ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เริ่มสนุกแล้ว สุดยอดนักกล้าม สามสี สามสไตล์
  • แน่จริงส่งรูปชัดๆมาก่อนเลย จะเอาไว้เปรียบเทียบ
    หมาขาว จมูกดำ เจอ จมูกแดง มีครบทุกรส เริ่มมันส์แล้วพี่น้อง
  • พี่มาร์ค ผมยังโชว์รูปไม่ได้ครับ เดี๋ยวข้าศึกจะรู้ตัวและตกใจ แต่ที่แน่ๆ จาก เก้งหม้อจะกลายเป็นสิงห์ ( ถ้าเจ้าของมันขยัน ) :013: :013:
  • เฮ้ย กติกาเขาห้ามซุ่ม เขาอยากเห็นการเปลี่ยนแปลง และพัฒนาการ เราต้องการสร้างแรงบันดาลใจ
    ไม่งั้นพวกเล่นสั่งหมานอกมาแข่ง จบเลย

ลงมาซะดี สมรักษ์
  • พี่ มาร์ค จุ๊ๆ นะพี่ อย่าดัง เอ่ออ คือว่า จาก เก้งหม้อ กลายเป็น หมาใน แอ๊ฟฟริกา แล้วพี่ หนักกว่าเดิม ซะงั้น:001: :015: :013:
  • พี่ มาร์ค ผมได้รับของแล้วนะครับ เพิ่งมาถึง ยังร้อนๆอยู่เลยครับ :063:
  • อย่าชักช้า ขี้เกียจรอ
  • :025:อจึ๋ยส์ พี่ มาร์ค คือว่าทางกลุ่มผมยังไม่มีอะไรจะโชว์ อ่ะครับ แบบว่าน้องๆมันเพิ่งจะเริ่มฟิตกันน่ะครับ :001:
  • โชว์หน่อยพี่ตี๋ อย่าให้แพ้เค้า
  • พี่มาร์ค หวัดดีครับ
    ผมขอทำหมากล้ามสวยด้วยคนครับ

ตัวเมียสี fawn ครับ รออีกสักสามเดือนจะเอามาให้ชมแบบเต็มๆครับผม
    ไฟล์แนบ
    IMG_0766.jpg 85K
    IMG_0789.jpg 123K
    IMG_07642.jpg 85K
  • ในสนามรบไม่มีคำว่าปราณี ฆ่าได้ต้องฆ่า ไม่ฆ่าเขา เราก็โดนฆ่า
    ในสนามแข่ง การถ่มถุยใส่คู่แข่งคือความสะจายยยยยยยยยยย ฮ่าๆๆๆ

ผมยังมีพุดเดิ้ลตัวน้อยๆน่ารักๆ สำหรับพวกขี้แพ้อยู่นะคร๊าบบบบบบบบบบบ
    เลิกเลี้ยง พิต มี พุด ให้ เป็นรางวัลปลอบใจ กร๊ากกกกกๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • ในยุทธภพนี้ ยินดีต้อนรับผู้กล้าทุกท่าน มาเลยยยยย หากท่านแน่จริง
  • นังหมูแดงredseartus family ขอ แจมด้วย อันปัง Judy Ceo ไม่สนใจหรือครับ
    ไฟล์แนบ
    redpork1916.jpg 110K
    redpork1919.jpg 116K
    redpork1915.jpg 105K
  • ว้าวววว ไม่เฉพาะหนุ่มห้าว สาวมั่นก็มา สนุกละงานนี้พี่น้อง
  • ด้านข้างและด้านหลัง
    ไฟล์แนบ
    redpork1918.jpg 114K
    redmuscle.jpg 102K
    redpork1917.jpg 109K
    redpork1920.jpg 122K
  • โครงสร้างดีเป็นทุนอยู่แล้ว เอาใจช่วยครับ
    มันจะเป็นหมาที่งามมากๆหากทำได้
  • โดม ไม่เอาแฮมเมอร์ มาฟิตแข่ง เฮฮา กันมั่งเหรอท่าน.
    เจมส์ มันหายไปไหนเนี่ยยย เอๆๆๆ หรือ ถอดใจยอมแพ้ไปแล้ว เอ๊ะๆๆๆ หรือ หล่ำ กับ เจมส์ จะมีทีเด็ด หว่า
    หมูแดง ทรวดทรง อง เอว สวยงาม แบบนี้ฟิตขึ้นมาก็สวยจัดเลยครับ.
  • ตี๋ เบตง

ท่านจะเป็น พิตแมน หรือ พุดแมน เลือกเอา ฮา........
  • ถ้านาดาลหายแล้วเดี๋ยวเอามาข่มปู่ตี๋มั่งดีก่า 555
    ปู่ตี๋ ตอนนี้ นาดาลไม่สบาย เดี๋ยวหาย เจอกัน
    ตอนนี้ว่างๆมันก้อแค่ลาก ตุ๊กตาของเล่นไปพลางๆก่อน
  • แหมป๋าอย่ายัดเหยียดเอาพุดเดิ้ลให้พี่ตี๋ คำสิงฆ์ ของผมเชียวนะ เค้าไม่ยอมอิ้วๆๆๆๆ
  • ว.1000 ว.10000 ประกาศคนหาย เจมมี่ส์ คำสิงฆ์ พี่หล่ำ คำสิงฆ์ รายงานตัวด่วน!!
  • กำแพงเมืองจีน ไม่ได้สร้างเสร็จ ภายในวันเดียว ฉันใด กรุงโรม ที่ว่ายิ่งใหญ่ ก็ยังมีวัน ล่มสลาย ฉันนั้น
    ศึกนี้ยังอีกยาวไกลนัก ท่านพี่ มาร์ค แล้ว ไจแอ้นท์ จะรู้ว่า ใน ยุทธภพ ที่ยิ่งใหญ่นี้ ไม่ได้มีเรดโนส กล้ามสวย ที่ชื่อ ไจแอ้นท์ แค่ หนึ่งเดียว
    นาดาล ป่วยจริงหรือ กลัวเลยต้องแกล้งป่วย ครับ นัด ล้อเล่นนะ หายไวๆนะ นาดาล
    เล็ก เอ๋ย แล้ว เจอร์เจ้น จะกลายเป็นแมวเหมียว ถ้าได้เห็น หมาแดงของน้องๆพี่ ที่ เบตง อ้ะ กร้ากกกกกกกกกก
  • เข้ามาห้องนี้ :m106: จัง จะ :m029: น้ำลายอยู่แล้ว

ผมมาช่วยถูพื้นห้องนี้ให้มั้ย :m026:น้ำลายทั้งเพที่พื้น เดี๋ยวเปลิ้นหัวแต่น่ะพี่ๆๆๆ

พี่มาร์คอย่าแซวพี่ตี๋มากเดี๋ยวแก:o070:ไปฟ้องแม่เอา
  • อย่าๆๆ ท่านพี่ มีรือศิษย์น้องจะกลัว ตอนนี้ไอ่เก้นมันได้อาหารเสริมรสแซ่บยาฆ่าหญ้าไป 1 อิ่ม กล้ามเนื้อชา 1 ชั่วโมง รอฟื้นตัว ค่อยฟิตใหม่
  • เอก เอา ไอ้ดำ มาโชว์ด่วนได้ข่าวว่าให้มันกิน 285 เพรียวๆ เป็น ยาโด๊บ เหรอท่าน มันหุ่นสวยจริงๆ ฟิตมา เพราะเข้าคอนเซป งานนี้เลย
    เล็ก เอ๋ยยยย ยาฆ่าหญ้า นี่ไว้กินตอนแพ้ น่ะดิ
    ข่าวล่าสุด เจมส์ รายงานมาว่า ต่อจากนี้ไปจะซุ่มมมมมมมมมมมมม อย่างเดียวแล้วครับ
  • พวกซุ่มคือพวกปอดแหก

ซุ่ม แปลว่าแอบไม่ให้ใครเห็น เพื่อเป้าหมายบางอย่าง ถือเป็นพฤติกรรมที่ไม่แมน ยกตัวอย่างเช๋น

ซุ่มยิง เป็นการลอบยิงโดยไม่ให้เขาเห็นตัว เพราะกลัวโดนยิงสวน

การซุ่มซ้อมหมาก็เช่นเดียวกัน ทำออกมาสวยค่อยเอาออกมาโชว์ ทำไม่ได้ก็ไม่มีใครรู้ ฮิ้วๆๆๆๆ

ดังนั้นเกมส์นี้ห้ามซุ่ม ใครจะลงสนามควรเปิดเผยตัวออกมาเลย เราอยากเห็นพัฒนาการและความแตกต่าง

ถ่มถุยใส่แบบนี้แล้ว ออกไม่ก้าวออกมา ก็ให้รู้ไปดิว่ะ ฮ่าๆๆๆๆ
  • :013:ล่าสุดของล่าสุด เจมส์ ฐานทับ ฝากมาบอกว่า เดี๋ยว เที่ยง เจอกัน ครับ พี่ น้องงงง
    เตรียมหมวกมาใส่กัน น้ำลาย และเตรียมลื่นล้มกันได้แล้ววว :013:
  • ช่วงนี้ฝนตกทุกวัน บ้านหลังคารั่วต้องซ่อมหลังคาบ้านก่อน :m101: ยังไม่มีเวลาฟิตหมาทีครับ

มีพาเดินเป็นทีๆ แต่ส่วนมากให้มันวิ่งไล่จับนกเอี้ยงตามประสามันไปครับ ส่วนรูปไม่ได้ถ่ายเลย เพราะกล้องเอาไปจำนำซะแล้ว

ไม่ได้โด๊บกะ 285 น่ะพี่ตี๋ แต่โด๊บกะหงษ์ทองครับ
  • :o049::o049::o049::o049:ไปดีกว่ากลัวๆ

:o025::o025::o025::o025::o025::o025::o025::o025::o025::o025::o025:
  • เสียชื่อเอกรัตภูมิจริงๆ เอากล้องจำนำกินหงษ์ทอง
  • หมาตัวเมียช่วงมีฮีททำไงเนี๋ย เซ็งเป็ดเลย
  • ขัง เท่านั้นปลอดภัยสุด
  • เอ็ะอ๊ะ ไร กัน ครับ ลูกพี่ ทั้ง หลายๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ โอ๊ะ บ๊ะๆ แค่หายไป วันสอง วัน ทำเป็นคิดถึงไปได้ รอ ผู้จัดการผม ดีกว่า ครับ
  • :o022::o022::o022: พี่ตี๋ พุดแมน............เจมส์ ฐานทับ...หายไปเลย..

สงสัยป่วย :o025:เพราะบ้า ฟิตหมากลางฝน...ผมบอกว่าวันอื่นก็ได้ ยังไม่ยอม

บอก วินัย ต้องมาก่อน ฟิตคือฟิต..... ไม่มีซุ่มครับป๋า...เด๋วkarumyจัดให้..:o059:
  • ป๋าครับ ขอนัง เชลซี ลงด้วยนะครับ...

ขอออกตัวล้อฟรีก่อน...เป็นหมานอกก็จริง..แต่มาตั้งแต่เด็ก....

ขอเวลาอีก4-5 เดือนนะ เพราะตอนนี้เธอพลาดท่าเสียตัวให้ไอ้จินตหลา.ไปเรียบร้อย...
    ติดรึป่าวยังไม่รุ..รอหลังคลอดจะมาประชันในรุ่นสาวงามกล้ามสวยด้วยนะครับป๋า
    ไฟล์แนบ
    CE6.jpg 100K
  • :063:ชอบหน้า+สีมันจริงๆเลย เชลซี
    หล่ำ ว่าแต่ จินตหลา นี่ใครอ่ะ :011:
  • ขออนุญาตตอบแทนพี่หล่ำนะครับพี่ตี๋ ตัวในรูปนี้ไง จินตหลา หรือGINTONIC ครับ
    ไฟล์แนบ
    P1060888[1]_resize.jpg 103K
  • จิ้มไปกี่วันแล้วครับพี่หล่ำ
  • 10/10/10 เอาเลขสวย...

555 เฮียทนมะไหวสั่งฟิต..ก็อตจิ แล้ววววว
    ไฟล์แนบ
    Got2.jpg 120K
  • จัดไปไม่ต้องเบ่ง มันเมื่อย
    ไฟล์แนบ
    SAM_0370.jpg 78K
    SAM_0366.jpg 73K
  • พี่ มาร์ค และ พี่น้องทุกท่าน 4รูปต่อไปนี้ คือสถานที่ ที่กลุ่มคนรักเรดโนส เล็กๆๆๆๆๆ ในเมือง เล็กๆ กลุ่มนึง โดน นาย ตี๋ หลี่หมิง ยุยง สุมไฟ ปั่นหัว ให้ริเริ่มพาหมาคู่ใจไปออกกำลังกาย เหนื่อยแบบแทบเป็นแทบตาย ( เจ้าของนะครับ ) บันได มากกว่า100ขั้น ความชันพอสมควร ( สังเกตุ ฟีโน่ รถผมเองใช้ทุก Yally B เที่ยวยามเย็น ) ณ ทางเดินขึ้นบนเขา ซึ่งเป็นสวนสาธารณะประจำเมือง ยามค่ำคืนมักจะมีเหล่าบรรดาจิ๊กโก๋ ยาแกไอ และ ใบกะท่อม มาสุมหัว
    มั่วยา บ้าพลัง ดวลกำปั้น ไม้หน้าสาม สปาต้าร์ อีดาบ ปังตอ ปืน แล้วแต่แก๊งส์ และความหนักเบาของชนวนเหตุแห่งการวิวาท.หลังจากนี้ อีก1เดือน คาดว่า โรบอท คอมโบ นังสามสี น่าจะมีรูปร่างสรีระที่เปลี่ยนไปในทางที่ดีไม่มากก็น้อยขึ้นอยู่กับ ความอดทนของเจ้าของแต่ละ นาย ว่าทุ่มเทมากน้อยแค่ไหน.:019:
    ไฟล์แนบ
    DSCF2560.JPG 55K
    DSCF2561.JPG 97K
    DSCF2562.JPG 101K
    DSCF2558.JPG 59K
  • นี่เเหละครับ เด๋วก้นงามๆก็มาครับ เร็วๆๆๆถ่ายรูปให้ดูมั่งนะครับตอนมาแล้วอ่ะครับ
  • ได้ครับ ท่าน ผู้ หมวด แล้วจะอั๊พมาให้ติชมกันครับ แต่ที่แน่ๆ แท๊งค์ นี่ เหลือๆ น้องๆผมเห็นแล้ว ร้อง เช็ดเข้ สวยชิปปป เลย ครับ.หล่ำ หรือใครก็ได้ รบกวนช่วยปรับภาพให้มันสว่างหน่อยได้ป่ะครับ ผมไปถ่ายมาตอน6โมงเย็น มันใกล้ค่ำละ และ กล้องก็ห่วย คนถ่ายหน้าตาดีอย่างเดียว ออๆๆๆ หมาสวยด้วย :013:
  • ทุ่มเทได้สุดยอดครับคุณตี๋ กล้ามไม่ขื้นให้มันรู้ไป...

พี่ Mark เริ่มจี้พวกเราแรงขื้น ทุกวันๆๆ อย่างนี้โค้งสุดท้ายของ 12 นายแบบมีสนุกแน่ ศักดิ์ศรีล้วนๆ
    ถ้าเบิกทําไม่ได้จะไม่ขอเข้า pitbullzone ต่อไป ขอเข้าแค่ pitbullzone.com/community พอ...:013:
  • อย่าๆๆ P'Tek อย่าพูดแบบนั้นได้โปรด เด๋วได้กลืนน้ำลายเป็นกาละมัง!! อิ้วๆๆๆ
  • อาตี๋แกแค่ถ่ายมาให้ดูเฉยๆครับ จริงๆแล้วหมาวิ่งอยู่ข้างล่างที่รถมอไซล์แกจอดนู่น 55555555555555555555555

ล้อเล่นน่ะพี่ จะโกรธก็ไม่เป็นไร ผมไม่ถือ :m110::m085::m085::m085::m085::m085:
  • ใช่ละๆๆๆ พี่เอก หมาวิ่งข้างล่างมันไม่กล้าวิ่งขึ้นขั้นบันได!! กิ้วๆๆๆ พี่ตี๋
  • เดียวเจอบลูลี่แมก แน่ๆๆ
    ไฟล์แนบ
    619494.jpg 110K
  • เอก เอ้ยย เพื่อนกัน หยอกเล่นกัน ใมต้องโกรธด้วยล่ะ ว่าแต่พี่ไปเห็นรูปเอกที่ เฟส ตอนผมยาว หล่อ ขรึม เท่ห์ มากไม่เอามาลงโชว์บ้างล่ะ
    เล็ก เอ๋ย เห็นแล้วนะว่า ที่นี่เค้าฟิตกันแบบไหน ตัวอื่นเดินขึ้นลงธรรมดา แต่ Yally B พี่ เดินไป วิดพื้นไป ขอบอก
    ท่าน เต๊ก อย่าซุ่ม เพราะ ซุ่ม คืออะไร ไปอ่านด้านบน ที่ พี่มาร์ค แกอธิบายไว้ อิอิอิ เอามาลงโชว์ซะดีๆ
  • โหเยลลี่ บี เดินไป วิดพื้นไป แสดงว่าขาหน้าใช้นิ้วหนึ่งด้วยเปล่าพี่ หนักขนาดนี้เชียวไอ่เก้นผมแค่เดินยาง 3 เส้น แบบมาราธอนวันละชั่วโมงเอง!!
  • เช็ดเป้ด ก้าวขามาห้องนี้ลื่นเกือบหัวทิ่ม น้ำลายทั้งนั้นเลย