ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

•  
    ไฟล์แนบ
    ปั๊กสาว.jpg 52K
  • 4,500 แพงไปครับ ริงเกิลล์ไม่เต็ม หางม้วนไม่ได้รอบครึ่ง ประมาณ3,000 กำลังเหมาะครับ อย่าโกรธน๊ะครับที่พูดตรงๆ
  • ขอโทษทีลืมบอกครับตัวเมียคือตัวที่ยืนครับ เดี๋ยวผมลงรูปหางให้ดูชัดชัดนะครับ น่าจะได้มาตรฐานนะเท่าที่ดู นัดเปิดกล้องเลยครับจะได้ไม่งง ถ้าชอบก็เอาไปไม่ชอบไม่ว่าครับ ติชมกันได้

ตัวซ้ายตัวผู้ครับ ตัวขวาตัวเมียครับ โทรมาคุยนะราคาต่อรองได้ไม่ว่าอยากขายให้คนรักหมาครับ

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำดีดีครับ
    ไฟล์แนบ
    บ้าน03.jpg 43K
  • แป็บนะ ดูยังไง ริงเกิลไม่เต็ม ลองไปค้นดูรูปหมาในเน็ตดูหน่อยครับ ว่าริงเกิลเต็มเป้นยังไง

แล้วนัดเปิดกล้องดูน้องหมาเลยครับ กล้าโชว์ครับ

อันนี้รูปริงเกิลเต็ม โ ชว์ให้ดูเล่นเล่นอิอิ เอาในเน็ตมาครับ
    ไฟล์แนบ
    ริงเกิลเต็ม.jpg 54K
  • หมาตัวนี้ถ่ายให้ดูชัดชัดที่แกบอกว่าริงเกิลไม่เต็มครับ

เชื่อสายตายตัวเองนะเปิดกล้องเลย ราคาต่อรองได้

0819989661
    ไฟล์แนบ
    ปั๊กบ้านเราที่จะขาย.jpg 54K
  • ขายแล้วจ้า