ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

CHIANG MAI PITBULL ล้านนาหมาแดง PITBULL NORTH
  • เชียงใหม่
  • แล้วตาED เอาตัวไหนไปไม่รู้

ผมจะเอา ไอ้ตัวเล็กไปครับ ตั้ม ถ้าเอาไอ้โป้ไปมีหวังต้องจัดแมตแน่ๆ 55555...........
  • เอาไปเที่ยวเฉยๆ ไม่เอาไปลากได้ปะ อยากไปๆๆๆๆ
  • :017:มาได้ไงว่ะ เจ้า อ้วน ออสติน
  • ตอนนี้อ้ายใหญ่กำลังประสานงา กับทางกองทัพขอรถถังมาให้น้องหมาลากละเน้อปี้ น้อง พี่รังสรรค์อย่าลืมเน้อครับ
  • พี่สมพงษ์ เอารถถังเลยเหรอคร้าบ.... รถถังกะหมาแดง
    ไฟล์แนบ
    images5.jpg 9K
    tank03[1].jpg 33K
  • สงสัยต้องไปดึงขึ้นจากทะเลแล้วละเพ่ เค้าปลดระวางไปทำปะการังเทียม..อิ้วๆๆๆ
  • มิตติ้งเสาร์นี้ถ้าทางไม่ธรรมดา ใครไม่มาไม่รู้จะว่ายังไงแล้วอยู่แค่หลังบิ้กซีลําพูนเอง

หมาตัวไหนลากไม่ได้ ให้เซียนบิ้กจอห์นกระตุ้นเลย รับรองลากไม่ได้ให้มันรู้ไป...:020:
    ไฟล์แนบ
    DSC06960.JPG 102K
  • พี่จอนนนผมอยากได้หมาแดงงงงง
  • พี่จอนและพี่เก่งครับผมเบสคับพี่ ฝากให้พี่ดูหน่วยก้านหน่อยครับ
    ไฟล์แนบ
    1171.jpg 66K
    IMG_1171.jpg 101K
  • เปิดมาตกใจเลย :o026: ผมกะทำขำขำนะครับพี่ ไม่อร่อยอย่าว่ากันเด้ออ

ใครทำลาบลู้เป็นมั่งครับนั่น:o006:
  • เบส....หน่วยก้านใช่ได้ ลุยเลยมันแน่

น้องตาล...สุดหล่อ อยากได้หมาแดงก็กลับมาอยู่เชียงใหม่สิน้อง เดี่ยวจัดให้ นะน้องเคยอ้วน

เอาเจ้าเบิก ไปลากใชว์หน่อยนะtek

ใครอยากรู้อาไรเกี่ยวกับ ฝึกหมาลาก ถามมาเลยคร้าบ ทุกคำถามมีคำตอบ(เฉพาะที่งานนะคร้าบ) ในบอร์ขี้เกรียจพิมพ์ ฮ่าๆ
    ไฟล์แนบ
    TOUGH_GUY.jpg 81K
  • รูปนี้...แหล่มป่าว
    ไฟล์แนบ
    3%20IRON%20DOG%20Logo.gif 48K
  • ยังไม่เคยลองให้เจ้าเบิกลากรถเลยครับจอห์น ตอนนี้ลากแค่นํ้าหนัก 10 kg
    ระยะทาง 4 กิโลเมตรต่อวัน แต่ไม่แน่ถ้าวันเสาร์มีคนท้า จะทดลองซะหน่อย
    ดูรูปหมาแดงนี่มันแข็งเกร็งจริงๆ แต่บูลโนสเน้นท่าลากสวยและสะใจไว้ก่อน...:013:
    ไฟล์แนบ
    034.jpg 13K
  • คึกคักกันน่าดูเลย คิดถึงเชียงใหม่จัง อยากไปมิตติ้งด้วยจังเลย ลากๆๆๆๆ มีงานเจอกันในสนามแน่นอน ตอนนี้ขอฟิตก่อน
    คับผม ตอนนี้ แรงมันเหลือเยอะนะคับสำหรับลูกชายผมมันไม่เหมือนเดิมแล้ว ท้ารบทุกตัว อิอิอิ :017::017::017::006::065:
    ไฟล์แนบ
    IMGP3504_(Small)_resize[1].jpg 28K
  • ท้ารบทุกตัว:013:....ไอ้น้อง ตื่นๆ :m045: แน่จิงก็กลับมาเชียงใหม่สิน้อง เจอทุกตัวแน่:m003:
  • สวัสดีครับ พี่จอห์น และชาวเหนือทุกท่าน

เห็นคุยกันเรื่องกิจกรรมลากน้ำหนักแล้วอดใจไม่ไหว

เมื่อไหร่จะมีงานลากกันซะที อยากร่วมสนุกกับพี่ๆ น้องๆ ที่มีใจรักกิจกรรมลากน้ำหนัก:062:
    ไฟล์แนบ
    ArsonPDharness.jpg 33K
  • เอ้าโฟล์ค ไปท้ารบผิดคนแล้วมั้ยนั่น...:013:

จริงครับถ้าเชียงใหม่มีงานลากขื้นอีกได้ รับรองสนุกแน่นอน เกมส์การแข่งขันย่อม
    มันส์กว่าการประกวดแน่นอน เพราะมันวัดกันที่ความสามารถของหมาและด็อกแมน...
  • ท่านโฟล์ค มีเรื่องฝากถามเจ้า ฟรังโก้ ด้วยว่า แอบมีกิ๊กกับ นังทรีโอ้ ตั้งแต่เมื่อไหร่:016:

เมื่อวานเด็กๆ ออกมาลืมตาดูโลกแล้ว รูปร่าง หน้าตา สี ไม่ต้องบอกก็รู้ แบบไม่ได้ตั้งใจทำ:002:
  • สมพงษ์ ฯ ดูท่างานนี้คนเพียบ( เจ้าบ้านห้ามเมาก่อน ) งัดบักจุ่นมาโชว์พลังหน่อยให้สมฉายาหมาแดงลำพูน อย่าให้น้อยหน้าเจ้าฟรังโก้ล่ะ
    ไฟล์แนบ
    ภาพ054.jpg 110K
  • สวัสดีคร้าบ ปอม....เป็นไงบ้าง หมาเทพฝึกถึงใหนแล้วคร้าบ

ปอม..งานลากมันจัดได้อยู่แล้ว....แต่ถ้าไม่มีนักกีฬา มันก็ไม่มันอ่ะสิ มันต้องมีนักกีฬาก่อนสิคร้าบ:m001:

งานนี้เจ้าท่าทางจะเหนื่อยแน่...มิตติ้งน่าจะใหญ่ซะแล้ว:m036:
    ไฟล์แนบ
    39061012003921.jpg 12K
  • แน่ นอน อยู่แว้วพี่รังสรรค์ ไม่งั้นไม่ให้พี่ใหญ่ติดต่อเอารถถังมาหรอ เชิญ อ.เฉลียว อ.pop อ้ายแดงตวยเน้อ งานมีไม่มีอยู่ตี้หมู่เฮา
  • หวัดดีเจ้า จาวเจียงใหม่

เฮียใหญ่ สูมาจ๊าดนักเน้อเจ้า พอดีนั่งเฮือเข้าบ้าน น้ำมันท่วม เลยไม่ได้คุยโทรศัพท์

ถนนทางเข้าหมู่บ้านท่วมสูงประมาณ 1-2 เมตร ใช้เรืออย่างเดียวเลย

บ้านสว.โก้ง สูงกว่าถนน 1.2 เมตร เลยท่วมแค่เข่า เฮ้ออออออออ
    ไฟล์แนบ
    นั่งเรือ.jpg 90K
    เรือ5.jpg 107K
    ระดับน้ำ.jpg 122K
  • ดีครับ พี่จอห์น ตอนนี้ฝึกวิชาขั้นพื้นฐานอย่างแค่อย่างเดียว

ส่วนขั้นสูงสุดแล้วจะโทรไปขอคำแนะนำครับอาจารย์

มีงานลากที่ไหนผมลงชื่อนักกีฬาไว้ก่อนเลย Mr.TUXEDO
    ไฟล์แนบ
    1sexxy10_lrg.jpg 65K
  • สวัสดีครับป้าพร ในรูปนํ้าท่วมจนจะเลยเข่าอยู่แล้ว...:003:

