ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

PHITSANULOKE PITBULL TEAM พิทบลู พิษณุโลก
  • ชื่อไรดีวะเนี่ย......ตู

พี่เต้...ข่าวดีผมรู้ละคัฟ....ไกล้ถึงเวลาแล้วใช่ไหมที่คุยกันไว้

ห้าๆๆๆๆๆ......ช่างมีความสุขอะไรเช่นนี้
  • มิตติ้งลพบุรี....

ต้องเอาเรือหรือรถไปเนี่ยพี่.......ลพบุลีแย่แล้วคัฟ
  • ไม่ได้เข้ามาหลายวันอ่านตาลายเลยหว่ะ
  • >>>>>ใช่แล้วคี รู้ทันพี่อีกแล้วได้สนุกกันแน่ๆ.. ฮา...................ๆ
  • >>>>สวัสดีคราบพี่แมท ไปแอบมาวที่ไหนมาคราบ............................
  • จัดไปพี่เต้....

ว่าแต่เสาร์นี้ค่อยคุยกันพี่......

ขอตัวไปนอนก่อนเน้อ.....พรุ่งนี้ทำงานคัฟผม
  • >>>>คี พี่คุยกับพี่แนนแล้วว่าจะเอาเรือดำน้ำไป.. ฮา.........................ๆ
  • ง่าพี่.....

ว่าแต่จะด้ายร่วมทางกันปะเนี่ยลพบุลีอะพี่

สงสัยต้องแยกกันไปซะแล้ว.......ง่าๆๆๆ
  • sakphanhin

เมา ว่ะ...
  • มาว ตาหรอดแหละพี่ศักดิ์อ่ะ...

พี่เต้ เอาเรือดำน้ำมารับผมด้วยเด้อ.....
  • >>>>> ok หล้า ตอนนี้กำลังประกอบอยู่นะไกล้เสร็จแล้ว.. ฮา..................ๆ
  • นอนดึกจัง พี่เต้
    แล้วพี่จองหมายเลข สติกเกอร์ หลังรถยังพี่ ตอนนี้พี่มาร์คกำลังเปิดจองอยู่
  • ถึง badboy อันเป็นที่รักของทุกๆคน
    ผมคุยกับmafia เรื่องสติกเกอร์เก็บเบอร์82ไว้ให้ด้วย เดี๋ยวไปรับด้วยตัวเองที่พิดโลก
    ไฟล์แนบ
    IMG_1439_resize.jpg 108K
  • อรุณสวัสดิ์ครับทุกท่าน

โห พี่ออม ชอบ เลข 82หรอพี่...มีความหมายไรป่าววววววว..........
  • ขอแนะนำโลโก้ใหม่ของพวกเรา คับติชมกันได้แก้ไขได้เสมอ ทำก่อนไปงาน ลบบุรี คับโลโก้นี้จะเป็นโลโก้ประจำ จ. และโลโก้ประจำคอกของกระผมด้วย พวกเราจะแก้ไขตรงใหนบอกได้เลยนะคับพี่น้อง
    ไฟล์แนบ
    966.jpg 43K
  • ไม่มีที่ติวะพี่ สวยฉิบหาย

ตัดอันใหญ่ๆมาให้ผมด้วยนะ เพื่อตอนเย็น พี่กับพี่กลม แวะมาเที่ยวหาผม คับ

ของผม 002 นะคับ จะบอกให้ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • CommentAuthorbathbull CommentTime14 ชั่วโมงก่อน | October 21, 2010, 9:04 pm

555555555......พึ่งจะแน่ใจวันนี้เองว่านายหล้ากลัวเมีย.....

ไม่น่าแปลกใจครับ พี่บาส สำหรับ หล้า เต้ คี บูม เพราะ ผมเห็นเค้าใช้ รถรุ่นเกียร์มัว ส่วนผม ขับแต่ AUTO :013::013::013:

น้องคีคลองขอนแก่น คนเดิมไปไหนน้อ วันงานไม่ใช่แบบนี้น้าที่เคยเจอ ไม่เจอกันนานยิ่งอ่อนลงๆ ถ้าแบบนี้มาเยือน เมืองเลย ไม่ไหวซะละมั้ง:013::013::013::013:
  • ลิเวอร์พลู อ่อนจริงครับปีนี้ แมนยู ยังแกร่ง:015:
  • ชอบมาก สติกเกอร์สวยมาก...ขอจองเลข 108 นะครับ ท่านประธาน... สมาชิกชมรมยังมีไม่ถึง ไม่เป็นไร ..ถ้าฝนไม่ตก 4-5 โมงเย็น ไปบ้านบูมกัน เดี๋ยวโทรนัดอีกที จ...ริงๆชื่อแบบเป็นทางการใช้ชื่อ ชมรม "พิทบูล พิษณุโลก" ใช่มั๊ยครับ แต่ถ้าเรียกง่ายๆ สบายปาก เรียก กลุ่ม "พิทบูล พิด'โลก" ก็ได้นะ เพราะมีเพียงจังหวัดเดียว ที่มีชื่อกลุ่มคล้องจองกับพิทบูล ..พิทบูล พิด'โลก... พิทบูล พิด'โลก...ๆๆๆๆ
  • บูม จะเล่นเบอร์ 2 เลยอ่ะ
  • งั้นพี่ เอา 007 นะเว้ยยยยยยยยยย.............ฉึก ฉึก
  • ตั้งแต่กลับมาจากนครปฐม..สิ่งแรกที่ท่านประธานคิดว่าจะทำอย่างไรให้พิดโลกบ้านเรามีชื่อเสียงแบบนี้บ้าง...ตอนนี้กำลังวางแผนคุยคุณเปรมฤดีอยู่ว่าจะให้เราใช้สถานที่อย่างไรและค่าใช้จ่ายเท่าไหร่..อนาคตบ้านเราต้องมีงานใหญ่แบบนี้ล่ะ..ตอนนี้เราก็สึกษางานไปเรื่อยๆๆก่อน..แล้วค่อยตัดสินใจว่าจะออกงานมาแบบไหน..ที่ไม่ให้คนที่มางานบ้านเราผิดหวังจริงๆๆ...ก่อนที่จะจัดงานใหญ่แบบนี้สิ่งแรกเราต้องหาคนที่รับผิดชอบได้จริงๆแล้วแล้วคอยดูแลงานได้ดีด้วย..ถ้าใครสนใจที่จะช่วยจริงๆจังๆก็มาหาท่านประธานได้ตลอด..เราจะได้ช่วยกันและงานออกมาสมบูรณ์ที่ทุกคนมาแล้วไม่ผิดหวังจริงๆๆล่ะ.
  • เอาใจช่วยครับคุณDA_PITBULL ฝากท่านบอยด้วยครับ

ศักยภาพพิษณุโลกผมว่ามีพอที่จะจัดได้นะ รอลุ้นอยู่ครับ

สู้ๆ ...... :m025:
  • ประชุม + วางแผนงาน + แบ่งหน้าที่ + ทุกอย่างต้องรัดกุม + ทุกคนต้องตั้งใจจริง ขอย้ำว่าต้องตั้งใจจริง
    งานแบบนี้ต้องใช้ความสามัคคี หากทำคนเดียวจะเป็นไปได้ยาก..ค่อยๆคิด ค่อยๆวางแผน นำหลายๆความคิด
    มาประยุกต์ ตั้งใจทำให้ดีที่สุด แล้วผลงานจะออกมาดีที่สุด แล้วตัวเราจะมีความสุขที่สุด

เรื่องงานใหญ่ใจเย็นก่อนท่านประธาน ช่วงนี้มีงานบ่อยมาก..
    ผมว่าเราศึกษาดูงานก่อนดีกว่าครับ เก็บเกี่ยวประสบการณ์กันก่อน
    พอเราพร้อม แล้วเราค่อยลุยกันเลย..

แค่เริ่มต้นมาแบบนี้ผมว่าเยี่ยมแล้วครับ รอเวลาที่เหมาะสม เปรี้ยงเดียว เกิดเลยพี่
  • bombe :
    งั้นพี่ เอา 007 นะเว้ยยยยยยยยยย.............ฉึก ฉึก

แต่เบอร์ ตอง ที่ขอนแก่น สวยนะครับเนื้อตัวดี เอาใจเก่งไม่เชื่อเดี๋ยวพาไป (ขำๆเด้อ แต่จริงๆ คี):013::013::013:
  • ตอนนี้พี่กับท่านประธานของน้องๆๆอยากศึกษางานไปก่อน..และทำความรู้จักคนที่รักพิบูลจริงๆให้มากขึ้นเสีกก่อนก่อนที่จะมีงานใหญ่ได้ล่ะ..
    สิ่งที่พี่คิดไว้ตอนนี้ก็อยากจะปรึกษาคุณเปรมฤดีไว้ก่อนล่ะ..ว่าสถานที่อย่างไรและค่าใช้จ่ายอย่างไรเท่านั้นเอง..เพราะตอนนี้เราแค่วางแผนเริ่มต้นเพราะสิ่งเหล่านี้ก็จะทำให้เรามีกำลังใจมากขึ้นอีกด้วย..
  • พี่ตั้ม ถ้าเป็นที่พิดโลกนะ เบอร์เบิ้ล ละสุดๆครับท่าน.....คริคริ
  • โอเค:065: เจ๊ดา ว่างัยว่าตามกัน มีไรคุยกันก่อนดีแล้วครับ:015::063::063:
  • :m113:พวกท่านพร้อมที่จะไปกับผมรึยังเพราะผมจะไปแบบเต็มรูปแบบ คิดที่จะไปกับผมเงินไม่มีไม่ว่า แต่ใจต้องมาให้เกิน 100% นะคับขอบอกต้องช่วยกันห้ามนิ่งดูดาย ไม่ว่าเรื่องอะไรพวกเราต้องช่วยกันคับ:m113:
  • ฝากถึงทุกๆคนที่จะก้าวเดินไปพร้อมกัน ไม่ใช่เรื่องเงินหรือใจเกินร้อย แต่ขอให้ทุกคนมีสติ
  • สวยมากคัฟพี่บอย.....

พี่บอยว่าไงก็ว่างั้น........ผมเห็นด้วยกับความคิดพี่ยุแล้ว

พี่ตั้มงานหน้าเจอคีคนเดิมแน่นอนพี่.......ไม่มีพลาด

ห้าๆๆ......
  • >>>>>สวัสดีคราบ มาแล้วเสื้อแบบใหม่สวยมากคราบ....................
  • ลุยเลยคับพี่ชาย เอาใจช่วย
  • sakphanhin

หนับหนุนๆ..
  • ท่านประธานครับ สายจูงเสร็จเรียบร้อยแล้วครับ..
    พรุ่งนี้ ถ้าว่างจะเอาไปให้เด้ออออออ........
    ของน้องบุม มะไหร่จะเอาเชือกไปฝากที่บ้านพี่บอยละครับ
    ตอนเช้าไปร้านข้าวก้แวะเอาไปฝากเด้อออออ.........
  • เฮ่อออออออออ.........ฝนตกแต่เช้าเลย วันนี้..
    งานการไม่ต้องทงไม่ต้องทำกันละ...............
  • ออกไปไหนไม่ได้ก้อทำการบ้านซิครับหล้า.....555555
  • :o006:จัดไปแล้วครับพี่ 2 ข้อ:o037:..ถูกหมดเลย คริ คริ:o003:
    มะกี๊เพิ่งพาคุณครูไปส่งโรงเรียน ขับรถแทบม่ายไหว ฮ่าๆ..ว่าไปแล้วฝนตกมันก้ดี อย่างนี้นี่เองงงงงงงงงงงงงง..........:o061:
  • ชอบๆๆๆๆไม่ต้องทำงานละพี่หล้า......

สบายดีแท้ๆๆวันนี้............กร๊ากๆๆ
  • พอพูดถึงฝนตกแล้ว ทำให้คิดถึง พี่น้อง ที่กำลังได้รับผลกระทบ จากน้ำท่วม คับ:o010:

ตื่นมารีบดูข่าวเลยคับ ว่าน้ำลดลงยัง ผมก็ได้แต่ช่วยส่งแรงใจ ให้กำลังใจแบบแอบๆ ฮ่าๆๆ:o040:

ที่หมู่บ้านผม เมื่อเช้า น้ำท่วมคับ ใครมีน้ำใจ มาดูผมบ้างนะคับ :o030:
  • พิดโลก ออกพรรษาแล้ว ไปทำบุญ กันรึยังครับ
    วันนี้เด่วจะไปนอนหนาวทดสอบ ที่เกษตรที่สูงภูเรือ (บ้านหินสอ หนาวสุด):019:
    ตาเต้ กลับไปคงเมากระจาย :015:
  • ว่างจัด
    ไฟล์แนบ
    1258.jpg 48K
  • พี่บอย จัดมาให้ผมด้วยเดี๋ยวเข้าเอาตังค์ไปให้คับ

xl สองตัว

l หนึ่งตัว

m หนึ่งตัวคับ

ขอเป็นงาน สกีนนะคับ
  • เงียบจางแค้บ

เพื่อนโต้ง มาพิษโลกยัง อย่าลืมโทหา บูม นะคับ
  • :006::063:เสื้อสวยจังครับพี่บอลขอ 2 ตัวดิ:063::006::010:
  • เงียบจัง เนอะ...............
  • จริงด้วย
  • พี่ บอย ผม ด้วย ....!!~

xxl.....1 ตัว

น้อง อัฐ อยาก ได้ อ่า เอา ไว้ ใส่ เที่ยว
  • อิ่ม มั้ย คุณ สมาน เพิ่ล เลิฟ..55+

ผลไม้ 2 ถาด ดิ!!............ฮาๆๆ