ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ข่าวเก่าเล่าใหม่
  • http://www.parliament.go.th/news/news_detail.php?prid=27393
  • เห็นมั๊ย พิตบูลสร้างชื่อเสียงดีๆ ก็มีเยอะ...ชื่นใจกับข่าวแบบนี้ครับ..:m001:
  • ถ้าเมื่อก่อนไม่เกิดการแบ่งฝักแบ่งฝ่าย
    ป่านนี้ วงการพิตบูลลากน้ำหหนักของเราไปถึงไหนต่อไหนแล้ว น่าเสียดาย

กว่าจะเริ่มได้ กว่าจะเดินได้ กว่าจะยืนได้ การสร้างต้องใช้เวลาพัฒนากันมานานหลายปี
    แต่การสุมไฟเผาบ้านตัวเอง เพียงแค่ระยะเวลาไม่นาน ทุกอย่างก็พังทลาย เหลือไว้เพียงความสะใจ

ครั้นพอจะเริ่มต้น กลับมาสร้างกันใหม่ หลายท่านก็เริ่มโรยลา อ่อนแรง หมดไฟไปเสียแล้ว
    ผมพยายาม ปลุกกระแสกลับมาใหม่ ก็รู้สึกว่าการตอบสนองมันช่างแผ่วเบาเสียเหลือเกิน
    รู้สึกเหมือนว่ามันเกินกำลัง และหมดยุคของเราไปแล้ว

ดังนั้น จากนี้ไปก็ขอฝากคนรุ่นหลังๆ ช่วยกันปลุกกะแสให้มันกลับมาอีกครั้งก็จะขอบคุณมากๆครับ
  • ก็ภาวนาว่า อย่าให้เกิดเหตุการณ์ซ้ำรอยเดิม ในกิจกรรมทำหมากล้ามเลยนะครับ
    ทุกอย่างกำลังจะไปได้สวย เริ่มมีสื่อติดต่อเข้ามา สนใจอยากทำข่าวเกี่ยวกับ กิจกรรมตัวใหม่ของเรานี้แล้ว

ผมก็ฝากความหวังไว้กับพวกเรานี่ละครับ มาช่วยกันสร้างชื่อเสียงให้พิตบูลที่เรารักกันดีกว่า
    ไฟล์แนบ
    bj.jpg 64K
  • :063::063::063::063::063::063::063::063::063::063::063::063:
  • ป๋าตัวเมียกล้ามสวย ๆ ก็มีนะ
    ไม่มีทำปฏิทินนางแบบบ้างเหรอ
  • เอาลงมาเลย เมีย หรือ ผู้ ได้ทั้งนั้นครับ ขอให้สวยจริงๆเหอะ
  • อย่างนี้กำลังใจมาเพียบ
  • ยังยืนยันคำเดิม หากมีเป็นจำนวนเยอะมากพอ จะทำรวมเล่มเป็นหนังสือให้เลย
  • พี่ครับจำกัดอายุหือเปล่าของผม5เดือนกว่าๆอะครับ
  • ความเป็นนักสู้ไม่ท้อถอยของมัน ผมว่าเป็นเสน่ห์ของ
    สายพันธุ์นี้จริงๆนะครับ ...... :m001:
  • 1111111
    ไฟล์แนบ
    12162.jpg 58K
  • ขอความรู้หน่อยครับ : "ตัวเมีย" เหมาะกับกิจกรรมลากน้ำหนักไหมครับ เกี่ยวกันหรือเปล่า
    หรือว่า "ตัวผู้" จะเหมาะกว่าครับ
  • ข่าวเก่า เล่าใหม่:063:

ผมยังรักและร่วมกิจกรรมลากน้ำหนักอยู่เสมอ ไม่ว่าจะจัดที่ไหนก็จะไปให้ถึงที่นั่น:062:

มันเป็นความทรงจำที่ดี ที่ทำให้คิดถึงวันเก่าๆ:062:
    ไฟล์แนบ
    IMGP3551 (Small)_resize.jpg 37K
  • การทำหมากล้าม และการลากน้ำหนัก ไม่จำกัด เพศ ครับ แต่อายุ ควร 8 เดือนขึ้นไปครับ

ผมมีเสื้อรุ่นนี้อยู่ตัวหนึ่งครับ ผมชอบมากเลย คำขวัญนี้ ผมเขียนไว้ที่หัวเว็บหน้าแรก

เรามารวมกัน เพราะเราชอบในสิ่งเดียวกัน อเมริกันพิตบูล เทอร์เรีย :036:

เคยคิดจะหยิบมาใส่ไปงาน แต่คิดอีกทีเก็บเอาไว้ในตู้แบบเดิมจะดีกว่า
    เสื้อมันคลายความขลังไปแล้ว คนที่เคยใส่เสื้อตัวนี้ ฟัดกันยิ่งกว่าหมาอีกครับ ฮ่าๆๆๆ :030:

แค่ขำๆนะครับ อย่าคิดมาก :005:
  • สู้ๆนะคะ:006:
  • เย้ยยย ยังอยู่หรือน้องสาว
  • คุณคนสงขลาได้เสื้อตัวนี้มาอย่างไรครับ
    ผมหวังว่าวันหนึ่งจะได้ทำเสื้อที่ปักข้อความนี้ออกมาอีกสักรุ่นนะครับ

เห็นความคึกคักของชาวหมากล้ามแล้ว กำลังใจมาเป็นกองเลยครับ
  • สุดยอดเลยคับจังโก้ ของพี่คาบอย
    และจะร่วมกิจกรรมนี้ต่อไป
    ไฟล์แนบ
    DSC_0376_(Medium).JPG 103K
  • ยังอยู่ค่า กะร่องกะแร่งนิดหน่อย ตามสภาพเศรษฐกิจ และการชุมนุม เอิ๊กๆๆๆ:030: