ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ไม่รู้ใครแอบอ้างใช่รหัสผม
  • ขอโทษทีเพื่อนๆพี่ๆและน้องๆสมาชิกทั้งหมดผมไม่ได้เป็นคนอย่างนั้นผมก็ไม่ทราบเหมือนกันว่าใครแอบใช่รหัสของผม ผมพึ่งรู้ตอนที่เปิดดูกระทู้ที่ผมเองเป็นคนตั้งเองด้วยตนเองแต่ไอ้ทีพวกท่านทุกคนได้อ่านนั้นผมไม่ทราบจริงว่าใครเป็นคนโพสไปเพราะผมได้เขียนรหัสไว้ที่โต๊ะทำงาน เอาอย่างนี้เดียวพรุ่งนี้ผมจะลองไปสืบดูว่าหมาตัวไหนที่แอบใช่รหัสส่วนตัวของผม และผมขอโทษทุกท่านด้วยที่ทำให้เดือดร้อนกันไปหมด ขอโทษด้วยครับ(ช่วยตอบคำถามด้วยนะครับ)
  • มึงแถนะ ไอ้สัดสันดานหมา ขนาดนี้มึงยังแถได้อีก มึงดูข้อความที่มึงพิมพ์ เหมือนกันกับที่มึงโพสแหละ ไอ่ควายยยยย
  • ไม่รู้มุดรูเหี้ยไร มาเกิด ทำตัวสถุลถ่อย มึงจบ ป.อะไรมาบอกมาตรงๆ ไอ้ควายเขียนรหัสไว้บนโต๊ะ แล้วคนอื่นเอาไปโพส เหตุผลของคนเหี้ยๆ แมร่ง ไม่ได้โพสแต่คนอื่นโพส รับผิดชอบตัวเองยังรับผิดชอบไม่ได้ แล้วยังมาปากหมาในบอร์ดอีก กูถามจริง ๆ ใครเช็ดขี้เช็ดเยี่ยวให้มึงอยู่ตอนนี้
  • เป็นคำแก้ตัวที่ฟังแล้วถ้าเชื่อ กูต้องไปแดกหญ้าแทนควาย555

เอาเป็นว่าในส่วนตัวผม ยกให้ในสิ่งที่คุณทำในกระทู้ผมล่ะกันหรือถ้ามีปัญหาไม่เคลียร์จัดมาเลย
  • เก่าแล้วครับ หาอะไรใหม่ๆมาเป็นข้ออ้างบ้าง มันเป็นข้ออ้างเดิมๆของคนที่ทำเหี้ยๆ แบบนี้ แล้วเอามาอ้างกัน
  • ถ้าพวกท่านไม่เชื่อ ผมก็ไม่รู้จะทำอย่างไรเพราะมันเป็นความจริง ผมก็คนจริงหยิ่งทรนงเหมือนกันถ้าผมทำผมก็รับแต่นี้ผมไม่ได้เป็นคนทำจะให้รับอย่างไร ผมโน๊ตไว้กันลืม ผมไม่ได้แถไปเรื่อยเพื่อที่จะแก้ตัวตามที่คุณผีกล่าวหา
  • ข้ออ้างนำเสนอประจำวันนี้
    1.ขอโทษครับ ตอนนั้นผมเมา ผมพี้กัญชามากไปหน่อย เลยไม่ทันคิด
    2.ขอโทษครับ ผมทะเลาะกับเมีย มันเลยแกล้งทำเป็นโพสแบบนั้นเพื่อให้พี่ๆเพื่อนๆโกรธผม
    3.ขอโทษครับ ผมอิจฉาพวกพี่ๆครับ เลยอยากลองของครับ และอีกเยอะแยะ หาหน่อยดิมุขใหม่ๆ เป็นตลกไม่ได้นี่เรา ไม่ค่อยมีมุข
  • อยู่ใกล้ๆ กุจะเตะให้ยอมรับผิดเลยมึง ไอ้หน้าเหี้ย แถหน้าด้านๆ

