ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

นักเลงเขาทำกันแบบนี้
  • หมาใครอะกระดูกใหญ่ดีสีสวยด้วยเนอะ
    ตอบคำถามอื่นด้วยคล้ายเครียด
  • สวัสดีครับทุท่าน

แบบนี้ผมก็เป็นหมาสิครับ
    เอางี้คุณมาร์คเปิดโชว์ไปเลย
    พี่เหลียงครับผมขอเบอร์ติดต่อด้วย
    คุณมาร์คครับแบบนี้แถวบ้านผมทำไงก็ได้ครับ
    เปิดไปเลยดิครับผมรอดูอยู่

ด้วยความเคารพครับ ขอโทษทุกท่านที่ทำให้รำคาญครับ
  • จำเลย ช้าง ว่าไงครับ มีอะไรที่จะเคลียร์มั้ยครับ
  • รอฟัง น้องช้างครับ

พวกพี่ไม่โกรธนะที่น้องต้องมาเป็นแบบนี้

และไม่เกลียดด้วย

ป๋า น้องเค้าผิดก็แค่สั่งสอนนะ คนเราพลาด ต้องช่วยกันอุ้มเค้าขึ้นมา

ไอ่ผ้าถุงอะไร ผมขอละกัน
  • จริงโหดมากๆ สวยอีกต่างหาก นมยานอีกต่างหาก 555
  • เอ้าสรุปได้ยังพี่เหลียง
  • นอนดีกว่าพรุ่งนี้มาตามงานคับหลับดีกว่า:m105::m105:
  • ผม ก็ ชอบ ครับพี่ แต่ หาเจ้า ของ ไม่ เจอ .......................................โหดดี

แต่แนว บลูลี่ ก็ ล่ำ ได้ใจ นะ
    ไฟล์แนบ
    20081009221752_20080530.jpg 54K
  • ใจจริงก็ไม่อยากจะเจาะไปที่ ระบบ แต่ผมเข้าไปหาเบอร์โทรช้าง ในทำเนียบสมาชิก
    จะแค่ถามว่าทำแบบนี้ทำไม จะแกล้งพี่แต่คนอื่นเขาเดือดร้อน

แต่เข้าไปแล้ว ไม่เจอ ประวัติหายไป ทั้งหมด ทั้งรูปทั้งเบอร์โทร ซึ่งมันผิดปกติ

ก็ขอให้เหตุการณ์นี้เป็นบทเรียนนะครับ

คุณจะเกลียดผม จะโกรธผม ผมก็ไม่ว่า ที่ผ่านมาผมให้อภัย
    ยินดีต้อนรับกลับเข้าสู่สังคมคนจริงอีกครั้ง และไม่ต้องใส่ผ้าถุงหลอกครับ ผมล้อเล่น

ผมเชื่อว่าถ้าไม่มีคนยุ คุณไม่เป็นแบบนี้ ผมมั่นใจว่าขณะที่คุณโต้ตอบกับผมในบอร์ด
    ไอ้ตัวต้นเหตุที่คอยบอกบท ก็แก้เกมส์ให้คุณไม่ได้
    จำไว้นะครับ ยามคุณลำบาก เขาไม่ได้มาลำบากกับคุณ
    ไอ่พวกเวนเหล่านั้นผมเคยคบมาก่อนคุณ ผมรู้สันดานพวกมันดี

ทิ้งท้ายด้วยคำคมมาเฟีย
    คบคนพาล พาลพาไปหาผิด คบคนจัญไร มันพาไปทุกข์ยาก ฮา ................
  • ไม่เอาผมไม่อยาก ปวดหัว เหตุเกิดในบอร์ ผมว่าเคลียร์ในนี้ดีมั้ยช้าง ผมเอาใจช่วย ผมรับรองไม่มีการกระทืบซ้ำ ผมว่าพี่น้องในนี้ใจกว้างพอ

