ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หลับให้สบายนะเจ้า โมเดล
  • ขอแสดงความเสียใจกับสุนัขพิทบลูอีกหนึ่งตัวที่ได้เสียชีวีต กับการโดนรถชน ต้องดูแลมันดีๆๆหน่อยคับมันรักเจ้าของมาก มันพยามจะวิ่งตามเจ้าของเพือที่จะออกไปตลาด หลับให้สบายนะเจ้า โมเดล ทำใจเทาะคับคิดว่ามันไปสบายแล้ว น้องเขาร้องไม่หยุดเลย
    ไฟล์แนบ
    1180.jpg 76K
    0014.jpg 38K
    0127.jpg 10K
    0212.jpg 11K
    0312.jpg 11K
  • :022::022::022::039::039::039:
  • เสียใจด้วยนะครับ...RIP
  • เสีย จัย ด้วย นะ คัฟ..:002::002:
  • ยังเยาว์วัยอยู่เลย เสียใจด้วยครับ
    ไฟล์แนบ
    images.jpeg 5K
  • เสียใจด้วยครับ RIP
  • :o018: ที่ตายหมานะไม้ใช่คน ที่ลงรูปไวนะเจ้าของหมา คับ :o018:
  • ที่สุดของความเสียใจคือการเสียสิ่งที่เรารักและไม่มีวันกลับมาครับเข้าใจครับผมก็เคยเจอกับตัวเองมาครับ เสียใจด้วยครับเป็นกำลังใจให้ครับแต่เราต้องทำใจและดำเนินชีวิตต่อครับ
  • ...เสียใจด้วยครับ:039::039:...
  • :002:เสียใจด้วยครับ..ไม่น่าเลยชีวิตใครๆก็รัก.หมามันเป็นสัตว์ที่รักเจ้าของและขอให้เจ้าของทุกคนรักมันด้วยนะครับ...:022:
  • เสียใจอย่าสุดซึ้ง อาลัยรัก ลพบุรี
  • >>>>>เสียใจด้วยอีกคนคราบ กำลังน่ารักเลย แต่เจ้าของน่ารักอยู่แล้ว..........................
  • :022:เสียใจด้วยครับ RIP :002:
  • :002::002::002::002::002::002::002::002::002::002::002::002::002::002:
  • เสียใจด้วยนะครับ กำลังน่ารักเลย
    อาลัย เจ้าโมเดล แด่หมาที่ซื่อสัตย์
    ตลอดกาล :022::022::022:
  • ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ
  • R.I.P เสียใจด้วยครับ
  • เสียใจด้วยครับ
  • ขออธิบายหน่อยนะคับ น้องเข้าลงกระทู้ไม่เป็นผมเลยมาลงให้และที่เอารูปมาลงได้ก็เพราะ น้องเขาคอนข้างจะอยู่ในกลุ่มเดียวกันผมเลยเป็นธุระให้คับ รูปน้องเขาก็โฟสไวในกระทู้ พิด,โลก อยู่แล้ว เป็นธุระให้น้องเขานะคับอย่าคิดมากดิน้องเขากำรังเสียใจอยู่ เข้าใจหน่อยนะ
  • เพื่อมีบางคนเข้าใจผิดคิดว่าผมมีเจตนาอื่น ด้วยความบริสุทใจ...........ปล.คิดดี...ทำดี...ผลดี...จะทำให้คุณ...ได้ดี
  • เป็นกำลังใจให้นะคะ อย่าเสียใจไปเลย
  • เปิดมาตกใจ ดันเอารูปคนขึ้นก่อนรูปหมา -_-"
    เสียใจด้วยครับ ลูกหมากำลังน่ารัก T-T
  • ตราบที่ดาวเต็มฟ้า เธอยังคงวนเวียนในหัวใจ หลับให้สบายซักวันคงพบกัน สุดที่รัก
  • ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ
  • ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับ

BADBOY นี้มันทำอย่างกะหมามันเลยนะ

รู้ตัวมั้นว่าขี้เหล่นะเราอะพอใด้และลบทิ้งด้วย

รูปเราอะที่ชอบยืนกอดอกโชว์ความเสี่ยวอะลาวสุดๆ

ไม่มีใครกลัวคุณหลอกนะท่าคุณยิงไม่เข้าสิผมถึงจะกลัวคุณ
  • กระทู้นี้ มีแต่คนมีจิตสำนึกดีๆๆกันทั้งนั้นนะคับ ถ้ามาตั้งแง่กับผมก็กรุณมองที่เจตนาผมด้วยนะคับ ไม่ได้เอาน้า น้าผมใหญ่อยู่แล้ว แล้วทีว่าผมลาวนะก็ตัวผมคับ จะลาวผมก็ ไม่ทำให้ใครเดือดร้อน แต่ก็คงจะมีพวกอิจฉาผมบ้างนะคับพี่ ผี แต่ไม่รู้ว่าเป็นใครหลอกคับ ไอ้ที่บอกว่าผมสักนะไม่เอาเหนียวนะคับ เอามันคับพี่ ผี ดีผมไม่.....................ลบ........................มีไรอะปล่าว...........ยิงใครก็ยิงเข้าแต่กล้าที่จะยินปล่าว คนเราตายหนเดียวคับพี่ ผีดี แต่ผมสงสารหมาดีๆๆสิคับตายได้ แต่ไอ้คนไม่ดีไม่ยักกะตายยยยยยยยยเนอ พี่ผี ว่าปะ คนเราผมมีคำกรมาฝากพี่ ผีดี นิดห............โรคร้ายมีทางรักษา..............โรคอิจฉารักษาไม่หาย........ขอให้หายไว้ๆๆนะคับ
  • เสียใจด้วยคัฟ......
  • เรื่องเสือกต้องยกให้ไอ้หน้าลาวbadboyเค้าแหละ
  • ขอบคุณคับ
  • เสียใจด้วยครับ ขอให้ทำใจได้เร็วๆนะครับ
  • เสียใจด้วยนะคะ
  • แสดงความเสียใจด้วยคับ ขอเป็นกำลังใจให้น้องเข้มแข็ง ได้เร็วไว นะคับ

r.i.p
  • เสียใจด้วยครับ เพราะพึ่งเสียไปตัวนึงเข้าใจดีว่ามันแย่ แต่คุณก็จะรักมันตลอดไป
  • ขอบคุณ...กับทุกความรุ้สึกดีๆๆที่ทุกคนมีให้น่ะค่ะ

@BADBOY ขอบคุณน่ะค่ะพี่บอยเปงธุระให้...:002:
  • :002::002::002::002:@tutie อยากอ่ะค่ะพี่ตอนนี้โครตรุสึกแย่เลยยยยย

เวลาที่เหงของเล่นที่มันเล่นน่ะทุกสิ่งทุกอย่างที่มันชอบทำ

ยิ่งแย่กว่าเดิมอิก
  • นี่กำลังจะน่ารักเลยอ่ะค่ะ
    ไฟล์แนบ
    06-26-10-154248.jpg 91K
  • :002:เสียใจด้วยนะครับ:022:
    นึกซะว่าเค้าทำบุญมาแค่นี้
    สู้ ๆ นะครับอย่ายอมแพ้:063:
  • เค้าหลับสบายแล้วค่ะ ชาติหน้าคงได้เกิดเป็นคนแล้วล่ะ
    คุณยังดีที่ได้ฝังมันตอนจากกัน แต่ดิฉัน เจ้าอาร์มี่มันถูกแท๊กซี่ขโมยไป ไม่รู้เป็นตายร้ายดียังไง
    ชาตินี้จะได้เจอกันอีกรึป่าวก้อไม่รู้...จากกันแบบนี้มันเศร้านะคะ