ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

scubapit แอ่วเมืองเหนือ
  • ล่องวารีมาตีเมืองกาณจน์
    ไฟล์แนบ
    PICT0339rs.jpg 73K
    PICT0330rs.jpg 72K
    PICT0329rs.jpg 58K
  • เบิกบานกับสายน้ำ
    ไฟล์แนบ
    PICT0348rs.jpg 98K
  • เมืองที่เราเข้ายึด
    ไฟล์แนบ
    PICT0345rs.jpg 68K
    PICT0343rs.jpg 100K
  • โปรเจคอะไรพี่จุ๊บ งง ตกลงป๋าตอนนี้เดินทางสายฮาทร์คอร์แล้วใช่มั้ยผมจะเปลี่ยนได้เปลี่ยน

เป็นแนว K-POP ผมค้นหาล่ะน่าเข้ากับสไตล์และนิสัยหวานๆผมมากกว่า
  • ผมชอบรูปเด็กโดดน้ำ
    หน้าตาแต่ละคน ได้อารมณ์ มันส์ดี
    คิดถึงชีวิตตอนเด็กๆ เล่นอะไรก็มันส์โคตร

แต่ที่ไหนเนี่ย เอารูปมาล่อ น่าสนมากมายเลย ท่านมาร์ค

อย่าลืมนะ แพมันอยู่บนน้ำ ระวังน้ำกระเพื่อม
    มีเวปตอนดึกๆ เดี๋ยวห้องข้างๆต๊กใจ
  • ก็เห็นวันนั้น คุยเอาไว้ว่าจะทำอะไรเกี่ยวกับเรื่องถ่ายรุปในเวปนี้ไม่ใช้หรือ
    ท่านจอนห์นี่เหลี่ยง ก็บอกเก็บเอาไว้ก่อน อะไรทำนองนี้
    หรือใครพูดหว่า จำไม่ได้ครับ
  • สุดยอดคับ เห็นแล้วคิดถึงบ้านจัง

:063::063::063:

ฮาร์ดควายของจิง ไม่มีสแตนอิน ฮ่าๆๆๆ
  • แนะนำเลย รายาบุรี กดในกูเกิ้ลก็ได้ สวยโคตร
  • CommentAuthorMafia CommentTime12 ชั่วโมงก่อน | October 13, 2010, 9:04 pm
    ลาวมากกกกกก

แต่งตัวได้ลาวววววมาก ขอบอก

เสื้อแดง ใส่หมวกดำ กางเกงลายสก๊อต ฮ่าๆๆๆ

จ้าส์....พ่อนายแบบซุปเปอร์โมเดล
    ป๋า เทรนด์นี้เค้าต้องสีสัน COLORFUL ให้รู้ว่าชีวิตเรามีสุข
    แต่บอกตรงๆเสื้อกันหนาวตัวแดงตัวนั้นใส่แล้วก็เสียวเหมือนกันนะ
    รูปป๋าถ่ายเด็กๆโดดน้ำนี่ สุดยอดป๋า ไปถอยกล้องใหญ่ๆมาตัวไป แล้วสะพายไปท่องโลกด้วยกัน ป๋า

ผมชอบดูภาพครอบครัวไปเที่ยวนะ ไม่เชื่อป๋ษดูรอยยิ้มของป๋าดิ
    ไฟล์แนบ
    similan-069.jpg 20K
  • ทริปหน้า ป๋า
    ไปสวนผึ้ง ใครมีแมงไซ ก็ขี่ไป ใครอยากเอารถยนต์ไปก็เอาไป แล้วเราไป เฮ ที่นั่นกัน

