ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ปีใหม่แว้วอัพเดรทตัวซนซักหน่อย
  • :o001: เจ้ากอลลั่ม คางเพิ่งจะแตกไปเมื่อมะรืน ฟัดกัน (แค่จะแย่งกันนั่งตัก :o015:) หมามันจะขี้อิจฉากันอีก กิเลสสูงจริงๆ เหอๆ
    :o001: หมาสุภาพบุรุษหน้าขรึมหน้าหล่อออกทางลูกครึ่งฝรั่ง ไม่สนใจใคร เปิดประตูห้องจะรวดเร็วมากๆหันมานั่งในห้องเรียบร้อยแล้ว ไล่ให้ออกทำเฉยต้องลากออก(ชอบนอนในห้องนอนคนแปลกจริงๆ)เป็นหมาที่น่ากอดมากๆแต่ชอบเล่นตัว เวลาอ้อนจะมานั่งตัก ใครจะมานั่งหรือมาเล่นกับคนให้นั่งตัก พ่อจะแง่งๆกัดระเบิดระเบ้อ 5 เดือนกว่าๆจะ 6 เดือนแว้วครับ
    :o001: รูปบนนึกว่า แบทแมนซะอีก เอ้าฮาใด้อีก
    ไฟล์แนบ
    gollum2.JPG 34K
    lum.JPG 43K
  • :o001: เจ้าสโตนอู๊ดๆ หมูน้อยผู้ใจดี บางทีก็ โค-ตะ-ระ อันตพาล เวลากินนี่ ถ้าพี่ล่ำเราเดินเฉียดกระโดดฟัดกันอย่างเมามันส์ ต้องนั่งเฝ้าเลย แต่พี่สโตนเราไม่กล้ากับเจ้า ไตรตรอน เลย 555+
    :o001: สังเกตุดีๆนะครับ ตรงใต้ตา คิ้ว หน้าผาก ขนจะเกรียนๆนิ๊ดนึงช่วงนี้ผลจากศึกเมื่อ 2 วันก่อน สงครามแย่งตัก
    :o001: หุ่นพี่แกน่ากลัวมาก ใหญ่กว่า 2 ตัว(อ้วนมั้งครับ)แต่หน้าพี่แกโง๊โง่ใครเจอก็ทักแบบนี้ ดูติ๊งต๊อง แต่น่ารักผิดพันธ์ พิทบูล ที่น่าจะโหดๆมากๆ นิสัย+แล้วยิ่งแล้วใหญ่ คงเพราะมันชอบ เอียงคอ ไปมาเวลามองแบบสงสัยกับ มาร์คหน้าขาวๆตรงจมูก กระมังครับ ที่สำมะคัญคือนิสัย แบบหมาขาดความอบอุ่นขี้อ้อนมากๆ เช่นเคยเวลาอ้อนจะส่ายหางดิ๊กๆวิ่งมานั่งตักก่อนใครพวกเด๋วตัวอื่นมาช้าก็ฟัดมันอีก
    ไฟล์แนบ
    stone0.JPG 44K
    stone.JPG 42K
  • :o001: สาวน้อยผู้ฉลาดหลักแหลม ขี้ประจบ(เฉพาะคนที่ถือของกินหรือให้กินบ่อยๆแต่sheไม่ค่อยกินเยอะกินน้อยมากๆตัวเลยเพรียวๆ)sheเป็นจ่าฝงเวลาพาไปวิ่งจะนำตัวอื่น ตัวอื่นจะตาม she ตัวเดียวเลยแต่ she ก็ชอบเดินเอียงไปเอียงมา เวลาพาไป คลีนิค เจอ พุดเดิล โกเด้นตัวโตๆ กระโจนใส่เลย กรรโชกมากๆ ตัวนิ๊ดเดียวยังซ่า เล็กพริกขี้หนูจริงๆ เวลาพาไปวิ่งแรงคุณเธอเยอะกว่าใครพวกเลย(แปลกมากๆทั้งๆที่ตัวเล็กสุดใน3ตัวเลย)
    :o001: เวลาตัวอื่นมาอ้อนนั่งตัก คุณเธอจะมาแกล้งทำเป็นเล่นด้วยกัดหัวหยอกๆพาให้เพลินแล้วเบียดมานั่งแทน ตัวใหนรู้ทันก็กระโดดไปมาชวนให้ลุกไปวิ่งไล่พอวิ่ง คุณเธอ ก็สวมรอยซะ 555+ ฉลาดใหม เวลาจะออกไปเที่ยวนอกบ้าน(แอบไป)เปิดประตูเหล็ก(เอาหัวดัน)แล้วก็ดันคืนคิดว่าจะของจะไม่รู้ แต่เจ้ากอลลั่มมันเป็นหมาขี้ฟ้องมันจะวิ่งมาแล้วหงิงๆ วิ่งไปวิ่งมา เป็นอันว่ารู้ว่ากัน ว่าถ้าไม่หนีไปป่าดงกล้วยก็ขึ้นบันไดไปชั้น2ชั้น3 (ที่บ้านเป็นอพาร์ทเม้นให้เช่า 3 ชั้น)
    :o001: เจ้าตร้อนชอบขึ้นไปบนชั้น 2-3 ของตึก บางทีตามคนเช่าไปเล่นด้วยถึงหน้าห้อง ดูเอาแล้วกันครับ มีเห่าเรียกอีก(มันชอบเล่นกับเด็กๆ)
    ไฟล์แนบ
    tron.JPG 48K
  • :o001: เมื่อเช้าก็คึกคักๆ เล่นกันหยอกๆ ช่วงนี้เกือบเดือนแล้วครับ ไม่ใด้พาไปวิ่งเนื่องจากปลอกคอใส่ไม่ใด้แล้ว กะลังเก็บตังซื้อ ที่รัดอกแทนครับ สงสารมะหมาเวลามันเดินมันชอบลาก ปลอกคอติดคอเลยครับ 555+ ไอ แฮ่กๆ
    :o001: นี่คือข้อสรุปในรอบปีที่ผ่านมาครับ กับ คนเลี้ยงมือใหม่กับหมาของค่าย พระราม3 หมาสุดจี๊ด ขอบคุณ เฮียใหญ่ เฮียย้ง เฮียโรจน์ ป๋ามาร์ค และเพื่อนๆทุกคน ที่คอยตอบคำถามซ้ำๆบางครั้งก็ตั้งคำถามโง๊โง่ยังจะถามเลยฮ่ะๆ ตอนนี้พวกมะหมาก็ 6เดือนนิ๊ดๆแล้ว ไม่รู้ว่ามันจะโตขึ้นอีกหรือป่าว เพราะไม่เคยเลี้ยงพิทบูลมาก่อน เลี้ยงแต่อีหนูแบบพวกเฮียๆเค้า ฮ่ะๆอ่า~ล้อเล่งน๊า ปีใหม่นี้ขอให้เพื่อนๆทุกคนทุกแห่งหนในใจที่มีพิทบูล ขอให้ประสพสุข ร่ำรวย เฮงๆ สุขขีสุขังสุขสันต์ โรคภัยไม่เบียดเบียนทั้งหมาและคน เฮงๆๆๆๆๆ ตลอดทั้งปี 2552 เลยครับ สวัสดีปีใหม่คร๊าบบบ~
    ไฟล์แนบ
    mooo.JPG 45K
    moo.JPG 54K
  • :013:อยากมีส่วนร่วมครัพื่ๆ..รวยๆนะครับ..สุขภาพแข็งแรงทั้งคนทั้งลูกสาวลูกชายครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_1146.jpg 118K
  • เอามาโชว์ด้วยครับขอให้สุขภาพแข็งแรงๆกันนะครับ
    ไฟล์แนบ
    IMAGE_055re2.jpg 30K
  • :o036:โชคดีปีใหม่นะครับ คุณ วา เจ้าแห่ง 3 สี 555+

