ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขออนุญาติ ขาย เรดโนส เพศเมีย1ตัว
  • เพศเมีย 1 ตัว 3 เดือนกว่า ลูก Hunter เป็นหมาไม่สูงมาก ขนาด กลางๆค่อนข้างใหญ่ ตาเหลือง อกกว้างดีครับ หนัก ประมาณ 15 กก.
    รายระเอียด เพิ่มเติม ครับ 081-0342-820
    ไฟล์แนบ
    100_55792.jpg 31K
  • สวัสดีคับพี่โค๊ก55555+
    ขอโชว์ด้วยคนนะคับ นี่ก็ลูกฮันเตอร์คับ ตอน 2 เดือน กับปัจจุบัน 1 ขวบแล้ว อย่างหนาคับ:021::021::021:
    ไฟล์แนบ
    a03.jpg 119K
    honey012.jpg 72K
  • หวัดดีครับ เนท ฮันนี่ อย่างหนาจริงๆ 5555
    มองๆ ยังกับหมาแม่มานเลยเด้อ ขอบอก 555
  • สวยงามมากเลยพี่
  • มีตัวผู้ไหมครับ
  • ตัวผู้ ไม่มีครับ เดี๋ยวนี้
    กีฬาลากน้ำหนักมาแรงครับ ถ้าเอาไปทำหมาลาก เดี๋ยวหาให้ครับ ชอบๆ
  • มีรูปไหมครับราคาเท่าไหร่
  • หาหมา ที่ตรงตาม ที่อยากได้ ต้องเลือกดูเองครับ
    ชอบประมาณไหน ลองหารูป ตัวที่ชอบที่สุดมาเป็นตัวอย่างหน่อยครับ
    คนเราชอบไม่เหมือนกันครับ ใจเย็นๆ ค่อยหาไป เอาให้โดนที่สุด มั่นใจสุดๆ พร้อมสุดๆ
    จะได้พิท คู่ใจครับ
  • ไม่สูงมากอกกว้างกระโหลกใหญ่เหมือนHunterจะมีชุดใหม่อีกเมื่อไหร่ครับผมติดตามผลงานตั้งแต่hunter8เดือนแล้วครับ
  • ขอบคุณครับ ที่ติดตามครับ
    พอหาได้ครับ เอาเป็นว่า ทางเมล์ ดีกว่านะครับ คิดว่า ถ้าไม่มีไรผิดพลาด พอจะหา ตามที่ท่านต้องการได้ครับ แต่ว่าขอบอกก่อนนะครับ
    ว่า ไม่สูงครับ ถ้าชอบเรดโนส ร้อยๆ แต่เตี้ยๆ มีแนะนำครับ
    (coke3241@live.com) เดี๋ยวให้ดูครับ อกกว้างๆ หัวดีๆ ไม่สูงมากครับ
  • หวัดดีครับพี่โค้ก ผมอาร์มครับ คือว่าอยากได้หมาลากอ่ะครับ ช่วยหาหมาให้ผมทีครับ

แอดไปหาพี่แล้วอ่ะ แต่พี่ยังไม่ับแอดผมเลย ยังไงขอคำแนะนำหน่อยนะครับ armja_elingnoy@hotmail.com

0833468680 อย่าลืมนะพี่...
  • อยู่ อุดร ใช่ไหมครับ เดี๋ยวคุยทางโทรศัพท์ดีกว่า เน๊าะ
  • ็ฝากรูป
    Hunter ไม่สูงมากครับ
    ไฟล์แนบ
    Picture 321.jpg 33K
  • ปาก ด้านข้าง ครับ
    ไฟล์แนบ
    Picture 341.jpg 28K
  • :063::063:สวยมากครับ
  • พี่โค๊กครับอัพรูปไทโก้ให้ดูหน่อยสิครับ ขอบคุณครับ
  • ต้องขออภัย มากๆครับ ตอนนี้ ไทโก้ อยู่ในช่วงเข้า คอร์ด ฝึก อยู่ครับ ผมก็อยากเห็นใจจะขาด เห็นบอกกล้ามเริ่มขึ้นแล้วครับ
    คาดว่า 2-3 วันนี้คงได้ภาพครับ
    แต่มีภาพเก่า จากมือถือ อยู่ภาพ มืดไปหน่อยครับ ถ่ายหลังจากพาไปจูง เหนือยเร็วมาก ต้องซ่อมครับ 555
    ไฟล์แนบ
    22082010729.jpg 16K
  • คุณ king พอจะมีเบอร์ติดต่อไหมครับ ปรึกษานิดนึงครับ
  • มีอะไรถามมาได้เลยครับที่ visutsak@hotmail.com แล้วจะตอบให้เท่าที่รู้ไม่มีหมกเม็ดครับ ผมก็เลี้ยงหมามาไม่นานครับแค่2ปีกว่าเกือบ3ปีมีหมาแค่ตัวเดียวครับ หรือจะถามไว้ในกระทู้นี้เลยก็ได้นะครับ คนอื่นมาอ่านก็จะได้ความรู้ด้วยครับ
  • อ๋อ ไม่มี ไรมากครับ คุณ King
    ได้ยินมาว่า chil chil อยู่กับคุณ king เหรอครับ
    แล้วตอนนี้มีกี่ตัว ครับ หรือ ว่า chil chil ตัวเดียวครับ
  • คนละคิงกันครับพี่ ของผมสายกัดขาวจมูกแดงครับ นึกว่าจะถามเรื่องฟิตกล้ามครับ
  • 555 ต้องขอโทษ คุณ king ด้วยนะครับ ผิดคนครับ ว่าแต่ ไม่เอา สายกัด จมูกแดงมาลงหน่อยละครับ จริงๆแล้วผมก็ชอบนะครับ สายกัด จมูกแดง
  • ค้นหากระทู้เก่าได้เลยครับ สายกัดไซด์ใหญ่อยากโชว์ภาค3 ครับ