มาก่อนเพื่อนเลย
  • มาววววว แว้วววว ทุกท่าน รวมตัวด่วน
  • พี่โดมโทษที่นะครับวันก่อนผมไม่ได้ไปพอดีติดธุระอยู่ครับวันนี้เอารูปไทเกอร์กับหมุดตอกสนามพึ่งทำเสร็จมาให้ดูนะครับ
    ไฟล์แนบ
    หมุดตอกสนาม.jpg 115K
    ไทเกอร์.jpg 39K
  • สวัสดีตอนเช้าคับทุกท่าน อยู่ กทม ฝนตกทุกวันเซ็งโคตร
  • ป๊อกหมุดสนามต้องยาวซัก70-80เซนครับ สั้นไปเดียวถอนแล้วมีเฮครับ และอีกอย่างคือต้องยาวเลยห้ามมีจุดต่อครับ ถ้าเชื่อมต่อเวลาตอกเดี๋ยวมันจะหักที่รอยเชื่อมเวลาตอก
  • สวัสดีคับทุกท่าน สบายดีกันนะคับ

ป็อก รูป ไทเกอร์ ไม่ชัดเลย อ่ะ หมุด หรือมีด กันแน่ 55+

พี่ โดม ไปวิ่งที่ไหน เดี๋ยวนี้ :015:
  • วันนี้อยากกินเบียร์ คับ ไม่มี ใครดื่ม บ้างเหรอวันนี้:011:
  • ตอนนี้ผมนั่งอยู่บ้านเอกสุ่นที่ทุ่งเสาครับสนใจก็โทรมาเลย
  • วันนี้กลับจาก กทม วันเสาร์ หรือ อาทิตย์ จะเข้าหาดใหญ่ ใครว่างบ้างคับ
  • ว่างกันทั้งเพนิ ไปเจอกันร้านหมอเลยละกัน
  • อยากไปกันนิ แต่ ติดธุระ ไว้คราวหน้านะ พี่ น้อง
  • เฮ พี่เอก ลบรูปนอนให้ทีต่ะ พลีสสส
  • ฮาๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ อุ5บาตรใช่มั้ยหละ
  • ลบอ๊อออออก..กกก เร็วๆๆ พรุ่งนี้เลี้ยงเบียร์ 1 ลังเลยย

555555
  • เตรียมตัวให้พร้อมครับพวกเราพรุ่งนี้เจอกันยามเย็นครับ
  • :006:ให้2ลัง อย่าลบ นะเอก :013:
    อ่ะ ล้อเล่ง จ้า น้อง หวาน
  • อิอิ จัดเรยยๆๆๆ

ฝากขาย พูเดิ้ลน้อยหน่อยน่ะค่ะ สีออเร้นจ๊ะ ผู้ 1 ตัวเมีย 1 ตัว

พรุ่งนี้ดูตัวจริงได้ที่ร้านหาดใหญ่ค่ะ ..
  • สวัสดีคับทุกท่าน
  • ถึงนครแล้ว เหนื่อยจิงๆ ขับรถ 11 ชม. พรุ้งนี้ร้านหมอตั้มเหรอคับพี่เอก
  • เซงงงง เครียส เรื่องธุรกิจ คิดถึง คนรักหมา อาทิตย์หน้าไปหา หวา
  • ครับผมเย็นนี้เจอกันหน่อยครับ 55555555555555
  • พี่ตี๋ มาวันไหนค่ะ จาได้ม่ายอยู่ 555 ล้อเล่ง
    ไฟล์แนบ
    DCAM0094.jpg 94K
  • หวาน บ็อก ยังใช้อยู่เปล่า ถ้าไม่ใช้ จะเข้าไปเอา แจ้งด้วย
  • ทิตย์ หน้าครับ แล้วจะบอกก่อนเด้อ
    รูปนี้พี่หมองไปทันทีเพราะ............
  • มาเอาบ๊อกซ์ได้เลยค่ะพี่โดม

หวานเอง (ยืมโทรศัพท์พี่เอกเล่น)
  • เลิกดึกเปล่าเมื่อคืน กี่กลม

.......................................

