ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

นักเลงเขาทำกันแบบนี้
  • จบตรงนี้ดีกว่ามั้งช้าง
  • พอสัส........จบ ปีใหม่แล้ว กูรัก พิทบลูโซน กุอ่านเวปแบบทุกวันมา6 ปีและ ไอเรื่องแบบนี้เจอมาพอควร

แล้วมันก็เป็นปัญหาเดิมๆ จากหมาตัวเดิมๆๆ หมาที่แดกข้าวเหนียวเนี้ย ปากมันเหนียวกันจิง กัดอยู่ได้

รู้สึก(ไม้งักปากมันหักไปประมาณ3อันแล้วนะ) กุชักหน่าย แล้วเมื่อไรจะได้เลิกใช้ ไม้งัด (เอาแบบยิงทิ้งสิ้นเรื่อง

ให้มันหายไปที)

สวัสดีพี่ๆๆอวุโสทุกท่านในบอร์ดและกราบขออภัยถ้าผมพูดแรงๆออกไป ด้วยครับ ทุกข์ใจอยากระบาย
  • เื่รื่่องก็จบแ้ล้วด้วยดีแบบว่าจบด้วยความรักความเข้าใจที่ดี
    พี่มาร์คก็เป็นคนใจดีมากใจกว้างด้วย
    ใจกว้างแบบนี้น่าัรัก ขอ f1 สักถุง2ถุงได้ป่าวคับหมดแล้วอะ
  • หลังจากดูการทะเลาะกันเสร็จ ใครอยากได้ลูกหมา ราคาเบาๆเชิญทางนี้ 0873391633 m5 f6 :o067::o067::o067:
  • :052:เข้าท่านะเนี่ย ไอเดีย เก๋ กู้ด มาก ท่าน piaggio ชิงช่วงจังหวะ ทำการตลาด:052:
  • จบซักที ดีใจด้วยครับ!:063: Happy New Year 2009 ล่วงหน้าเลยนะครับพี่น้องทู๊กท่านที่เคารพ ขอให้พี่มาร์ค พี่ยุทธ เฮียเหลียงและพี่ๆอีกหลายๆท่านที่ไม่ได้เอ่ยนาม มีความสุขมากๆนะครับ:005:
  • มารักกันดีกว่าครับพี่ๆน้องๆชาวพิทบูลใครผิดก็ช่างหัวมันเหอโทคุยกันตัวต่อตัวคนผิดก็ขอโทษเขาไปมันก็จบเถียงกันไปเสียเวลาเปล่า
    ขอให้ปีใหม่พี่น้องชาวพิทบูล มีความสุข รวยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ทั่วหน้าครับ
  • จากการตอบของคุณช้าง ท่าทางจะยังไม่จบ ยังไม่ยอมรับ ( ซึ่งก็หมายความว่าการยืนยันของพี่มาร์คยังไม่ฟันธง )
    ความจริงเป็นยังงัยนั้น ผมคิดว่าคนส่วนมากเค้าตัดสินแล้ว
    เด้กน้อยเห่อขนเพชร อย่าไปเสียเวลากับมันเลย
  • :o005:พี่มาร์ค

F1 ผมหมดแล้วอะคับ

ผมต้องไปซื้อที่หมอตั้ม นครปฐม

แต่จำมะได้ว่าอยู่ตรงไหนคับ

ใครรู้บอกผมที
  • น้องช้างครับ

พี่เข้าใจว่าเรายังเด็กและมาใหม่ ไม่มีทางทันเกมส์พวกแก่กระโหลกะลา จึงตกเป็นเครื่องมือเขา
    พวกนี้ลิ้นเลี่ยมทอง พูดหวานจนเป็นนิสัย ใครฟังก็เคลิ้ม พี่เองก็เคยเคลิ้มมาเป็นปี
    แหย่ซ้ายแหย่ขวา ชักแม่น้ำทั้งห้า ไม่เคยพูดสิ่งเลวของตัวเองและไม่เคยพูดถึงความดีของใคร
    ยกเว้นการป้อยอกันเองจนเป็นกิจวัตร พี่เองกว่าจะรู้ตัว ก็เกือบเสียเพื่อนดีๆไปเสียแล้ว
    คนดี จะไม่สนับสนุนใครให้ ทรยศเพื่อนครับ

ถ้าช้างกำลังเจอในสิ่งที่พี่บอกก็ขอให้ระวังเอาไว้นะครับ

แต่ พี่มีวิธีเช็คคนแบบง่ายๆนะครับ

เรื่องที่ช้างบอกว่า มีพี่ๆ (ตัวเฮี้ยๆ) ทางโน่นเล่าให้ฟังมา
    ไม่ว่าเรื่องอะไรก็ตามนะครับ เช่น ............. แต่พี่ก็ยังไม่อยากจะเชื่อหูนะว่า
    คนระดับนี้มันกล้าพูดถึงขนาดนี้เลยหรือ มันไม่อายปากตัวมันเองเลยหรือครับ
    และถ้ามันเป็นความจริง มาเฟีย เลวขนาดนั้น ทำไมพี่ยังยืนได้ในสังคมแห่งนี้ได้อย่างสบายละครับ
    แต่ในทางกลับกัน คนที่พูดว่าพี่ต่างๆนาๆ ถึงต้องไปตั้งชมรมคนอกหักเกาะกลุ่มกันเหนียวแน่น แต่มีสมาชิกอยู่เพียงแค่หยิบมืออย่างนั้น

และช้างแค่ถามเขาว่าถ้ามันเป็นเรื่องจริง ไม่ได้กรุขึ้นมา
    ทำไมพวกพี่ๆ ถึงไม่เอามาโพ๊สประจาณพี่ที่นี่เลยละครับ
    ที่นี่คนเข้าเยอะ จะได้กระชากหน้ากากมาเฟีย เอาให้จมดินไปเลย

เวลาถาม จ้องตาเขาด้วยนะครับ แล้วจะเห็นอะไรบางอย่าง (ที่ไม่ใช่ขี้ตาแน่นอน) ฮา...................
  • :m009::m009: สวัสดีทุกท่าน:m005::m005: งง ตามมะทันเลย มีแบบนี้ด้วยโหๆๆๆ :m020::m020::m020: ไม่รู้เอาเลยยยยยย :m033::m033:

ถือเป็นการอำลาปีเก่า สวัสดีปีใหม่

มีความสุขกับการเลี้ยงพิทบูลทุกท่านนะครับ

ปีนี้ขอทุกท่าน ทิ้งความทุกข์ ไปให้หมด

แล้วรับแต่ความสุข ในปี 2552 โดยถ้วนหน้าเด้อ สวัสดีครับพี่ น้อง

• ร้านหมอตั้มครับ เข้าไปทางหมู่บ้านประปาฯ ตรงเข้าไป เบี่ยงซ้ายตรงทางปากทางเข้าหมู่บ้าน แล้วก็ตรงไปเรื่อย ๆ อยู่ขวามือ ก่อนถึงสามแยก
  • :020: ว้าว ปั่นกระทู้ซะ

ที่เปิดเผยด้านล่างนี่เอาไว้ใช้เป็นหลักฐานอ้างอิงทั้งโจทย์และจำเลยนะครับ

ID698 คือคุณ Chang_Za
    ID1147 คือคุณ Not_Extended

IP ที่ใช้โดย Not_Extended ทั้งหมด
    [Image_17440]
    มีสอง IP คือ 117.47.8.27 กับ 117.47.129.247

IP 117.47.8.27 เทียบ IP สมาชิกทั้งหมด
    [Image_17441]
    พบสอง User ID

IP 117.47.129.247 เทียบกับ IP สมาชิกทั้งหมด
    [Image_17442]
    พบสอง User ID เช่นกัน

อันนี้ IP ของคุณ Chang_Za ทั้งวันที่ 29 ครับ
    [Image_17439]

ปล.Not_Extended นี่น่ารักนะครับใช้อีเมล mark@hotmail.com สมัครเข้ามาซะด้วย.. (พี่มาร์คแอบปั่นกระทู้เหรอพี่!!! :032:)
    ไฟล์แนบ
    ipspam.png 3K
    ipchang.png 6K
    ipnotextened.png 3K
    ipspam2.png 2K
  • :o001: เป็นไงไม่อาจรู้ใด้รู้แต่ว่า กรุณา ป๋าโรจน์ นำลูกมาใช้จับจองกันแล้ว
    :o003: ไม่รู้ทะเลาะกันเรื่องอะไร แต่ถ้าเลยวันที่ 1 ให้เริ่มสิ่งดีๆกันนะครับ ก่อนปีใหม่ด่ากันไปให้สาแก่ใจเลยทุกท่าน
  • ที่นี้ Admin เขามาเองเลย ไอ้ Changza เป็นไงหลักฐานชัด ๆ แบบนี้เมิงจะแก้ตัวอย่างไรอีกอะไอ้ควายเอ้ย ทุเรศว่ะหน้าด้านโคตร
  • ยังไงกัน อยากรู้
  • หลับ สะเนียด
    สิดหาม โลง

เเล้วผมจะโทไปบอกเรื่องโปรเเกรม ล๊อกไฟล์นะครับ
    น้ามาเฟีย
  • ลืมบอก
    ยินดีที่ได้รู้จัก เเละได้เเลกเปลี่ยนความรู้เรื่องเวป ครับ
  • อ้าวแอดมินของเราอยู่ด้วยพอดี
    เห็นช่วงนี้เป็นช่วงปีใหม่จึงไม่กล้าโทรไปรบกวน
    ช่วงนี้ยังไม่ได้ไปไหนหรือครับ

ขอบคุณท่านแอดมินที่ช่วยให้ความกระจ่างนะครับ

หมายเหตุ พี่ยังไม่ลืมสัญญานะครับ วันไหนว่างๆจะแวะเข้าไปหาครับ
    ช่วงนี้ ติดโปรเจคใหญ่อีกสองโปรเจค จึงไม่มีเวลาเข้าไปเลยครับ
    เดี๋ยววันไหนว่างๆ พี่จะพาไปต้มสุกี้ จะได้รู้จักกับเหล่าทวยเทพในบอร์ดนี้ครับ
  • http://www.krisdika.go.th/searchShowFile.jsp?path=%2Fexport%2Fnew_htdocs%2Fdata%2Flaw%2Flaw2%2F%25c771%2F%25c771-20-2550-a0001.pdf

น้ามาเฟีย ลองดูครับ
  • น้องบาส ขอบคุณมากๆครับ

ไม่อยากเชื่อว่า คนระดับนี้จะใช้เด็กเป็นเครื่องมือ
    แก่จนจะเข้าโลงอยู่แล้ว ปากบอกเคารพๆๆๆ ก็ควรเคารพกันจริงๆ ไม่ใช่สักแต่พูดให้มันดูดีไปวันๆเท่านี้

ถ้าเกิดเมื่อวานพี่ไปแจ้งความ น้องเขาจะโดนคดีอาญา ข้อหาบุกรุกและก่อการรบกวน
    ก็อยากรู้ว่าไอ้พวกกุนซือจอมวางหมากจะแก้เกมส์ให้อย่างไร
    ชักใยอยู่เบื้องหลัง พอเกิดปัญหาก็เอาตัวรอด เถียงสู้ไม่ได้ก็ออกลูกนักเลง กรรมจริงๆ

ขออภัยนะครับ ผมก็เป็นแบบนี้ละครับ มีดีมีเลว แต่ไม่ชั่วครับ

สวัสดีปีใหม่กันทุกคนนะครับ
  • ไม่ได้จะขุดหรือทำอะไรให้ใครเสียหายนะครับ

ผมขอเตือนนะครับ

ปล. น้ามาเฟีย ผมยังโหลดตัวที่ เกี่ยวกับ ล๊อกไฟล์ให้น้าไม่ได้เลยครับ ถ้าได้เเล้วผมจะมาโพสให้นะครับ

"ถ้าผมทำผมไม่หนีแน่นอนครับ ผมกล้ารับความจริง
    แล้วอีกอย่างเมื่อวานตอนที่นั่งพิมพ์ตอบโต้กระทู้นี้ ก็นั่งกินเบียร์อยู่บ้านน้องด้วยครับ
    แล้วไอพีมันจะตรงกันได้ไง ถ้าจะป่วนจริงๆ ผมไปป่วนตามร้านเน็ตไม่ดีกว่าเหรอครับ"

ถ้าใครก็ตามที่ไปใช้บริการร้านเนต เเล้วจะมากั่นเเกล้ง
    ผมจะขอเตือนไว้เลยนะครับ ว่าอย่าทำ
    เพราะกฎหมายใหม่ออกมาเเล้วนะครับว่า
    ใครก้ตามไปใช้บริการร้านเนต เจ้าของร้านเนตต้องเก็บประวัติ ลูกค้าไว้ว่าเล่นกี่โมง เลิกกี่โมง เล่นโต๊ะไหนเล่นวันไหน
    ซึ่งมันมีหลักฐานหมดเลยนะครับ

ซึ่งถ้า น้ามาเฟีย ต้องการเเจ้งความจิงๆ ไม่ว่าคนที่เเกล้งจะเล่นที่บ้านหรือเล่นที่ร้านเนต มันมีหลักฐานมัดหมดนะครับ

ถ้าร้านเนต ไม่ทำการเก็บข้อมูลลูกค้า น้ามาเฟีย สามารถเเจ้งความกับเจ้าของร้านเนตได้เลยเพราะถือว่า ไอพี ที่ถูกเก็บไว้ใน ล๊อกไฟล์ของเวป พิทบูลโซน
    มันเป็นไอพีของร้านเนต ... ที่มีการมาก่อกวน สร้างความรำคาญ ได้เลยครับ

ซึ่ง คนที่พิมพ์ --- ผมไปป่วนตามร้านเน็ตไม่ดีกว่าเหรอ --- ผมว่าคุณไปเปลี่ยนความคิดใหม่นะครับ

ผมจะบอกว่า ผมเป็นคนนอกเวปพิทบูลนะครับ เเต่บังเอิญมี ... มาให้ผมอ่าน
    ซึ่งผมก็เปิดเวปเหมือนกัน ผมเห็นการกระทำนั่นเเล้วผมยังโมโหเเทนเลย เเต่ทำอะไรไม่ได้
    ถ้าเป็นเวปของผม คนที่ทำ โดนผมเเจ้งความเเน่นอน

เเต่คนที่ทำ ยังดีที่น้ามาเฟีย ไม่ถือสา เพราะน้ามาเฟียเป็นผู้ใหญ่พอ [ ไม่ได้เเกล้งชม เพราะจากการที่คุยโทรสับกันผมว่าน้าเป็นผู้ใหญ่พอ ]

ผมนับถือน้าๆทุกท่านในที่นี้ทุกๆคนนะครับ
  • ไม่ได้จะขุดหรือทำอะไรให้ใครเสียหายนะครับ

ผมขอเตือนนะครับ

"ถ้าผมทำผมไม่หนีแน่นอนครับ ผมกล้ารับความจริง
    แล้วอีกอย่างเมื่อวานตอนที่นั่งพิมพ์ตอบโต้กระทู้นี้ ก็นั่งกินเบียร์อยู่บ้านน้องด้วยครับ
    แล้วไอพีมันจะตรงกันได้ไง ถ้าจะป่วนจริงๆ ผมไปป่วนตามร้านเน็ตไม่ดีกว่าเหรอครับ"

ถ้าใครก็ตามที่ไปใช้บริการร้านเนต เเล้วจะมากั่นเเกล้ง
    ผมจะขอเตือนไว้เลยนะครับ ว่าอย่าทำ
    เพราะกฎหมายใหม่ออกมาเเล้วนะครับว่า
    ใครก้ตามไปใช้บริการร้านเนต เจ้าของร้านเนตต้องเก็บประวัติ ลูกค้าไว้ว่าเล่นกี่โมง เลิกกี่โมง เล่นโต๊ะไหนเล่นวันไหน
    ซึ่งมันมีหลักฐานหมดเลยนะครับ

ซึ่งถ้า น้ามาเฟีย ต้องการเเจ้งความจิงๆ ไม่ว่าคนที่เเกล้งจะเล่นที่บ้านหรือเล่นที่ร้านเนต มันมีหลักฐานมัดหมดนะครับ

ถ้าร้านเนต ไม่ทำการเก็บข้อมูลลูกค้า น้ามาเฟีย สามารถเเจ้งความกับเจ้าของร้านเนตได้เลยเพราะถือว่า ไอพี ที่ถูกเก็บไว้ใน ล๊อกไฟล์ของเวป พิทบูลโซน
    มันเป็นไอพีของร้านเนต ... ที่มีการมาก่อกวน สร้างความรำคาญ ได้เลยครับ

ซึ่ง คนที่พิมพ์ --- ผมไปป่วนตามร้านเน็ตไม่ดีกว่าเหรอ --- ผมว่าคุณไปเปลี่ยนความคิดใหม่นะครับ

ผมจะบอกว่า ผมเป็นคนนอกเวปพิทบูลนะครับ เเต่บังเอิญมี ... มาให้ผมอ่าน
    ซึ่งผมก็เปิดเวปเหมือนกัน ผมเห็นการกระทำนั่นเเล้วผมยังโมโหเเทนเลย เเต่ทำอะไรไม่ได้
    ถ้าเป็นเวปของผม คนที่ทำ โดนผมเเจ้งความเเน่นอน

เเต่คนที่ทำ ยังดีที่น้ามาเฟีย ไม่ถือสา เพราะน้ามาเฟียเป็นผู้ใหญ่พอ [ ไม่ได้เเกล้งชม เพราะจากการที่คุยโทรสับกันผมว่าน้าเป็นผู้ใหญ่พอ ]

ผมนับถือน้าๆทุกท่านในที่นี้ทุกๆคนนะครับ

ปล. น้ามาเฟีย ผมยังโหลดตัวที่ เกี่ยวกับ ล๊อกไฟล์ให้น้าไม่ได้เลยครับ ถ้าได้เเล้วผมจะมาโพสให้นะครับ
  • CH@NG_Z@

Group: Members
    Member No.: 415

post 30 ธ.ค. 51, 12:00:47 PM
    Reply #66

สวัสดีตอนเที่ยงครับทุกท่านที่เคารพ

สุดท้ายผมก็โดนบีบออกมาจากสังคมหนึ่งจนได้
    และกลายเป็นจำเลยสังคมไปซะงั้น
    โดนด่าเสียคนเลยครับ ไม่คิดเลยคนที่กล้าเปิดเผย จริงใจกลับทุกคน
    สุดท้ายจะได้รับการกระทำแบบนี้ ทั้งๆที่หลายๆคนก็เตือนแล้ว
    ยังมาว่าผมโดนคนนั้นคนนี้จูงจมูก หลอกใช้งาน ทั้งๆที่ผมทำของผมเอง
    เพียงเพื่ออยากรู้ว่าการให้เกียรติคนอื่นมันผิดตรงไหน
    เป็นเพราะแค่ผมเข้าเล่นทุกบอร์ดและให้เกียรติทุกท่าน
    กลับต้องมาเจอแบบนี้ รู้สึกน้อยใจลึกๆครับ
    แต่ผมคิดได้ว่าค่าของคนอยู่ที่ผลของการกระทำครับ
    เพราะฉนั้นผมคงต้องเลิกเข้าบอร์ดนั้นเข้าบอร์ดนี้โพสตอบไปซะทุกบอร์ด
    แล้วเอาเวลาทั้งหมดทำกิจกรรมในสิ่งที่เราคิดว่าทำแล้วมีความสุขดีกว่าครับ
    สุดท้ายนี้ผมเสียใจครับกับสิ่งตอบแทนที่ผมคิดว่าคนที่จริงใจและเปิดเผยอย่างผมจะได้รับ

ด้วยความเคารพครับ ขอบคุณครับ แค่อยากระบาย

**ตอนนี้ผมไม่ทุกข์ใจครับ ผมสบายใจดี ที่ผมบอกอย่างนี้ เพราะผมไม่ต้องการกำลังใจจากทุกท่าน**
    เดี๋ยวจะมีคนหาว่าผมโดนจูงจมูก โดนหลอกใช้อีก ผมโดนคนเดียวสบายใจกว่า ดึงคนอื่นเข้ามาเกี่ยวข้อง

--------------------
    KHON KAEN AMERICAN PITBULL TERRIER TEAM

ไปเจอมาค่ะ อ่านแล้วไม่รู้จะบรรยายยังงัย

ไม่รู้จะนิยามคนคนนี้ว่ายังงัยดีเลยค่ะ

ลูกผู้ชายจิงเล้ยย
  • หลังฐานอีกอันละกันครับจะได้มัดแน่นๆหน่อย

• จบๆๆ พี่มาร์คเกมส์ตัวจริง อิอิอิอิ

ช้าฃซ่าหมดราคา แล้ว นึกมาเกมส์ ที่ ถุย

อย่าไปโทษคนอื่นเลย ช้างซ่า คุณ ไม่ซ่าสมชื่อว่ะ

คุณต้องโทษตัวเอง....
  • จากการวิเคราะห์ของผมแล้วน่าจะเล่นร้านคอมที่ขอนแก่นนี่หละครับ ผมไปเจอ IP เหมือนกัน ขายแอมเวย์อยู่
    พอดีเจออีเมล์ เลยเข้าไปในฮิ5 ก็อยู่ขอนแก่นครับ อะไรจะบังเอิญขนาดนี้ คนแกล้งพี่ช้างน่าจะอยู่ขอนแก่นนะ
  • ช้างเลิกไร้สาระ ตีหน้าเศร้าเล่าเรื่องเท็จเถอะครับ
    หยุดแต่งนิยายน้ำเน่าได้แล้ว ไม่มีใครเขาบีบคุณหรอก คุณทำตัวคุณเองทั้งนั้น

บอร์ดนี้ไม่เคยบีบใคร ทุกคนเข้าเล่นได้อย่างเสรี และกลับนิยมชมชอบเสียอีกสำหรับคนจริง
    อย่าเอาขี้มาป้ายคนอื่นครับ สังคมนี้มันแข็งแรงเกินกว่าที่เด็กเลี้ยงแกะอย่างคุณจะมาแฝงตัวอยู่ได้ครับ

จากนี้ไปคิดแล้วหรือยังว่าต่อไปจะทำอย่างไร จะเหลือที่ยืนในสังคมนี้อีกหรือเปล่า
    มาบอร์ดนี้ขายคนบอร์ดโน้น ไปบอร์ดโน้นขายคนบอร์ดนี้ แล้วใครจะกล้าคบคุณวะ
    คนเขารู้กันทั้งบางแล้วว่าคุณเป็นคนอย่างไร หากใครยังคบกับคุณก็สุดยอดแล้วละ

