ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

คลิปเสียง ธัญญา vs เป๊ก ที่เป็นข่าว
  • ลบแล้วครับ กลัว อิอิ
  • ...ไอ้เป้ก มันเลวจิง ๆๆ...
    ...พิงกี้ก็ เลวไม่แพ้กัน...
  • กากหวะ ขู่ผู้หญิง
  • ไอ้ เป้ก ไอเลว พิ้งกี้อยากได้ผัวรวยจน.ห..สั่นเลย..ช่วยกันไล่มันออกไปจากประเทศไทยเลยเจอที่ไหนเอาขี้ปาหน้ามัน
  • ฮ่าๆๆๆๆๆ ตอนเข้าเว๊บไม่ได้ ก็ไปดูคลิปนี้แก้เซ้งอะ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆ
  • อนาจประเทศไทย ไม่มีอะไรน่าสนใจกว่าเรื่องผัว เมียกันแล้วหรือ
    เรื่องดีไม่มีส่งเสริม แต่เรื่องกากๆแล้วดังจังเลย ประเทศกำลังพัฒนาหรือกำลังทำลาย
  • มันเป็นข่าวสารครับ มันก็แค่ว่าคุณจะเลือกเสพข่าวแบบไหน แต่ฟังคลิปดูแล้ว เลวได้ใจจริงๆ ทั้ง ชาย ทั้ง หญิงแย่งผัวเค้า อิฉาไอ้เป๊กวู้ย สนุก.....ละมึงได้.......เด็ก พิ้งกี้
  • เอ่อเห็นแว่วๆว่าทนายเค้าจะฟ้องตนส่งคลิปนิครับเอามาโพสมั่วซั่วระวังซวยเด้อครับเด้อ
    อิๆๆๆๆ
    ลบดีกว่าไหมอ่ะ
  • อ้าวจะมาฟังเสียหน่อย หายไปแระ
  • 555 ถ้าจะฟ้องคนส่งต่อ ผมรับรองได้เลยว่า เป็นหมื่นคนแน่ ๆ ครับ
  • ฟังแล้ว ถ้าใช่ของจริง เป๊ก Hardcore มากๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • weaponseaboy's comment

"555 ถ้าจะฟ้องคนส่งต่อ ผมรับรองได้เลยว่า เป็นหมื่นคนแน่ ๆ ครับ "

เห็นด้วยครับ :015:
    มันไม่ง่ายอย่างนั้นหรอก :013:
  • http://www.zonezeed.com/ForumId-9177-ViewForum.aspx
  • คนมีเงินเป็นหมื่นล้านขู่ฆ่าก็น่ากลัวเหมือนกันนะ ว่ามั้ยพี่ๆ เหอะๆ
  • ฟังดูแล้ว...หุหุ ก็แค่ผัวเมียทะเลาะกันธรรมดา เสียงผู้ชายเมา โดนผู้หญิงหลอกถามหลอกให้พูดต่างๆ
    แล้วอัดเสียงไว้ให้เปงหลักฐาน งานนี้ ธัญญ่าฉลาดมาก...อิอิ
  • โดนเข้าแล้ว “เป๊ก สัณชัย” แจ้งจับมือโพสต์คลิปเสียงทะเลาะ “ธัญญ่า”

http://www.manager.co.th/Crime/ViewNews.aspx?NewsID=9530000144282
  • เลวได้ใจเหมือนกันนะ คนรวย ชาวไฮโซ คำพูดแต่ละคำไม่รู้ออกมาจากส่วนไหนของจิตใจ กับภรรยาตัวเอง ใช้คำว่าเย็ดแม่ ควย อีเหีย อีสัตว์ ผมว่า มันแสดงอะไรออกมาได้หลายอย่าง นี่และ พิ้งกี้ ที่คิดจะเป็นเมียน้อยเขา ต่อไปพอเบื่อก็จะเป็นแบบนี้ ใช้คำว่าอีเหีย อีสัตว์ อีกนั้นและ นี่หรือคนรวย การพูดการจา นิสสัยไฮโซเป็นแบนี้หรือ เป็นทหารยศร้อยโท นิสสัยเป็นแบบนี้นะ คนจนอย่างเราๆ ท่านๆ ที่อยู่ในเวปยังดีกว่ามาก ธันย่าก็น่าสงสาร อุสาห์เดินไปหาสามีรวยแต่ได้แต่ควยมาอย่างเดี่ยว เพราะถานะจนกว่า เลยกลัวเขามาก โดนรังแก โดนด่า โดนว่า ตลอดเลย ไม่น่านะ จริงๆ อยากเห็นชีวิตธันย่าที่ว่าสวย ดี และเก่ง เป็นครอบควัรที่ดี แต่วันนี้ได้ฟังคำพูด และนิสสัยของสามีเขาแล้วปลงตก ถ้าเป็นตัวเองคงขอบายนะ หาคนใหม่ที่จริงใจแหละไม่ดูถูกเมียตัวเองอย่างนี้หรอก นี้และคนรวยไม่ได้ดีเสมอไป ทะเลาะกันหน่อยถึงกับขู่ฆ่าเลยหรือ และพาลไปถึงแม่ยายตัวเองด้วยมันน่าร้กมากเลยนะไอ้เป๊ก ไอ้เวร คำแต่ละคำที่มึงพูดหรือมึงสำรอกออกมานั้นแต่ละคำ หมาไม่แดกเลย
  • อยากรู้ๆๆๆๆๆๆๆๆมั๊ก เข้ามาดู ลบไปแว้ว เจียกเรือกเพื่อนจิงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