ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

###หมาแดง.บ้าน ๆ คุณภาพดี 2 ###
  • ขออนุญาตท่านมาเฟีย เจ้าของบอร์ดด้วยครับ ขายลูกหมาแดงสายเลือดดี เหมาะสำหรับท่านที่ชอบคุณภาพและมีความพร้อมเท่านั้น ลูกสุนัขเกิด วันที่ 4 กันยายน 2553 อายุ 29 วัน สุขภาพสมบูรณ์แข็งแรงทุกตัว หางไม่คด ฟันไม่เหยิน มีสีขาวแค่ที่หน้าอกเท่านั้น พ่อคือ SUPERPOWER “SEAGAME” แม่คือ “RED NEMO” หากเพื่อน ๆ ท่านใดสนใจและต้องการทราบรายละเอียดเพิ่มเติมโทร 081-3739549
    ไฟล์แนบ
    SE .jpg 79K
    SE 1.jpg 67K
    NEMO.jpg 79K
    NEMO2.jpg 32K
    sn3.jpg 81K
  • เพศผู้ 5 ตัว M1 M2 M3 M4 M5
    ไฟล์แนบ
    M1.jpg 73K
    M2.jpg 72K
    M3..jpg 81K
    M4.jpg 81K
    M5.jpg 81K
  • เพศเมีย 4 ตัว F1 F2 F3 F4
    ไฟล์แนบ
    F1.jpg 60K
    F2.jpg 68K
    F3.jpg 61K
    F4.jpg 70K
  • บรรพบุรุษหมาแดงชุดนี้ พ่อเป็นสาย “JAM JAM” ปู่ชื่อ FOREVER FRIENDSHIP “JIMME” ย่าชื่อ FOREVER FRIENDSHIP “JAZZIE” (ปู่และย่าเป็นของคุณสมหมาย I PITBULLDOG) (ขออนุญาตท่านเจ้าของภาพด้วยครับ ด้วยความเคารพ)
    แม่เป็นสาย “TIGER” ตาชื่อ “RED MAMMOTH” ยายชื่อ “JUDY
    ไฟล์แนบ
    JIMMIE.jpg 60K
    JAZZIE.jpg 48K
    MAM.jpg 80K
    JUDY.jpg 22K
  • อยู่เเถวไหนครับ
    น่ารักจังครับ

*****โตมาตามันจะเปลี่ยนสีไหมครับ