แถมให้อีกหน่อยตอกตะปูปิดฝาโลงเลยก็แล้วกัน
    เมื่อการให้อภัยมันไร้คุณค่าก็อย่าเอามันเลย สงสัยผมให้อภัยคุณง่ายเกินไป
    เอาแถมให้อีกหน่อย อยากรู้กันไหมว่า Master Ghost คือใคร ???
    ไฟล์แนบ
    Chang1.jpg 46K
    untitled3.jpg 39K
    untitled1.jpg 50K
  • 5555+
    จบข่าวเจอสองเด่งเลยทีนี้
    เค้าอุตส่าให้อภัยแล้ว
    ยังดึงดันอยู่อีกโถ่ๆๆๆๆๆถ้าออกมาขอโทษคำเดียวก็จบอย่างสวยงามแล้วครับ
    แมนด้วยผมว่า
  • โอ่ยยย โอ่ยยย โอ่ยยย พอแล้วคร้าบบโผ๊มมม
    แฟนคลับพี่ช้างรับไม่ด๊ายยยยย เล่นประจานซะหมดเลย
    แล้วพี่ช้างของกรูจะเอาหน้าไปมุดอยู่ที่รูตูดหมาตัวไหนได้ละเนี่ย

นึกออกแล้วพี่ช้าง กลับไปขอความเห็นใจจากอีกที่นึงดีกว่า
    ที่นั่นพูดจาเพราะไม่ด่าพี่ช้างด้วย ไปกันเถอะเราพี่ช้าง เราทำเหี้ยเขาเสือกจับได้
    ผมบอกพี่แล้วให้พี่ตั้งใจเรียนโดยเฉพาะวิชาคอมพ์เนี่ยพี่เล่นเรียนแค่ 0 กะ 1 แล้วพี่บอกเป็นเทพเดี๋ยวจะออกสเตปให้ดู
    แล้วเป็นไงเขาจับได้ขายขี้หน้า แต่ไม่เป็นไรสู้โว๊ยยพี่ช้างง เรากลับไปเลียแผลก่อนพี่ไปเรียนเพิ่มมาเยอะๆนะแล้วมาออกสเตปใหม่
    ไปกันเถอะเรา
    ด้วยความเคารพครับโผมมมมมมม เย้ เย้ เย้
  • :o002:แย่มากครับ ทำผิดแล้วไม่ยอมรับผิด ปากแข็งแล้วยังจะออกนอกเรื่องอีก ตอนนี้คุณรู้สึกว่าคุณเป็นผิดใหม เปิดหน้าชนแบบไหนเล่นซะหลายชื่อ :o029:ผมอายแทนครับ นี้หรือคือนังเลง:o004:
  • ไปตามหา มาสเตอร์โกสต์มา มันตั้งกระทู้ทิ่มป๋าโดยตรงเลยนี่หว่า :m125:
    สาดเอ๊ยย แล้วบอกไม่มีใครบงการ:m105:
  • หาซื้อผ้าถุงหรือยังคุณช้าง
  • :o010:ยาวนานเลย........................ตามดู กัน ....หนังชีวิต

แต่จะ ข้ามปีไหมนะ:o005:
    ไฟล์แนบ
    IMG0446A10.jpg 33K
  • เอาไปแค่สามชื่อก่อน ยิ่งค้นยิ่งเจอ

ผมบอกแล้วงัย ของแบบนี้ต้องดูกันยาวๆ
    อย่าดูกันที่คำพูด ให้ดูที่การกระทำ
    อย่าดูแค่ยศหรือตำแหน่ง
    ประเภทหวานจ๋อยมาเลย ต้องระแวงไว้ก่อน
    เพราะเจอมาเยอะ เจ็บมาเยอะ

ความสุภาพกับการให้เกียรติ ไม่มีใครไม่ชอบหรอกครับ

แต่ ..... ความสุภาพอย่างจริงใจ กับการดัดจริตเพื่อสร้างภาพ ..... มันแตกต่างกันครับ :030:
  • ผิดแล้วรับ ยังน่าให้อภัย แต่ผิดแล้วไม่รับ หรือ รับเพราะโดนจับติด อันนี้ นิสัยนักเลง แถวไหนวะเนี่ย.
  • ฉุนโว้ย....กลับบ้านเฮาเร้ว ปี้ช้างซ่าฮ่าๆๆ อุตส่าห์โชว์โง่เอ๊ยม่ายช่ายดิ่ โชว์พาวซักกะหน่อยดั๊นมาโดนมาเฟียจับไต๋ได้ฮาาาาา อายเค้าชิบหายเรยพี่น้องคับ เคี๊ยกๆๆๆๆๆๆ กรูหนอกรู หม_ยเพิ่งจะงอกเต็ม เพิ่งได้ปล่อยผมยาวก็โดนสอยร่วงซะแว้วววว กร๊ากกกกกกกกขายขี้หน้าไอ้พวกขี้ข้ามียศถาบรรดาศักดิ์ดากๆ เจรงเรย หุหุหุหุหุ ป่านนี้กำลังเลียดากเอ๊ยม่ายช่ายสิ เลียแผล ให้กันอยู่มั๊ง กรูละอายแทนอย่างจริงใจ

ปล. เที่ยงนี้ท่านซดกกาแฟอ๊ะยัง สงสัยเมื่อเช้าคงเดือดจัดกาแฟขมเรือล่มเครื่องบินตกกระดานดำร่วงใส่ตีน...อ่ะจ๊าก

ด้วยความเคารพ(อีกที...เดี๋ยวหาว่าไม่เนียน5555)

จากผีเก่าแก่ฮ่ะ
  • หวังว่ากระทู้นี้คงเป็นกระทู้ส่งท้ายปี ที่ทำสถิติคนเข้าชมสูงสุดในระยะเวลาอันสั้น

หากเปรียบชีวิตคือการเดินทาง คุณค่าของการเดินทางไม่ใช้เป้าหมายที่เราสามารถไปถึง
    แต่มันอยู่ที่ ประสบการณ์ระหว่างการเดินทาง ว่าเราได้ผ่านอะไรมาบ้างมากกว่า

ผมขอให้คำยืนยันและความมั่นใจไว้ตรงนี้อีกครั้งว่า
    สังคมของเรามีรากฐานแข็งแกร่งเกินกว่านักอุดมการณ์จอมปลอมจะแฝงตัวเข้ามายุยงปลุกปั่นต้องนานแล้วครับ
    ตลอดระยะเวลาที่ผ่านมา ทั้งทุกข์ สุข สมหวัง ดีใจ เสียใจ เราต่างเรียนรู้ ศึกษา เผชิญ กับอุปสรรค์มาแล้วทุกรูปแบบ
    ฉะนั้น ทุกท่านที่ยังโลดแล่น อยู่ได้ในบอร์ดนี้คิอของจริง ครับผม

ขอส่งท้ายปีเก่า ต้อนรับปีใหม่ และขอส่งความสุขสวัสดีไปยังพี่น้องชาวพิทบูลทุกคนครับ
    ไฟล์แนบ
    Ply-Jumpui.jpg 50K
  • :o003:จับตั๊กแตนได้บางรึยังครับพี่ (ถ้าขี่ช้างแบบนี้)
  • เขาเรียกขี่ช้างเสริมบารมีครับท่าน ฮ่าๆๆๆ

สงสัยปีนี้จะโชคดี ได้ขี่พลายจำปุย อายุ 39 ปี
    ช้างที่งาสวยที่สุดของศูนย์อนุรักษ์ช้างไทยครับ
  • รูปนี้หน้าเหมือน หนุ่ย อำพลเลยท่านมาร์ค 55555

ผีเก่าแก่
  • ไอ้ช้างน้อย ไหนบอกตัวเองนักเลง นี่หรอนักเลง ฮ่าๆๆ
    ไอ้นี่มันเคยลงรูปที่ไหนซักแห่งนี่แหละ ผมว่าผมเคยเจอมันอยู่

อยู่ขอนแก่นหรอไอ้ช้างน้อย
    มาม่ะ เด็กค่ายศรี ซอย 5 หน้าแฟลต รอตอนรับอยู่น่ะ ไอ้ช้างน้อย

555
  • อ่านไม่ไหวว่ะพี่น้อง ใครรู้ลึกๆช่วยโทรมาเล่าให้ฟังหน่อยว่ะ กรูจะไปทำงานล่ะ วันนี้เสียเวลาอยู่ตรงนี้นานมาก โถ่!พี่นะพี่เมื่อวานโทรไปสวัสดีปีใหม่ทั้งที ไม่เล่าให้ฟังเลยอ่ะ แล้วแบบนี้ผมจะตามมันทันได้ไงว่ะ

เหลียงเดี๋ยวนี้มึงเป็นกรรมการกะเค้าด้วยเหรอ แมนว่ะสาดดดดดด!