มาเฟียที่เคารพ เหตุที่เกิดวันนี้ ถือว่าพี่น้องในนี้ขอน่ะครับ ให้มันจบแค่นี้ ขอบคุณครับ
  • อ่านซะเมื่อย ตา เลยผม เหอๆ จบยก มวยโดนน๊อคยกที่ 4
  • เฮีย / ช้าง มาเจอในแชทรูม มั้ย มาเฟียห้ามเข้า
  • ทำผิด
    ขอโทษ
    ทุกคนให้อภัยได้อยู่แล้วคับ
  • ใครรู้วิธีเซฟสกีนหน้าจอโน๊ตบุ๊ค ช่วยบอกหน่อย
    ผมจะเอามาลงให้ดู
  • มาเฟียที่เคารพ ถ้าไม่เป็นการรบกวน ช่วยลบกระทู้นี้ทิ้งจะเป็นการลบกวนมั้ยครับ ถ้าไม่ลบกวนขอน่ะครับ ช้างมาผมชอบคนจริง ผมให้เวลา สิบนาทีรอช้าง 081 7357611
  • แล้วจะรู้ว่ามันแก้ไม่ได้ ผมไม่ได้อำ ถ้าเป็นคอมตั้งโต๊ะ มันเซฟสกีนได้ แต่โน๊ตบุคมันไม่มีปุ่มเซฟสกีน รบกวนใครรู้วิธีบอกให้หน่อยครับ
  • พิทบลู นี้ มัน สวย ทุก แบบ เลย นะ ครับ..............สายกัด ก็ แจ่ม
    ไฟล์แนบ
    a01-7-3.jpg 89K
    a01-7-4.jpg 80K
  • เอากล้องถ่ายเลยพี่
  • วิธีเซพหน้าจอ notebook มองหาปุ่ม Fn (แถว space bar ข้างๆกัน) กดแช่ไว้แล้ว กด ปุ่ม F12 ( หรือที่มันเขียนไว้ว่า Scr Lk)
  • แล้วทำอย่างไรต่อครับ
    บอกให้หมดเลยนะ ว่าต้องเซฟแบบไหน ไม่ได้ใช้นานลืมครับ
  • 1.วิธีเซพหน้าจอ notebook มองหาปุ่ม Fn (แถว space bar ข้างๆกัน) กดแช่ไว้แล้ว กด ปุ่ม F12 ( หรือที่มันเขียนไว้ว่า Scr Lk)
    2.จากนั้นห็ไปเปิด โปรแกรม Paint ( Start >> All program >> Accessi.. >> Paint )
    3.พอเปิดแล้วก็ คลิ๊กที่ไอคอนที่เป็น สี่เหลี่ยมรอยปะ (ถ้าเอาเมาส์ไปวางมันไอคอนมันจะชื่อว่า select) จากนั้นเอาเมาส์ไปวางที่ พื้นที่สีขาวในโปรแกรม จากนั้นคลิ๊กขวา แล้วเลือกคำสั่ง Paste เพื่อวางรูป
    4.จากนั้นก็เซพ (จะตั้งชื่อว่าอะไรก็ได้) แต่ตรงนามสกุลไฟล์ก็ให้เลือกเป็น .jpeg ( อยู่ตรงบรรทัดต่อจากที่ตั้งชื่อ)
    5. โพสลงบอร์ด จบ...........
  • คุณมาเฟีย ทิ้งเบอร์มาเลยครับ
    เเล้วเดียวผมโทรกลับไปบอกให้เลยว่า ทำยังไงบ้าง
  • ผมโทรไปหาเบอร์ F1 เเล้วอะครับ 081-4994388 โทรไปเมื่อตะกี๊นีอะครับ
    ไม่ทราบว่าเป็นเบอร์ของ K. มาเฟีย ป่าวครับ
    ถ้าใช่รับสายได้เลยครับ เเล้วจะบอกให้หมด ทุกขั้นตอนเลยครับ
  • ผมไป นอน ก่อน นะ พี่ๆ รอ ไม่ไหว ครับ.............................แล้ว จะ มาดู ต่อ พรุ่ง นี้ ครับ ฝันดีทุก คน

...............จะปีใหม่แล้ว ......ขอให้ มี แต่ ความสุขกาย......สบายใจ กัน ทุกคน นะ ครับ...ไปแล้วครับ
    ไฟล์แนบ
    maxolive.jpg 42K
  • เซฟภาพหน้าจอหรอครับ กด ตัวrun ครับ แล้วใส่คำว่า osk มันจะขึ้นแป้นมาครับ ให้กดปุ่มpsc เปิดโปรแกม panint แล้ว CTRL+vได้เลย
  • นู๋น้อยน่ารักมาก ๆ ๆ ๆ
  • เรียนพี่น้องทุกท่าน

เรื่องราวทั้งหมดที่ผ่านไปก็ขอให้ทิ้งไว้กับปีเก่านะครับ อย่าเก็บค้างคาใจไปจนปีใหม่เลย
    ถือว่าเป็นเรื่องขำๆ ในโลกไซเบอร์ น้องเขาจริงๆก็ไม่ได้มีเจตนาอะไร และเพิ่งมาเล่นเว็บได้ไม่นาน
    เขาจริงไม่รู้จักธรรมชาติของบอร์ดนี้ ยิ่งเจอคนรุมถล่มแบบนั้นก็ย่อมมีอารมณ์เป็นธรรมดา

สำหรับช้าง เรื่องในวันนี้ พี่ยืนยันได้เลยว่าไม่ได้โกรธและไม่ได้เก็บเอามาเป็นอารมณ์อีกต่อไป
    และพี่ก็ต้องขอโทษด้วยที่ไล่ต้อนเรา แต่เจตนามีเพียงเพื่อให้สติ ว่าในยามเราลำบาก ตนเท่านั้นคือที่พึ่งแห่งตน
    เราอยู่ในโลกไซเบอร์นี้ เกราะคุ้มครองตัวเราที่ดีที่สุดก็คือ ความคิดของเราเอง คนที่ยุเรา เขาไม่ได้มาอยู่กับเราตลอดเวลา
    เขาทำก็เพื่อตัวเขาเอง การฟังความก็ควรฟังทั้งสองข้าง หากเขาเจตนาดี เขาคงห้าม ไม่ใช่ยุแบบนี้ครับ

ขอต้อนรับกลับสู่ บอร์ดของคนจริง อีกครั้งครับ

พี่มาร์ค
  • น้องช้าง

คนเราผิดกันได้ หวังว่าทุกคนคงจะให้อภัยเพื่อนใหม่ชื่อช้างคนนี้

ขอไปนอนก่อน กู๊ดไนท์ จุ๊บๆๆ
  • เบอร์ผม 089 4999 888 ครับ

ขออภัยเมื่อสักครู่ผมติดสายครับ

และผมลองทำตามคำแนะนำแล้ว แต่เวลา คลิก paste แล้วภาพมันไม่ยอมมาครับ

ส่วนวิธีการตรวจสอบไอพี
    ผมก็ได้อธิบายให้น้องเขาฟังไปหมดแล้ว ว่าระบบมันทำงานอย่างไร
    ผมว่าอย่าไปรื้อมันขึ้นมาอีกเลย ดีไหมครับ

ขอบคุณพี่น้องทุกท่านที่ร่วมกันสร้างสังคมแห่งนี้ จนเป็นสังคมคุณภาพและมีความรับผิดชอบ

และขออภัยสำหรับพฤติกรรมที่ไม่เหมาะไม่ควรที่ผ่านมาทั้งปวง

สวัสดีครับ
  • ฮี้วววววววเป็นการส่งท้ายปีเก่าที่น่าจดจำจริงๆ นี่ล่ะครับน้ำใจจากพี่น้องที่มีให้กัน จบเกมส์ก็คือจบ อย่างที่ผมคุยกับช้างอย่าไปใส่ใจกับมันมากผ่านเลยไปน่ะครับ ปีหน้ามาว่ากันใหม่ผมว่าในนี้ล่ะเป็นโรงเรียนที่น่าหาความรู้ ความประทับใจได้อีกที่ผมได้ เพื่อน ที่เรียกได้ว่าเต็มปากก็ที่นี่ มีพี่ ที่เรียกได้เต็มปากก็ที่นี่ มีรอยยิ้มก็ที่นี่ มีน้ำตาก็ที่นี่ ขอบคุณ พิทบูลโซลที่ให้ทุกๆอย่าง และขอบคุณมาเฟีย ที่สร้างเว็ปดีๆ ให้พวกเราได้มาเจอกันครับ

สุดท้ายนี้ ขอให้พี่น้อง พิทบูลโซลอันเป็นที่รัก พี่ มาร์ค มาเฟียและ ครอบครัว มีความสุขมากๆในปีนี้ และปีต่อๆไปครับ

เหลียง Scubapit
  • สวัสดีปีใหม่ครับทุกท่าน ขอให้จบเจอแต่สิ่งดีดีเข้ามา ปีเก่าผ่านไปแล้วก็ให้มันผ่านไปพร้อมกับเรื่องราวที่ผ่านข้ามา
    ( ไม่รู้จะอวยพรยังไงเขียนไม่เป็น เขียนไม่เพราะเหมือนคนอื่น )

แต่สุดท้ายแล้วคืนนี้อย่าลืม
    --
    --
    --
    --
    --
    --
    --
    --
    --
    --
    --
    --
    --
    --
    --
    --
    --

เชียร์ แมนยู นะครับ
    เด็กผีจงเจริญ..........เย้
  • สวัสดีครับทุกท่าน

ตกลงนะครับถึงผมจะคุยทางโทรศัพท์กับคุณมาร์คและคุณเหลียงแล้ว
    แต่ผมยังไม่เข้าใจเรื่องไอพี ถ้าเป็นผมนะครับผมก็แก้ได้สบายๆ
    ยกตัวอย่างนะครับ
    สมาชิก Not_Extended
    ชื่อจริง
    yesn/a
    สร้างเมื่อ3 ชั่วโมงก่อน
    เมื่อ2 ชั่วโมงก่อน
    จำนวนครั้งเข้าชม3
    เริ่มหัวข้อพูดคุย220
    แสดงความเห็น0
    IP ล่าสุดxxx.xx.xxx.xxx

IP history
    xxx.xx.xxx.xxx (3 times)
    This IP address has also been used by the following users:

Chang_Za
    ผมแก้ให้ดูแล้วเป็นยังไงบ้างครับ
    ผมอยากให้คุณมาร์คเปิดมาให้หมดเลยครับว่าเป็นยังไงกันแน่
    ผมไม่ได้ท้าทายนะครับ ผมรู้ว่าคุณมาร์คเป็นเจ้าของเวป
    ทำยังไงก็ได้ให้คนเชื่อถือ และทุกคนคงคิดอย่างนั้น
    ถ้าจะให้ดีผมว่าทำตามที่หลายๆคนแนะนำเลยครับถ่ายรูปมาแล้วเอามาลงในกระทู้
    มันคงไม่เหนือบ่ากว่าแรงคุณมาร์คนะครับ
    ด้วยความเคารพครับ ขอบคุณครับ
    สุดท้ายนี้ผมอยากชี้แจงว่าผมไม่ได้ท้าทายทั้งพี่เหลียงและคุณมาร์คนะครับ แค่ต้องการรับรู้ความจริง ขอโทษที่ทำให้เสียเวลาทำมาหากินครับ

ด้วยความเคารพจริงๆ เพราะผมรู้ว่าตัวเองไม่ใช่คนทำแน่นอน ขอบคุณอีกครั้งครับ
  • คุณมาร์ค ลองหาโปรแกรมฟรีแวร์ ชื่อ MWSNAP3 ใช้ง่าย
    เลือกเซฟหน้าจอส่วนใดก็ได้ เก็บใน file .jpg
  • ได้เลยไอ้น้อง แต่พี่ก็ยืนยันว่าเอ็งไม่ต้องใส่ผ้าถุง
    ไฟล์แนบ
    DSC03822.JPG 33K
    DSC03821.JPG 44K
  • เสียเวลางานนิดหน่อยแต่เพื่อความสบายใจนะน้องนะ
    และก็จงจำไว้ อย่าตกเป็นเครื่องมือของใครอีก
    คนหวังดี เขามีแต่ห้าม ไม่ใช่ยุครับ

