ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

"ลูกหิน" คับ วันที่ 1 นี้ 9 เดือนแล้วค้าบบ (ไม่รู้ว่าเล็กไปมั้ยคับ)
  • ภาพมืดไปหน่อยนะคับ ติชมได้นะค้าบบบบ
    ไฟล์แนบ
    DSCN5625.JPG 44K
    DSCN5597.JPG 54K
    DSCN5587.JPG 63K
    DSCN5610.JPG 66K
    DSCN5609.JPG 64K
  • .
    ไฟล์แนบ
    DSCN5619.JPG 54K
    DSCN5618.JPG 57K
    DSCN5622.JPG 67K
    DSCN5621.JPG 67K
    DSCN5582.JPG 56K
  • สวยครับ
  • งามคับ
  • เหมือนพูม่ามากเลยพี่ไบท์ แต่ตอนนี้พูม่ามันกลายเป็นเสือร้ายไปแล้ว 55
  • ลูกหินไม่มีความดุเลยคับน้องมาย เล่นกับทุกคน ชอบเล่นกับเด็ก ดุแค่กับหมาด้วยกันบางตัว บางตัวก้อเล่นด้วย ฮุฮุ....
  • พูม่าปกติมันก็ไม่นะทั้งคนและหมา แต่มันไม่ชอบคนขี่มอไซ มันจะไล่เลยแล้วมันกัดจิง เด๋วนี้เลยต้องดูแลเป็นพิเศษ
  • งง ว่าให้มันไล่มอร์ไซได้ไง? มอร์ไซเค้าเข้ามาขับในบ้านพี่หรอ?
    หรือเลี้ยงแบบปล่อย? บ้านไม่มีประตู?งง
  • รูปร่างกำลังดี สีช็อคซะด้วย:063:
  • ขนสวยดีครับ รูปร่างดีครับ หล่อมาก
  • ตอบพี่ผี
    วัยรุ่นแถวบ้านมันชอบมาแหย่หมา ชอบมาบิดมอไซหน้าบ้าน (หลายครั้ง)
    แล้วมีวันนึงพามันออกไปเดินเล่นแล้วฝากไว้กับเพื่อนข้างบ้าน แล้วเค้าทำหลุดมือเลยไล่มอไซ (เข้าใจยังคุนพี่ผีขี้สงสัย)
  • ใจเย็นคับน้องมาย ผีก้อคือผีคับ อย่าไปเครียดกับมันคับ ฮุฮุ....