ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พิทบลูชลบุรี ศูนย์รวมคนหน้าตาดี
  • วันอาทิตย์วันว่างๆ น้องๆคนไหนไปบอกเลยนะจะได้บอกทางกัน จะได้ไปพูดคุยกันด้วยพาหมาไปลงเล่นน้ำด้วยเย็นสบาย
  • ไปที่ไหนหรอครับพี่ ถ้าว่างอยากไปด้วย
  • มงคล ตกลงไปไหนกัน
  • เขาเรียก ว่าอะไรนะคล ฝาย อะไรสักอย่าง แถว ๆ หนองรี
    ลองหาแผนที่ มาลงหน่อยเผื่อใครที่ ไม่เคยไปครับ

ได้เลยครับ คุณ kaday วันงานที่นครปฐม เจอกันครับ
  • อยู่ใกล้ๆบ้านผปมเลย..ไปเมื่อไหร่คับ
  • เลี้ยวเข้าซอยหนองรีตรงไปจนถึง3แยกวัดสมานราษฎร์เลี้ยวซ้ายจนถึง5แยกเลี้ยวขวาจะมี
    ร้านขายของอยู่ซ้ายมือตรงไปตามทางไปวัดป่าอัมพวันเห็นวัดก็ถึงแล้ว
  • โอว์ ขอบคุณครับ ไผ่
    ถ้าไป คงไปวันอาทิตย์นี้ครับ

พี่ไฮ้ พี่ตาล สนใจป่าวครับ
  • วันอาทิตย์นี้มาเจอกันสิครับ nano คิง จะได้คุยกันครับ มันเยอะพี่ขี้เกียจพิมพ์ 5555555

มานั่งคุยกันแลกเปลี่ยนความรู้กันดีกว่าครับ เอาหมามาด้วยจะได้แนะนำถูกครับ สนุกๆบรรยากาศดีครับ
    ไฟล์แนบ
    IRON_76วัน(4).JPG 106K
  • แล้วอาทิตย์นี้ไปที่ไหนกันอ่ะคับ

แล้วเสื้อได้วันไหนคับพี่แต็ก

วันศุกร์นี้คนหน้าตาดีจะไปเมากันที่ไหนกันละคับ

จะไปไหนกันบอกทางด้วยนะคับ

ไปไม่ถูก ขอคุณคับ
  • อยากไปนะครับพี่ แต่ต้องดูก่อนว่าเอา รถยนต์มาจากบ้านทันมั้ย

เอารถมอเตอร์ไซค์ไปคงไม่ไหว

ยังไงเจอะกันครับ

อยากไปอยู่แล้วครับพี่แจ๊ค คิงอยากไปถามไรเยอะแย
  • อาทิตย์นี้งดเมาตอนดึกมาเมาตอนเช้า เอ้ยไม่ได้สิใกล้กินเจละขออีกอาทิตย์
  • ก็กินคืนวันเสาร์เช้าวันอาทิตย์ถอนดิคล
  • พี่แจ๊ค อาทิตย์นี้ เอาเจ้า iron มาเที่ยวด้วยนะครับ อยากเห็นๆ

เฮ้ย คลวันนี้ไปไหนรึเปล่า แต๊กน่าจะไปเฮอเมสนะ สนป่าว
  • คึกคักกันใหญ่เลยมีข่าวปาตีีกันอีกแล้ว
    งานเยอะมากๆๆๆ ไม่ค่อยได้เข้ามาดูเลย
  • เฮ้ย แต็กเที่ยวบ่อยว่ะ

แต่ไปกะคัยอ่าไปด้วยได้ป่าว
  • เอา IRON ไปแน่นอนครับแต็ก เอามันไปเจอโลกภายนอกหน่อย

ปล.ถ้าไม่เมาเสียก่อน จะพามันว่ายน้ำสักหน่อย 555555555
    ไฟล์แนบ
    1188.jpg 99K
    2128.jpg 101K
  • พี่แจ๊ค เด่วผมพามันว่ายน้ำ ให้เอาไหม

ปิ๊ก ตอนนี้ ยอดสั่งเสื้อน่าจะเกิน 40 ตัวแล้วนะ ยังไงเอายอด 50 ตัว

ไปคุยกับทางร้าน เรื่องราคาและขอตัวอย่างเสื้อเบอร์ ต่างๆ มาด้วยได้ไหมครับ ฝากด้วยนะครับ
  • nongbuu นี่ยังอยู่ไหมนี่หายไปเลย หรือโดนกักบริเวณ

ทำแผนที่หน่อยก็ดีนะแต็กพี่เคยไปยังจำไม่ค่อยได้เลย
  • ตาต้นบอกว่าร้านไม่มีเน้ตนี่พี่ เจอหน้าบอกให้ไปเล่นข้างๆร้านละสาวๆเพียบแถวร้านตาต้นคิดละน้ำลายไหล555+
  • ผมว่าเรื่องแผนที่ ผมไม่คล่องเลยอ่ะ
    เอางี้ดีกว่าครับ มันจะอยู่ช่วง หนองรี อยู่ติดกับวัดป่าอัมพวันเลย

ใครสงสัยถามทางได้ที่ นายคลเลย 083-114-4126

รอบนี้ ขอผมโชว์หมูหมัก ขี้ไคล เอ๊ย พริกไทย อีกสักรอบได้ไหม
    เดี๋ยวจะเอาเตาย่าง ไปด้วยครับ รับรองหมาอิ่มกันแน่งานนี้ 5555
  • 555+โทรมาได้เลย เดี๋ยวอธิบายให้นะวันไป เอาไรไปดีกว่าเราคิดก่อน เดี๋ยวไปหาอหารป่าไปให้
  • กี่โมงดีครับ ก่อนเที่ยงดีมั้ยครับ
  • เห็นพี่แจ๊ค บอกว่าจะไปตั้งแต่สาย ๆ เลยทีเดียว

ผมว่าก็ดีนะ จะได้อยู่ได้นาน ๆ เพราะที่นั่นคงจะมืดเร็ว

ผมว่า 10 โมงเป็นต้นไป ก็กำลังดีนะ
  • สายๆก็ดี ไม่น่าจะร้อนมาก พี่ไม่รู้จะเอาไรไป เอาเป็นน้อง โค..สัก2ตัวล่ะกัน555555555

ของพี่เหมือนเดิมล่ะกันครับ +โซดาวันเวย์1แพค ซื้อเป็นอย่างเดียว:o023:

นั่งกินที่เดิมหรือป่าวแต็ก ที่มีที่นั่งด้วย หรือไม่ใช่ แจ้งด้วย
  • ทีมงานบางแสนวันนี้ใครมาเที่ยวพัทยา แจ้งพิกัดด้วยหลัง6ทุ่มจะตามไปสมทบ55555
  • พี่แต๊ก...ร้านขายของที่ฝายก็เลี้ยงพิทบูลแต่นิสัยไม่ดี
    ช่วยจัดการทีนะคับ
  • ใครไปพัฒยาไม่ชวนนะเจอกัน:016:
  • วันพรุ่งนี้เจอกันประมาณช่วงสายๆนะคับ10โมงเป็นต้นไปนะ ใครจาไปรายงานตัวได้เลยนะจ๊ะ ฝายหนองรีนะคับ
  • 10โมงตามเวลาประเทศไทยนะคล พรุ่งนี้เจอกัน วันนี้ขอนอนก่อน
  • to;พี่แต๊ก
    หุหุ ก็เข้ามาทีไรพี่ๆ ก็นัดก๊งกันทุกทีนี่คะ เลยไม่ค่อยได้มาเม้นเท่าไหร่ อิอิ
    เรื่องเสื้อนี่ขอแจมด้วยสีขาวซักสองตัวนะคะ
  • หวัดดี ฉลามชล หนุ่มสาวทั้งหลาย เมื่อไรมีงานใหญ่เสียที
  • หวัดดีครับ พี่มาร์ค หายไปนานเลยนะครับ ไม่เข้ามาเยี่ยมน้อง ๆ เลย

น้องมุกครับ เสื้อนี่มีแต่สีดำนะครับ เอาไหมครับ เดี๋ยวพี่โทรถามล่ะกันนะ

สมาชิก พิทชลครับ แหมวันนี้ฝนฟ้าไม่เป็นใจเลยนะครับ ตกหนักเลย

แต่สำหรับพวกเรา แค่นี้ไม่เป็นอุปสรรค เนอะ เดี๋ยวจะเอารูป มาให้ชมกันนะครับ

เอาให้อายกันไปข้างนึงเลยทีเดียว
  • โม้อีกแระ
  • หง่ะ งั้นไม่เปนไรค่ะพี่แต๊ก มุกอยากได้เสื้อขาว แต่ก้อไม่เปนไรค่ะ
  • จัดไปครับ เพื่อน ๆ เอารูปมาฝากกัน
  • เริ่มต้น ที่หนุ่มหล่อ แห่งวงการ

มาตั้งแต่ แปดโมงเช้า กันเลยทีเดียว
    ไฟล์แนบ
    IMG_0170.JPG 90K
  • ตามมาด้วย พี่ชายสุดหล่อของเรา The Jack

Jack : เฮ้ย คล มากี่โมงว่ะ พี่พึ่งมาถึงว่ะ ถ่ายรูปกันซะหน่อยเรา
    Kol : ได้เลยพี่ หล่อ ๆ อย่างเรา 2 คน
    ไฟล์แนบ
    IMG_0171.JPG 61K
  • Jack : เฮ้ย คลไอ้แต๊กมัน ยังไม่มาอีกหรอว่ะ โทรตามมันหน่อยสิ
    Kol : พี่แจ๊คผมว่ามันยัง ไม่ตื่นแน่เลยว่ะ เห็นว่าเมื่อคืน มันหนัก กลับสว่างเลย

Pik : ช่าย ๆ เห็นต้น บอกว่าเมื่อคืน เมากันเต็มที่ งั้นเราสตาร์ทรอกันเลยดีกว่า
    ไฟล์แนบ
    IMG_0154.JPG 65K
    IMG_0148.JPG 60K
  • นายแบบ ของเรามาแล้ววววว
    ฉายา เค้าคือ พ่อหนุ่มน้อยขี้เหงา ณ บางแสน
    ไฟล์แนบ
    IMG_0175.JPG 82K
  • พอตกบ่ายเข้า เค้าคนนี้ก็มาถึง (นัดคนอื่น ไว้สิบโมง)

ฉายา เค้าคือ พ่อหนุ่มน้อยขี้เหงา 2 (เป็นเพื่อนกับคนด้านบนนั่นเอง)

ดูจากหน้าตา ยังไม่สร่างดีจากเมื่อวานเลย
    ไฟล์แนบ
    IMG_0152.JPG 70K
  • และเมื่อเรา มารวมตัวกัน ตาม concept แล้วก็ต้อง ทำกิจกรรมที่วางแผนไว้

นั่นคือ พาน้องหมา เล่นน้ำ ซะหน่อย

โชว์ว่ายน้ำ โดยนังมัฟฟิ่น โดยมีพี่เลี้ยงสุดหล่อ นายแฟลต เป็นคนฝึกซะหน่อย
    ไฟล์แนบ
    IMG_0165.JPG 42K
    IMG_0167.JPG 69K
    IMG_0168.JPG 71K
    IMG_0169.JPG 74K
  • หลังจากกิจกรรมชั่ว พริบตาเดียวก่อนที่ฝนจะเทลงมาอย่างหนัก

ขอบอกว่า ตกหนักจริง ๆ

ดูบรรยากาศ ณ ฝายเก็บน้ำ วัดป่าอัมพวัน หนองรี ชลบุรี
    ไฟล์แนบ
    IMG_0173.JPG 47K
  • มาดูเจ้า Iron หมาแดง 5 เดือน กันดีกว่า

กับความจี๊ด แบบเต็มพิกัด สไตล์หมาแดง
    ไฟล์แนบ
    IMG_0156.JPG 69K
    IMG_0161.JPG 62K
    IMG_0177.JPG 75K
  • นี่เพื่อนผมเองครับ สมาชิกใหม่ของเรา The Jet
    หนุ่มหล่อ หน้าตาดี ของเรา
    ไฟล์แนบ
    IMG_0153.JPG 49K
  • เสียดายนะครับ ที่นี่ ฝนดันตกทำให้พวกเรา
    ต้องย้าย ถิ่นฐานกันใหม่ อีกรอบ มาลงตัว ที่ร้านอาหารป่า คุณต๋อย
    ร้านนี้ นี่ทีเด็ดมากๆ เลย อร่อยจริง ๆ

เสียดาย ไม่ได้ถ่ายรูปพี่แหย๋ว โอ๊ต ไว้เลยเพราะฝนตกหนักมาก (พี่แหย๋ว แกใจมากๆเลย ซิ่ง big bike ผ่าฝนมาเลย )
    ไฟล์แนบ
    IMG_0187.JPG 73K
    IMG_0179.JPG 68K
  • แล้วหลังจากเจ้านี่ ผ่านลำคอของพวกเราไป

ความฮากระจาย แบบติดเรท ของพวกเราก็ออกมาเรื่อยๆ

เรียกว่าฮากัน ไม่ได้หยุดเลยทีเดียว
    ไฟล์แนบ
    IMG_0191.JPG 58K
  • ก็เป็นบรรยากาศแบบ เรียบง่าย สบาย ๆ กันไป

ส่วนหมา ไม่ต้องพูดถึง อยู่กันบนรถไปก่อนนะ หนูๆ
    ไฟล์แนบ
    IMG_0216.JPG 77K
    IMG_0213.JPG 74K
    IMG_0199.JPG 62K
    IMG_0189.JPG 70K
  • ป๊ะ ป๋า เมื่อไหร่จะพาพวกผมกลับซะทีล่ะครับ

พวกผมหิวแล้วนะ
    ไฟล์แนบ
    IMG_0210.JPG 50K
    IMG_0212.JPG 68K
    IMG_0209.JPG 50K
    IMG_0203.JPG 61K
    IMG_0193.JPG 70K
  • กับภาพ สุดท้ายแห่งความประทับใจ จบกันด้วย 1 2 3 เย้ !!!!

ขอไปนอนก่อนนะครับ ไม่ไหวแล้ว ง่วงมาก ๆ
    ไฟล์แนบ
    IMG_0228.JPG 68K
  • :016:สุดท้ายก็ลงท้ายด้วยเมาๆๆ พี่คลโชว์กล้ามเป็นมัดๆ

ไม่ค่อยคุยเรื่องอื่นกันเลยนอกจากเรื่อง.........