ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พี่มาร์คครับ พิตบูลผมว่ามันฉลาดกว่าผม
  • ผมเป็นนายแพทย์แต่ผมไม่อายเลยที่จะบอกว่าพิทบูลมันฉลาดกว่าผม ผมอาจจะได้เล่าให้ฟังถ้าสถานการณ์มันบังคับบวกกับความกล้าที่จะเปิดเผยชื่อตัวตนที่แท้จริง
  • ผมเชื่อครับ เห็น post แบบนี้ก็เชื่อแล้วครับ
  • ขอบคุณครับ
  • คุณหมอครับ เล่าความสุขตรงนั้นให้ฟังหน่อยสิครับ:015:

ถือเป็นการเอาประสบการณ์ของพิทบูลที่เราเลี้ยงมาแชร์กับเพื่อนร่วมสังคมเดียวกันหนะครับ

คุณหมอพูดแบบนี้ แสดงว่า พิทบูลทำเรื่องน่าเหลือเชื่ออีกแล้ว:015:
  • โดยจรรยาบรรณของแพทย์ต้องเปิดเผยตัวครับ แล้วถ่ายทอดความรู้สึกดีๆที่มีต่อพิทบูลให้กันฟังบ้างครับ
  • โถ!น่าสงสารเนาะ คุณสัตวแพทย์
  • ใครอ่านกระทู้นี้ ถ้าไม่ งง ผมให้เตะก้นเลยครับคุณหมอ
  • ไอ้หมอ มึงอย่านมหรือยัง
  • เรื่องของคุณหมอ สนุกมากเลย ฮามาก
  • คุณหมอเรียบเรียงเรื่องสักนิดก่อนโพ๊สนะครับ
    ผมละห่วงจัง บอร์ดนี้ผีดุเสียด้วย
    ผีดีก็มี ผีเลวก็เยอะ ผมกลัวคุณหมอจะเละครับ
  • ผมโดนโกง ถ้าจ่ายผมคืนครบผมจะไม่เผยรายละเอียด ผมขอลงกระทู้ไว้ขู่ก่อน
  • ความจริงคือคุณหมอแกได้เล่าให้ผมฟังคร่าวๆแล้วครับ และขออนุญาติลงกระทู้ไว้เป็นหลักฐานก่อน
    เป็นเรื่องข้อตกลง ในการซื้อขายสุนัขกับคอกๆหนึ่ง ผมในฐานะคนกลางก็รับทราบและก็หวังว่าจะเคลียร์กันจบด้วยดีนะครับ
  • ผมว่าน้าผีส่วนใหญ่เห็นใจผมนะ ถ้าคนอื่นลงแบบนี้โดนยำเละไปแล้ว แล้วน้าผีอาจได้เห็นค่ายใหญ่อีกค่ายไปลงนรกตามติดๆกับค่ายๆหนึ่งซึ่งเน่าไปแล้วรับรองไม่มีอ้างชื่อใครเข้ามาทั้งสิ้น หมัดต่อหมัด มันส์แน่ๆ
  • แอบ อ่าน ยู่ ไกลๆๆ คัฟ...ฮาๆๆ

ตั้ง กระทุ้ งงๆๆ จัง คัฟ หมอ..:o002:
  • ขอฮาอีกคนนึง........?

หมอครับมึงเรียนจบหมอหรือแม่มึงยัดตังครับ

หมาไม่ได้ฉลาดกว่ามึงหลอกครับเพียงแต่ว่ามึง"ปัญญาอ่อน"หรือป่าวครับ

กูเข้ามาอ่านกูนึกว่า(พิทบลู)มันเปิดเบียร์กินเองได้ที่ไหนได้(เหนื่อยแทนเล่าอะไรของมึงครับ)

เห็นชื่อกระทู้ก็เรียกผีเข้ามาเป็นร้อยแล้ว..............(พี่มาร์คครับ พิตบูลผมว่ามันฉลาดกว่าผม)

ป๋ายังบอกเลยว่า(ใครอ่านกระทู้นี้ ถ้าไม่ งง ผมให้เตะก้นเลยครับ).....(ผมพูดอีกทีไม่"งง"ธรรมดา"โคตรงง")
  • งง และก็ งงมากกกกกกกกกกกกกก
  • :m005:อ่อ อืม เข้า มา มึน ๆ งง ๆ ดี เหมือน กัน คร๊าบ ........!!~

