ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

*********** ขายลูกสุนัขพันธุ์แสตมร์ฟอร์ด ************
  • ขายลูกสุนัขพันธุ์แสตมร์ฟอร์ด เริ่มต้นที่ 5,000 บาท ขึ้นไป (ไม่แพงต่อรองกันได้)
    อยู่สามเสน 13 สะพานกรุงธน
    โทร. 081-712-3220 , 088 - 021 - 8949 (โทรได้ตลอด 24 ชม. ไม่เว้นวันหยุดราชการ)
    (คุณตา , คุณหลอ)
  • ไม่เห็นลงรูปให้ดูเลยครับท่าน แล้วใครจะสนใจนะ
  • ช่วยลงรูปให้ดูสักนิดได้ไหมครับ ไม่รู้น่าตาเป็นอย่างไร ขอดูรูปแล้วกัน
  • หวัดดี พี่หลอ ผมเอง ทำกิจการใหญ่โตเลย mail : nareerut32@hotmal.com

somkiat8201 หายหน้าไปเลย สบายดีน๊ะ ไม่ได้คุยกันลย
  • เรียก สแต๊ฟฝึดร์ด ครับ ไอ้ที่พี่เรียกนั่นน่าจะเป็นสถาบันการศึกษาจ้า
  • สายพันธุ์ใหม่ อเมริกันสแต๊ฟฝีดร์ด เรียกได้ ฮ่าดี
  • หน้าตาแบบข้างแก้วนี่ป่ะคะ พอดีถ่ายจากมือถือไม่ค่อยชัดนะ
    ไฟล์แนบ
    ภาพ0321.1.JPG 43K
  • รูปข้างถ้วยนั้นมันคือพันธุ์ Staffordsire Bull terrier ต่างกับ Am.Staffordsire terrier
  • อ้าวใช่จริงๆด้วย 555 เห็นบอกว่าสแตฟฟอร์ด นึกว่าสแตฟฟอร์ดเดียวกัน โทษทีค่า
  • อ้าว ก็พี่หรั่งเค้าออกเสียงแบบนี้ เคยเรียนนอกป่าว เราเนี่ย
  • อืมม หน้าตาคล้ายกะพิทเลยอะนะ