ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

นัดพบปะพูดคุยกันที่นครสวรรค์
  • ไม่มีครับผมก็โดนเหมือกันผมไม่อยากไปแล้ววงการหมามีแต่กัดกัน
  • ใครกัดกันอีแล้ววะ ไม่เห็นรู้เรื่องเลย....
  • รักกันๆ ไว้ ครับ

ช่วงนี้ฝนตกต่างหาก เลยไม่ค่อยได้เจอกัน เดวหน้าหนาวคงมันกว่านี้ครับ

:013::062::006:
  • :008::008:ผมอยากรู้สายบาซูก้าสายไหนขอรูปประกอบด้วยครับ
  • สายนี้รึป่าวครับไม่แน่ใจ ฮ่าๆ ล้อเล่นขำๆกันนะครับ:018::006:
    ไฟล์แนบ
    r_2650.jpg 60K
  • มึ้งไม่ต้องมาใส่ไฟเลยมึ้งนะและที่เริ่มก่อน ฆ ว ย ไอ้......ไม่มีใครอยากไปหากลุ่มพวกมึ้งหลอกกลุ่มกูแน่กว่า
  • กูเห็นพวกมึ้งทำแล้วกูสงสารว่ะ รวมตัวกันกูไม่เห็นมีหมากันเลยมีแต่หัว ฆ ว ย รวมตัวกันยังไม่ได้เลยแล้วจะเรียกว่ากลุ่มพิทบลูนครสวรรค์สงสารว่ะ
  • มึ้งก็เหมือนกันไอ้zezaaทำเป็นดูดีสร้างภาพกูยังไม่เห็นมึ้งเอาหมามาเลยมีกับเค้าหรือป่าวไปเลี้ยง ตัวเหี้ยไป ฆ ว ย
  • ถึงพี่zezaa นะ

วันหน้าท่าจะไปไหนไม่ต้องบอกพวกผมและนะคับ

บอกจะไปกันแต่พอถึงวันจิงก็ปัดกันไปปัดกันมา

แล้วตอนแรกก็มาชวน

2รอบและพอกันที
    ไฟล์แนบ
    หมา2.JPG 88K
  • รบกวนสอบถาม ผู้ที่ได้คอกนี้ไปจากคุณเติร์กบ้างครับ คอกที่เกิดวันที่ 26 กรกฎาคม 2553 ครับ

ขอชมหน่อย ว่าผลงานตอกนี้เป็นอย่างไรบ้าง เตี้ยล่ำไหมครับ

http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=17523&page=1#Item_3

http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=16799&page=1#Item_5
    ไฟล์แนบ
    IMG_5507.jpg 49K
    IMG_5514.jpg 28K
  • ถึงน้องบอยและพี่ดำบ้านแก่งตัวพี่เองพี่อยากไปแต่พี่ติดสอบพี่เลยให้น้องไปกับคุณเป้เคหะแต่เรื่องน้องไปกันยังไงต่อพี่ก็ให้น้องคุยกันเองแล้วแต่พี่รู้ต่อนหลังว่าน้องไม่ได้ไปพี่เสียใจเพราะก่อนวันไปพี่โหนกหลังเทคโนเค้าให้พี่ช่วนบอยไปกับพี่โหนกเพราะพี่โหนกเค้าไปแค่สองสามคนเค้าให้พี่ก็บอกพี่เลยบอกว่าเห็นเป้เขาอาสาแล้วไม่ต้องห่วงแต่มารู้ที่หลังว่าน้องไม่ได้ไปพี่zeezaต้องขอโทษบอยและพี่ดำบ้านแก่งต้องขอโทษด้วยนะตัวพี่ก็อยากไปพี่อยากให้เราเอาหมาไปโชว์พี่ไม่รู้ว่ามันจะผิดพลาดยังงี่ต้องขอโทษจริงตัวพี่เองไม่เคยที่จะปัดความรับผิดชอบเอาเป็นว่าพี่ผิดเองไม่มีใครผิด ขอโทษ ขอโทษ ผมขอโทษ
  • เหยบรีสอย่าลืมที่คุยกับพี่ที่งานนะเว้ย
  • ที่หลังทำไม่ได้ก็อย่าไปรับปากเขาทำให้เสียใจ เป็นคนโตแท้ๆอย่างนี้ไม่มีใครเขานับถือหลอก

หลอกเขามาสองรอบแล้ววงการหมาก็หลอกลวงกันทำไม่ ไม่อายบ้านอื่นที่เขาเข้ามาดูหลอ

บ้านเรามีแต่ไม่จริงใจกันแล้วอย่านี้จะไปรวมกันทำไมไปรวมกันก็มีแต่ปันหา

เราอยากได้คนที่จริงใจมามากกว่าที่มารวมกันไม่ใช้มาหลอกลวง ถ้าทำกันไม่ได้ก็ไปตั้งกลุ่มใหม่กันดีกว่าชื่อว่ากลุ่มหลอกลวง
  • รออยู่นะครับ...ลูกเนดโนสแจ่มๆๆ
  • ว่าไงครับคุนzeezaโดนแล้วเป็นไงสบายดีปะ

ไม่เห็นเล่นบอกแล้วว่าอย่าออกตัวเป็นไงเจ็บให้เขาออกตัวเอง

เราได้ไม่เจ็บตัวอีกให้เขาโดนมั่งแล้วเราก็ยืนดูเขาตัว

ใครเป็นลายต่อไปที่จะโดนไม่แน่อาดเป็นคุน.....................ขอบคุนครับ
  • ดีคับ

อาทิตนี้จะมีคนไปป้าวเนี้ย

ทะเลาะกันอยากงี้อ่ะ

แล้วพวกบ้านบ้านแก่งจะมากันป้าวอ่ะ
  • :003::003:>> บ้าน แก่ง ม่าย ปัย แร้ว ค่ะ:003::003:

ปัย ก้อ ม่าย มี หมา

คน ยัง ม่าย มี เรย

ปัย ก้อ เซง ค่ะ:025::025:
  • คนที่ซื้อคอกนี้จากคุณเติร์กไปอยู่ป่าวครับ

http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=17523&page=1#Item_3

http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=16799&page=1#Item_5

คุณเติร์กยังอยู่ป่าวๆๆ
  • ...คงไม่ได้จัดงานประกวดแล้วคะ...
    ...เวลาเตรียมงานไม่ทัน...
    ...แต่รับรองว่างานใหญ่คะ...
    ...และวันที่ 10 ตรงกับวันคลองถม คนที่มาชมพิทบูลรับรองมหาศาลแน่นอนคะ..
    ...มาแล้วไม่ผิดหวังแน่นอน ผู้ที่สนใจมาร่วงงานติดต่อจองบูธ บูธละ 1000 บาท พร้องโต๊ะจีน
    1. เปิดงาน 16.00 น.
    2. 16.30 น.- 17.20 น. 4 บูธแรก นำสุนัขโชว์บนเวที บูธละ 10-15 นาที พร้อมรับถ้วยและโบว์ที่ระลึกสำหรับเจ้าของและพิทบูล
    3. คั่นโชว์ด้วยการแสดง โคโยตี่
    4. 17.45 น.- 18.30 น. บูธที่ 5-8 นำสุนัขโชว์ บูธละ 15 นาทีเช่นกัน พร้อมรับถ้วยและโบว์ที่ระลึกสำหรับเจ้าของและพิทบูล
    5. คั่นด้วยการแจกรางวัลตอบคำถามจากผู้ที่มาร่วมงาน และแจกรางวัลจากหางบัตร
    6. 19.00 น. - 19.40 น. บูธที่ 9-12 นำสุนัขโชว์ บูธละ 15 นาทีเช่นกัน พร้อมรับถ้วยและโบว์ที่ระลึกสำหรับเจ้าของและพิทบูล
    7. 19.50 น. ชมสุนัขตามบูธ คณะจัดงาน
    8. 20.30 น. แจกรางวัล Best in Show สำหรับสุนักที่มาในงาน
    9. 21.00 น. รับประทานอาหารโต๊ะจีน ดนตรีและนักร้อง
    10. ปิดงาน
  • :002::004:
    ไฟล์แนบ
    IMG_8044_resize.jpg 105K
  • คุณparkkaimครับ ตัวนี้คอกเดียวกันหรอครับ
  • คอรหวัน ที้งหลายคับ ไปจองสติ๊กเกอร์รนึยังเดียวได้เลขไม่ดีนะคับ
  • พี่ชาวครสวรรค์ครับ

เมื่อรัยเราจะมาร่วมตัวกันอีกล่ะครับ

ใน1เดือนมี3อาทิตย์

ขอสัก1อาทิตย์ได้มั้ยครับ

ที่เราจะมาพบประพูดคุยกัน

พาน้องหมาโชว์

อยากให้มีแบบนี้อีกครั้งอ่ะครับ

ทำกันได้มั้ยครับ

ผมขอร้องล่ะ

ฝากด้วยนะครับ

หนุ่มบ้านแก่ง
  • เมื่อก่อนมันเป็นยุคทองของพิทบูลเมืองนครสวรรค์จริงๆในแต่ละวันหน้าสนามหญ้าเทศบาลมีไม่ต่ำกว่า10ตัว แต่บัดนี้ใช้คำว่ามันล่มสลายไปหมดแล้ว เพราะอะไร? คนที่เคยๆไปก็น่าจะรู้อยู่แก่ใจ เจตนาของแต่ละคนที่เข้ามานั้นมันเป็นเช่นไร? สงสารก็แต่หมา
    คิดกันได้เมื่อไหร่ แล้วเราคงได้เจอกัน
  • ไปครับมีหมาตัวเดียวก็ไปมากันเร็วๆกันหน่อยครับเวลา 17.00น

มันมึดไวครับหน้าหนาวแล้ว
  • เป็นไงบ้างครับท่านซีซ่า ไม่เป็นไรนะครับ อย่าคิดมาก ออกตัวทีไรเป็นแบบนี้ทุกที เห็นคุณคบใครทีไรก็ให้ใจกับพวกเขาเต็มร้อย แต่ผลลัพธ์ที่ได้กลับมาเป็นไง มาด่าคุณซะไม่มีดี คุณก็มีความรู้ ความคิดนะ คุณไม่น่าจะมาคบเด็กกระโหลกกะลาพวกนี้เลย ลดตัวมาคบพวกมันทำไม สังคมก็คนละสังคม พูดกันคนละภาษา นัดจะไปไหนกันก็นัดแต่พวกเราพอ ใครอยากจะไปงานไหน ไปหรือไม่ไป ให้เขาไปชวนกันเอง ไม่ต้องไปประชาสัมพันธืไม่ต้องติดต่อให้หรอกให้ไอ้คนพวกเนี้ย พอไม่ได้ขึ้นมามันก็ด่า สันดานพวกมันเป็นไงมันก็แสดงมาให้เห็นๆๆเลย ไม่เป็นไรนะครับ เราเริ่มต้นกันใหม่ ใครไม่มาก็เรื่องของมันไม่เกี่ยวแค่พวกเราพอๆๆๆๆๆ
  • นครสวรรค์ มีใคร มีลูกเรดโนสบ้างป่ะครับ ผมกำลังหาอยู่ ว่าทำนักกีฬาซักตัว

ขอจี๊ดๆนะครับ และสามารถส่งขอนแก่นได้ ถ้ามีติดต่อด้วยนะครับ 0833468680 หรือจะแอดเมลมาได้ครับ

armja_elingnoy@hotmail.com

หรือ ทิ้งเบอโทร อีเมลไว้ได้นะครับ
  • ไม่ต้องมาพูดเลยครัฟ คุณ poohzaza ผมมั่ยเคยเห็นคุณเอาหมาไปเลย

เตรียมฟิตร่างกายด้วนะครัฟ ใกล้ถึงแล้วว
  • ฝากถึงผีตัวข้างบนด้วยนะ

ผมไม่รู้หรอกคับ

ว่าพี่เป็นใคร

แต่ท่าพี่แน่จิงพี่เปิดเผยตัวมาเลยดีกว่า

ไม่ใช่ด่าอย่างนี้

พวกผมไม่กระโหลกกระลา

แต่ท่าพี่แน่จิงเปิดเผยมาเลย

ผมนี้เปิดเผยเลย

ผมเด้กบ้านแก่ง

ท่าพวกพี่ผีแน่จิงก็มาได้นะคับ

หรือจะให้พกผมไปหาที่บ้านก้ok

ได้ทุกที่ในคอนหวัน

พวกผมไม่ใช่นักเลงหรอก

แต่ไม่ชอบให้ใครมาด่าลับหลัง

มันทุเร็ต

ถึงพวกผมจะเป็นกลุ่มเด็กๆ

แต่พวกผมก็ไปด้วยความจิงใจ

ไม่ใช่มาใส่หน้ากากคุยกันแบบนี้

แร้วที่ว่าคุยคนล่ะภาษามันหมาย

ควายว่าไรว่ะ

มึงคุยภาษาหมา

กรูคุยภาษาคนหรอ

ท่าจะเอายังไงก้บอกนะ

จากเด็กบ้านแก่ง
  • :065::065::065::065:
  • พี่บอยใจเย็นพี่

บ่อยแมร้งเหอะเก่งแต่ปาก

ระวังเด็กมันจะถอนหยอกเอานะ

ไอ้พวกพี่

เด็กบ้านแก่ง
  • ดีครับทำไม่บอดนี้มันแรงจังครับอย่ามีอะไรกันเลนครับ

เรากันชอบสิ่งเดียวกันแต่คิดต่างกันก็ไม่ให้อย่ามีเรื่องกันเรา

ก็บ้านเดี่ยวกันแต่อยู่ใกล้กันมาปับความเข้าใจกันดีกว่าครับ

บ้านอื่นไม่เห็นเขามีเรื่องกันเลยครับเราก็รักกันเหมือนเดิมดีกว่าครับ

จากpoohzazaครับผมก็เด็กนะครับ
  • สดๆๆๆๆแรงๆๆๆๆๆๆ

เอากันเข้าไป

คุยกันไม่ได้ไม่ต้องคุย

กัดเก่งกันจริงๆๆๆแต่ละตัว

ไปสร้างกลุ่มใหม่กันไป

หมาเห่า....กัดเป็นหรือเปล่า
  • วันนี้ไปมามีหมามา3ตัวผมเอาไปด้วยครับใครจะเอามาไม่เอามาก็ไม่เป็นอะไรครับ

แต่ขอให้ไม่มีเรื่องกันดีกว่าแต่เอามาก็ดีกว่าไม่เอามาครับอาทิตหน้าจะได้เห็นมเอามากันบ่างนะครับเดี่ยวจะไม่มีใครมา

กันขอให้เอามากันครับจะได้สนุก มาคุยก็ได้ครับคุนป้ากไม่ต้องมาพุดเลยโทรไปก็ไม่รับเดี่ยวเจอกันครับ
  • :062:ลุยต่อไปครับอย่าไปสนใคร:062:ทำในสิงที่เรารักเชื่อดิ:063:
    ไฟล์แนบ
    IMG_6231.jpg 57K
  • สู้ๆคับ พี่น้อง คอนหวัน

พิทบูล พิษณุโลก คับ สู้ๆ

:062:
  • หยุดได้แล้วนะครับ
    อย่ามาทะเลาะกันเลยกว่าจะร่วมตัวกันได้ไม่ใช่ง่ายพวกเราทุกคนเหมือนพี่เหมือนน้องอะไรอภัยให้กันได้ก็อภัยกันตัวผมเองก็ต้องขอโทษทุกๆคนที่ทำให้เดือนร้อนที่หน้าที่หลังสงสัยจะต้องคิดก่อนที่จะพูดไปมิเช่นนั้นก็ต้องมีปัญหาต้องขอโทษจริงๆๆครับ
  • :018::063::063::063:เป็นแบบนี้เเหละวงการหมา ผมยังเจอเหมือนกัน:002::002::002:
    ไฟล์แนบ
    IMG_1080_resize.JPG 122K
  • ใจร่มๆครับพี่น้อง

พี่น้องกันยังไงก็อภัยให้กันนะครับ:063::006:
  • เอ้ามาทักทายกันหน่อย

กระทูรเราหลุดแร้ว

สมัคคีกันไว้
  • เป็นไงบ้างDOMITAเป็นห่วงนะเพื่อนหายป่วยไวไวว่างๆไปทำบุญบ้างก็ดีโชคร้ายไปโชคดีเข้ามา หายไวไวไปหาที่บ้านมาก็ไม่เจอ
  • เมื่อวานถูกรถชนเกือบต่ายดีที่ลอดมาใด้
    ต้องขอขอบคุณพี่zeeza และ กิดที่ไปดูผม
    ที่ผมถูกรถชน แล้วตอนเย็นพี่ฮอล์ตาคลี
    ก็มาลับไปเที่ยวปรอบใจ...นะ
  • :062::062::062::062::062:
    ไฟล์แนบ
    44344_1384998182080_1145762714_30877986_1199990_n.jpg 96K
  • หายไวๆนะท่าน DOMITA

รักษาสุขภาพด้วยครับ :015::063::065:
  • ถ้าคิดว่าเทศบาลคือสถานที่ชุมนุมของพิทบูล เมื่อถึงเวลาก็ไปเลยอย่าได้สนใจว่าจะมีใครไปหรือไม่ เรียกร้องไปทำไม พาหมาไปพักผ่อนเดินออกกำลัง แค่นั้น
  • :063::063::063::063::063:
    ไฟล์แนบ
    ZZ157.jpg 118K
  • สู้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆพิทบุล
    นครสวรรค์
  • วันอาทิตย์นี้ไปหน้าเทศบาลกันดีกว่า
  • พิทบูลนครสวรรค์ไปงานลพบุรีกันดีกว่ารวมตัวเด็กพิทบูลคอนวันไปกันทั้งหมด
  • 555555555
    ไฟล์แนบ
    P1080171.JPG 39K