ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ปลุกเสกแล้วคับ ป๋า ชุดที่ 2
  • :o001:ของป๋าเอาไว้ไปงานลบบุรีนะคับ ส่งด่วนให้เลยนะคับถึงบ้านป๋านะจะเที่ยงวันพรุ่งนี้คับ:o008:
    :o035:ต้อนนี้ขอตัวไปนอนก่อนนะคับ บาย:o035:
    ไฟล์แนบ
    IMG_1105.jpg 101K
    035.jpg 101K
    0211.jpg 119K
    0120.jpg 121K
  • ขอขอบคุณ คุณบอย ที่เป็นธุระในกิจกรรมครั้งนี้ด้วยครับ
  • ของเราปลุกเสกทุกรุ่นครับ และรุ่นสองก็หมดลงอีกแล้ว เตรียมทำรุ่นสามได้เลยครับ ปลุกเสกรอไว้ได้เลย
    แต่คราวนี้จะทะยอยแจกแล้ว ให้เฉพาะคนอยากได้จริงๆ และทำตามกติกา โดยจะจัดส่งให้เป็นรายๆไป

สองร้อยเลขหมายแรก ถือเป็นชุดบุกเบิก และพวกเราก็สร้างประวัติศาสตร์ไปเรียบร้อยแล้ว
    ได้เงินบริจาคมาเป็นแสนเลย หวังว่าจะเห็นรถติดสติกเกอร์นี้วันทอดกฐินฯนะครับ
  • พี่มาร์ค รายละเอียดงานกฐิน ดูได้จากตรงไหนครับพี่
  • เดี๋ยวตั้งกระทู้ใหม่ดีกว่า นี่ก็ใกล้วันงานเต็มทีแล้ว
  • อ่าๆ ดีจังๆ