เมื่อคืนคนที่โทรมากล่อมผมว่าอย่าต้อนคุณอีกเลย คือเฮียเหลียงวังเวงกับยุทธชลบุรีครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC03821c.jpg 56K
  • ป๋า ตื่น แต่ เช้าเลยนะครับ

...............................

สิ้นปีแล้ว.....................ปี หน้าหมา สายไหน จะมา แรง นะ...........อิอิ......................แดง. โชร์. บลูลี่. กัด.

จบเรื่องคนกันดี กว่า มาคุยเรื่องหมา กันเหมือนเดิม อิอิ
    ไฟล์แนบ
    IMG0365A.jpg 28K
  • พี่มาร์คเบอร์สวยดีไปหาที่ไหนมาอะอยากได้:021:
  • หวัดดีทุกท่าน สายไหนมาแรงผมไม่รู้ แต่เรดโน๊ดเนเนเว่อร์ดาย ฮ่าๆๆๆ

ท่านนัฐ เลขสวยๆผมเห็นมีขายอยู่หลายที่
    แต่ของผมมีน้องท่านหนึ่งช่วยล๊อคมาให้ครับ
  • สายไหนดีสายไหนเด่นก็ไม่รู้แต่ตูชอบหมาแดงคับ พี่น้อง:m025::m025::m025::m025:
  • เห้อ จบซะทีเนอะพี่มาร์ค
    เพ่ช้างก็จบได้แล้วละ
    ทุกคนจะได้ใช้บริการบอร์ดเหมือนเดิม
    มาหาความรู้ มาหาเพื่อน
    บางครั้งความคะนองมันทำให้เราเห็นแก่ตัวนะเพ่ แต่คนอื่นลำบาก
    -------------ผ่านไปละ-------------------------------------
    ขอให้เพ่ๆทุกคนมีความสุขน้า
    รักพิท
  • Show กันขนาดนี้หนีไม่ออกแล้วครับ แต่ผมจะบอกอะไรให้นะครับ ว่าผู้ใหญ่ใน Board แห่งนี้ เค้าเป็นลูกผู้ชายพอ จากที่ผมเคยสัมผัส เค้าพร้อมที่จะให้อภัยอยู่แล้ว ในอดีตมีไอ้ผี กระดอ อยู่ตัว ip ตรงกับน้องที่สนิทกับ board โน้น ลักษณะเดียวกันเนี่ย พี่ๆ เค้ายังไม่ถือสา และบอกผมว่าปล่อยมันเหอะ มันยังเด็ก ทั้งๆ ที่ผมตรวจสอบข้าม board ดู ip มันก็ตรงกันเสียจนน่าเกลียด จะว่าบังเอิญ มันก็บังเอิญเกินไป

ทำผิดแล้วยอมรับผิด เนี่ยมัน แมน โคตรๆ นะครับ
  • ช้างพูดว่า "เพราะผมรู้ว่าตัวเองไม่ใช่คนทำแน่นอน "
    แล้วหลักฐานมันมาถึงขนาดนี้แล้ว
    แล้วสรุปใครเป็นคนทำ คนบงการกันแน่ฮะ
    กระผมลาโงงงงงงง
    หรือว่าผู้ร้ายปากยังแข็งอยู่
  • จบละครชีวิตเรื่องยาวซะทีลุ้นซะเหนื่อย มันส์กว่าแมนยูเตะเมื่อคืนอีก
    ว่าแต่จะให้อภัยมันโดยไม่ให้มีอะไรเกิดขึ้นเลยเหรอแมร่งป่วนซะบอร์ดแทบล่ม
    นับถือน้ำใจป๋าว่ะ เป็นแถวบ้านมีหลักฐานแบบนี้ต้องกราบตีนกลางตลาดเลยละ
  • สวัสดีครับทุกท่าน

ตอนแรกผมกะจะถ่ายรูปมาให้ดูเหมือนกัน
    แต่ผมไม่มีกล้อง เอาเป็นว่า อย่างที่คุณ Omoshi บอกเลยแล้วกันครับ http://www.ipitbulldog.com/wb/detailquest.php?qid=2062&page=1
    ตามไปดูในลิ้งได้เลยครับ ว่าไอพีมันตรงกันรึเปล่า
    ถ้าผมทำผมไม่หนีแน่นอนครับ ผมกล้ารับความจริง
    แล้วอีกอย่างเมื่อวานตอนที่นั่งพิมพ์ตอบโต้กระทู้นี้ ก็นั่งกินเบียร์อยู่บ้านน้องด้วยครับ
    แล้วไอพีมันจะตรงกันได้ไง ถ้าจะป่วนจริงๆ ผมไปป่วนตามร้านเน็ตไม่ดีกว่าเหรอครับ
    แต่เมื่อเป็นแบบนี้ ผมก็คงตกเป็นจำเลยของสังคมแน่นอนครับ
    ส่วนหลักฐานที่คุณมาร์คแสดงมา ผมเองก็ไม่รู้เรื่องคอมเท่าไหร่
    แต่ถ้าทุกท่านจะสังเกตุนะครับ ทั้งหน้ามีแค่ตรงตัวเลขไอพี history ที่เดียวที่เป็นสีดำ
    ยังไงผมก็ยังยืนยันว่าผมไม่ได้ทำแน่นอน
    แล้วผมจะรีบหาหลักฐานอื่นมาแสดงให้ดูครับ
    เมื่อได้หลักฐานแล้วผมจะตั้งกระทู้ชี้แจงอีกที

ด้วยความเคารพ ขอบคุณครับ
    **ไม่ใช่มาแก้ตัวน้ำขุ่นๆนะครับ และผมเข้าใจด้วยว่าถ้าผมทำทุกคนคงจะให้อภัยเรื่องก็น่าจะจบ
    แต่ในเมื่อผมไม่ได้ทำแล้วทำไมผมต้องรับผิดด้วยครับ**
  • คุณช้างคงยังไม่ค่อยเข้าใจ อะไรเลยนะคะ

ที่คุณพี่มาเฟียเค้าเอามาให้ดูคือไอพีที่เข้ามาป่วนนะ

แต่ท้ายสุดแล้วมันก้อยังมี log in ที่เป็น username คุณอยู่อะ่

ไม่มีใครเค้าทำปลอมกันหรอก

ยอมรับความจิง สังคมยังให้อภัย

อย่าทำแบบนี้เลยอ่ะ มันไม่ดี
  • สวัสดีน้องช้าง:005:

แผลมันตกสะเก็ดแล้วอย่าไปเกามันครับ พี่ๆทุกคนที่นี่ เค้าไม่ถือสาอะไรน้องช้างหรอกครับ:066:

เมื่อคืนนี้ที่คุยกะเฮีย แล้วก็พี่มาร์คอะ พี่ก็อยู่ในสายด้วย ฟังน้องพูด น้องก็เป็นคนตรงดี ไฟกำลังแรง:063:

เอาเป็นว่า จบนะครับ

ไว้มีงานมีตติ้งที่ขอนแก่น เด๋วพวกพี่ไปช่วยงานดีกว่า:005:

มาสร้างสังคมพิทบูลร่วมกันนะครับ :006:

http://www.ipitbulldog.com/wb/detailquest.php?qid=2062&page=18

โดย : Ch@ng_Z@ - 117.47.129.* โพสต์เมื่อวันที่ 19 พฤศจิกายน 2008 เวลา 10:52:29 น.

