ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

-------- PITBULL LOEI (จ.เลย)---------
  • น่าสนมาก หนาวนี้อยากไปมันหลายๆที่เลย เขาว่ามันจะหนาว 5 เดือน สาธุขอให้จริงเถอะ
    จะเก็บให้หมดเลย
  • พี่มาร์คมา จ.เลย มีเมนูเด็ดๆจัดไว้รอแน่ๆคับ
  • ใครมีเมียหุ่นแบบนี้ยังจะคิดนอกใจไหมเนี๊ย
    http://www.youtube.com/watch?v=e4VxeyMHWQI&feature=channel
  • ทักทายครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC004022.JPG 118K
  • สวัสดีตอน บ่ายๆๆๆครับพี่น้อง
  • สวัสดี ตอนเย็นๆคับผม

คึกคักกันทุกวันเลยนะบ้านนี้ อิจฉาจัง

ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • อ้าวนี้ป๋ามาร์คก็จะมาหรอที่เลยหรอว้าวดีจัง
  • เบ้นเอ๋ยถ้าได้แฟนอย่างน่ะขอตายแบบเบาๆดีกว่า
  • อย่าเรื่องมากพี่แคร์เดี๊ยวไม่ได้เมียนะ55555
  • มวยหญิงญี่ปุ่น ท้า น้องตุ้ม (น้องตุ้มจัดให้ชุดใหญ่เลยอย่างโหดคับ)
    http://www.youtube.com/watch?v=eYMaf-rhfto&feature=related
  • พรุ่งนี้มีมวยดีครับพี่ๆน้อง เมืองเลย .....:015:แฟร์ดท็กซ์ จัดดดยโปรโมรเตอร์คนดังแห่งนาอ้อ

มวยไม่มันเด่วจัดกันเอง...:013::013::013:

เมืองเลยอยากจะมีงานใหญ่กับชาวบ้านเค้ามั้ยครับ ......ถ้าอยากโหวดด้วย:013:เอาหนาว ใน5เดือนนี้นะครับ
  • ขอตัวไปดื่มต่อกอน แก้หนาว
  • สวัสดีตอนดึกๆๆครับพี่น้อง ตอนนี้อากาศเริ่มหนาวแล้วดูแลสุขภาพด้วยนะครับ

วันนี้ได้คุยกับพี่ตั้มอนาคตพิทบูลเลยเรามีโปรแกรมมันเยอะเลย ดูแล้วมันแน่ๆๆ
  • แล้วเร็ว ๆ นี้มีโปรแกรมมาพานหินบ้างป่าวครับพี่น้องชาวเลย

จะได้เตรียมการต้อนรับ
    ไฟล์แนบ
    DSC004023.jpg 118K
  • พี่ๆพานหินตื่นแต่เช้าเลยนะคับ สวัสดีตอนเช้าคับพี่ๆ
  • สวัสดีคับบบบบ พี่น้องชาวเมืองเลยเรา อาทิตย์นี้มีมิตติ้งที่กุดป่องหรือเปล่าคับบบ
    มีเรื่องเเนะนำ นิดหนึ่งคับบบ ผมว่าน่าจะทำ ทำเนียบสมาชิกกันหน่อยนะคับจาได้รู้หน้าตาเจ้าของเเละสุนัข
    ว่าจะไปร่วมทีไรติดงานทูกกกกที ในเมืองเลยทีเลี้ยงพิทใหม่ๆก็เยอะนะ ฝากประชาสัมพันธ์หน่อยน่าจะดี
  • วันอาทิตย์นี้จูงหมากันซักหน่อยไหมคับว่างกันไหมพี่น้อง

ฝนก็ไม่มีแล้ว ต้องขอความเห็นจากทุกคนด้วย
  • พี่เต้พวกเราต้องเตรียมตัวตอนรับพี่ๆพานหินแล้วนะพี่สงสัยต้องจัดชุดใหญ่แล้วนะพี่เต้55555
  • เเจ้งด้วยนะคับบบบถ้ามีจูงไอ้บิงโกยังไม่เคยออกไปจูงทีไหนเลย
  • ดีเลยเบนซ์ รู้สึกว่าเราห่างเหินกันมาพอสมควรไม่ได้ไปเมารวมกันนานแล้ว วันอาทิตย์นี้ถ้าว่างกันก็แจ้งด้วยนะครับ
  • >>>>สวัสดีตอนบ่ายๆคราบพี่น้อง.. จะรอถึงวันอาทิตย์ทำไมอะพี่น้อง วันนี้ก็ว่างๆมาเจอกันเลยดีกว่าคราบ.. ฮา.......ๆ จะได้มาวต่อ

จากเมื่อวาน.. 555........................................ๆ
  • >>>>แน่นอนคราบเบ้น... ช่วงนี้ต้องมามาวกันให้บ่อยขึ้นกว่าเดิมนะ.............................
  • >>>>คราบพี่บาส... พี่ตั้มว่าจะไปอยู่คราบพี่ รอวันเวลาที่แน่นอนก่อนคราบพี่.................................
  • >>>>พี่ตั้มอยู่ไหมคราบ สงสัยจะมาวหนักลุกไม่ขึ้นแน่ๆ.. 555.....................ๆ

>>>>แค่ลายคราบ วันนี้ว่างไหมพี่จะเอารถไปซ่อมที่อู่อะคราบ..................

>>>>นัท อยู่จังหวัดไหน อยู่หม่องไหนมาทักทายพี่น้องกันหน่อยคราบ....................
  • ขอคำตอบจากทุกๆคนด้วยคับ อาทิตย์นี้จะไปหรือไม่ไปกันดี วันอาทิตย์ว่างกันปล่าวคับทุกๆคนจะได้เตรียมตัวถูก
  • หน้าหนาว ก็ดูแลตัวเองหน่อยนะคับ

คอเหล็กกันทั้งนั้นเลยมั่งคับ กินกันทุกวันเลย ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

:063::063::063::062:
  • ตัวนี้ เต้น่าจะเคยเห็นนะ วันที่มาหน้าเทศบานคอนหวัน
    ไฟล์แนบ
    04.JPG 102K
    03.JPG 82K
    022.JPG 104K
    012.JPG 85K
  • คร๊าาาาบพี่เต้ว่างคร๊าาาาบ
  • สวยดีคับ
  • >>>>> คราบพี่เหน่ง... ตอนเช้าๆเดี๊ยวผมโทรหานะคราบพี่ ขอบคุณคราบ........................
  • >>>>สวัสดีตอนเช้ามืดคราบพี่น้อง... ตื่นกันหรือยังคราบ .. เอิ๊ก..................ๆ
  • ตื่นแล้วคับ..........พี่เต้
  • บ้านนี้เค้าตื่นกันแต่เช้าทุกวันเลย...ไม่รู้ตื่นมาทำไรกัน
  • ตื่นมาพาหมาวิ่งคับพี่
  • พี่เต้จะกลับไม่กลับบ้านบอกน้องด้วยนะพี่:o003:
  • เต้ๆผมว่าไอ้ตัวเล็กๆดำๆหางกุดๆนั่นแหละสุดยอดเลย บอกพี่เหน่งจัดไป..555555
  • หวัดดีครับ...พี่น้อง เมื่อคืนก็เมานั่งท่มกลางหมอกลงอย่างหนา กับ อู๋...นักจัด:015:

พี่ตะพานหินอยากไปมากครับ...เต้ ล่วงหน้าไปก่อนล่ะ ขอเวลาตัดสินใจอีกสักวันก่อนนะครับ ถ้าไปไม่ได้คงต้อง....:019:

เมืองเลย อากาศหนาวมากครับ เมื่อคืนน่าจะ16-17 ได้ครับ องศา นะครับ อย่าคิดมาก....:013:
  • >>>>>ใจเดียวกันเลยพี่เติ้ล ขึ้นตัวดำๆนะจบเลยพี่... ฮา..................................ๆ
  • >>>>คราบเบ้น พี่กลับบ้านวันนี้คราบแล้วก็เลยไปเที่ยวตะพานหินด้วย.. อิ...............................ๆ
  • อ้าว...นึกว่าถึงนครไทยแล้ว:013::013::013:ขับรถดีๆเด้อ ....เดี๋ยวจะโทรหาเรื่อยๆคิดอยู่จะเอาแบบไหน
  • ตื่นกันรึยัง เมืองเลย
  • มะคืนนั้งต่อเกือบตีสี่ พี่ตั้ม แต่ตอนกลับไม่สวยเท่าไหร่ น้องจ๋อมสุดจะน่ารักบอกว่ารถมันยังลายไม่ค่อยสวยถอยชนลั้วอีกซะงั้น

พอดีเลยได้ทำสีทั้งคันเลยทีเด่ว เหอๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • ยังงี้ต้องไปทำบุญสะเดาะเคราะห์ ไถ่ชีวีต โค..โย กัน้อง อู๋....:013:
    ไปบ่ล่ะคืนนี้ เผื่อจะได้อีกแผล จะได้เเจ้ง เครมทีเดียวเลยไง...:015: ไปไหนดีคืนนี้ วันฮา..:013:..โลวีน
  • จัดไปเลยอู๋
  • ตื่นหรือกันยังคับ
  • ดีครับ...เมื่อคืนไปนั่งดิ้งท่ามกลาง หมอก และ สาวๆ หนาวๆ กับ น้องอู๋
  • ไม่ชวนบ้างอะพี่ตั้ม
  • 555+กลัว เบ้นท์หนาว ไม่รู้ว่าอยู่ค่ายเนอะ:013:
  • ช่วงนี้ต้องเบาๆก่อน ดิ้งมากเด่วรอต้อนรับ ผู้มาเยือนไม่ไหว...:015: