ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

-------- PITBULL LOEI (จ.เลย)---------
  • ได้ๆคี ตัวไหนโดน คี ของพี่บาสน่ะจะตรงกันป่าวลองดูสิ:015:
  • 555555555555555555555 ขำ
  • ขำไร อู๋ .....บอกบ้างดิ
  • น้าผีเค้าถามว่าชักว่าวไง ใครตอบได้ตอบที พี่แคตอบได้มั้ย
  • ลูก fat boy สวยทุกตัวพี่ตั้ม

หน้าหักปั๊กเชื่อผม.....พรุ่งนี้จะไปดูลูก fat boy ตัวเป็นๆๆซะหน่อย

แล้วจะมาบอกเน้อพี่ตั้ม....
  • อ้าว......นึกว่าจะมาวันนี้ซะอีกรอทั้งวันเลย
  • มาแล้วคับพี่น้อง

สวัสดีคับทุกๆคน
  • เป็นไงบ้างน้ออยู่ ขก เงียบเหงาจังเลย อยากกลับไปเล่นอยู่จ.เลยจัง
    ลูกหมุนว่าไงพี่ตั๋มจัดมาจะทำให้อาจได้กลับบ้านอีกเร็วๆนี้คืดถึงบ้าน
    ไปละ
  • พี่ไปที่ไหนก็ไม่สุขเท่าบ้านเราพี่ อิอิอิ
  • พี่เต้ คันนี้แหละที่จะขี่ไปหาพี่ ฮ่าๆๆ honda ftr 250 cc
    ไฟล์แนบ
    DSC_00103.JPG 14K
  • จัดไปพี่บูมซื้อไว้สักคัน แต่ว่าลูกของซันนี่ ขายเบาๆนะพี่บูม
  • พี่เต้น้องมารายงานตัวแล้วคับผม:o003:
  • กลับจากการไปเที่ยว ภูเรือ มาแล้วครับ เพิ่งถึงเด่วจะถยอย เอารูปมาลงครับ อากาศกำลังหนาวๆเย็นๆพอดี 17-18 องศา. คนเอยะดี
    ที่สำคัญเมา....:001:
    FATBOY จ่ายลูกงามมากๆข่าวว่ามายังงั้นรายงานสดจาก ตะพานหิน อาทิตย์หน้าถ้าว่างจะไปเที่ยวตะพานหินครับ พี่น้อง:015:

นัท ได้มาแล้วครับ จะให้ส่งแบบไหน เพราะว่าพี่คิดว่าจะเข้าขอนแก่น อยู่มั้ง อาทิตย์ ที่จะถึงนี้ น่าจะ พุทธ-พฤหัส หรือจะให้ส่งรถทัวส์แล้ว นัทไปเอา
  • สวัสดีตอนเช้าคับ:o068:
  • หวัดดี..พิตบูลเมืองเลย:063::015::065:
  • ถ้า เบ้น สนใจ ก็คุยกันได้คับ ผมคนคุยไม่ยาก

แต่ที่สำคัญให้ติดก่อน แล้วเรื่องเงินเอาใว้ทีหลัง ฮ่าๆๆๆๆ

ชุดนี้เป็นชุดที่น่าจับจองชุดหนึ่งเลยนะผมว่า เลือดเข้มข้นมากๆ ถึงมากที่สุด หุหุหุ

สบายดีกันนะคับ ทุกๆท่าน คิดอ้อด หลายๆเด้อ
  • งั้นตกลงตามนั้นครับ บูม จัดมาเลย 3 ตัวตามที่เคยจองไว้:015::015::015:
  • พี่คร้าบบบบบบบ จองเสื้อ รึ ลูกหมาคร้าบบบบบบบ
    เล่น ทีเดว 3 ตัว เลยหรา..........
  • ลูกSUNNY นั้นล่ะ คุยไว้ตั้งแต่ยังไม่ไปทับแล้วไง .....:019:
  • .....เงียบจังเลย เมืองเลย....
    อู๋-เบ้นท์-แคร์ กินเหล้าบ่ ตอนเย็น.....:013::013::013:
  • ไม่เงียบแล้ว กับมา เที่ยวจ.เลยอีกครั้ง มาถึงจ.เลย 12.00 วันที่ 25
    เย็น นี้ไไหนกัน ดีเบาๆๆๆ มัย
  • หวัดดีคับทุกคน

เย็นนี้ เอาหมา ไปเที่ยวไหนดีคับ
  • พี่บูม ขอเบอร์โทรด้วยคับเดี๊ยวผมจะโทรคุยเรื่องน้องหมาด้วย(จะติดสินบนไว้ก่อน)55555

จะมัดจำไว้คับพี่บูม
  • จัดเลยพี่นัทแต่ผมไม่มีตังค์นะ อะๆ.....ล้อเล่นคับ

ที่ไหนบอกด้วยนะพี่นัท
  • ไปกันเลยพิกัดไหนว่ามา
  • 085-5325390 [boom]

โทมาคุยกันได้คับ ฮ่าๆๆ
  • จะมาบ่ล่ะ เบ้นทืเย้นนี้ จิบเบาๆเคล้าอากาศหนาวๆเย็นๆนี้ โทรมาแล้วกัน เบอรืพี่ ตั้มก็ได้
  • พี่เต้ถุงบ้านยังหว่าๆๆๆๆ

เปงห่วงจริงๆๆเลยๆๆๆ

ห้าๆๆๆ.....
  • กลับวันนี้ หรอ...ไม่ใช่ละมั้ง คี:013:
    ยังขับรถดีๆเด้อ เต้...ถึง เมืองเลย ค่อยมาซดกัน:015:

บูม...ไม่อยากโทรไปกลัว บูมจะใจอ่อนลดราคาให้อีก:013::013::013:
  • พี่เต้หายเลยนะพี่ น้องๆคิดถึง:o003::o016:
  • พี่ตั้ม น้องเบ้น โทมาให้ราคา งามโครต ระวัง เบ้น จะตัดหน้านะคับ (เบ้น บอกเท่าไรก็สู้ ฮ่าๆๆๆๆ)

ขอบคุน เบ้น มากนะคับที่สนใจหมาผม มีไรก็โทมาคุยกันได้คับ เราคนบ้านเดียวกัน

ขอบคุน คับ
  • กลับแล้วมั้งพี่ตั้ม......

ผมไม่รู้เหมือนกัน......ยังไม่ได้โทรหาพี่เขารุย
  • ตอนนี้กำลังเร่งเก็บตังค์อยู่คับพี่บูม ไม่รู้จะทันคลอดหรือปล่าว
    http://www.youtube.com/watch?v=BcgG6ovPndg&feature=related
  • ทันอยู่แล้ว เบ้นท์ ช่วงโปรโมรชั่นพิเศษ บูม จัดให้อยู่แล้ว:015:
    เต้ ถึง เมืองเลย แล้วพร้อมเมื่อไหร่ค่อยเจอกัน ดูท่าทางจะเหนื่อยอยู่:015:
  • เอ้าล่ะสิ เบนซ์ เปลี่ยนมาชอบหมาแดงแล้วล่ะสิ ห้าๆๆๆๆๆๆ
  • วันไหน นัดจูงกันดีเรา ว่างกันรึยัง อู๋หายเมายังสร่างรึยังน้อง:015:
  • .ในคลิปที่น้องเบนท์เอามาลง
    สายจูงของเค้าเท่มาก เซอร์ได้ใจ คริ คริ..........
  • >>>>สวัสดีคราบพี่น้อง....กลับมาถึงเมืองเลยแล้วคราบ.
  • >>>>คี ตอนเย็นๆเดี๊ยวพี่โทรหานะจ๊ะ โปรแกรมมาวมีอีกเพียบ.. ฮา..................ๆ
  • >>>>>บูม รถสวยดีจัดมาซักคันน้อง..........................
  • โอ่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆพี่เต้ขาเมากลับมาแล้ว ห้าๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • รอให้อะไรมันเป็นไปอย่างที่คิดใว้ ไม่นานคับ พี่เต้

ผมมันคน คราถสิค ยังไงๆก็ต้องมีรถใว้วิ่ง คาราวานกับเขา ฮ่าๆๆ

เอสอา แม่งรถในฝัน. เอฟทีอา มันคราสได้ใจ

เอสอา คนขี่เยอะแล้ว ผมขอแบบนิ่มๆละกันคับ
  • >>>>>อู๋ วันนี้หายไปไหน เค้ารวมตัวกันที่ชิดลมรีบมารายงานตัวนะจ๊ะ... วันนี้แค่อุ่นเครื่องนะพี่น้อง.. ฮา...............ๆ
  • >>>>บูม ยังไงใจพี่ก็ sr นะจ๊ะ................................
  • นอนก่อนคับๆ......................:o038:
  • >>>>เบ้น พี่มารายงานตัวแล้วนะ คิดถึงต้องมามาวด้วยกันอะ ฮา.........ๆ หมาแดงสุดยอดจริงๆงามแต้ๆ.................
  • >>>>>พี่ตั้ม วันนี้สนุกดีคราบ ถึงบ้านหรือยังพี่........
  • พี่ๆวันนี้ณัฐยังไม่ถึงเลย กลับ ขก พรุ่งนี้แล้ว เจอกัน ขก
    นะนะเติมที่ขี้เติมส้วม
  • พี่เต้น้องเปงภาระพี่อีกแล้วเรื่องติ๊กเกอร์....

ยังไงผมหาอะไรเมาๆๆไว้ไห้พี่เพื่อเปงการขอบคุณ.....ห้าๆๆๆๆ

โปรแกรมหน้าเมื่อไหร่........บอกมาซะดีๆๆๆ

น้องจะล้างตับรอพี่........ห้าๆๆๆ
  • :o003:จัดไปเลยพี่คี