หยิ่งทรนงเหรอ ถุยยยยยยย เกรียน
  • ขอคำถามนึงถ้าคุณโดน แอบใช้ชื่อและพาสเวิดร์จากวันที่คุณโพสกระทู้ถามเรื่อง บูลลี่เวน์และแม็กซ์

ทำไมไม่เคลียร์ผ่านมาสี่วันกว่าเกือบห้าวัน หรือว่าที่ทำงานห้ามเล่นเน็ตเลยไม่ได้เข้ามาดูกระทู้ที่คุณตั้งไว้

หรือ.........อะไรก็แล้วแต่ขอคำอธิบายหน่อยถ้าคุณโดนขโมย ใช้ชื่อพลาสเวิดร์จริงๆโดยเพื่อนที่บริษัท

จริงๆ แล้วคุณหาตัวไอ้มือดีเจอฝากถามมันหน่อย มันมีแม่มีเมียมีน้องที่เป็นผู้หญิงมั้ย เลวสัดจริงๆ
  • ผมก็เป็นผู้ชายที่มี เมีย แล้วผมรู้อะไรควรไม่ควรเพศแม่เป็นอะไรที่สูงถ้าใครมาด่าแม่ผม ผมก็โกธร เอาอย่างนี้ผมขอโทษผมจะรับผิดชอบเอง ผมควรทำอย่างไรก็แนะนำมา
  • มันทำใจให้เชื่อได้ยาก จริงๆครับ แล้วกระทู้ที่คุณตั้งมาเพื่อหาคำตอบ ระหว่างบูลลี่เวย์กับบูลลี่แมกส์ คุณไม่เคยเข้าไปดูเลยเหรอ
    ถึงพึ่งรู้ตัวว่าทำอะไรลงไป หรือว่ารู้นานแล้วแต่ยังนึกคำพูดเพื่อออกมาตอบสังคมไม่ได้เลยยังไม่ออกมา แต่ตอนนี้นึกออกแล้ว
    และคิดว่ามันคงจะดีที่สุด แต่ผมบอกอะไรให้มันผิด เก็บความหยิ่งทรนงของคุณไว้เถอะครับ ถ้าไม่คิดที่จะออกมาขอโทษ (ความหยาบของคุณ ทำให้จบไม่สวยเชื่อผมมั๊ย)
  • เอารูปตัวเองมาลงเลยสิ แล้วทิ้งเบอร์ติดต่อไว้ เดี๋ยวทางทีมหาดใหญ่น่าจะนัดไปคุยเคลียร์
    ถ้าคุณคนจริง ไม่ได้ทำจริง น่าจะเจรจากันได้ง่ายนะ ผมว่าพี่ๆเค้าน่าจะให้อภัย หากคุณไม่ได้ทำก็เปิดตัวไปเลย
  • หลังจากวันที่ผมตั้งกระทู้ถามไปแล้วนั้นผมก็พึ่งมาเปิดดูวันนี้แล่ะ เพราะผมต้องเดินทางไปอบรมต่างจังหวัด กลับมาถึงก็วันนี้แล่ะกะจะเปิดดูคำแนะนำว่าควรใช่ตัวไหนดี เปิดเห็นหน้ากระทู้หน้าแรกก็ดีใจว่ามีคนตอบกระทู้ของผมเยอะเลยจนขึ้น hot แต่ที่ไหนได้เจอแต่กระทู้ด่าเต็มไปหมด เลยหมดใจที่จะฟิตหมาเลย
  • ก็ที่มาเฟียบอกว่าไอพี่ของมืงมันเปนไอพีร้านเน็ต
    งั้นมาเฟียก็โกหกดิมืงบอกว่าเป็นเน็ตที่ทำงานโต๊ะทำงานของมึง
    อ้าวตกลงมาเฟียหลอกตาเราหรือวะเนี่ย
  • เอาอย่างนี้ดีมั๊ย คุณโพสรูปและที่อยู่ของคุณไว้ เดี๋ยวจะมีคนไปหาคุณเอง เพื่อเจรจา แล้วที่ลืมไม่ได้ คือเบอร์ที่ทำงานคุณด้วย ผมว่ามันน่าจะเป็นทางออกของผู้บริสุทธิ์(ถ้าบริสุทธิ์)
  • พวกท่านคิดว่าผมจะฆ่าตัวเองหรือ ผมมีสมองที่จะคิดนะว่าอะไรดีอะไรชั่ว สิ่งไหนควรทำไม่ควรทำ
  • พวกท่านลองใช่วิจารณญาณดูว่าคนที่ฆ่าตัวตายมันจะบาปขนาดไหน
  • ทุกคนรู้คำตอบแล้วนะคร้าบบบบ มันนั้นแหละไม่ไช่ไอ้ห่าไอ้เหวที่ใหนมาไช้คอมมันหรอกกกโง่ขนานแท้555555555
  • ถ้าไม่ได้ทำจริง ก้อติดต่อกลุ่มหาดใหญ่เคลียตัวเองซะ

ถ้าทำ ขอโทด ลูกผู้ชาย

มีพิทมีเพื่อน ไม่ใช่มีพิทไม่มีเพื่อน
  • ด้วยความบริสุทธ์ใจ ผมกับเพื่อนอยากช่วยคุณหาทางออก แต่คุณต้องจริงใจที่จะแก้ไข และถ้าคุณต้องการที่จะแก้ไขเรื่องนี้ด้วยความจริงใจ โทรมา 081-8988745 เบอร์ ผม
    084-8592369 เอก รัตภูมิ
  • ถ้าเพื่อนมึงจะโพสเวปนี้ มันไม่จำเปนต้องล็อคอินชื่อมึงหรอก....เป็นผี...ก็โพสได้โว้ย!!!

ไปโกหกให้เด็กอมมือฟังยังไม่เชื่อเลย
  • ที่คุณโพสกระทู้ถามเรื่อง บูลลี่เวน์และแม็กซ์ ทุกวันนี้พากรูเครียดเรื่อง นักเลงเรียกพ่อไม่หายเลยเนี่ย..!!
  • เพื่อน แอบอ้าง ใช้พาสเวิร์ด นี่ คุ้นๆ แฮะ เหมือนเคยตามผีตัวนึง เลย
    แต่เวลา เดียวกัน ยังมี ตัวจริง ล็อคอิน ในเวบอื่น
  • สะดวกก็โทรมาคุยกันได้ครับเพื่อเป็นการยืนยันความจริงใจ วันนี้ผ่านไปเราอาจได้มานั่งคุยเฮฮากันบ้าง 0848592369
  • CommentAuthorhong2248 CommentTime1 ชั่วโมงก่อน | September 28, 2010, 7:30 pm
    ผมก็เป็นผู้ชายที่มี เมีย แล้วผมรู้อะไรควรไม่ควรเพศแม่เป็นอะไรที่สูงถ้าใครมาด่าแม่ผม ผมก็โกธร เอาอย่างนี้ผมขอโทษผมจะรับผิดชอบเอง ผมควรทำอย่างไรก็แนะนำมา

จะให้ทำยังไงทำตามที่ท่านตี๋ มาสแตงค์ กับ พี่เอก แนะนำเลยถ้า2คนนี้บอกผมคุณโดนแกล้งจริงผมว่าทุกคนที่ร่วมทริป

คงจะโอเคทุกคนและน่าจะเป็นทางออกที่ดีสุด พี่เอก ท่านตี๋ รบกวนล่ะครับหนี้นี้ไว้ผมลงหาดใหญ่แล้วจะใช้คืน
  • Hong2248 นี่ใช่คนที่มีหมาแดง ที่กัดชาวบ้านใช่ใหมครับ...

ถ้าใช่ บอกคำเดียวว่าสม......

โลกพิทบูลมันแคบครับ ทำอะไรอย่าคิดว่าคนอื่นไม่รู้..

ถ้าไม่ใช่ขออภัยไว้ ณ ที่นี้ด้วย..