ที่ อ่าน มา ข้าว ๆ รู้ เพียง แต่ ว่า พี่ เค้า โดน โกง การ ซื้อ ขาย หมา ใช่ ป่ะ ล่ะ .......!!~:m014:
    ไฟล์แนบ
    เค้าหล่อนะสิ.JPG 33K
  • อย่าตั้งกระทู้ล่อน้าผีดิ๊ มีอะไร ก็บอกไปตรงๆ เลย เดี๋ยวน้าผีช่วยจัดการให้
  • หมอที่โรงพยาบาลไหน หมอจริงหริอเปล่า จะได้ไม่ไปรักษา น่ากลัวมาก เสียสถาบันหมด
  • เรื่องถูกโกงก็เล่ามาเป็นวิทยาทานเลย เผื่อ เป็นประโยชน์ไม่ให้คนอื่นโดนหลอกซำ้ำซ้อน แต่ตั้งกระทู้พิทบูลฉลาดกว่า แล้วบอกว่าตนเองเป็นนายแพทย์นี่่
    ฟังแล้วจี๊ดเหมือนโดนเหยียบตาปลาเลย ไม่ต้องบอกชื่อก็ได้ แค่บอกเลขที่ใบประกอบโรคศิลป์ มาก็ได้ทางเวบเดี๋ยวไปค้นดูเอง
    ลืมบอก ถ้าจบใหม่อย่าลืมไปอ่าน กฎแพทยสภาดูนะ หรือถ้าจบมานานก็ไปอ่านทบทวนดูบ้าง ถึงไม่พาดพิงถึงผู้ร่วมวิชาชีพคนอื่น ก็ควรให้เกียรติวิชาชีพบ้างนะ หรือถ้าเป็นวิชาชีพอื่น อะไรก็ตามไม่ควรพูดหรือทำแบบนี้ ยกเว้นอาชีพเดียวคือ นักการ(งาบ) เมือง จะได้ ไม่ทำเฟอะฟะอีก
    ลองคิดดู ถ้าหมอที่คนไข้จะไปรักษาฉลาดน้อยกว่าหมาแล้ว คนไข้นอนตายอยู่บ้านดีกว่าว่ะ
    เซ็งเป็ดจัง
  • ติดตามอยู่ครับ งงดี
  • คุณหมอโดนหมาหลอก...
    คุณหมอจะสื่อความหมายแบบนี้รึเปล่าครับ
    ถ้าไม่ใช่ก็ ขอโทษครับ
  • ชื่อจริง หรือ ผี
    มันสำคัญที่ข้อความที่โพสมากกว่า
    มีงใช้ชื่อจริง โพสเฮี้ยๆ มีงก็เฮี้ย
    ผี โพส ดีๆ ก็ ดีกว่า
    ...
    กุว่านะหมอ มีงอย่ามาตอแหลในนี้
    หมอดู หรือ หมอนวดล่ะมึง ไอ้ เยดแม่
  • เฮ้อออ เหนื่อยใจ ทำไมต้องด่าด้วยถ้อยคำรุนแรงด้วยครับ พ่อแม่นี่ผมก็ขอร้องไปหลายรอบแล้ว
    คุณหมอเขาลงข้อความ คุณอ่านไม่เข้าใจ จะเหน็บ จะกวน จะแหย่ จะยั่ว ผมก็ไม่ได้ห้าม นี่ครับ
  • ผมว่าหมอตั้งกระทู้ล่อเป้าเพื่อไห้คนอื่นเข้ามามากกว่า.......

ผมว่าหมอแกไม่ได้ปัญญาอ่อนหลอกคัฟ........

เพราะหมอแกต้องการไห้คนเข้ามาเยอะๆๆ.........เพราะแกต้องการจะขู่อะไรบางอย่าง....

เท่าที่ผมอ่านผมคิดว่าอย่างนี้...ถ้าไม่ใช่ก็ขออภัยด้วยคัฟ
  • ใช่ครับ
  • ใจผมก็อยากให้เคลียร์กันให้จบ ก่อนที่จะบานปลายดีกว่าครับ
    ใครก็รู้ว่าบอร์ดนี้ แรงมาก เครื่องติดแล้วยาวเลยนะครับ
  • เช้านี้640คนแล้ว เจ้าของค่ายหมาลวงโลกน่าจะได้เห็นว่าตั้งชื่อกระทู้แบบนี้ล่อน้าผีดุๆเข้ามา ยิ่งดุเหมือนพิตบูลยิ่งชอบถ้าคุณแกล้งเข้ามาเป็นน้าผีก็ไม่ว่ากัน
  • พวกพิทบูลใจนักเลงน่าคบ แต่กับพวกบูลลี่บางคนหรือกำลังจะเพิ่มมาอีกหนึ่งคนคบแล้ว แห้สุดๆ
  • จริงอย่างป๋ามาร์คพูดคัฟ.....

ถ้าติดแล้วยาวแน่ๆๆๆ......ผมว่าหมอใจเย็นๆๆดีกว่านะคัฟ
  • ผมยืนยัน บอร์ดนี้ไม่มีมวยล้มต้มคนดูแน่ เรื่องโกงกัน ขัดแย้งกัน มาลงที่นี่แล้วเห็นผล เละเป็นโจ๊กทุกรายครับ
    ทางทีดีเลี่ยงได้ควรเลี่ยงครับ อย่าทำตัวให้เป็นประเด็นในบอร์ดนี้ ผมเตือนไว้ก่อน เพราะในฐานะคนกลางวางตัวลำบาก
    มันอาจจะไม่ถูกใจฮาร์ดคอร์ แต่ถ้าเลือกได้ ผมชอบให้โอกาสคนมากกว่าครับ
  • เห็นใจคุณหมอครับ