เจ้ากอลลั่ม ยิ่งโต ยิ่งหล่อ ...........................โดน ใจครับ..:o027:
    ไฟล์แนบ
    IMG0451A.jpg 31K
    IMG0450A.jpg 32K
    IMG0442A.jpg 29K
    IMG0446A2.jpg 33K
  • ขอมีส่วนร่วมครับ..................................

ปีใหม่ขอให้ความสุขอยู่กับพวกเราทุกคนไปนานแสนนาน....................55555555555
    ไฟล์แนบ
    29122008232_resize2.jpg 106K
  • สุราษ เหงามาก
    อุตส่าห์ หนีกรุง มาเที่ยว สุราษ ฝนตกสะงั้น
    เมืองเงียบสงัด ร้านรวงปิดปีใหม่กันหมด
    เลยขับรถไปเยี่ยมเจ้าตัวเล็ก "แพนด้าน้อย" ดีก่า

โตขึ้นมากเลย ตัวกำลังยืด น่าเกลียดดีแท้ 555
    ถึงจะผอมไปหน่อย แต่ก็ยังน่ารักเหมือนเดิม
    ไฟล์แนบ
    IMG0077A.jpg 13K
    IMG0078A.jpg 16K
    IMG0075A.jpg 11K
    IMG0079A.jpg 17K
  • ปีใหม่นี้ ขอให้ทุกคนมีแต่สิ่งดีๆ+โชคดีน่ะคร่ะ::m024:
    ไฟล์แนบ
    colic (169).jpg 49K
  • :o014: งอนป๋ามาร์คแล้วกระทู้นี้ป๋ามาร์คไม่เข้ามาคอมเม้นเลย ฮือๆ งอนแล้ว วางยาหมาแดงป๋าเลยดีใหมเนี๊ยะ
  • ปีใหม่แล้ว ขอให้เด็กๆเลิกซนกันครับ
    ไฟล์แนบ
    Picture 018.jpg 112K
    Picture 028.jpg 115K
  • ดี ปีไหม่ครับ
    ไฟล์แนบ
    Photo-00102.jpg 79K
    Photo-00092.jpg 87K
    Photo-00062.jpg 59K