ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อยากทราบเกี่ยวกับ bully max
  • :020:อยากทราบว่า bully max กินอย่างไร หรือ กินคู่กับอาหารประเภทไหนถึงได้ กล้าม หรือต้องออกกำลังกายด้วย ช่วยให้ความรู้ด้วยครับ.................สุดท้ายอยากให้มีห้องของสกลนครครับ.........จากคนรัก pitbull เมืองสกลนคร:065::013::013:
  • บูลลี่แมกซ์ ต้องกินควบคู่กับการออกกำลังกายครับ จะเสริมนม เสริมเนื้อ เสริมไข่อีกก็ตามสะดวก
    แต่ต้องออกกำลังกายครับ กินแล้วไม่ออกกำลังกายหมาก็จะอ้วนเปล่าๆ

ชาวสกลรวมตัวกันมาเลยครับ ผมจะปักหมุดให้ แต่ปักหมุดแล้วไม่มาเล่น กระทู้มันจะหลุดครับ
  • bully max ให้ได้ผลสูงสุดคุณจะต้อง
    ให้หมาออกกำลังในแบบที่มีแรงต้าน ในทุกๆส่วนของร่างกาย และที่สำคัญจะต้องไปให้ถึงจุดสูงสุดที่หมาจะรับได้
    กินอาหารที่เน้นโปรตีน อาหารเสริม(bully max)ก็สุดแล้วแต่จะสรรหา มาให้กิน
    และสำคัญที่ขาดไม่ได้เลยคือ ต้องให้หมาได้พักผ่อนอย่างเต็มที่
    ถาคุณสามารถทำได้ เงินและเวลาที่เสียไปก็จะไม่สูญเปล่า
  • ไม่รู้ว่าที่ผมเข้าใจมันจะถูกหรือเปล่า...

bully max ของหมาคล้ายๆกับ เวร์โปรตีนของคน เป็นโปร์ตีนสกัดที่ใช้สำหรับนักเพาะกาย เพื่อทำให้กล้ามขึ้นสวยงามแบบ

เห็นชัดเจนในเวลาอันรวดเร็ว ผลิตภันฑ์ประเภทนี้ต้องใช้คู้กับการออกกำลังกายแบบถูกวิธีจึงจะเห็นผลชัดเจนมากที่สุด

ถ้ากิน ขี้ ปี้ นอน เฉยๆไม่ได้ทำอะไร มันก็ไม่เกิดประโยชน์ โปร์ตีนก็กลายเปงใขมันทำให้อ้วนครับผม
  • มันต้องกินยาสร้างกล้ามเนื้อไปเพื่อใคร..... เพื่อตัวมันหรือตัวคุณ.....
    ไฟล์แนบ
    ขำๆ.jpg 44K
  • คำถามนี้ผมขออนุญาติตอบ...

ผมเองก็ใช้ผลิตภันฑ์ประเภทนี้....ผมสร้างกล้ามเนื้อในสุนัขเพื่อความสวยงามของสุนัขที่ผมเลี้ยง

ผมอยากให้สุนัขที่ผมเลีั้ยงสวยงามตามแบบที่ผมชอบ เพื่อตอบสนองความต้องการส่วนตัวผม

ผมมองว่าคนเราเลี้ยงสุนัขก็ต้องมีความต้องการกันทั้งนั้น เลี้ยงเพื่อใช้งานเฝ้าบ้านเฝ้าสวน

เลี้ยงเพื่อเป็นเพื่อนแก้เหงา เลี้ยงไว้เพื่อประโยชน์ทางธุรกิจ(หารายได้) เลี้นงไว้เพื่อการพนัน ฯลฯ

สุดท้ายทุกคนเลื้ยงสุนัขเพื่อตอบสนองความต้องการของตัวเองทั้งนั้นครับ

ส่วนตัวผมเวลาว่างของผมหลังจากการทำงานก็คือเลี้ยงหมา เล่นกับหมา ทำกิจกรรมกับหมา

และต้องการให้หมาที่เราเลี้ยงใครๆเห็นก็ชมก็ชอบว่าสวยว่าเทร์ สุดท้ายอะไรที่มันไม่ทำให้สุนัขเกิดผลเสีย

