ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• บิ๊กชิว บิวฉลองครบ 1000กระปุกเรียกเข้าไปช่วยถ่ายรูปแบบคืนกำไรดูเป็นศิลปะนะครับพี่น้องอายุต่ำ 18ไม่ควรดู

อายุเกิน18 เตรียมกระดาษทิชชู่ไว้ด้วยบ้านใครมีเด็กฝากดูแลด้วยน่ะครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_1697-3.jpg 76K
  • จัดแผนกดูแลไปก่อนเฝ้าตามทุกอริยาบทประกบติดเหมือน เทอร์รี่ ประกบ ตอเรส นิวกิ้น
    ไฟล์แนบ
    IMG_1674-3.jpg 82K
  • เริ่มเข้าสู่ ศิลปะแล้วน่ะพี่น้องนางแบบสุดเซ็กซ์ซี่ TOFFY SHOW
    ไฟล์แนบ
    IMG_1895-2.jpg 66K
  • 55 กระป๋องบังซ่ะฉิบ ฉะแว๊ปเข้าไปอีกหน่อย
    ไฟล์แนบ
    IMG_1890-2.jpg 65K
  • เสียวเกิ๊นนนมีหมาขั้นซักหน่อย
    ไฟล์แนบ
    IMG_1727.jpg 94K
  • หมามึงชื่อไรว่ะ คุณบิ๊กชิวผมตาลายหูอื้อจำไม่ได้
    ไฟล์แนบ
    IMG_1761-2.jpg 68K
  • ผมไม่ถนัดถ่ายรูปหมานะพี่น้อง มันไม่ยอมมองกล้อง
    ไฟล์แนบ
    IMG_1881-2.jpg 62K
  • โพสได้อารมณ์จริงๆ TOFFY
    ไฟล์แนบ
    IMG_1742.jpg 60K
  • เริ่มขยับเข้าบ้านความเป็นส่วนตัวเริ่มมา กระดาษทิชชู่เตรียมได้ล่ะ
    ไฟล์แนบ
    IMG_1807-2.jpg 68K
  • นึกว่า satterday sayko lol
    marfffffffffffffffff
  • มีลูกไล่ลูก มีเมียไล่เมียไปไกลๆเลยนะพี่น้อง
    ไฟล์แนบ
    IMG_1802-2.jpg 59K
  • ถ่ายไปแข็งไปต้องคอยบี่บมือให้เลือดลมวิ่ง จะเป็นลมๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    IMG_1805.jpg 63K
  • เซ็นเซอร์ไม่ทันเลย โฆษณาหน่อยบิ๊กชิวบอกมา 2000กระป๋องมีจัดหนักกว่านี้
    ไฟล์แนบ
    IMG_1787-2.jpg 78K
  • ลูกหมาหน่อยตอนนี้มีชุดลิมิเต็ดนะครับ โลมาxช็อตตี้เกิลด์ พักซับเลือกกำเดาหน่อย55
    ไฟล์แนบ
    IMG_1705.jpg 76K
  • หมาหน่อยๆๆ จบช็อตนี้จัดหนักล่ะ
    ไฟล์แนบ
    IMG_1751-2.jpg 88K
  • ศิลป่ะต่อเลย ในบ้านครับผมพยายเซฟที่สุดล่ะมองให้เป็นศิลป่ะน่ะพี่น้อง
    ไฟล์แนบ
    IMG_1830-2.jpg 62K
  • เวลาถ่ายรูปชุดนี้ตัวต้องติดน้องแบบแนบๆ แถบหยุดหายใจ
    ไฟล์แนบ
    IMG_1823-2.jpg 71K
  • เฮียเหลียงไม่เคยพลาดเรยนะคะ ฮ่าๆๆๆ
    ภาพสวยดีคะเฮียเหลียง
  • เปลี่ยนแนวหน่อย อ่ะนะเซ็กซี่แบบ NIPPON GIRL
    ไฟล์แนบ
    IMG_1840.jpg 80K
  • รูปที่หนักกว่านี้ขออณุญาติเก็บไว้ดูคนเดียวน่ะครับ หรือ ติดต่อบิ๊กชิวนะครับเห็นบอกซื้อกี่ประปุกแถมไฟฟ์เต็ม 55
    ไฟล์แนบ
    IMG_1849-2.jpg 69K
    IMG_1848-2.jpg 59K
  • แนวภาพไม่เหมาะสมขออภัยด้วยน่ะครับ ดูให้เป็นศิลป์เพิ่งหัดถ่ายนะครับอาจไม่ดีเท่าไหร่ขอบคุณครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_1888-2.jpg 77K
  • BULLY WHEY BY BIGCILL BILL
    ไฟล์แนบ
    IMG_1678-2.jpg 77K
  • ของเค้าแรงจริงๆ เฮียเหลียงวันไหนไปอีกเดียวขอไปเป็นเด็กถือไฟให้วันนึ่ง
  • สวยมากเลยครับ้ฮีย
    เจ้าหมาตัวนี้ชื่อ AKA MAMMON ครับเฮีย
  • ชุดใหญ่มาตอนดึกๆ
    กะว่าพรุ้งนี้บอร์ดล่มกันไปเลยทีเดียว

ถือโอกาสนี้ Happy Birth Day เฮียเหลียง ด้วยคร้า
  • ถ่ายภาพได้สุดยอดๆๆๆๆงามมากๆๆ
    HBDเฮียเหลียงๆๆๆ
  • ไม่สั่งไม่ด้ายแล้ววววววววว ...

