ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขายหมาพิบูลสายกัด
  • ขายหมาพิบูลสายกัด ผ่าน HardTest เป็นหมาหนุ่มเพศผู้
    ราคา 8,000 บาท
    รายละเอียดและรูปภาพ รอกลับบ้านเดียวมาอัพเดตให้

สนใจรายละเอียดโทรสอบถามก่อนได้ 081-629-6498 โอ๊ค
  • เมื่อไหร่มันจะหมดไปซะทีวะ พวกชอบกัดหมาเนี่ย...มันน่าจะหมดยุคได้แล้ว
  • เป็น...อะไร ไอ้ผีตัวบน อย่าเก่งแต่ในคีย์บอร์ด
  • ผมว่าแล้วแต่คนชอบนะคับ ทางใครทางมันคับ เพราะจิงๆๆแล้วเท่าที่รู้มาพิทบลูมาจากสายกัดนะคับ แต่รักสาสายเก่าไว้ก็ดีแต่ไม่ต้องกัดก็ได้อะคับ แต่ มันก็เป็นเกมกีฬาเหมือนชนไก่ไง แต่มันดูโหดกว่าก็เท่านั้นเอง แต่ส่วนตัวผมไม่ขอยชอบสักเท่าไรแต่ก็พอรับได้คับ แต่ถ้าจะให้ผมเอาหมาผมไปกัดก็ไม่เอาด้วยคนอะคับบบบบบบบบ ผมว่าคิดเอาสบายใจชอบใครชอบมันคับ ผมว่าพี่คนที่เขาเลี้ยงสายกัดก็รักหมาไม่แพ้พวกเราหรอกคับ
  • ผมก็เห็นด้วยกับพี่ข้างบนนะครับ

เเต่ละคนมันชอบไม่เหมือนกันครับ สายกัดไม่จำเป็นต้องเอาไว้กัดก็ได้นิครับ

ผมยังเลี้ยงสายกัดไว้เป็นเพื่อนเลย
  • ผมว่าน่าจะทางใครทางมัน ใครชอบอะไรถ้าไม่ทำให้ใครเดือดร้อนก็ปล่อยๆเค่าไป

ตีไก่ กัดปลา กัดหมา ชนวัว ฯลฯ แม้กระทั่งมวยคาดเชือก ก็เป็นเกมส์ทั้งนั้น โหดทั้งนั้น

มวยคาดเชือก จับคนมาต่อยกันเลือดสาดเต็มเวทีเรายังเชียร์กันมันเลย มันก็โหดด้วยกันทั้งนั้น

ปล.ถ้าอนาคตผมได้เลี้ยงสายกัดผมก็คงต้องเลี้ยงตามแบบฉบับสายกัดจิงๆคงต้อง HardTest เหมือนกัน
  • จัดไปเพื่อนโต้ง ผมก็อยากเลี้ยงเหมือนกัน แต่ติดพิทหมูที่บ้านไม่อยากเลี้ยงหลายตัว
  • ผมจะบอกให้ ถ้าคุณลองเลี้ยงพิตบูลแท้ๆ(สายกัดแท้ๆ ที่มีที่มาที่ไป ไม่ใช่ลูกผสม) แล้วคุณจะรู้ว่าพิตบูล คืออะไร เป็นอย่างไร แล้วผมมั่นใจว่าคุณจะไม่กลับมาเลี้ยงหมาอย่างอื่นเลย (ลองดูก่อนที่คุณจะตอบ)
  • ลูกไอ้ทองชื่อเก่าสมัยอยู่ที่สุราษฎร์ฯ( สคิมเมอร์1XW )
    ไฟล์แนบ
    a01-32-1.jpg 72K
  • :013:ผมเป็นคนหนึ่งที่หลงเสน่ห์ของสายกัดครับ มันช่างสวยจริงๆ
  • อยากได้ พิทบูล ซะตัว อยู่เชียงใหม่ ราคา 085-8672954 มีน นะ ครับ ขอบคุณอย่างสูง
  • สวัสดีทุกคนทั้งกัดและโชว์ พิบูลมันก็มีอยู่แค่นี้แหละผมเลี้ยงสายกัดมา 10 กว่าปีตอนนี้คิดว่าเหนื่อยแล้วอยากจะหยุดบ้างมีแรงอาจจะสู้ต่อตอนนี้เหลืออยู่ 3 ตัว
    1. แม่พันธุ์ เชอรี่อีกหนึ่งอาทิตย์จะย้ายไปอยู่ปราจีน(ลูกสคิมเมอร์+ขาบิน) ของคุณพงษ์เป็นคนบีทเขี้ยวหักแล้วทำแม่พันธ์ุอย่างเดียว จี๊ดสุดๆ
    2. ตัวผู้ ตัวที่ลงขาย (ไอ้เหยิน)เป็นหลานชายแท้ๆของวินเซนต์ 1xw คอกนี้มี 4 ตัว ผู้ 2 เมีย 2 2ตัวแบ่งไปราชบุรี คอกเป็นอินบีทเลือด 75 % (พ่อสคิมเมอร์1xw + ฟอยทอง) ฟอยทองเป็นลูกสคริมเมอร์+ยูริ
    ผมเทสมา 20 นาที 3 ครั้ง เจอมาทุกเชิง ไม่มีร้องออกตลอด ถ้าชอบสายเรดเลดี้ ตัวนี้สุดทางแล้วไม่เพี้ยนไปจากเหล่าของมัน (นิสัยดีเฝ้าบ้านไม่ได้)
    3. หมาสาวเพศเมีย (พ่อวินเซนต์+แม่เชอรี่) เทสผ่านแล้ว เขี้ยวหักเก็บไว้เฝ้าบ้าน (ขอมีพิบูลติดบ้านสักตัว)

