ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอฝากพี่มาร์คหน่อยครับ
  • ทำไมเว็บบอดนี้มีผีเยอะจังครับพี่ พวกมันด่าเขาบ้างว่าเขาบ้างผมว่าอีกหน่อยคงไม่มีใครเอาหมาของตัวเองลงเว็บแบ่งกันชมพูดคุยกันแน่เพราะมีไอ้พวกนี้ปากมันไม่ดีครับพี่มาร์ค ขอโทษนะครับพี่มาร์คที่มาบอกพี่ขอโทษครับ
  • แสดงว่าเข้ามาใหม่ยังไม่มีภูมิ ต้องลองใช้กระทู้นี้ กระตุ้นภูมิออกมาครับ
  • สงสัยยังไม่มี น้าผีเข้ามาอ่าน ไม่งั้นเป็นกระทู้ hotttt ไปแล้ววว
  • สงสัย...มือใหม่หัดขับ
  • ก็เห็นคนเอามาลงเยอะแยะ
    มันไม่ดีบ้างทีก็มีสาระนะโว้ย
    คนบ้าไรมันจะไม่ได้100%
    กล้าตั้งกระทู้ก็ต้องกล้าโดนด่าดิครับกลัวโดนด่าก็เป็นผู้ชมดิ
  • บอกแล้ว ผีที่นี้แรงงงง ทุกองค์
  • 2529 ปีเกิดเหรอ
  • ไปทำผิดอะไรมาหรือถึงกลัวผี บอกพี่หน่อยครับ จะบอกวิธีแก้ให้

ผีบอร์ดนี้มันกลัวความดีครับ หากทำอะไรตรงไปตรงมา ผีไม่ยุ่งหรอกครับ
    อย่าขวัญอ่อนไปหน่อยเลยครับ ลองดูดีๆคนหลายร้อยที่เล่นเว็บนี้โดยไม่มีปัญหา
    รังเกียจผีนัก วันหนึ่งโดนโกงเงินขายหมา อย่ามาร้องให้ผีช่วยนะครับ
  • พิทบูลเป็นหมาที่มีความกล้าหาญ และไม่เกรงกลัวต่อสิ่งใด นายเลี้ยง 1000 ไรอยู่ฮะ 2529
  • ถูกครับ ทำดีไม่ต้องกลัว ทองแท้ไม่กลัวไป คนดีไม่กลัวผีครับ
  • เดี๋ยวก็ชิน
  • ขำๆๆคับ กัวอะไรมักจะได้อย่างนั้นนะคับ น้อง