Gu Tom_Chonburi Cool Camp..tel: 080 636 1881 เผื่อมีปัญหา.
  • เปิดตัวเลยถ้าบริสุทธิ์ใจจริงไม่ใช่คำแก้ตัว จะคอยติดตามดูช่วงนี้ยุ่งมากไม่ค่อยมีเวลาเล่นบอรด์เท่าไห่ร ขอให้รีบเคลียร์

ให้เร็วเพื่อความสะบายใจของทุกฝ่ายผมว่าคงไม่ถึงตายหรอกมั้ง:m009::m009:
  • :o047::o047::o047::o047::o047::o047::o047:

......................................................

หนาวสันหลัง..........
  • จิงดิ................4.............วัน..............แล้ว........................เดอ...............พึ้ง..............นึก....................ออก...........
  • เอางี้ดีกว่าครับ วันที่ 30 นี้หมอตั้มกลับมาจากครฐมเราไปเจอกันที่ร้านหมอตั้มหน้าดีแทคเขต 8 หรือจะโทรมาหาผมก่อนก็ได้ ไปนั่งคุยสบายๆกันที่ร้าน ไหนๆก็เกิดเหตุมาแล้ว ถ้าเราไม่ได้ทำจริง เราก็ออกมาแก้ไข ยืนยันตัวตน ให้เกิดความกระจ่าง พี่ๆและใครๆเค้าได้สบายใจกัน ผมกะคุณและเพื่อนๆจะได้รู้จักกันด้วย ถือเป็นโอกาสอันดี
  • พี่โค๊กคับพี่ยังคงเชื่อว่าผมทำใช่มั๊ยคับ
  • คุน hong คับถ้าคุนคิดว่าคุนไม่ผิดก้ออย่าคิดมากเลยคับไม่มีคัยรู้นอกจากตัวเราเอง เค้ามองเราว่าผิดเราก้อจะผิด เค้ามองเราอย่างถูกเราก้อจะถูก ที่สำคันยิ้มไว้คับ ยิ้ม แล้วมันก้อจะผ่านไปเอง
  • รหัสผมทั้งโลกนี้ มีผมรู้คนเดียว...รหัสคุณมีคนรู้หลายคนเหลอครับ ? หรืออาจจะมีเพื่อนคุณรู้อยู่บ่างก็เป็นได้ และผมก็เชื่อว่าคุณเองก็รู้ว่าใครรู้รหัสคุณอยู่บ่าง (ถ้ามันเปงจิงอย่างที่คุณว่านะ ว่ามีคนใช้รหัสคุณ) ถ้าคุณคิดจะไล่จิงๆ ว่าเพื่อนคนใหนใช้รหัสคุณมาตั้งกระทู้ ? แต่ถ้าเปงคนนอกแฮ๊กเข้ารหัสคุณผมคิดว่าคงเปงไปไม่ได้ ใครมันจะลงทุนทำแบบนั้น ทำเพื่ออะไร สุดท้ายถ้าคุณไม่ได้ทำ คุณก็คงต้องไปตามคนที่ตั้งกระทู้มาให้คำตอบ (ถ้าเค้ามีตัวคนอยู่จริง)
  • น่าสงสารอยู่หน่า - - แก่แล้วอะเนาะ มีหลงมีลืมกันบ้าง เขียนรหัสไว้แม่งบนโต๊ะเลย

เพื่อนคุณนี่ก็ดีจังเลย ฆ่าเพื่อนตัวเองชัดๆ

แต่เอาเถอะ ผมก็ไม่รู้คุณทำรึป่าวนะ เป็นกำลังใจให้ละกัน

คงไม่มีใครโง่พอที่จะพิมพ์อย่างนั้นในชื่อที่มีตัวตน หรือคุณลืม logout - -

ผิดก็ยอมรับผิดไปนะครับ เพราะมันก็รุนแรงจริงๆ อย่าไปดันทุรังเลย

แต่ถ้าคุณไม่ได้ทำจริงๆ ผมก็เป็นกำลังใจให้ละกัน

เอาเถอะครับ แล้วมันจะผ่านไป :o010:
  • มันคอนข้างพิสูทได้อยาก แต่ก็ยังดีที่ออกมาแบบ งง ไม่รู้จะออกลูกไหน
  • พูดอะไรก็พูดได้ การพูดมันง่าย แต่การจะให้คนเชื่อมันยาก จนปัญญาที่จะแนะนำครับ

ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว

วิธีการแก้ปัญหาที่ดีที่สุดก็คือ อย่าสร้างปัญหา
    วิธีการป้องกันและไม่สร้างปัญหาก็คือ มีสติ ทำอะไรอย่างรอบคอบ คิดเยอะๆ ใช้สมองในทางสร้างสรรค์
    สมองที่หมกหมุ่น เข้าห้องน้ำจัดการตัวเองซะ จะได้ไม่มาแสดงอาการหื่นในที่สาธารณะ มันน่าอาย ครับ

ความกล้าเป็นสิ่งดี กล้าพูดกล้าแสดงออก ไม่เป็นอีแอบ คนเลี้ยงพิอย่าทำตัวเป็นอีแอบ อายหมามัน
    และเว็บนี้ก็ยินดีต้อนรับคนกล้า แต่ขอให้กล้าในทางสร้างสรรค์

กรูเหนื่อยที่จะรบแล้ว ขอใช้ชีวิตอย่างมีความสุข สนุกสนานกับเพื่อนที่รู้ใจ
    อย่าให้ต้องหนื่อยหรือออกแรงในเรื่องไร้สาระอีกเลย

คติประจำใจตอนนี้ จะทำตัวมีความสุขให้โลกอิจฉาว่ะ
  • มันคอนข้างพิสูจน์ได้อยาก แต่ก็ยังดีที่ออกมาแบบ งง ไม่รู้จะออกลูกไหน
  • ใครระเนี้ยเรียนแบบซะเหมือนเลย
  • คุณhong2248 แก้ตัวมาอ่านกี่เที่ยวก็ยังไม่รู้จะเอาตรงไหนมาเชื่อเลย
  • ผมตามอ่านตั้งแต่กระทู้ที่ไปทะเลและที่ถามบูลลี่ เวย์ กับ บูลลี่ แม๊ก
    ถ้าhong2248 เล่นทีpitzoneมาสักระยะคงจักคงไม่คิดสั้นไปสถุนใส่
    พี่ๆกลุ่มนี้ ผมเข้าใจครับว่าทุกท่านกำลังเดือด(ถ้าเจอกับตัวผมเองก็เช่นกัน)
    และมันยากที่จะเชื่อว่าไม่ใช่
    แต่ในมุมมองผมดูจากกระทู้เก่าๆที่เคยโพสไม่น่าจะมีสันดานถ่อยเช่นนั้น
    และน่าจะพอรู้จักกลุ่มพี่ๆเค้าบ้างไม่น่าอาจหาญหาหาบาทาโดยการล็อคอิน
    แล้วใช้คำแบบนั้น อีกอย่างถ้าทำจริงคนบ้าไรจะมาตั้งกระทู้ถามอีก ควรมุดหัวหายไป
    เหมือนหลายๆรายที่ผ่านมา

เป็นเพียงอีกหนึ่งความเห็นครับลองลดอารมณ์ลงนิด
    ทางที่ดีคุณhong2248 เข้าไปคุยกับกลุ่มเลยดีกว่าครับ
    แล้วค่อยมาตอบในนี้ครับงั้นคงจบยาก
    เป็นอีกหนึ่งความคิดครับ ด้วยความเคารพ
  • ก็ตามสคริป อีกนั่นแหละ
    ผมพูดกันตั้งแต่เรื่องเกิดแล้ว ว่าเดี๋ยวก็ออกมาบอกว่า เพื่อนแอบมาใช้เครื่องบ้าง คนนั้นคนนี้เอาล็อคอินมาใช้บ้าง
    เหมือนกับพวกอัปปรีย์ที่ผ่านๆมา

คุณหนะลืมล็อคเอาท์ ออกจากระบบมากกว่า....

