ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ทำให้พิทบูลกรามใหญ่
  • อยากพัฒนาให้ลูกสุนัข2เดือนกรามใหญ่ทำอย่างไรคับ
  • ถ้าสองเดือนควรให้เติบโตแบบธรรมชาติดีกว่าครับ ถ้าพ่อแม่กรามใหญ่ลูกออกมาก็มีเปอร์เซนทที่จะใหญ่สูง
    รอให้ได้สักขวบก่อนแล้วค่อยออกกําลังกายและให้เคี้ยวกระดูกปอมที่แข็งๆ รับรองใหญ่สมใจแน่ครับ...:020:
    ไฟล์แนบ
    BurghLine Finest.jpg 114K
  • * ไม่แนะนำให้ใช้กระดูกปลอมที่ทำมาจากหนัง เพราะว่าเวลาหมาแทะไปๆ จะเหนี่ยวติดดิน-ทราย ติดเชื้อโรค มีสารเคมีที่ใช้ฟอก หมาก็กินเข้าไปดีไม่ดีไม่ย่อยอีก
  • :006:ขอบคุณพี่tekมากคับ ตอนนี้ผมอยู่พังงากลับไปนครจะลงรูปเจ้าเร้กเก้มาให้ดูคับประมาณอีก10วันคับ:006::033::033::033::063:
  • ให้มันกินเหล็ก คับ กราม จะปูดเลย แล้วให้มันอูปูตู้ วันละ2ครั้ง 555
  • :006:แฟนผมก็บอกเหมือนกัน พี่คับใช้เหล็กแบบไหนดีคับ:001:
  • ให้มันกินข้าวเหนียว มันจะได้เป็นนักสู้พันธ์ข้าวเหนียว หลังจากนั้น ให้มันกิน น้ำร้อนมากๆ กรามมันจะได้โตๆๆ
  • สรุปว่ามันมีทางให้ใหญ่ไหมครับ ขอแบบจริงจังอะคับ อยากจะทำให้มันใหญ่ๆ แฮ่ะๆๆ
    แต่ละคอมเม้นนี่ ฮามว๊ากก ฮ่าๆๆ