พี่โดมไม่รับสายเลยเมื่อวาน เมื่อวานผม นั้งร้านที่พี่กับพี่ก้องนั้งกันอ่ะ แล้วไปต่อที่บ้านพี่เอกซุ่น
  • ดึกไม่ดึกไม่รู้จำไม่ได้แต่ว่าเมาจัง 5555555555555

ท่านโดมกลับบ้านได้แล้ว ทางบ้านให้อภัยแล้ว
  • ใครสนน้องเดิ้ล ... เรดโนสด้วยนะคะ จัดได้นะที่ร้านหมอ ... ผู้ 1 เมีย 1

น่าร๊ากกกกกก มากกกกกกกกก
    ไฟล์แนบ
    P1120686.JPG 72K
  • อันนี้น้องหนู minny mouse !!! ฝากให้น้องที่ภูเก็ตคร๊า !!!
    ไฟล์แนบ
    P1120668.JPG 81K
    P1120666.JPG 76K
  • สวัสดียามเช้าคับทุกท่าน ชาวหาดใหญ่ และใกล้เคียงสบายดีกันนะคับ :013::033:
  • พี่น้องคร๊าบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ
  • :013:เฮ้ยย พี่ น้อง ใม เงียบจังนิ เที่ยวหน้าไปหาดใหญ่ ขอแบบ ฟังเพลงเบาๆ โยกนิดๆ สาวตรึมๆ คุยเรื่องหมา ตาเหล่สาว ได้ มาย :013:
  • บ๊อกที่ยืมหมอตั้มมามันใส่นังไดน่าไม่ได้คับเด๋วประมานวันอังคารหรือพุธเด๋วเอาไปคืนที่ร้านนะคับ
    หรือจะให้ว่านไปคืนที่บ้านพี่แจ๊คคับเด๋วจะแวะเข้าหาดใหญ่พอดี
  • เพิ่งฟื้นคร้าบบบบ
  • รอบนี้พี่ตี๋มาขอไปที่โพสเลเซอร์ดิสหน่อยน่ะ ไม่ได้ขึ้นเวทีเต้นมานานมากแล้ว แต่กลัวมีคนหนีกลับก่อนหล่าว
  • มันคือไรอ่ะ เอก โพสเลเซอร์ดิส ส่วนที่ว่า กลับก่อนหล่าวนิ คือ หมอ อ่ะ ดิ เฮ้ออ ไม่หวาย ไม่หวาย :003: :013:

http://www.americanbullyworld.com/UnitedRednoseWorld/showthread.php?t=13071
    ใครชอบมั่ง น่ารักดี แต่ มันเตี้ยเกินไปสำหรับผม
  • สงสัยๆๆๆ ส่วนเรื่องโพสเดี๋ยวรู้เองครับ
  • เป็นแบบนี้เลยพี่โดม
    ไฟล์แนบ
    villiger.jpg 12K
  • เอ้า มาร้องเพลงแฮปปี้เบิร์ทเดย์ให้พี่ตี้กันหน่อยเย้วววว ..
    ไฟล์แนบ
    1225506736.jpg 16K
  • HBD ครับ ตี๊ เฮง รวย สุขภาพ ดี นะครับ
  • เดี๋ยวลองหาดูให้ มุก
  • HBD น่ะคับ tutie
  • หาดใหญ่หายไปไหนกันหมดครับ
  • น่าดิ หาย เหม็ด เลย ไม่ หรอย ไม่ หรอย
    เอก ตกลง ออกรถวันไหน ไปไง ครับ อีกไม่ถึง2อาทิตย์แล้วนิ ผมอดแน่นอนแล้วครับงานนี้