ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

มีด้วย ? อาหารเสริมกล้ามเนื้อแบบนี้
  • ได้ยินมาว่ามีอาหารเสริมกล้ามเนื้อชนิดแบบผสมกับน้ำแล้วให้กิน มันมีอาหารเสริมหรืออาหารบำรุงโครงสร้างแบบนี้จริงด้วยหรือ ใครมีข้อมูลช่วยตอบหน่อยนะและอยากทราบว่าใช้แล้วเห็นผลจริงหรือเปล่าคะ
  • มีครับ อาหารเสริมมีมาในหลายรูปแบบ แบบชง แบบผสมในอาหาร และแบบเม็ดครับ
  • มีครับ แต่หมาที่บ้านใช้วิตตามินของเชน(ราชาหมาแดงเมืองมังกร)เป็นแบบผสมน้ำ ใช้ง่ายราคาเพียงขวดละร้อยกว่าบาทเอง แล้วผลก็ออกมาเป็นแบบนี้ ตัวแรกเป็นสายเลือดเปอร์เช่เจ้าแม่แห่งเมืองมังกรที่ชาวคอนหวันรู้จักกันดี ส่วนตัวที่สองเป็นสายเลือดเจ้าวันวันของเชนเช่นกัน
    ไฟล์แนบ
    SUC56767.JPG 107K
    SUC56805.JPG 94K
  • มีครับ ลองไปอ่านจากหนังสือพิมพ์ไทยรัฐฉบับวันที่12ตุลาคม หน้า7 ดูซิมันเป็นแบบกรดอะมิโนผสมกับน้ำครับ ข้อมูลและรายละเอียดลองไปอ่านดูเอาเองครับ
  • ปาเกียวก็ใช้vittaminของพี่เชนเหมือนกัน แต่พี่เค้าบอกว่ากินแล้วต้องออกกำลังกายด้วยนะ
    ไฟล์แนบ
    SUC55789[1].jpg 95K
    SUC56843.JPG 118K
  • มีขายที่ไหนบ้างครับ
  • ยอมรับเลยว่าวิตามินของเพื่อนเชนมันเห็นผลจริงๆ เพราะตอนนี้เจ้าคูมะดูมีกล้ามเนื้อขึ้นแล้วยิ่งนางดุ๊กดิ๊กด้วยละก็ขึ้นชัดมาก นี่ขนาดมันเพิ่งคลอดลูกไปไม่นานนะเนี๊ย เห็นผลเร็วมาก งั้นดูจากรูปกันเลยละกันถ่ายแบบธรรมชาติไม่ต้องยื้อดูกันเอาเองละกัน ขอฝากถึงพี่ดำหน่อยนะ พี่ไม่ต้องถ่ายยื้อตามกระแสฟรีเวอร์หลอกครับถายแบบธรรมชาติกล้ามหมาพี่ก็บอกได้คำเดียวว่าแจ่มมากๆครับพี่:063::063::063:(ใครสนใจก็ติดต่อที่เชนทร์)
    ไฟล์แนบ
    SUC56676.JPG 106K
    SUC56678.JPG 97K
    SUC56681.JPG 93K
    SUC56686.JPG 94K
  • ขอบคุณสำหรับข้อมูลและคำแนะนำ และจะหาซื้อวิตามินชนิดนี้ได้อย่างไรคะ
  • ทำหมากล้ามออกมาแข่งเลยครับ เอาแบบกล้ามชัดๆนะครับ ฮ่าๆๆๆ

ที่กระแสฟีเว่อร์ เขากำลังปลุกกระแสทำกล้ามที่มันไม่ได้มีเองตามธรรมชาติ
    เขาถ่ายตอนมันเกร็งก็เพื่อให้กล้ามมัน ชัดเจน ถ่ายรูปออกมาจะได้สวยครับ

ไอ้รูปที่น้องเอามาโชว์นี่ กล้ามเนื้อมันพื้นๆครับ ไม่ต้องกินอะไรเสริมมันก็เป็นแบบนั้นอยู่แล้วครับ
  • แล้ววิตามินที่ว่านี่เค้าหาซื้อกันได้ที่ไหนอ่ะคับ ช่วยแนะนำที่ซื้อให้หน่อยคับ สนใจคับ
  • จัดไป... http://f1dogfood.com/
  • พี่ครับรบกวนบอกเบอร์ติดต่อหน่อยครับ หรือหาซื้อที่ไหน
    ขอบพระคุณครับ
  • สนใจอยู่เหมือนกันครับ ว่าจะลองหาซื้อมาใช้อยู่