ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

-------- PITBULL LOEI (จ.เลย)---------
  • I LOVE LIVERPOOL ................:o040:
  • หวัดดี พี่ๆๆ เมือง เลย......มี โอกาส จะ แวะ ปัย เที่ยว และ ทัก ทาย คัฟ...

พี่ เต้!!! มันนี่ 11 เดือน แร๊ว....คัฟ
    ไฟล์แนบ
    011120101041-small3.jpg 44K
  • สวยครับ โต้ง

หล้า ...ดีใจเว่อร์เกิ้น:013::013::013:
  • พี่ตั้มวันนี้จะไปเมาที่ไหนหนอ:o003:
  • มาพร้อมกันเลย5555
  • อยากกลับ ไป ดริ้งที่ เมืองเลย เหล้าที่ขอนแก่นแพงไปหน่อย
    เหล้าอร่อย สอยสาว ไปไหนไปด้วย บอกก่อน 2 เดือน
    มาเด้อพี่น้องมาเที่ยว ขอนแก่น บ้านพี่ตั๋ม ไม่ค่อยได้เข้ามาเล่นเน็ตเลย
    พึ่งจะได้รับรู้ความเคลื่อนไหวนี้ละ

มีมวยหรอ บอกด้วยชกวันไหน ทุ่ม สุดตัว
  • สวยวะเพิ้ลโต้ง....

วันที่ 20 เคลียคิวนะ จะไปเลยโว๊ยๆๆๆๆเพิ้ลเลิฟ
  • ที่ว่าสวย สายจูงเน้อ อย่าคิดมาก

ห้าๆๆๆๆ...
  • เตรียมซ้อมคอไว้ก่อนเลยครับเมืองเลยปลายเดือนอาจมีแขกไปเยือน
    ไฟล์แนบ
    433.jpg 89K
  • รออยู่ครับ....:013::013::013:
  • ปายยยยย ด้วยยยยยยยยยย..............:o011:
  • อากาศ หนาว แร๊ว ดู แล สุขภาพ ดั้ว นะ คัฟ...พี่ๆๆ เมือง เลย!!

20 นี้ ปัย เท่ว ดั้ย หนอ...
  • นอนก่อนคับพี่น้อง:o038:
  • ตื่น กัล รึ ยัง คัฟ..
  • สวัสดีตอนเช้าค๊าฟ............
  • ลูก fat ไปเมืองเลยยังพี่ตั้ม......

บอกกันมั่งเน้อ......เดวตกข่าวอ่าๆๆๆ
  • หวัดดีคับ ทุกท่าน...

คี...ลูกFAT BOYคาดว่าน่าจะมาอยู่แน่เมืองเลย แต่...รอนิด:015: รอผู้มาเยือนอุ้มมาให้จะดีกว่า

เมืองเลยหนาวมากนะครับตอนกลางคืน-เช้ามืด:015:
  • เมื่อคืน จังหวัดเลย อุณภูมิต่ำสุดลงไปที่ 13 องศาครับ ยอดภู น่าจะกว่านี้เยอะหนาวครับ ภาคใต้ก็กำลังท่วม
    ใครจะมาเที่ยว เลย เตรียมเสื้อหนาๆมาด้วยนะครับ:015:
  • สวัสดี พี่ตั้ม และพี่น้องชาวพิทบูลพิษณุโลกครับ

พี่ตั้มอู๋ว่าจะหยุดกินวันไหนก็มีโปรแกรมทุกวันเลย ยอมรับว่าหนาวมากต้องกินเหล้าแก้หนาวทุกวัน อิอิ
  • เมื่อไรจะได้กลับบ้านน้อ 20 นี้ไม่พลาดแน่นอน พี่ตั๋มทีมงานจัดเด็ก หรอ
    จัดให้น้องหน่อยนะ
  • เมื่อไรจะได้กลับบ้านน้อ 20 นี้ไม่พลาดแน่นอน พี่ตั๋มทีมงานจัดเด็ก หรอ
    จัดให้น้องหน่อยนะ
  • ถ้าจะอยากมาก นะ นัท ก็หาอะไรลองท้องแถวๆขอนแก่นก่อนแล้วกันนะ
    แต่ถ้า เมืองเลย อู๋ จัดได้ชอบแบบไหน แต่ต้องก่อน 3 ทุ่มนะไม่งั้นน้องๆง่วงนอน อู๋ ว่างั้น
  • นี้เบอร์ผมคับ พี่ตั้ม 085-5325390 [boom]

:063::063::063::062:
  • ถ้าอย่างไร พี่ตั้ม ก็โทมาหาผมนะคับ

คิดฮ้อดหลายๆเด้อคับ อ้าย

พี่ตั้ม เรามีเรื่องต้องคุยกันนะคับ.....

ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • นี่เบอร์ พี่ 080-1000981:013::013::013:
  • แหมๆพี่ตั้มใจร้อนจังมาถึงหน้าบ้านแคร์แล้ว
    ออกมาเรียกก้ไม่ทันไม่รู้จะรีบไปไหน
  • เป็นไงบ้างครับพี่น้องชาวเลยหนาวกันมั้ยช่วงนี้ขอเก็บตัวก่อนไม่ไหวเจ็บตับ
  • ใครจะไปรู้ว่ะ นึกว่าไม่ทำเเล้วเห็นปิดรั้วบ้านเเล้วเนอะ....:015: พรุ่งนี้ว่างแล้วโทรมาเด้องั้น
  • วันนี้มีเมาอะปล่าวพี่น้องคับ
  • มาเลยเบนซ์ เราเมาทุกวันเลย มะคืนย่างเนื้อหมู แซมมากมาย นั้งสู้กับลมหนาวจนตีหนึ่งกว่าๆๆๆ
  • สวัดดีคับอิอู๋ มาวันไหนบอกด้วยนะคับพี่น้องชาวเลย ทางอุดร จะหาสาวลาว เอ๊ย หาอะไรเด๊ดๆไว้ต้อนรับคับ(จะหั้ยดีรอหั้ยอุดรทำรถลากเสดก่อน รับรองมันแน่ๆคับ)
  • ฟังคลายเครียดอย่าคิดมากฮ่าๆ:o003:
    http://www.youtube.com/watch?v=nyvE_cL7rAo&feature=related
  • อรุณสวัสดิ์ พี่น้องชาวเลย

หนาวมากมั๊ย.....เดว20นี้จะไปท้าทายความหนาวซักหน่อย
  • เอาน้องหมามาด้วยนะพี่คี
  • อยากจะไป เที่ยวหา พี่น้อง เมืองเลย จัง

ไปเอาบรรยากาศหนาวๆ น่าจะดี แต่ผมมันคนโสด ถ้าไปไม่มีสาวๆนอนกอดก็คงจะหนาวตายแน่ๆคับ

ยังไงก็ฝากพี่ ตั้ม เบ้น นัจ พี่แคร์ อู๋ ช่วยหาสาวๆให้ คนโสดคนนี้ซักคนนะคับ ( ไม่หล่อ แต่รักจิงนะคับ)

ดูแลสุขภาพ ดีๆนะคับ พี่น้อง ทุกๆคน
  • เรื่องแบบนี้ต้องอู๋คนเดียวเท่านั้นเก่งสุดเลยคับพี่บูม55555
    http://www.youtube.com/watch?v=NC8PXDVcs3E&feature=related
  • อ้าวแสดงว่าคนที่บ้าน มีไว้สำหรับเลี้ยงหมา หรอ บูม:013:
  • จะได้มากันจริงๆรึป่าวน้อ 20 นี่น่ะ....:013:
  • แหม่ พี่ตั้ม คนที่บ้าน คนใช้คับ ว่าจะไล่ออกแล้วคับ ฮ่าๆๆๆ

ถ้ามี จัดให้ซักคนนะคับ

:o030::o030::o030:
  • ไล่ออกเลยหรอ ไม่ดีมั้ง เมืองเลยเนี้ย หึ่นจริงๆเลย
  • หื่นที่ไหนกัน นัท มันเป็นเรื่องปรกติ

เสาร์นี้จูงหมากันดีมั้ยครับพี่น้อง ไม่ได้รวมกันนานล่ะ อากาศกำลังดี เหมาะไปจุงหมา ดูสาวๆ แถวกุดป่องกัน ว่างวันไหนจัดเลยครับจะได้ตุยกันบ้าง:015:
  • ถ้าเอาหมาไปคงไม่สนุกแน่ๆๆๆเบ๊นช์

ไปโสดๆๆดีกว่ามั้ง..........คริๆๆๆ
  • ไปด้วยได้มั้ยพี่ตั้มไม่มีหมาแต่อยากไป
    เอิีกๆๆๆๆๆ:013::013::013::013:
  • ขอไปด้วยคนคับ

อยากไปกินอากาศ ขาวๆที่เมือง เลย คับ

คี เพื่อนเริฟ บูม ขอไปด้วยคนนะคับ ฮ่าๆๆๆๆ
  • อากาศหนาวแล้วดูแลลำคอของพี่น้องไว้ให้ดีๆๆนะครับ เพราะตอนนี้เหล้าขวดสองขวดยังเอาไม่ลงเลย
  • ฝากให้ พี่ตั้ม ดูคับ
    ไฟล์แนบ
    mail.google.com.jpg 7K
  • ไม่แน่ใจว่า 20 นี้จะไปได้รึเปล่า

เพราะว่าที่กำแพงมีมิตติ้ง.

ยังไงก็ขอโทษไว้ก่อนนะจ๊ะ
  • หน้าหนาวต้องดูแลสุขภาพตับด้วยน่ะคร๊าาาาาบ
  • พี่ๆตะพานหินไม่มาโดนปรับ กี่ขวดดีครับพี่น้อง ชาวเลย....:013:
  • มาปรับที่พานหินเลยดีกว่ามั้งตั้ม.......