ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Aไอเพชรกะอีโกลเด้น ยามหนาว
  • เมื่อวาน อากาศเย็น สองแสบนอนขดตัวงอเลย เอาเสื้อเก่าๆ มาลองใส่ ให้สองแสบ

ใครพอมีแพทเทิร์นเสื้อน้องหมา ช่วยโพสหน่อยจ้า อยากตัดเอง
    ไฟล์แนบ
    หนาวแว๊ว.jpg 108K
    เจ๋ง1.jpg 115K
    เจ๋ง.jpg 119K
  • ไม่มีใครเขาออกความคิดเห็นหรอก พูดไม่ถูกใจเดี๋ยวโดนฟ้องดิตายเลยยิ่งไม่มีเงินสู้คดีอยู่ด้วย
  • ต่อจากนี้จะมีแต่ผีเท่านั้นแหละป้า
  • มาให้กำลังใจป้าละกัน
  • เอาเป็นว่าหมาป๋าดีหมาป๋าสวยหมาป๋าเริส สวยที่สุดในโลกเลยละกัน (จะได้ไม่โดนฟ้อง) ปล. ภาพที่ป๋าโฟสไว้ในกระทู้สติ๊กเกอร์นะ คิคุ ได้ใจจิงๆๆคับ ทำไปได้
  • ผมก็กำลังหาเสื้อให้ลูกชายที่บ้านใส่อยู่

ปล.ป้าอย่าไปสนใจพวกผีใจแคบเลยครับ
  • ดีครับป้าลูกเราจะได้ไม่เป็นหวัด ผมก็ใส่ให้ลูกชายผมเหมือนกัน
  • ไอ้เพรชใหญ่แซงโกเด้นไปแล้ว โตเต็มที่ใหญ่ได้ใจแน่ๆ
  • ผมไม่มีแพทเทิร์นเสื้อน้องหมาครับ ผมเอาเด็กๆเข้ามานอนด้วยเลย ข้างนอกหนาว เย็น มากๆ
  • กลางคืน สองแสบ นอนในบ้านจ้า แต่อากาศเย็น นอดขดตัวเลย
    ไฟล์แนบ
    หนาว1.jpg 112K
    หนาว.jpg 85K
  • ถ้าร้อน มัน นอน ท่านี้ คริคริ
    ไฟล์แนบ
    ท่านอนสองแสบ1.jpg 65K
  • ท่านอน ได้ใจมากๆๆๆ
    ป้าพรครับ ป้าอยู่แถวไหนของคลองสามวาครับ ผมอยู่ หทัยรษฎณ์ ซอย 37
  • ตามนี้เลยจ้า นิมิตใหม่ 40 โฮม7 เคซีการ์เด้น หาไม่ยาก แต่เข้าไปลึกมากๆๆๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    map kc2.jpg 78K
  • ป้าไม้วิเศษที่ส่งไป
    ได้ยัง ครับ

ช่วงนี้ ผมไม่ค่อยได้เข้าบอร์ด
    ต้องมาเฝ้าพ่อ นอน รพ.
    วันนี้ เบื่อๆ เลยหนีบ โน๊ตบุ๊ค มาเล่น ซักน่อย

ไม่รู้ปี นี้ งานกฐิน งานปีใหม่ จะได้ไปร่วมเฮฮาด้วย รึเป่า
    พ่อทั้งคน เนอะ ต้องดูเค้าหน่อย

มืด วะป้า คีย์ ลำบากโคตร เลย
    ขออ่านอย่างเดียว ดีกว่า
  • มร.จุ๊ฟ ได้รับเรียบร้อยแล้วจ้า ต้องขอขอบคุณมากๆ และขอโทษที ไม่ได้โทรบอก เอามากันไว้ก่อน ยังไม่ได้ทดลองใช้ จ้า

ตอนนี้ วุ่นวายหลายเรื่อง ที่หนักที่สุดคือ น้ำท่วม โรงปุ๋ย

กับเอาอาหารเอฟวันไปช่วย หมาแมวน้ำท่วมจ้า

ป้าพรเอง งานกฐิน ตลอดงานมีตติ้ง ไม่รู้จะได้ไปร่วมกะพี่น้องรึเปล่า งานเพียบเลย

เรื่องของจุ๊ฟ ป้าพร ยังไม่ลืมนะ แต่หาจังหวะเหมาะๆ ยังไม่ได้

คุณพ่อ อยู่รพ.อะไรนะ ยังไงจะชวนทั่นสว.โก้ง ไปเยี่ยม เราไม่เจอกันนานแล้วเนอะ
    ไฟล์แนบ
    Flood22.jpg 87K
    เรือ4.jpg 107K
    Flood12.jpg 79K