เอ้าเชียงใหม่ ลําพูน ลําปาง ซ้อมๆๆๆ อีกแค่สองวันแล้ว!!!
    ไฟล์แนบ
    IMG_0965.JPG 120K
  • อ้ายสมพงษ์ครับ ผมบ่ามีหมา แต่ผมอยาดไปดูต้องเสียตั้งค์ก่อครับ
    แล้วผมเอาเหล้าไปกินตวย ได้ก่อ คืออยากฮู้จักกับเพื่อน ๆ ในกลุ่มนะครับ
  • อ้ายได้ไปบ่ได้ไปบ่ฮู้ไข้บ่ยอมหายผมคุยกับพี่จอนท์ตะวาบอกผมไปฉีดยาผมก่ไปแต่ยังบ่ดีขึ้นเลยตอนเจ้ายังต้องไปยะก่านอยู่บ่ได้พักเลยกลัวบ่ได้ไปม่วนกับเปิ้นง้าววววววววววววว
    งานนี้ผมว่าไปได้ทุกคนและคับอ้ายเปิ้นใจดีทุกคนเลย แล้วจะติดใจ55555555555
  • ดีใจทุกครั้งที่เขามาดูกระทู้ของเราแล้วหน้ามันเปลี่ยน เมื่อก่อนไม่ค่อยมีคนเขามาคุยกันแต่ตอนนี้มันมีการคุยแลกเปลี่ยนความรู้กันทุกวัน ผมขอให้กระทู้บ้านเป็นแบบนี้ไปตลอดนะคับ หมู่เฮาจาวเหนือออออออออออออ..........ฮิ้วๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • อ้ายเก่งยังบ่หายเตื่อกาคับพี(เป็นไข้ใจ๋ก่า)หายโวยๆเน้อคับ ฝากรูปให้น้องเตยโตยคับไอ่นอร์ทสบายดี เริ่มปรับตัวได้แล้วผื่นแดงๆยุบเป็นปรกติ ขนขึ้นแล้วขอเวลาโมดิฟายอีกสักพักรับรองจะดูแลอย่างดี
    ไฟล์แนบ
    IMAG_00452.jpg 106K
  • ไข้ใจ๋เด็กเสี่ย ส. แห่งเทนคนเดียวอะเนาะอิอิอิอิอิอิอิ
  • มิตติ้งครั้งหน้าขอดูตัวจิงหน่อยเน้อแม็ค
  • ระวังนะเพ่เก่ง! ลูกเสือยังไงมันต้องเป็นเสือวันยังค่ำ ฮิฮิๆๆๆ
  • โดนแดด โดนลม โดนฝนเริ่มหล่อแล้วววไอ่นอร์ท!!
  • แววตามัน!! ใช่เลย..เลย โดนใจฉันเลย... มันแน่ๆๆพี่แมค ฮิฮิๆๆ
  • บ่แม้นเสือก้า ถ้าเสือมันต้องแบบนี้55555555555555555
    ไฟล์แนบ
    DSC007214.jpg 114K
  • บ่มีหมาก่อมาได๋ครับถ้าไข๋เลี้ยงมาเลย ถ้าบ่ากั้วเมา ทุกคำถามมีคำตอบจากท่าน j ให้รางวัลคำถามละขวด อวกแตกแน่พี่ 55 ซ้อมๆมาอวด
    ไฟล์แนบ
    DSC01982.jpg 112K
  • รถถัง พร้อมพลขับมาประจำการแล้วครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC01989.jpg 71K
    DSC01985.jpg 94K
  • เล่นสีแบบนี้ผมก็มีเมียนกันSon of Zolo "KoKo"
    ไฟล์แนบ
    IMG_5249.jpg 114K
  • สูง ยาวเข่าดี!!
    ไฟล์แนบ
    IMG_6807.jpg 121K
  • ตกลงนี่หมาพี่เล็กหรือนี่ :o026:
  • :021::030:อันนี้แหละเป็นสิ่งที่ผมต้องการ ขอจัดให้ผมสักชุดได้ป่าวคร๊าบบบบบบบ พี่สมพงษ์
    ไฟล์แนบ
    DSC019892.jpg 71K
  • รถถังจริงๆ ด้วย สุดยอดครับพูดคําไหนเป็นคํานั้น...:013:
  • รถไม่มีปัญหา สบมยห. แผ่นเหล็กหนักนะ ซ้อมโชว์
    ไฟล์แนบ
    DSC01978.jpg 90K
    DSC01980.jpg 98K
    DSC01981.jpg 104K
  • ท้ายสุดครูฝึก ต้องเปลี่ยน 55 ทุกคำถามมีคำตอบ
    ไฟล์แนบ
    DSC01984.jpg 96K
  • สวัสดีคร้าบ..พี่สมพงษ์.....แน่นอนจิงๆ :m001:รถ

เก่ง...หายเร็วหน่อยเซ่
  • เอาให้ผุ่นตลบไปเลย....หนุกแน่
    ไฟล์แนบ
    cnqx.jpg 46K
  • หรือว่าจะเอาแบบนี้....:m041:
    ไฟล์แนบ
    shuttle_pit-bull_pull_2-.jpg 28K
  • เล่นชัตเติ้ล NASA เลยเหรอจอห์น...:020:

ถังแบบนี้ใส่นํ้า ใส่นํ้าแข็งแล้วแช่เบียร์ไว้ข้างในเลยอ้ายสมพงษ์ หมาตัวไหนลากได้ก็ได้เบียร์เย็นๆ หนึ่งขวด...:005:
    ไฟล์แนบ
    DSC07055.JPG 104K
  • ใกล้ละพี่จอนท์ ใกล้นอนโลง5555555555555อีกนิดหน่อยก็ดีแล้วพี่แต่ถ้าจะอดกินเบียร์นะซิ:002::002:
    กลับมาบ้านก็นอนอย่างเดียวหมาก็ไม่ได้ฝึก:025::025:มันมองตาละห้อยเลยยยยย
  • เอ็ดวันนั้นไม่ได้โทรกลับเพราะแฟนเอาโทรศัพท์ไป(มันกลัวกิ๊กโทรหา55555555)