ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

มีใครต้งขบวนบริจาคผ้าห่มเสื้อกันหนาวไหม
  • อยากทราบว่าจะมีคนตั้งขบวนไปบริจาคเสื้อกันหนาวผ้าห่ม อะไรพวกนี้ไหม อากาศหนาวแล้ว ขนาดอยู่ กทม มีบ้าน ยังหนาว แล้วคนอื่นๆที่ไม่มีบ้านหรือมีแต่ไม่ดีเท่าที่ควรจะเป็นไงน๊า
  • ท่านใด ต้องการ เสื้อกันหนาวเพื่อบริจาค
    ราคาพิเศษ เดี๋ยวจัดให้ มี อีกแค่ 2000ตัวเท่านั้น
    ไฟล์แนบ
    jacket.jpg 71K
    805#B_resize.JPG 36K
  • ราคา ส่ง170
    ไฟล์แนบ
    805#B_resize2.JPG 36K
  • อ้าวเฮียราคาลงอีกสิบบาท เดี๋ยวป้าก็ว่าผมบวกหรอก ฮ่าๆๆๆ
  • เมืองเลย หนาวมากครับ เมื่อคืนลงไปถึง 13 องศา ไม่รวมยอดภู ซึ่งน่าจะหนาวกว่านี้ครับ...:015:
  • ขนาด กทม ยังหนาวเลยครับ ต่างจังหวัดคง บรือๆ
  • พี่มารค์ 555 เดิม ผมเปิด 180 แต่ถ้าเอาไปแจก ทำบุญ ก็ ถึอว่าช่วยๆกัน
    พี่ไม่ได้บวกหรอกป้า ช้าหมดเน่อ
  • บริจาคที่ไหนแล้วยังไง รบกวนแจ้งด้วยนะครับ ช่วยๆกันครับ :033::033::033:
  • ป้าแกรอถามสามีแก คาดว่าคงไม่อนุมัติ