ลองคุยกันดูนะครับ ถ้าเหตุผลรับได้ การให้อภัยก็เป็นทางเลือกที่ดี

แต่ถ้าฟังแล้วไม่น่าไว้ใจ ผมว่าไม่น่าให้อภัย คนพวกนี้ถ้ามีโอกาสก็คงทำอีก :(
  • คนเรียนหมอไม่ธรรมดาจิงๆครับ :063:...ใช่สื่อเข้ากดดันได้ดีมากๆ ถ้าเป็นคนทั่วไปคงคิดกันไม่ถึง คงตั้งกระทู้ทวงถามกันตรงๆต่อหน้าเวปไปแล้ว
  • ผีที่ด่าคุณหมอ บอกเลยว่าคิดผิด มันเป็นการกดดันที่ผมมั่นใจว่าได้ผลครับ
  • งั้น ผม ขอ ช่วย หมอ อีก แรง นึง แล้ว กัน ค๊าบ ..........!!~

ที่ ผม พูด ไป ว่า มึน ๆ งง ๆ ผม ขอโทษ ณ ที่ นี่ ด้วย น๊ ค๊าบ. .....!!~

ผม เข้า ใจ แล้ว ว่า หมอ ต้อง การ คน เข้า มา ช่วย หมอ กด ดัน คน ที่ โกง หมอ. .....!!~

ผม เห็น ด้วย กับ ป๋า มาร์ค ค๊าบ อย่า ด่า ช่วย ๆ หมอ เขา เหอะ แล้ว เดี๋ยว รู้ ว่า หมอ จะ เล่น อะไร ต่อ .... ..!!~

หมอ ค๊าบ ผม รอ ลุ้น อยู่ เนอะ จะ ทำ อะไร ก็ อย่า นาน นะ ค๊าบ ผี มัน ไม่ เข้า ใจ เยอะ มาก ๆ (ระวัง!)..........!!~
  • ยังไงก็อย่าลืมรายงานความคืบหน้ามาเป็นระยะด้วยนะครับ ใจจริงแล้วอยากให้แฉคนโกงเพื่อคนอื่นจะได้ไม่โดนอีก แต่ถ้าแฉหมออาจไม่ได้ตังค์คืนใช่มั๊ยครับ
  • อ่านแล้วก็ยังงงอยู่ ยังไม่เห็นเข้าเรื่องซักทีอ่ะครับ
  • หมอกำลัง จะ เปิด โปง เรือ่งที่ มั้ย ดี ของ คัย บาง คน ใช่ ป่าว คัฟ...

หมอ ตั้ง กระทุ้ ล่อ ให้ เค้า(โจทร์) เข้า ดู!!.และ แสดง ความ คิ เห็น...

หมอ ก้อ จะ จัด การ บอก เรื่อง ที่ หมอ อยาก จะ สื่อ....

แหยบ ยล!! มากๆๆ.........

แต่ อย่า ปัย ฆ่า หั่น ศพ คัย ล่ะ...อิอิ.............อ่ะ ล้อ เล่น..
  • ยุคนี้เน้นปรองดองครับ ถ้ากำลังทำไม่ดีหรือคิดไม่ดีอยู่
    ก็กลับตัวกลับใจซะสังคมยังให้อภัยอยู่ครับ สยามเมืองยิ้มครับ
    (พฤติกรรมจะถูกควบคุมด้วยผลลัพย์ที่ตามมาครับพี่น้อง)
  • ผมยุติแล้วครับ ผมได้ข้อเสนอมาแล้ว เวปไซต์นี้ สุ โค่ยมากครับ ใช้ทวงตังค์ได้ด้วย เป็นหนี้น้าผีทุกคนทั้งคนแสดงความดุและคนให้กำลังใจ ขอบพระคุณแทบเท้าทุกคนถ้าไปกราบได้
  • จบกันด้วยดี ก็ดีใจด้วยครับ :063::063::063:
  • ผมอ่านต้อนแรก ก็เมือนกับทุกคนและแต่ผมไม่อยากปลอมมา ผี มาหลอกด่าใครเพราะ ป๋ามาค ก็โฟทบอกเป็นในๆๆแล้ว ผมก็เลยรอดูต้อนจบ ส่วนหนังฝรั่งก็ งงงงง ก่อนแล้วก็ทำให้คนดูเซอไพ้ที่หล้งคับ แต่ดูๆๆแล้วหนังเรื่องนี้จบแบบสวย ก็ดี แต่ถ้าจบแบบน้ำเน่า คงจะโดนรุมซะกำแน่ๆๆดูจาก ผลโหวด ของ น้า ผี แล้วคงจบอยาก ดีนะที่ไปได้สวย ฟ้าหลังฝน คับ
  • หุหุ...คุณหมอคราบบ นวนิยายเรื่องสามก๊กอย่าไปอ่านมากนะคราาบเดี๋ยวจะไม่มีคนคบเอา ฮ่าๆ ยินดีด้วยครับ
  • ดีใจด้วยครับ
  • :o013::o069::o069:.......:o068:

:o022::o022::o022: