ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

1 ขวบเเล้วคับ อยากเห็นน้องหมาของเพื่อนๆๆที่อายุเท่ากันหน่อยคร๊าบๆๆ
  • หนึ่งปีพอดี ชื่อ"ปู้น ปู้น" คับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยคับเพื่อนๆๆ
    กายเจริญเติมโตจะหยุดเมือ่ไรคับ อยากให้เค้ามีกล้ามใหญ่ๆๆต้องทำวิธีไหนคับ
    ตอนเล็กๆๆคับ
    ไฟล์แนบ
    phpdPsEKIAM.jpg 77K
    phpdB3bZzAM.jpg 61K
    phpQ02EyaAM.jpg 68K
  • ขอบคุณพี่มารค์สำหรับพื้นที่ดีๆๆคับ
    เเป๊บเดียวขวบนึ่งเเละ
    ไฟล์แนบ
    phpBs1XWQAM.jpg 101K
    phpx1AbhuAM.jpg 98K
    phpNPKEgFAM.jpg 81K
    phpfiPNGQAM.jpg 69K
  • ขอย้อนถามกลับมั่งนะ พิทบูลเมืองนอกสวยๆทั้งนั้นกล้ามแน่นๆ น่าจะศึกษาแล้วเอาวิธีการมาแบ่งปันให้กันบ้างนะ
    ไฟล์แนบ
    IMG_1216_resize7.jpg 123K
  • หล่อตั้งแต่เล็กจนโตเลยนะ สวยมาก นี่ถ้าตัดหูเท่กว่านี่นะ สวยๆๆๆๆๆ
  • หน้าตาดีครับ น่ารักดี

ส่วนเรื่องกล้าม ถ้ามีพื้นที่ให้หมาวิ่งทั้งวัน หากิจกรรมอย่างว่ายน้ำให้เล่น อาทิตละ2ครั้ง แค่นี้ก็okแล้วครับ
  • ผมอยู่ออสเตรียคับ ที่นี้เค้าจะทำไปเเนวประกวดกันเยอะคับ ไม่สวยๆๆแบบบ้างเราคับ(คาวมคิดผม) เเต่ที่นี้เค้าจะบรีดแบบผสมข้างพันกันเยอะคับ เลยพอจะได้เห็นบ้างที่สวยๆๆเเต่ไม่ใช่พันธุ์เเท้คับ
  • ผมพยามยามหาโปรตีนเสริมที่ค้ายบูลลี่เเม็ค ไม่หาตามเพ็ดช็อปหลายที่ พยายามอธิบายให้ฝรั่งมันเข้าใจว่าผมอยากได้อะไรก้อไดที่ช่วยทำให้กล้ามมันใหญ่ เเต่ฝรั่งกลับบอกผมทำเพื่ออะไร ทำไปทำไม ไม่เคยได้ยิน555
  • ของผม 11 เดือนค้าบบ
    ไฟล์แนบ
    12343.jpg 114K
    100_1.jpg 108K
  • ของผมกลางเดือนหน้าก็ 1 ขวบครับผม
    ไฟล์แนบ
    10ด.JPG 78K
  • สวยๆทั้งนั้นเลยเพ้