รักกันไว้มากๆนะ

คุณเอ๋ น้องจีน กลุ่ม Dogman ทางใต้ คงสบายดีกันทุกคน บายๆ

รูปเป็นรูปเก่าๆที่ขุดมาจาดที่เคยไว้ พอดีทำ HDD ตก ภาพหายหมด เป็นรูปตัวผู้ที่ลงขาย
    ไฟล์แนบ
    I041600371.JPG 44K
  • ผม ก้อ เป็น คน นึง ที่ ชอบ คัฟ..

แต่ คง มั้ย มี โอกาส เลี้ยง...(สถานที่ และ การ ดู แล มั้ย พร้อม)

http://www.youtube.com/watch?v=AGqSUPWsR8c&feature=player_embedded
  • สงสัยอะไรโทรสอบถามมานะครับ พ่อผมไม่ค่อยเล่นคอมเท่าไร
  • เห็นด้วยกับความเห็น คุณผี September 30, 2010, 7:33 pm

ส่วนตัวไม่ค่อยชอบรูปร่างสายกัดเท่าไหร่ โครงสร้างมันดูก้างๆ ไม่ค่อยหนา แต่จะบอกว่านิสัยมันสุดยอดมากๆ
    ยิ่งเวลามันแสดงอาการจี๊ด เป็นอะไรที่โคตรสะใจคนเลี้ยงมากๆ คำว่า จี๊ด ในที่นี้ไม่ได้หมายถึงการเอามันไปกัดกับหมาอื่น
    แต่หมายถึง gameness ในเรื่องความห้าว ความกล้า เหมือนถ้าเปรียบกะคนก็ต้องเรียกว่ามัน ใจ มากๆ

คือบางคนอาจจะไม่ชอบนะที่สายกัดนิสัยมันแรง โดยเฉพาะกะหมาด้วยกันหรือสัตว์อื่น
    แต่จะบอกว่ากับคน แม่งโคตรรรรน่ารักเลย ขี้อ้อน ที่สำคัญกับเจ้าของนี่มันรักสุดๆ

พูดแล้วก้น้ำตาไหล เคยเลี้ยงพิตบูลสายกัดอยู่ตัวนึง รักมันมากๆ แต่เสียดายตอนนี้ไม่ได้เลี้ยงแล้ว
  • อเมริกัน พิทบูล สายกัด มีความเป็นเอกลักษณ์ในตัวของมันเองสายเลือดที่นิ่งไม่ผิดเพี้ยนไปจากอดีตทั้งหน้าตาความสามารถจะมีเพิ่มมากขึ้นทั้งยีนสความแข็งแรงมาเติมลงในสายนั้น ....
    ไฟล์แนบ
    จ่าหิน.jpg 118K
  • ขอดูรูปตัวที่จะขายหน่อยครับใช่ตัวที่ลงไว้ป่าว
  • สายกัดเจ๋งดี ยิ่งสายเลือดดี ๆ ด้วย ขี้อ้อน ฉลาด เอาใจ ความสามารถความคล่องตัวสูง
    ถ้ามีโอกาส มีความพร้อม ผมเองก็ยังอยากได้สายกัดไว้เลี้ยงซักตัวเหมือนกัน
  • เดี๊ยวนี้ที่บ้าน หลงสายกัด กันซะแล้ว...

ความคิดเห็นผมเหมือน คุณ syn ( ขออนุญาต พาดพิงครับ )

ทั้ง ๆ ที่มีสายโชว์ แต่มันก้อคนละแบบกัน

แรก ๆ ไม่มองเลย สายกัด เพราะกลัวว่าคนอื่นจะเดือดร้อน

แต่พอได้ฟังคนเลี้ยงสายกัด พูดถึงนิสัยของมันให้ฟัง

10 ปากว่าไม่เท่าตาเห็น เลยได้สายกัดมาเลี้ยงจ้า...

ที่บ้านเดี๋ยวนี้... ถ้าจะมีหมาเพิ่มอีกละก้อ... สายกัด... ครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_3056-1.jpg 80K
  • ได้เลี้ยงแล้วหน้า จะลืมไม่ลง คิดว่าที่สุดของพิต
    ไฟล์แนบ
    DSC01836.jpg 71K
    DSC01847.jpg 93K
  • ผมก็ชอบคับสายกัด....มันสวยงามแบบดั่งเดิม:031:

ดูแล้วไม่เบื่อ...

Aek FDP.:060:
    ไฟล์แนบ
    a361990.jpg 51K
  • 555555อิอิอิ
    ไฟล์แนบ
    คำของปู่.jpg 27K
  • อยากได้ลูกหมา ซักตัว ครับ อยู่ เชียงใหม่
  • จะคอยติดตาม และเฝ้าชม ศึกษา สายกัดตลอดไป..สุดๆๆๆของชีวิตกับการเลี้ยงสุนัขของผมเช่นกันครับ ...สายกัด..
  • ตอนนี้เหลือแต่ตัวผู้ครับ สนใจโทรสอบถามได้เลย
  • อยู่มหาสารคามครับ อยากได้สักตัวครับ