ถึงไอ้น้องช้าง พี่บอกเอ็งแล้วว่าอย่าไปยุ่งกะเจ้าที่เจ้าทางเค้า คุณมึงก็ไม่เชื่อกรู เย้!
    ไฟล์แนบ
    a115466.gif 40K
  • เนื่องจากผมไม่เข้าใจในบางอย่าง ว่าทำไมเวลาเราให้เกียรติคนอื่น แล้วทำไมเขาไม่ต้องการรับเกียรตินั้น
    แล้วยังมาว่าผมดัดจริตบ้าง ว่าผมเสแสร้งบ้าง ว่าผมตอแหลบ้าง ว่าผมอยากดังบ้าง
    ถ้าคนที่ได้รู้จักผมจะรู้ว่าไม่มีอันไหนเลยที่เป็นเรื่องจริง ผมจึงได้แต่อ่านไปขำไป
    ผมไม่เข้าใจจริงๆครับ แต่ผมไม่ซีเรียสนะครับ ที่มาเล่าให้ทุกท่านฟัง เป็นเรื่องขำๆครับ
    เพราะสำหรับผมมันเป็นเรื่องที่แปลกมาก เมื่อเราให้เกียรติคนอื่น แต่เขาไม่ต้องการเกียรตินั้น
    ถ้าผมทำให้ผู้ใหญ่ที่ผมเคารพนับถือ ท่านใดไม่สบายใจ ผมต้องกราบขออภัยด้วย
    ในตอนนี้ผมหยุดตอบโต้แล้วครับ แต่ผมยังคงติดตามกระทู้นั้นอยู่ทุกวัน
    แล้วผมหวังในใต้จิตใจลึกๆ สักวันหนึ่งคงจะมีโอกาสได้เจอตัวบุคคลที่ไม่ต้องการได้รับการให้เกียรติจากผม
    แล้วเมื่อนั้นบุคคลท่านนั้นอย่ามาเรียกร้องการให้เกียรติผู้ใหญ่ การเคารพผู้ใหญ่จากผมเป็นเด็กอมมือ ก็แล้วกันครับ
    เอาเป็นว่าที่อธิบายมาซะยาว อยากให้ทุกท่านที่เคารพได้รับรู้ว่า
    ผมไม่ได้ไปหาเรื่องใครเขาไปทั่ว ผมก็อยู่ของผมดีๆ ให้เกียรติทุกท่าน ไม่ว่าจะเด็กหรือผู้ใหญ่

ด้วยความเคารพทุกท่านครับ หวังว่าทุกท่านคงเข้าใจในจริงที่ผมทำอยู่ ขอบคุณครับ
  • มึงตั้งกระทู้สวัสดีปีใหม่มาคนตอบแทบไม่มี
    เขาไม่อยากเอามือไปจิ้มขี้ว่ะ มึงไม่สังเกตุเหรอ
    มีแต่คนรังเกียจมึง มึงคิดดูเอาเองนะ
    ท้าให้เปิดไอพีเลย เปิดไอพีเลย
    พอเปิดปุ๊บหายไปเลยสาดด
    แล้วยังเสือกหน้าด้านมาตั้งกระทู้สวัสดีปีใหม่ ถุย !ถุย !ถุย !
  • อ้าว! นี่ตกลงว่าลิเกเลิกซะงั้น ยังไม่รู้เรื่องกะเค้าเลย ว้าเซ็งเลย!
    ไฟล์แนบ
    q35086.jpg 35K
  • ประโยคนี้ใช่การขู่หรือไม่???

แล้วผมหวังในใต้จิตใจลึกๆ สักวันหนึ่งคงจะมีโอกาสได้เจอตัวบุคคลที่ไม่ต้องการได้รับการให้เกียรติจากผม
    แล้วเมื่อนั้นบุคคลท่านนั้นอย่ามาเรียกร้องการให้เกียรติผู้ใหญ่ การเคารพผู้ใหญ่จากผมเป็นเด็กอมมือ ก็แล้วกันครับ

ตรงนี้ที่พูดว่า
    เอาเป็นว่าที่อธิบายมาซะยาว อยากให้ทุกท่านที่เคารพได้รับรู้ว่า
    ผมไม่ได้ไปหาเรื่องใครเขาไปทั่ว ผมก็อยู่ของผมดีๆ ให้เกียรติทุกท่าน ไม่ว่าจะเด็กหรือผู้ใหญ่

แล้วกระทู้นี้ใครเป็นคนตั้ง ???
    http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=2105&page=1#Item_33

แต่ Master_Ghost กับ Chang_Za คือคนเดียวกัน
    และโทร 086 354 1175 เป็นเบอร์ของใคร

เดี๋ยวจัดให้ อย่าร้องก็แล้วกัน !!!
  • ช้างซ่า เป็นประธานชมรมพิทบูลขอนแก่น ข่าวนี้จริงหรือไม่ ?
  • กราบเรียนทุกท่านที่เคารพครับ อย่าว่าอะไรพี่ช้างผมอีกเลยนะครับ ตอนเด็กๆพี่ช้างของผมก็เจออะไรมามากพอแล้ว ทั้งโดนถั่วดำ ทั้งถูกบังคับให้เลียจิ๋มหมา พี่ช้างของผมเลยเพี้ยนๆไปหน่อย พี่ช้างของผมเค้าบอกว่าโตขึ้นจะเป็นนักเลงให้ได้จะได้ไม่มีใครมารังแก ตอนนี้ก็ได้เป็นสมใจเค้าแล้ว(เป็นนักเลงฆ่าไก่ชนอะครับ) ผมไปก่อนนะครับพอดีแม่เรียกบอกให้ไปช่วยพี่ช้างขายไก่ย่างแล้วครับ ด้วยความเคารพอย่างสูง ดื่มกาแฟให้อร่อยนะครับทุกๆท่าน