ทริปนี้ จอนนี่ พร้อมที่จะออกสู่โลกกว้างละ
    ต่อไปเหลือแต่เก็บเกี่ยวประสบการณ์ ของจิง ไม่จิง เด๋วอาทิตย์นี้ที่งาน นครปฐม ขอมอบให้ จอนนี่ เหลียงเป็นเดี่ยวมือหนึ่งพิทบูล โซนไปเลย
    ไฟล์แนบ
    IMG_71302.jpg 47K
  • จอนนี้กรูเกิดได้ตั้งแต่งทริปแรกเลยหรือว่ะ กรูว่าโดนอีกเป็นแสนแน่
    เผลอๆมีสิทธิเปิดสตูดิโอ เร็วๆนี้ชัวร์
  • ก็ปั่นอยู่นี่ไง แต่ผมมองแล้วอีกแสนไม่น่าอยู่นะ
    555 อนาคต ไม่ไกล ป๋า ให้กำลังใจมากๆเข้า

รูปเวอร์ชั่นเต็มของผม อัพโหลดหมดละ ตามไปดูกันได้เด้อ http://yutscubapit.multiply.com/
    มีหลายอัลบั้มเลือกเอาเลย
    ไฟล์แนบ
    IMG_6905.jpg 58K
  • อยากเปิดสตูดิโอเหมือนกันเพิ่งโอนคอนโดเสร็จไม่รู้ทำไรเหมือนกันชั้น25 วิวแม่น้ำเจ้าพระยา

ถ่ายเธอเสร็จ ถ่ายน้ำมันเครื่องต่อได้เลยหรือจะตึกแถวหน้าหมู่บ้านไอ้คนเช่าจะออกล่ะเอาไงดี

พญาอินทรีย์มาเฟีย ทำสตูดิโอกึ่งฮาเล็มดีมั้ย55
  • ขอบคุณนะพี่ยุทธ ทำเอาผมเครียดเลย เราก็ว่าทำไมเราถ่ายรูปได้ไม่สวย ขาดท่านี่เอง
    เที่ยวหน้าสงสัยต้องหกสูงถ่ายภาพซะที หรือนอนพาดโต๊ะถ่าย ภาพน่าจะสวย 5555555

เฮียเหลียงภาพถ่ายออกมาหล่อมาก แต่พี่ยุทธหล่อกว่า แต่สุดท้ายผมว่า นะ...............คิคิคิ

ป๋ามาร์ค รูปขี่ควายอ่ะครับ ป๋าดูมีความสุขมาก แต่ลูกสาวเหมือนรับไม่ได้เลยนะ ผมดูหลายรอบก็อดขำไม่ได้
  • เป็นแนวคิดที่ยอดเยี่ยมมาก แนะนำชั้น 25

การถ่ายภาพ บรรยากาศเป็นสิ่งสำคัญระดับต้นๆที่จะช่วยให้ตากล้องสามารถถ่ายทายาท
    เอ๊ยไม่ใช่ ถ่ายทอดความหื่น เฮ้ยยยย อารมณ์ที่แท้จริงออกมา โว๊ยยยย ทำไมพูดผิดพูดถูกตลอดว่ะ ฮ่าๆๆ
  • ขอลงความเห็นที่ชั้น 25 ด้วยคน หน้าเปิดเป็นฮาเล็มมาก...เอ้ย สตูดิโอมาก
    อย่าลืมบาร์เหล้าสำหรับน้องคนนี้ พร้อมกับของเย็นๆแช่เต็มตู้ นึกแล้วมีความสุข
    ส่วนเรื่องความเจ้าชู้ ขอมอบให้ป๋าคนเดียว จอนนี่ กะเค้า ทำไม่เป็นหรอก เค้าไม่รักทางนั้น 5555

ส่วนเรื่องท่าต่างๆนั้น จะเอามาสอนในคราวต่อไปนะท่าน MULAN
    ไฟล์แนบ
    IMG_6530.jpg 77K
  • ท่านเหลียง เปิดทริป 25 ริมน้ำเจ้าพระยา เลย

นายแบบ ใช้ชุดเดิมจากผลงานที่ผ่านมา(กลุ่มหนุ่มปาย)

