ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

PHITSANULOKE PITBULL TEAM พิทบลู พิษณุโลก
  • ไปไหนกันหมดไม่มีใคร มาปลุกบ้านเราเลย:o034:

เพื่อนคี ทามมะดา จะปลุกทุกวันๆนี้ทามมัยไม่ปลุกนะ :o013:
  • พี่ หล้า เดว ผม จะ เอา ตังร์ ปัย ซื้อ ตอร์เรส คัฟ พี่................55+

ขอ แซว นิส นึง.....................รองบ๊วย!!.....
  • บูม....ซันนี่ เปง งัย บ้าง.....
  • ตอนนี้ ทางศูนย์ ดีวัน กำลังดูว่าเมื่อไรฮีท ซันนี่ มันจะจาง ถ้าจางเมื่อไร

โดนเสียบแน่นอนคับ เพื่อน ถ้าเพื่อนสนใจ โทมาคุยกัน
  • แก้ข่าว..จากท่านประธานบอย ไม่ได้เป็น Dj.แล้วครับ เคยจัดรายการเมื่อก่อน แต่ตอนนี้ทำแต่รายการวิทยุ (No Dj.) Fm.108 ลูกทุ่ง เรดิโอ กับ Fm.90.75 คาเฟ่ เรดิโอ (สตริง+สากล เก่าๆ No Dj. เหมือนกัน) แต่ยังมีทีมงานดีเจ.อยู่ เอาไว้รับงานพิธีกร งานอีเวนท์ เผื่อโอกาสหน้ามีงานมิทติ้ง หรือกิจกรรมอะไรของชาวพิทบูล ให้น้องๆDj.ไปช่วยได้ครับ หรือถ้าใครคิดว่าหน้าตาดี อยากเข้าวงกาบันเทิง บอกได้ครับ มีเพื่อนทำโมเดลลิ่ง อยู่กรุงเทพฯ แต่อย่างน้อยต้องหล่อประมาณท่านประธานหรือน้องบูมนะครับ ..ฮา จะได้ลงสันปกหนังสือ อาณาจักรสัตว์เลี้ยงได้. เกือบลืม ตอนนี้ผมเขียนบทความลง อาณาจักรสัตว์เลี้ยงอยู่นะครับ หากใครมีอะไร กิจกรรม ข่าวสารชมรม หรือมีลูกหมา ฝากลงได้ครับ Bombe. เลี้ยงหมาอยู่แถวไหนครับ ว่างๆจะขอไปชมครอกเดียวกับเจ้าโซโลหน่อย แต่ที่บางระกำตรงตีนสะพาน เห็นแล้วครับ สวยดี รูปร่างออกสปอทๆหน่อย. เคยไปดูหมาแดงของ บูม สวยดีครับ นิสัยดีด้วย เลี้ยงหมาผมเน้นนิสัยด้วยครับ ที่บ้านมีเด็กๆจะได้ไม่มีปัญหา ไม่แน่เมียเผลอ อาจจะจองลูกหมาของบูมสักตัว เดี๋ยวว่ากันครับ.........(โทษทีครับ..เขียนสั้นๆไม่ค่อยเป็น..นานๆเข้า)
  • พี่ กรม ขอเบอร์หน่อยดิพี่..เผื่อมีไรจะได้โทรไปหาพี่ได้ครับ..
  • เคยให้นามบัตร ท่านประธานาธิบดีบอยไปแล้วนี่ครับ สงสัยไอ้ 2 ตัวเล็ก กัดเล่นไปแล้ว เอาไปใหม่ครับ 087-306-1560 ปกติไม่ค่อยให้เบอร์ผ่านเน็ต กลัวผู้หญิงโรคจิตโทรมากวน (ชอบ) ไปทำงานก่อนละครับ พี่น้อง.. พิทบูล' พิด'โลก....ว่างๆตอนเย็น เดี๋ยวชวน บอยไปหาบูมหน่อยครับ ถ้าบอยว่าง...
  • จัดไปอย่าให้เสียคับ พี่กลม ถ้าสนใจเดี๋ยวหลังไมล์ เลยคับ พี่ ฮ่าๆๆๆๆๆ

ว่างๆก็มาเที่ยวหาน้องบ้างนะคับ เหมือนที่พี่บอยบอก จะได้ปรึกษาหาความรู้คับ

ผมเห็นพี่ชอบหมาผมๆก็ดีใจมากคับ เราทำให้คนที่กลัวหมาได้รู้ว่าหมาพันธุ์นี้ไม่ได้ดุร้ายอย่างที่คิดคับ

และตอนนี้ในหมู่บ้านผม เด็กๆ แม่งแทบจะเดินมาตบหัวหมาผมเล่นแล้วคับ ใจมันดีเกินคับ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • มาให้ได้นะคับ จะรอคับ(แต่กลัวฝนนะสิคับ)

:062:
  • เออวะพี่ ลืมโทษที่อยู่ในลิ้นชัก
  • ...คงไม่ได้จัดงานประกวดแล้วคะ...
    ...เวลาเตรียมงานไม่ทัน...
    ...แต่รับรองว่างานใหญ่คะ...
    ...และวันที่ 10 ตรงกับวันคลองถม คนที่มาชมพิทบูลรับรองมหาศาลแน่นอนคะ..
    ...มาแล้วไม่ผิดหวังแน่นอน ผู้ที่สนใจมาร่วงงานติดต่อจองบูธ บูธละ 1000 บาท พร้องโต๊ะจีน
    1. เปิดงาน 16.00 น.
    2. 16.30 น.- 17.20 น. 4 บูธแรก นำสุนัขโชว์บนเวที บูธละ 10-15 นาที พร้อมรับถ้วยและโบว์ที่ระลึกสำหรับเจ้าของและพิทบูล
    3. คั่นโชว์ด้วยการแสดง โคโยตี่
    4. 17.45 น.- 18.30 น. บูธที่ 5-8 นำสุนัขโชว์ บูธละ 15 นาทีเช่นกัน พร้อมรับถ้วยและโบว์ที่ระลึกสำหรับเจ้าของและพิทบูล
    5. คั่นด้วยการแจกรางวัลตอบคำถามจากผู้ที่มาร่วมงาน และแจกรางวัลจากหางบัตร
    6. 19.00 น. - 19.40 น. บูธที่ 9-12 นำสุนัขโชว์ บูธละ 15 นาทีเช่นกัน พร้อมรับถ้วยและโบว์ที่ระลึกสำหรับเจ้าของและพิทบูล
    7. 19.50 น. ชมสุนัขตามบูธ คณะจัดงาน
    8. 20.30 น. แจกรางวัล Best in Show สำหรับสุนักที่มาในงาน
    9. 21.00 น. รับประทานอาหารโต๊ะจีน ดนตรีและนักร้อง
    10. ปิดงาน
  • ฝากรูปทีมงาน Dj. Fm.90.75MHz.,k.เสียงดี หน้าตา ok. สาวๆ 1,500 ผู้ชาย แล้วแต่จะให้ครับ...ฮา (ราคางานพิธีกรนะครับ...อย่าคิดมาก) รายละเอียดงานพิทบูลที่ไหนครับเนี่ย..วัน/เวลา/สถานที่ไหน จังหวัดไร...? โต๊ะจีน 1000 บาทไม่แพง แต่นั่งได้กี่คนครับ
  • 1...
    ไฟล์แนบ
    DPP_0001.JPG 117K
  • 2..
    ไฟล์แนบ
    DPP_0010.JPG 123K
  • 3..
    ไฟล์แนบ
    DSC_8511.JPG 114K
  • 4..
    ไฟล์แนบ
    DSC_5270.JPG 83K
  • 5...
    ไฟล์แนบ
    DSC_1621.JPG 85K
  • >>>>>สวัสดีคราบพี่น้อง ฝนตกไหมคราบ......................................... จะลบให้กระผมตกหน้าทำ.?.อะไร.
  • >>>>พิโลกมีสาวๆ ด้วยโว้ย คนผมสั้นนะได้ใจ.. เอิ๊ก..................................ๆ
  • ชอบ หรอ พี่ เต้!!........อิอิ
  • >>>>โต้ง น่าจะรู้ใจพี่นะพี่ไม่ได้ชอบ แต่อยากมีไว้ครอบครอง.. ฮา........................ๆ จริงไหมโต้งน้อง.
  • >>>> โต้ง เสาร์นี้ถ้าว่างๆเจอกัน คลองขอนแก่นจะได้เฮฮาแบบฉบับบ้านเฮา.. เอิ๊ก.....................ๆ
    ไฟล์แนบ
    1416.jpg 79K
  • มั้ย พลาด แน่ๆๆ คัฟ พี่ เต้.....55+
  • ปัย ไหน กัล หมด คัฟ เนี้ย!!
  • มั้ย มี คัย ยู่.......คุย คน เดียว ก้อ ดั้ย ว่ะ....ฮา....ๆๆๆ
  • มาแว้วคับ เพื่อนโต้ง

ไม่เห็นมาเที่ยวหาเลยนะคับ เงียบๆไปนะช่วงนี้ ติดเด็กเปล่าวะเพื่อน (แบ่งๆมาทางนี้บ้างก็ได้นะคับ) ฮ่าๆๆๆๆ

พึ่งตื่นคับ ตื่นเสร็จก็ล้างคอกหมา พอล้างเสร็จก็รีบมาคุยกับ เพื่อนนี้ละคับ หุหุหุ
  • >>>>บูม มาช้าแท้แต่ยังดีกว่าไม่มา ฮา.......ๆ คีก็ยังไม่เลิกงาน........................
  • คุนบูมคับซันนี่เป็นงัยมั่ง
    ขอให้ติดนะคับผมก็นั่งลุ้นอยู่ว่านังไดน่าจะติดรึป่าว
    ไทเกอไลน์เน้นๆเลยนะคับเนี่ยของคุนบูม
    ว่างๆคุยกันคับ0845817169
    vespapink_onlyrednose@hotmail.com
    แอดมานะคับฮีทมันมากี่วันแล้วอะคับเนี่ยยังดีนะที่กำหนดได้
    ของผมมันมาแบบไม่ให้ตั้งตัวเลยเกือบไม่ทันดีที่กลับมาบ้านพอดีไม่งั้นคงไม่ได้เปิดซิงคิลเลอแน่
    เพราะถ้าตามกำหนดนังไดน่าฮีทจะมาประมาน พ.ยแต่ดันมาก่อนซะงั้น
    ยังงัยก็ขอให้โชคดีคับ
    ไฟล์แนบ
    DSC05437.jpg 98K
    DSC05421.jpg 87K
  • ต่ำ กว่า 18 ห้าม ดู ภาพ ข้าง บน นะ คัฟ....55+....ขำๆๆ
  • คุนบูมอย่าลืมเอารูปมาลงให้ดูด้วยนะคับ
  • >>>>พี่ อายุ 18 พอดีดูได้ไหมคราบ.. ฮา.....................ๆ
  • >>>>คี อยู่ไหมคราบน้องมีข่าวดีๆจะบอก.. เอิ๊ก......................ๆ
  • little bull

นั่งนับดูแล้ว วันที่ 14มีเบียร์ตั้ง4-5 ลัง...จะพอมั้ยน้อ..??

เพราะทุกวันนี้ที่ตะพานหินนั่งกินกันแค่ 4 คนก็ตกวันละ 2 ลังแล้วนะครับ

พิดโลกใครจะเพิ่มให้อีกนี่รีบให้ไวเลยนะครับ..."พี่ศักดิ์ฝากบอกว่าอย่าอ่อนครับพี่น้อง"
    :026::026::026::026::026::026::026::026::026::026::026::026::026::026:
  • โทษทีนะบูม ตอนแรกว่าจะไปเที่ยวหา งานไม่เสร็จ โทรบอกบอยวานให้บอกบูมด้วย ไม่มีเบอร์บูม รับปากพรุ่งนี้ไปแน่นอน ประมาณ 5 โมงเย็น ว่างเปล่า...ว่าจะพาลูกชายไปดู แต่คงไม่ได้เอาโซโลไปด้วย รถปิคอัพไม่อยู่
  • ได้คับ พี่กลม จะรอคับผม

พี่เต้ มีข่าวดีอะไรบอกด้วยคับ ฮ่าๆๆๆๆ
  • เดี๋ยวรอรูป ทาง ป๋าอู๋ด ก่อนนะคับถ้าได้รูปมาจะลงให้ดูคับ

:062:
  • มะคืน ความซวย ออกไปกินเหล้า
    ที่ร้านพี่เค้า มีป๊อกเด้ง แทงได้สองตา ตำหนวดมาพอดี โดนค่าปรับอีก เซงเลย
  • sakphanhin

โสน้าน่า....:013:
  • โห พี่ศักดิ์..............โดนค่าปรับมันไม่เท่าไหร่ครับ
    แต่กลับมาบ้านเมียด่านี่ดิ เจ็บยิ่งกว่า.........
  • :m117:555555555......พึ่งจะแน่ใจวันนี้เองว่านายหล้ากลัวเมีย.....
  • พี่ เต้ ครับ มา เมื่อ ไหร ครับ ผม คลอง ขอน แก่น รอ อยู่......อิอิ:o030:

แต่ ไม่ full team นะ ขาด คุณ พี่ ตี๊ ไป คน นึง อ่ะ....5555:o028:
  • >>>>หล้า สมแล้ว.. เอิ๊ก....................ๆ ครั้งหน้าชวนเมียตำหนวดมาเล่นด่วยนะ อย่างที่สองเล่นเมียตำหนวดเลย ฮา......ๆ
  • >>>>สวัสดีคราบไอ้น้องต้น หายไปนานเลยพี่กลับคลองขอนแก่นวันเสาร์อะคราบน้อง.................
  • >>>>ตี๋โทรมาบอกพี่แล้วว่าจะกลับคลองขอนแก่นอีกไม่นานนี้แหละ คลองขอนแก่นเตรียมต้อนรับน้องใหม่ได้เลย ฮา......ๆ
  • >>>>บูม พี่กลับถึงพิโลกเมื่อไรเดี๊ยวบอกนะจ๊ะ...............................
  • มาแล้วพี่น้อง...

ข่าวดีคือ......อะไรพี่ๆๆๆ

แอบ งง ห้าๆๆๆๆ...
  • พี่เต้ น้องต้น น้องตี๋ น้องโต้ง FULL TEam
  • โหหหหหหหหห...........กลุ่มนี้ มีแต่ ต. น่ากัววววววววว.....:o071:
  • >>>>คี สนใจเปลี่ยนชื่อเป็น ต. ไหมคราบน้อง ข่าวดีแน่ๆขอบอก............................
  • >>>>โต้ง พี่ว่ามาชวยหาเปลี่ยนชื่อคีกัน ( ต. คลองขอนแก่น..) เอิ๊ก...............ๆ