ผมก็หลีกเลียง ผมมองว่าผลิตภันฑ์ทุกชนิดที่สร้างขึ้นเพื่อสุนัข ถ้าเราใช้ถูกต้องตามวิธี

มันก็คงไม่มีผลเสียต่อสุนัขที่เราเลี้ยง (ต้องเปงผลิตภันฑ์ที่ได้รับมาตราฐานนะ)
  • :020:ขอบคุณสำหรับคำตอบและข้อมูลดีๆครับ และขอบคุณสำหรับพื้นที่ดีๆที่รักสิ่งเดียวกัน
  • คุณ Hey

อย่ามองโลกในแง่ร้ายนักเลยครับ การเอาหมามาทำกล้าม เป็นเพียงงานอดิเรก เพื่อเพิ่มคุณค่าทางจิตใจให้เจ้าของ
    หากเลี้ยงเพียงแค่เฝ้าบ้าน เราให้กินอะไรก็ได้ แต่นี่เรากำลังจะทำหมากล้ามแข่งกัน เราจึงจำเป็นต้องใช้ครับ
    และอาหารเสริมตัวนี้ไม่ใช่ยาครับ ไม่มีผลข้างเคียงแน่นอน หากอันตราย คงขายที่อเมริกาไม่ได้
    มันเป็นอาหารเสริมที่ มาในรูปของอะมิโน ที่ช่วยเรื่องกล้ามเนื้อ การทำหมากล้าม ไม่ใช้มันขึ้นช้าครับ

กล้ามเนื้อที่ใหญ่โต กินอาหารแบบปกติธรรมดา กล้ามคงไม่ขึ้นครับ
    เขาจึงสกัดอะมิโนออกมา เพื่อจะได้ไม่ต้องกินเยอะ บูลลี่แมกซ์ หนึ่งเม็ดอาจเทียบกับเนื้อหนึงกิโล อะไรทำนองนั้น

บูลี่แมกซ์ แตกต่างจากเวย์ครับ เวย์เป็นโปรตีนดิบที่ร่างกายต้องเอาไปย่อยก่อน
    ถ้าจะเทียบต้องเทียบกับ อะมิโน 10,000 ครับ

ผมพยายามทำตลาดอาหารเสริม เพื่อผู้นิยมในหมากล้าม มีอะไรใหม่ๆเล่นกัน คนบุกเบิกมันเหนื่อยเหมือนกันนะ
    ผมสั่งมาในราคาแพง เสียค่าขนส่ง ค่าภาษี จำหน่ายในราคาใกล้เคียงกับเมืองนอก กำไรมันไม่เยอะหรอกครับ
    ผมอยากปลุกกระแสหมากล้าม เพื่อเพิ่มทางเลือก ให้แก่คนชอบพิตบูล ไม่อย่างนั้น หมากแนวกิจกรรมมันจะเสื่อมลง
    คนวิจารณ์คน คนคอยก๊อปปี้มันง่ายมาก อนาคต หากสินค้านี้ติดตลาด ผมเชื่อว่า จะมีคนเอามาขายตัดราคาผมอีกเพียบเลย

นิสัยคนไทย อย่าขัดแข้งขัดขากันเลยครับ ผมไม่ได้ ค้ากำไรเกินควร หรือทำธุรกิจแบบไร้จรรยาบรรณครับ
    การบุกเบิกหมากล้าม มันก็แค่ การเพิ่มทางเลือก ผมไม่ได้ก๊อปปี้ใคร ผมไม่ได้ขายสินค้าที่เป็นอันตราย
    อย่าเตะตัดขากัน และคนที่พยายามติดต่อนำสินค้าตัวนี้เข้าก็ขอให้หยุดการกระทำด้วยครับ
    เมล์ของพวกคุณ เขาส่งมาให้ผมหมดครับ ผมรู้สึกรังเกียจ คนที่มีพฤติกรรมแบบนี้มาก

การทำการค้าควรมีมารยาทบ้างนะครับ เหนื่อยใจ ทำอาหารหมา บริการส่งฟรี จำหน่ายราคาเดียว ก็มีคนตามก๊อปปี้
    พอขยายมาทำอาหารเสริม ก็ยังมีคนตามก๊อปปี้อีก หัดคิดอะไรใหม่กันเองบ้างได้ไหมครับ ตลาดมันเล็กนิดเดียวเองครับ