ตกเย็น ถ่าย วีทีอาร์เลิฟซีน กันต่อตอนพระอาทิตย์ตก น้ำ

บวกด้วย คลิปเสียงสยิวจากชั้น 25 ริมน้ำเจ้าพระยา หวังดับคลิป ธัญญา

ฝากให้ท่านมาร์คมาเฟีย กำกับดูแล เพื่อลดความเครียดจากเหตุการณ์ที่ผ่านมา

ครบทั้งสามมิติ โอ้วยอดคนดู โหลดล้นทะลักทะลาย ฮาสนั่นเมือง ผมขอไปนั่งฮาด้วยคนละกัน
  • ขอสมัคร เป็น คนคอยจัดไฟ คอยจับรีเฟรค มือ1 นะ เฮีย..:o040:
  • อ่านดูแล้ว งงๆ เค้าจะถ่ายรูปไม่ใช่ เอ็กซ์คอนมานดี้ นะพี่จุ๊ป

หล่ำก็ไปด้วยเหรอ
  • เฮียเหลียง เดี๋ยวผม ถือไฟ ให้ ถ้าจะทำ สตูดิโอ ฮา ๆๆ เป็นเด็กยกไฟ ถือไฟ ก็ยังดี
  • ขอจารย์ใหญ่ลงรูปบ้างนะ
    image
  • ห้วยน้ำดัง
    image

image

image
  • นางแบบกันบ้าง
    image

image

สุดท้ายนายแบบของเรา
    image
  • เดี๋ยวมาต่อวันหลังนะครับ

ยังมีอีกเพียบ
  • พ่อ แม่ ลูก
    image

image

image
  • โคตรเท่ห์

image

image

image
  • ปิดท้ายด้วยรูปตัวเอง 555

image

image

ขอให้มีความสุขกับการถ่ายภาพต่อไป
  • สวยงามมากหวะ จั๊กกี้ จารย์ใหญ่
    (จารย์ใหญ่นี่ไม่ใช่ศพนะ พี่น้องอย่าคิดมาก ถือเป็นมือหนึ่งประจำทีมงาน SCUBAPIT )

ชอบรูปนายแบบหวะ ดูแล้วได้อารมณ์บ้านทุ่งจิงๆ กร๊ากๆๆๆๆๆ
    ส่วนรูปอื่นข้าน้อยขอคารวะ:063:
    แต่รูปนางแบบขอปะทะหน่อย เมียเราเอง ยังไงเราก็ถ่ายบ่อยกว่า น่าจะรู้มุมมากกว่า โว้ย....:030:
    ไฟล์แนบ
    IMG_6242.jpg 40K
  • เฮ้ย เล่นผีผ้าห่มหรืองัยว่ะ กร๊ากๆๆๆๆ
  • มองให้เป็นศิลป์ดิ ป๋า
    ป๋า นี่ออกแนวหมกมุ่นแล้วนะเนี่ย รูปนี้ลูกสาวเป็นคนดึงผ้าห่มไว้ให้ กิจกรรมยามว่าง ป๋า
  • ดูแล้วได้ ฟิวส์ ดีจริงๆ:063:

กระทบความรู้สึกได้เป็นอย่างดี:033:
  • อิฉาตาร้อนมากมายค่ะ แต่ระวังหน่อยนะคะ จะโดนพี่มาร์คขโมยซีน!!!
  • นางแบบสวย คับ
  • จัดรูป จารย์ใหญ่ไปอีกใบหล่อมั้ย
    ไฟล์แนบ
    IMG_3414.jpg 124K
  • จารย์ใหญ่ มันต้องรูปนี้ ดูคิ้วดิ 555
    ไฟล์แนบ
    IMG_6884.jpg 40K
  • ไอ้ชินจังเด็กนรกนี่หว่า มันมาด้วยเหรอ
  • เรียกจารย์ ใหญ่ ฟังแล้วขนลุกว่ะ ฮ่าๆๆ
  • โอยยยย งามกุ๊ฮูปเรยเน่อออออ ^^
    ไฟล์แนบ
    IMG_0071.jpg 39K