พอมารู้ตัวอีกที ก็ลองมาเปิดกระทู้ โยนเหรียญถามทาง เรื่อง เวย์กะแมกซ์อะนะ

ถึงวันนี้คุณจะพิสูจน์ตัวคุณว่า อะไร ก็ช่าง

แต่กับตัวผม มันหมดไปตั้งแต่คุณออกมารับผิดแบบโง่ๆ ที่มาเปิดกระทู้นี้ละ
  • เอาล่ะหว่า !!?
  • อย่าหาว่าผมจุ้นจ้านน่ะครับเอาแบบนี้ดีกว่า พี่มาร์ค และที่มงาน scubapit ลงเบอร์โทรของท่านๆใว้ แล้วคุณ hong2248 ก็โทรไปคุยและขอโทษพวกเฮียๆเค้าแล้วกัน ง่ายดี ถ้าไม่ได้ทำแต่คุณกล้าที่จะโทษไปขอโทษพวกพี่ๆเค้าๆใจกว้างพอที่หน้าจะให้อภัยคุณได้อยู่แล้ว
  • มีคนเคยด่าผีอย่างสาดเสียเทเสีย ต่อต้านผีอย่างสุดลิ่มทิ่มปะตู

วันหนึ่งปลอมเป็นผีบ้างแต่โชคร้ายลืมล๊อคเอาท์ ปรากฏว่าฮากันทั้งบาง
    วันนี้ไม่กล้ามาโผล่ที่นี่อีกเลย ฮ่าๆๆ
  • ขอโทษแมนๆดีกว่าแถนะคร๊าบ
  • ทำผิดแล้ว ยึดอกรับผิด ไม่ใช่เรื่องน่าอาย แต่มันสง่างามครับ
    ทำผิดแล้วแถ มีแต่คนตามประณามหยามเหยียด

โลกไซเบอร์ ถึงเป็นเพียงสังคมเล็กๆ แต่ก็เป็นสังคมคุณภาพได้ครับ
  • ผมคนใต้เหมือนกัน
    ถ้ากล้าทำ...ก้อต้องกล้ารับคับ
    :020:
  • warrior==> ฮาว่ะ คดีเก่ามรึงเคลียร์ยัง
  • โทษที ขอ นอกเรื่องนิดคับ

ไอ้ warrior ทำเป็นมาเจ้ากี้เจ้าการ ทีมึงทำเรื่องเหี้ยๆ มึงชิงลบกระทู้หนีตลอด..เอาตัวเองให้รอดเถอะ

กรรมกรตะกร้อ ..ไอ้สันดานนน
  • ถึงพี่เอกครับ เราเปิดแค่นี้ผมก็นับว่าใจกว้างกันเต็มที่แล้วที่ทำทั้งหมดผมแค่ต้องการคำขอโทษจากใจให้แก่

ผู้หญิงเพศแม่ที่เค้ามีลูกมีผัวแล้ว ไม่ใช่คำขอโทษแบบกูไม่ได้ทำจริงๆงั้นกูรับผิดชอบเองล่ะกันเหมือนที่เรา

ได้เห็นคำชี้แจงในเม้นท์แรกๆ ไม่ว่าจะลงเบอร์ผมหรือเบอร์ใครๆมันก็ไม่กล้าโทรมาหลอกครับขนาดแค่เบอร์

พี่เอก และเบอร์ตี๋แน่นอนถ้าโทรไปเคลียร์กับทั้ง 2 ท่านแรงอารมณ์ต้องมีน้อยกว่าเนื่องจากช่วยประสานและ

ไม่ได้เป็นผู้เสียหายโดยตรงมันยังไม่กล้าเลย มาเฟีย ยุธ ในบอร์ดนี้ก็มีหาไม่ยากถ้ามีใจจะเคลียร์ผมว่าเรื่องนี้

ปล่อยให้มันเป็นตราบาปอยู่ในใจแบบนี้ดีล่ะ
  • ผมคิดว่า คุณ hong2248 ตั้งใจจะเป็น "ผี" ใช้คำที่ไม่สุภาพแบบเหี้ย..!!
    แต่....ลืมล๊อคเอาท์ ฉิบหายละทีนี้..!!!

ถ้าไม่ใช่ผมก็ขอโทษด้วยครับ