เอ้า !!! ช่วยกันซื้อเยอะๆคับ จะด้ายครบ 2000 กระป๋องเร็ว ...

เฮียท่านเขาบอกว่าจะจัดหนักกว่านี้อีก ... อิอิอิ :063::m019::m019::063:
  • ผมชอบตรงที่มีรอยยกทรง ดูงามตา :m056:
  • กระทู้ไรวะ เพ่ :o026:
  • มีของดีไม่โทรตาม จำไว้นะเว๊ย
  • 2000 x 850 = ......... WOW!!!!!!!!!
  • แจ่มมากครับ พี่ :021::006:
  • :021::021:เฮียเหลียงโอกาสหน้าผมขอไปถือขากล้องถือกับกระเป๋ากล้องให้เฮียก็ได้....อิอิ:015:
  • รูปนี้เอาไปเต็มสิบ

ต่อไปคงปล่อยไปโบยบินสู่โลกกว้างได้แล้วนะ แด้ :063:
    ไฟล์แนบ
    IMG_1890-22.jpg 65K
  • Happy Birthday นะครับเฮียเหลีง มีความสุขมากๆ ร่ำรวย ร่ำรวย อย่างนี้ต้องฉลอง 55555
  • ดูจนจบแต่ก็ยังไม่รู้เลยว่าโฆษณาผลิตภัณฑ์อะไร จ้องแต่รอยสักอย่างเลย เิอิ๊กๆๆ+
  • เฮียเหลียง บิวไปหานางแบบ ลายหนังสือพิมพ์มาจากไหนนี่

เดี๋ยวถ่ายรูปฝีมือดีสวยด้วย

น่าจะถ่ายต้งนานแล้ว โอศิลปินแท้ เลย
  • เฮียเหลียง ... ผมก็มีกล้อง

55555555555+
  • :017:นางแบบเค้าน่ารักดีนะผิวสวยเชียวแต่เอาอะไรไปติดตามตัวเนี่ย บดบังความงามหมด:021::032:
  • น้ำลายไหลเลย ชอบๆๆ
  • :021พี่เกดิดวันนี้เหรอครับ HBD ครับพี่ คนเกิดวันนี้นี่เป็นคนดี

ประเสริฐ และก็หล่อมากๆ 555 แต่ว่าพี่ซ่อมกล้องยังครับ

ผมว่าน้ำลายมันเข้ากล้องหมดแล้ว:021::021::021:
  • เล่นซะเกงเหนียวเลย เฮีย
  • ขอบคุณสำหรับทุกคอมเม้นท์ว่าแต่ ไอ้เจ้าของผลิตภัณฑ์ หายหัวไปไหนเนี่ย เพื่อนผีดูแค่นี้ถึงกับกางเกงเหนียวเลย

ผมทั้งจับทั้งเขี่ยหือออออออย่าให้เล่า ใครต้องการแบบไฟฟ์ชุดใหญติดต่อบิ๊กชิวเลยน่ะครับ555
  • ถามหนูบ้างมั้ยพี่5555555555555
    งานนี้งานสุดท้ายต่อไปไม่ถ่ายแล้วงอน5555
  • เฮียทั้งจับทั้งเขี่ยนี่....จับกล้องกับเขี่ยบุหรี่ ใช่มั้ยครับ
    ดีไม่มีกด...กดชัดเตอร์ ก๊าบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ
    ผมเกงเหนียวเพราะ เหงื่อมัน ออ๊ก หนะเฮีย ห้องร้อนไม่พอ แถมรูปที่่เฮียถ่ายยังเร่าร้อนอีก
  • นางแบบคิ้วหายไปไหนว่ะ
  • :013:พี่ยุทธไปถ่ายเองป่าวเนี่ย
  • เพื่อนผี นางแบบไม่ได้คิ้วหายแค่อยากจะสื่อถึง แรงแบบใช้ดวงตา อีกอย่างพูดไม่เพราะรอบหน้าไม่โพสให้ดูน่ะ

รูปร้อนแรงต้องยกให้นางแบบเค้าผมแค่สื่อออกมาเฉยๆครับ

TOFFY จ๋ารอบหน้าพี่ขอแบบหนักๆ NOสตั้น Noสลิง และ NOบิกี่นี่นะคนสวย
  • งั้นรอบหน้าค่าตัวแพงนะจะบอกให้ อิอิ
  • ขอบคุณ จอนนี่ เหลียง ที่สละเวลามาแบบเฉียดเวลาแสงหมด
    ขอบคุณน้อง ท๊อฟฟี่ ที่ทำตามสั่งได้ทุกความต้องการ
    และขอบคุณลูกค้าทุกท่านที่ระดมสั่งผลิตภัณฑ์กันจนต้องส่งกันวันละ 2 รอบ(ไม่รู้เพราะนางแบบ หรือ คุณภาพของ บลูลี่ เวย์)
    ไฟล์แนบ
    11119.jpg 107K
  • แหมะ ท่านจอนห์นี่เหลียง
    ว่างๆ มาสตูผมก็ได้นะ

ไอ้กระผม ก็ ดูตั้งนาน น้องๆ กล้าม อก โตจิงๆ
    ถ่ายแบบนี้น้ำลายยืดคนเดียว หมาเหม๋อไม่ได้มองเลย.......น้ำยายใหย๋

วันนั้นที่ จัดทริป ชนกัน ผมเอามาอวดนิ๊ด นึงนะ
    ขออวดมั่ง สักสองสามรูป
    ไฟล์แนบ
    _MG_3708.JPG 107K
    _MG_3662.JPG 97K