ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ของขวัญปีใหม่สำหรับชาวพิตบูลโซน
  • สวัสดีปีใหม่สมาชิกชาวพิตบูลโซน รวมถึงคุณมาร์ค(เจ้าของบอร์ด)
    สำหรับปี 2009 นี้ทาง EPK ก็ขอให้ทุก ๆ ท่านพบแต่ความสุข ความเจริญ มั่งคั่ง ร่ำรวย และประสบความสำเร็จในธุรกิจ หน้าที่การงาน ตลอดจนมีสุขภาพร่างกายแข็งแรงกันตลอดทั้งปี2009 นี้

และในปี 2009 นี้ทาง EPK ก็ขอประชาสัมพันธ์ให้สมาชิกชาวพิตบูลโซนได้ทราบกันว่า ทาง EPK ได้เปิดโอกาสสำหรับท่านที่กำลังมองหาพ่อพันธ์นำเข้า สายเลือดเยี่ยม และมีผลงานการให้ลูกที่ดีมาแล้วโดยเฉพาะการจ่ายเรื่องโดรงสร้างกระดูก อก และตัว เพื่อมาใช้งานในโปรแกรมการผสม โดยทาง EPK ได้เปิดให้ใช้บริการพ่อพันธ์ที่ชื่อ BLUE BILLION ซึ่งเป็นสุนัขในสาย Razore Edge โดยเสนออัตราค่าผสมในราคาเบา ๆ ให้เป็นของขวัญปีใหม่สำหรับท่านที่สนใจ และกำลังมองหาพ่อพันธ์ดี ๆ สักตัวเพื่อไว้ใช้งาน
    สำหรับท่านที่สนใจสามารถติดต่อสอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่เบอร์ 087-6898399
    ขอบคุณครับ
    ไฟล์แนบ
    Billion_EPK2.jpg 42K
    Billion_EPK.jpg 50K
  • ราคาเบาๆๆที่ว่าอ่ะประมาณเท่าไหร่คับ

สนใจละถ้าไม่ติดหรือไม่ท้องนี่คิดเงินไหมคับ

โทษทีคับมือไหม่ชอบมากสวยมากคับ
  • ขอดูมุมอื่นหลายๆภาพหน่อยได้เปล่าครับ
  • ชอบมากเลยครับ
    สนใจมาก อยากหาคู่ให้ลูกสาว
    ครั้งละเท่าไหร่ครับ รับประกันติดหรือเปล่า
  • ผสมเทียมสิครับ...ติด
    หมาไม่ชำ...