ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สุขสันต์วันเกิดครับจารย์ตี๋ๆๆๆๆ
  • สุขสันต์วันเกิดครับจารย์ตี๋ เบตง คนเดือน 10 เหมือนกัน 555 สุขสันต์วันเกิดครับ จารย์ตี๋ ขอให้มีความสุข ความรุ่งเรือง ไม่เจ็บ ไม่จนตลอดกาล ครับ จารย์ตี เกิดวันติดกันซะด้วยย 20-21
    ไฟล์แนบ
    b91b4f6d.jpg 115K
  • Happy birth day ครับทั่น
  • HBD ท่านตี๋ ขอให้มีความสุข ร่ำรวยเงินทองไหลมาเทมาครับ แข็งแรงตลอดไปครับ

กลุ่ม " Spirit Of Pits " ศรีสะเกษ
  • :017: โห เข้าบอร์ดมาเห็นกระทู้นี้ ตกใจเลย พี่ เล่นโพสเปิดกระทู้เลยอ่ะ
    ขอขอบคุน พี่ จุ้ย พี่ มาร์ค พี่ พิทบูลไล้ฟ และ กลุ่มพิทศรีสะเกษ
    ตื่นเช้ามาไปใส่บาตรตามปกติ และ รู้สึกได้ถึงความสุขและโชคดีมากที่ได้เกิดเป็นลูกหลานของ ท่านตถาคต ผู้ประเสิรฐ
    พรสิ่งใดที่ทุกท่านให้มาผมขอให้ย้อนกลับไปหาทุกท่านเป็น ร้อยเท่า พันทวี และหากเป็นไปได้ขอให้พรนั้นไปถึงพ่อแม่พี่น้องและทุกๆท่านที่กำลังเดือดร้อนจากปัญหาอุทกภัย ณ ตอนนี้ด้วยครับ สาธุ
    ด้วยจิต คารวะ
  • happy birthday คับ อย่าเจ็บ อย่าจน มีแรง ดึ๊กๆ....:035:
  • ตี๋เป็นครูสอนหนังสือเหรอครับ หรือเป็นอาจารย์ใบ้หวย มีความสุขมากๆน่ะ
  • เย้ยยยย..แก่ไปอีกปีแล้วนะสุดเท่ห์ แห่งเบตง ยังไงก็ขอให้มีความสุขมากๆ มีเงินมีทองทั้งงานประจำ งานอดิเรก
    แล้วอยู่งที่ ตี๋ยุทธ ว่านั้นแหละ ฉึกๆ
  • happy birthday ค่ะ พี่ตี๋ มีความสุขมากๆนะคะ .. หล่อไม่ต้องแระ รวยๆๆๆๆๆค๊า อิอิ
    ไฟล์แนบ
    DSC04520.jpg 99K
  • HBD. ครับพี่ตี๋:036::036::036:
  • ขอขอบคุน เสี่ย ยุท สุดหล่อ เฮียเหลียง จอนห์นี่ พี่ บิว BB น้องหวาน สุดสวย พี่ วัตน์ 0108 ทหารอากาศใจดี มีแฟนสวย นามว่าพี่ เบญ มากๆครับ.
    เฮีย เหลียง ครับ ผมไม่ได้เป็น อาจารย์ อะไรทั้งนั้นครับพี่ ผมก็งงๆ ทำใมพี่แกชอบเรียกผมว่า อ.ตี๋
    ไฟล์แนบ
    REDNOSE_B_NEW11.jpg 55K
  • HBD ครับ ที่เจ็บให้หายไป ที่ใหญ่ให้คงเดิมน่ะครับลูกพี่
  • มีความสุขมากๆคับ..พี่ตี๋:008:
    กิจการก้าวหน้ารุ่งเรืองคับ:008::008::008:
    ไม่เจ็บไม่ไข้นะคับ..........แข็งๆๆๆๆๆๆๆ แรงนะพี่:035::036:
  • HBD ด้วยครับ
  • มีความสุขมากๆ พี่ แล้วอย่าลืมจัดเรดโนส ตัวใหม่เป็นของขวัญให้ตัวเองด้วยครับ
  • ขอบคุน เอก รัตภูมิ ผู้ซึ่งผมรู้สึกถูกคอตั้งแต่แรกที่ได้คุย
    ขอบคุน แกละ น้องที่เพิ่งจะได้คุยกันจริงๆจังๆ มีหมาสวยยยย ........ ดี วัน คือคำตอบ ลองถาม ว่าน ดูนะ
    ขอบคุน TU_ONE_POINT ครับ
    ขอบคุนโดม นอกจากหน้าตาหล่อแล้ว เสียงยังหล่อ อีกด้วย.......... คิดว่าคงอีกไม่นานครับ ถ้าไม่มีอะไรผิดพลาด
    :063: :060: :065:
  • HBD พี่ตี๋สุขขีๆๆ ขอให้ได้เจอลูกชายตัวใหม่ที่ถูกใจเร็วๆๆ
  • HBD ขอ ให้มีความสุขตลอด ไป คับ รวยๆๆๆ ยิ่งๆๆ ขึ้น
  • http://www.youtube.com/watch?v=n3I9LtEoX2o&feature=related

สุขสันต์วันเกิดนะครับคุณตี๋ :035: :015:
  • ถึงไม่รู้จักเพ้เขาแต่ก็ สุขสันวันเกิดครับเพ้
  • เบิร์ทเดย์ เจ้าของกระทู้ ด้วยนะครับ รวย ๆ แข็งแรง ได้หมาถูกใจไวๆนะครับ

ขอบคุน ครับ เล็ก เจอร์เจ้น เรายังต้องดวลกันเรื่อง หมากล้าม นะท่าน :013:
    ขอบคุน คุณ kit_nsw มากๆครับ
    ขอบคุน ท่านโจ เมื่อไหร่จะมาเยือนบ้านผมครับท่าน
    ขอบคุน น้อง matao ตอนนี้เรารู้จักกันแล้วนะครับ
    :063: :006: :065:
  • happy birthday มีความสุขมากๆนะพี่ ผมมาช้าไปหน่อยนะครับ
  • สุขสันต์วันเกิดท่านเจ้าของกระทู้ด้วยครับ :035:

วันนี้ซื้อของกินอร่อยๆให้แม่ด้วยนะค๊าบ :015:

ใหท่านทั้งสองมีความสุขมากๆคับ :005:
  • เอ้าวันเกิดของ ตี๋เองหรือ นึกว่าอาจาร์ยไหน ซะอีก

สุขสันต์วันเกิดครับ อาจจะช้าไปหน่อยแต่ก็คงไม่สายไป

ก็ขอให้ ครอบครัวมีความสุข อย่า เจ็บ อย่า จน

ทำอะไรให้ประสพผลสำเร็จ เจริญยิ่งๆ ขึ้นไป
  • ตกลง เกิดวันไหนนะ นายหัวตี๋ 20 หรือ 21
    วันเกิดก็ ขอให้ ใหญ่......ยาวๆๆๆนะ

ใหญ่..เป็นใหญ่เป็นโต
    ยาว...อายุยืนยาวนะจะ รักษาสมรรถภาพด้วยนะ
  • ขอขอบคุน เฮียใหญ่ พี่ใหญ่ ใจดี ของวงการ มากๆเลยครับเฮีย แต่ เอ่อ คือ เฮีย หมายถึง อย่าเจ็บ อย่าจน ใช่ป่ะครับ :015::013:
    ขอบคุน พี่เอกสุพรรณ มากๆครับ
    ขอบคุน ท่าน เอ ไทม์ ด้วยนะครับ
    พรที่ทุกท่านให้มาผมขอให้ย้อนกลับไปหา พี่ๆน้องๆเพื่อนๆทุกท่านด้วยนะครับ :036:
  • ขออภัย โอน่าอายอย่างยิ่ง :m045::m045::m045::m045:

สุขสันต์วันเกิดครับ อาจจะช้าไปหน่อยแต่ก็คงไม่สายไป

ก็ขอให้ ครอบครัวมีความสุข อย่า เจ็บ อย่า จน

ทำอะไรให้ประสพผลสำเร็จ เจริญยิ่งๆ ขึ้นไป ครับผม
  • :o030:ผมก็นึกว่า อาจารย์ตี๋ที่ไหน ที่แท้พี่ตี๋เรานี่เอง
    สุขสันต์วันเกิดนะครับพี่ ขอให้สุขภาพแข็งแรง ทั้งคนทั้งหมานะพี่:o032:
  • :m097::m097::m097:
  • คร้าบ ขอบคุน เฮียใหญ่ มากๆ อีกครั้ง ครับ
    ขอบคุน เดี่ยว ลำปาง
    ขอบคุน ท่าน แบ้ดบอย พิษโลก ด้วยครับ
  • สงสัยมาหาดใหญ่เที่ยวหน้าต้องฉลองวันเกิดย้อนหลังซะแล้ว

เสื้อพอดีว่าพ่อกลับไปแล้วเมื่อเช้าแต่เอกลืมฝากไป ถ้ายังไงเดี๋ยวฝากรถตู้ไปแล้วจะโทรบอกน่ะครับ และของว่านจะให้ผมส่งยังไงรบกวนพี่บอกว่านโทรหาผมด้วยครับ
  • รับทราบ ท่าน เดี๋ยวบอกว่านให้ครับ