ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

R.I.P. "Red Money" Red Of Spirit Of Pits SiSaKet 10-10-2010
  • ก่อนอื่นต้องขอแสดงความเสียใจเป็นอย่างยิ่งกับการจากไปอย่างไม่มีวันกลับแก่

เจ้า " Money " หมาแดงอีกตัวที่อยู่ในกลุ่ม Spirit OF Pits Sisaket

มันเป็นหมาแดงของคุณมดกับน้องแจ๊ค และเป็นหมาแดงตัวแรกของกลุ่ม

มันเป็นทาสผุ้ซื่อสัตย์ตลอดกาลของ คุณมดกับน้องแจ๊คเจ้านายของมัน มันเป็นส่วน

หนึ่งของครอบครัวเรา พวกเราในกลุ่มทุกคนรักมัน แต่วันนี้มันไม่อยู่แล้ว

ขอให้เจ้า " Money " ไปสู่สุขคติ ไปดีนะเจ้าลูกชายของพวกเรา

ขอบคุณ " คุณมาร์ค " ที่ให้พื่นที่ในการแสดงความเสียใจครั้งนี้ครับ ขอไว้อาลัยให้กับ

เจ้า " Money " อีกทีครับ R.I.P
    ไฟล์แนบ
    DSC065033.jpg 125K
  • เสียใจด้วยนะครับ เป็นอะไรเหรอน่าสงสารจัง
  • :o030:สวัสดีครับคุณ PitBullLive ผมขอแสดงความเสียใจในการจากไปของเจ้า Redmoney ด้วยครับ:o040:
  • เสียใจด้วยครับ
  • ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ :031:
  • :022::022::022::022::022:
  • R.I.P. "Red Money":039:
  • ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับ
  • ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ
  • เสียใจด้วยนะคับ :024::062:สู้ต่อคับ
  • เสียใจด้วยนะคับ

:o010:
  • ขอขอบคุณ

Hartdog00

sklasse

GodSword

BADBOY

เอกสุ1000

worrathong

catpit

ทุกท่านครับ ขอบคุณครับ
  • :002::002::022::022:ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ :052::052:
  • ขอบคุณครับคุณมาร์ค คุณเฮง ๆ คุณซาตาน กำแพงเพชร ขอบคุณอย่างสุดซึ้งครับ
  • หลับให้สบายเสียใจด้วยครับ
    อ้น และ กลุ่มพิทบลูปทุม เป็นกำลังใจให้ครับ
  • เสียใจด้วยคับ...
    ....vios-pitbullpathumthani
  • พวกเราขอแสดงความเสียใจด้วยนะคับ:022::022::022:
    ไฟล์แนบ
    238.jpg 114K
  • :022:ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ:034:
  • เสียใจด้วยครับพี่
  • ขอบคุณคุณ อ้น และ กลุ่มพิทบลูปทุม
    คุณvios-pitbullpathumthani
    คุณozaka
    คุณNatee_007
    และ น้องรัก superkim
    ขอบคุณครับ
  • ขอไว้อาลัยแด่เจ้า money ผู้จากไป
    ไฟล์แนบ
    DSCF8828_resize.JPG 123K
    DSCF8788_resize.JPG 106K
    ธง,กล้วย(กระสัง)
  • ขอโทษนะครับ R.I.P แปลว่าอะไรครับ สงสัยมานานแล้วครับ ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับ
  • เสียใจด้วยครับ ... พวกเราทุกคนที่เลี้ยงมัน ก็เจอสิ่งนี้ด้วยกันทั้งสิ้นครับ

เป็นกำลังใจให้ครับ จาก..ท่าใหม่ทีม จันทบุรีทุกคน
  • Rest In Peace

ขอแสดงความเสียใจ จากใจริงครับ...
  • กลุ่มพิทบูลประโคนชัย ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ ขอไว้อาลัยแด่เจ้า money ผู้จากไป
  • เสียใจด้วยนะครับ
  • เสีใจด้วยครับ
  • ผมและทีมงานหาดใหญ่ ร่วมแสดงความเสียใจครับ
  • ขอบคุณ
    rpkc_69
    Tony_pitbull
    พี่ผี
    เก่ง
    ชาวท่าใหม่ทุกท่าน
    คุณชาย
    ท่านเต็ก
    น้องคิง ประโคนชัย
    คุณธง คุณกล้วย กระสัง
    คุณเอ
    weaponseaboy
    numhooker
    คุณฮัมเมอร์ หาดใหญ และทีมงานหาดใหญ่ด้วยครับ
    ขอบคุณความปราถณาดีของทุกท่านครับ
  • ขอแสดงความเสียใจ..แด่สหายคู่ใจที่จากไป
    เอ pkc-prakhonchai
  • :039:รักหมดหัวใจ เศร้าหมดหัวใจ และเจ้าจะอยู่ในใจตลอดไป :039::033::039:
  • เสียใจด้วยคับ