ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

::: จากใจทีมงาน NAKORNPATHOM MEETING 2010 :::
  • งานจัดได้ดีแล้วครับ ส่วนไหนที่พลาดไปค่อยว่ากันใหม่รอบหน้า ไม่ผิดหวังที่เดินทางไปไกลครับ

และผมดีใจมาก ที่ได้พบเจอ พูดคุย และได้รู้จักกะเพื่อนๆพี่ๆในบอร์ดแห่งนี้อีกหลายๆท่านครับ ปีหน้ามีงานไปอีกแน่ๆครับ
  • :063: ใครแซวตรูวะ อ๋อ !!! เพื่อนเกลอคินนี่เอง ฮ่าๆๆ แก้ไขการบ้านให้ด้วยนะเว้ยยยย !!! .....

พี่ต้อมคับ ผมก็ไม่ชอบพี่นะพี่ชอบพูดอะไรตรงๆ ไม่เกรงใจผมเลย ฮ่าๆๆ ใช่สิพี่ชอบแอบไปเที่ยวกับตาเอกนี่นาผมมันบ้านไกล ฮ่าๆๆ ( ล้อเล่นคับพี่ ) เพื่อนพ้องกันทั้งนั้นคับอย่าไปซีเรียจ หรือเครียดกันเกินไป ผมว่าเรื่องตรวจใบเพ็ดก็ลองฟังเสียงจากคนหมู่มากก็ดีคับแต่สำหรับผมว่า เรื่องแบบนี้ต้องซื่อสัตย์ต่อตนเองดีกว่าคับ เพราะถ้าความแตกว่าโกงแล้วหมดอนาคตแน่นอน ที่รู้ๆงานวันนั้นผมเดินเม๊าส์จนปวดหลังเลยคับ ได้เพื่อนใหม่เพียบเลย สนุกดี 555 !!!!:032::032::032:
  • เออว่ะออฟ พี่ก็พูดไปตรงๆ สนิทกับเอกมากกว่า เอ็งมันบ้านไกลว่ะ 555

แต่หมาเอ็งเจ๋งว่ะ จ่ายลูกดี พี่ยอมรับ เดี๋ยวเพื่อนพี่โทรไปหา ลูกแคมเบลว่ะ :o016:
  • ท่านต้อมปีหน้า จัดใหม่ ยิ่งใหญ่ ไฉไล กว่าเดิมนะครับท่าน .... :m001:
  • อ๊อฟ :067:เกือบได้เจอตัวเป็นๆแล้วเชียว กะว่าจะเอาเอล็กซันนี่ลงเวทีกับเขาบ้างตามรอยพ่อมันซักหน่อย :001::001:แต่ภรรเมียดันปวดท้องคลอดลูกอีก เฮ้อ!กรรม......อดไป:025::025::025:
    ไฟล์แนบ
    IMG_1196.JPG 45K
    IMG_1146.JPG 22K
  • จัดไปคับพี่ต้อม ........:065:

แล้วภรรเมียแก โอเชไหมท่านเก่ง แหม !! เป็นพ่อคนแล้วนะคับ ยินดีด้วย:063::063::063::039:

เรื่องหมางานหน้าว่ากันใหม่ได้คับเก่ง ...:013:
  • อ้าว ท่านอ๊อฟ มีพาดพิง พี่หมายถึงตาเอกไหน เดี๋ยวผมฟ้องนะครับพี่ ๕๕๕
    บ้านใกล้ได้เปรียบ กร๊ากๆๆ
  • อย่าฟ้องนะตาเอก เดี๋ยวฉันฟ้องคนที่บ้านแกนะ อิๆๆ :062::062::062::032:
  • ฟักสวยตรงในคับพี่ต้อมช่วยอธิบายหน่อยผมยื่นดูยังงงเลยได้ที่1
    ผมว่าไอ้เบิก น่าจะเข้ารอบแต่ตกรอบ ไอ้มาราธอนควรจะได้ที่1ด้วยซ้ำ
    ตัดสินเล่นพวกหรือเปล่าพี่
  • เฮ้ออออ:025::025::025:
  • :o032:
    บ๊ายบาย...ปิดกระทู้แล้ว

พบกันใหม่ปีหน้า...:o061:
  • เหอ...งานนี้ก็เห็นๆล่ะครับ ก็เล่นล่อเป้าแซวกันตั้งแต่จูงลงสนามเลย ไอ้ฟัค ไม่น่าจะได้ที่ 1 ครับ...ค้านสายตาในวันนั้น รุ่นนี้
    ไอ้fuck..
  • ตกลงเวลางานก็ห้ามคุยกันสิวะ ไอ้ควายเอ้ยพวกมึงไม่มีคนรู้จักเลยงอแงไปเรื่อยหมามึงสวยจิงก็รองานหน้าเอามาเลยนะมัวแต่บ้าถ้วยเหมือนพวกเด็กเล่นขี้เลยวะกูละเบื่องานจบผีไม่จบขนาดจะทักท้วงยังแอบมาปิดๆเลยห่าเอ้ยจอกวะ สาด