...น้องตุ๊กครับ น่าจะม่ได้ไปครับ เพราะว่าไม่มีทรัพย์ 55+ ช่วงนี้ง่วนอยู่กับการหาเงินเอามาทำหมุดเผื่อเพื่อนๆทุกท่านอยู่ครับ (เพื่อนๆท่านใดสนใจอยากได้หมุดเป็นของตัวเอง ติดต่อผมได้นะครับ เพราะผมก็ไม่ค่อยมีตังค์ 555+++)

อุปกรณ์ประกอบด้วย

1.เหล็กข้ออ้อย ร้านรับซื้อของเก่า ขายกิโลละ 18 บาท ผมซื้อมา 2 กิโล ราคา 36 บาท (ที่ไหนขายถูกกว่านี้แจ้งด้วยนะครับจะได้ไปซื้อถูก)

2.นำไปตัด แล้วเหลาปลายให้แหลม แล้วเอาไปอ๊อคให้เป็นตัวที โรงกลึงแถวบ้านผมคิด 60 บาท

สรุป : ผมลงทุนแค่ 96 บาทเท่านั้น ท่านใดสนใจอยากได้เป็นของตัวเอง แต่ไม่มีเวลาไปหาซื้อ ติดต่อผมได้นะครับ 0863541175 ช้าง เพราะยังไงผมก็คิดว่าจะทำไปเผื่อเพื่อนๆซัก 10 อัน เพราะดีกว่าจะเอาไปผูกกับต้นไม้ เดี๋ยวเทศบาลเขาด่าเอา 555+++
  • ไอ้ช้างยิ้ม มึงไม่ยอมรับมึงก็จบ ๆ ไปซะ กูรำคาญว่ะ มึงก็รู้ดีเหมือนกันนะเรื่อง IT เนี่ย แต่ขอร้องอย่าเอาช่องโหว่ของ IT มาแ้ก้ต่างใหัตัวเอง พี่มาร์คถ้าเค้าไม่แน่จริงเค้าไม่ได้ยืนมาถึงทุกวันนี้หรอก
    พอเค้าจับมึงได้ มึงก็ว่าเค้าแก้ IP ก็มึงรู้ไงว่า IP มันแก้ได้ มึงก็เลยปากแข็งอยู่อย่างนี้ เป็นพิทบลู ปากแข็ง เค้าใช้ไม้งัด แต่อย่างมึงเนี่ยต้องส้นตรีนงัดอย่างเดียว
  • ถึง ไอ้คุณช้าง
    ตกลงนี่คุณยังจะไม่ยอมรับอีกรึงัยคะหลักฐานชัดเจนขนาดนั้น
    พี่มาร์คเค้าให้อภัย ไม่โกรธ ไม่เกลียด นึกว่าเรื่องจะจบแล้วนะคะ
    ยังหน้าด้านมาเถียงอีก ไอ่ที่ว่าพี่มาร์คว่าชอบ ความดีใส่ตัว ความชั่วให้คนอื่นน่ะขอทีเหอะ
    มันทุเรศ ทำตัวให้ผู้หญิงด่า มันน่าระอาย :027:
  • จ๋อม จ๋อม แถก แถก แถก

ไปน้ำใสๆเลยนะมึง น้ำขุ่นยังมองไม่ค่อยเห็น น้ำใสๆเห็นยันหางที่จุกตูดเลย

เขาให้อภัยกันได้อยู่แล้วเรื่องขี้หมาแค่นี้ ไม่ต้องมาแก้ตัวหรอก

มึงดูน้ำใจพวกพี่ๆพวกนี้ดิ เขาไม่ถือสามึงเลยทั้งเอียเหลียงปาก--- และกลุ่ม_กูบ้าพิท

เขาไม่รู้จักมึงเลยแต่เขาบอกให้เลิกเล่นงานมึงได้แล้ว

ถ้ามึงเป็นเฮียมาร์คมึงจะยอมไม้วะ แต่น้ำใจเขาสุดยอดเลยว่ะ

พอเหอะช้างหลบไปซักพักก็ได้แล้วเข้ามาใหม่เป็นช้างคนใหม่เดินเข้ามาเองไม่ต้องให้ใครจูงมา