ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

: : : : TAPHANHIN PITBULL CLUB : : : : - (( ' 0 ' )) ตะพานหิน พิทบูล คลับ (( ' 0 ' ))
  • >>>>จ๊าก.................ๆ ไม่ใส่กางเกงผมก็ชอบนะพี่ศัก...................................
  • พี่ ศักดิ์..ไหนๆๆๆ

เอา รูป มา ดู น่อย จิ.....
  • >>>>พี่เติ้ล... ผมนึกภาพที่ตกโคลนทีไรขนลุกทุกครั้งอะพี่..............................................
  • พี่ เต้..

เอา รอง เท้า คืน หลวง ตาเวียง ยัง อ่ะ พี่...ฮาๆๆๆ
  • >>>>>ฮา..............ๆ ยังไม่คืนขอยืมใส่ก่อน........................
  • ทานข้าวกันยัง....พี่ๆๆ

คนชื่อกุ้งนี่คนไหนอะพี่ๆๆ.....

เห็นพูดถึงกันจังๆๆๆๆ
  • โอนตังค์ไปแล้วนะครับเมื่อ 12.30น.
  • ขอบคุณทุกๆท่านที่ร่วมสบทบทุนช่วยเพื่อนๆของเราครับ.....
  • เฮ้ย...คืนนี้มาช่วยกรูมั่งดิ

..ภาพที่ถ่ายไว้ไม่สามารถนำมาลงให้ดูได้ คงจะเข้าใจนะครับพี่โต้ง..
  • งง อ่ะ พี่.....

ขยาย ความ ดั้ว คัฟ..
  • sakphanhin

ดีจร้าๆๆๆๆๆ ท่านประธานพิตบูล พิดโลก
  • พี่ ศักดิ์!!

ยู่ ร้าน พี่ อ้วน ชัวร์ๆๆ...
  • ฝัล ดี คัฟ พี่ๆๆ พานหิน!!:o038::o038:
  • มันรู้ได้ไงวะ...งง
  • search หา ใน google ว่า พี่ ยู่ ไหน.....:o018:

เจอ เฉย เลย!!..55+:o028:

ฝัล ดี คัฟ พี่..:o038:
  • ชอบ ตัว ที่ มี รา ดำๆๆ จัง....

http://www.youtube.com/watch?v=XXXj4OhR8aY&feature=related
  • ตัวแดงๆราดำๆชิมิ
  • พอแล้ว..ไปกินยา แล้วนอนดีฝ่า...
  • ถ้า ตัว แดงๆๆ รา ดำๆๆ...

มัน มั้ย ใช่ หมา แร๊ว มั้ง......พี่ ศักดิ์ ก้อ ฮา ตลอด.....55+

แสดง ว่า มั้ย เมา...
  • ตื่นๆๆๆ......

วัน นี้ อากาศ ดี มากๆๆ คัฟ..
  • พี่ศักดิ์ผมว่าหน้านี้ไห้อ้ายโต้งไปเลยพี่มีแต่อ้ายโต้ง.........ห้าๆๆๆ

มุงกินยายังอ้ายเพิ้ลโต้ง........กรูเปงห่วงหวะ

กร๊ากๆๆๆ...............
  • มาปลุกแต่เช้าเลยนะ พ่อหนุ่ม2คนเนี่ย.
  • แล้วพี่ศักดิ์นึกยังงัย วันนี้มรึงถึงเข้ามาแต่เช้าได้.....

แล้วเย็นนี้จะเอาหมามาเดินเล่นรอบลานสะบัดหอยมั้ยครับ....
  • เออลืม..วันนี้มีโปรแกรมพิเศษนี่หว่า..!!!

...ใครจะไปเที่ยวเส้นทางสายใต้(ปูเป้ เคนแนล ณ.ชุมแสง) ก็รถออกบ่ายๆ....

...ใครสนใจไปเที่ยวเส้นทางสายเหนือ(คลองขอนแก่น) ร้านลาบ แจ่วฮ้อน ราชพฤกษ ฯลฯ

พร้อมเมื่อไหร่(ถ้าพร้อมนะ) รถกรูออกทันที แต่ไม่รับผู้ติดตามนะครับ (รถเต็ม)......

:033::033::033::033::033::033::033::033::033::033::033::033::033::033::033:
  • กราบ สวัสดี พี่ๆน้าๆ ที่เคารพรักทุกท่านนะคับ

ดูแลสุขภาพด้วยนะคับ ช่วงนี้หน้าหนาวแล้วคับ

น้อง บูม เป็นห่วงแบบห่างๆคับ หุหุ
  • มาเลยพี่เติ้ล......

ตามโปรแกรมที่พี่บอกเลยจร๊า........จัดไป
  • >>>>พี่ๆคราบ... มาบุกถึงลังคลองขอนแก่นเลยนะคราบพี่.
  • พี่ เติ้ล กะ ป๋า เจี้ยบ มั้ย มา.....:o004:

งอล!! ตัว เบ้อ เริ่ม...55+:o002:
  • ขับรถ กลับ บ้าน ดีๆๆ นะ คัฟ พี่.....ๆๆๆๆ

ป.ล..พี่ ศักดิ์..พี่อ้วน......มี ราย โท หา คีย์ นะ พี่.....ฮาๆๆๆๆๆๆๆ

เพื่อน ผม...รู้ลึก รู้จิง..ยิ่ง กว่า ทีวีพูล...55+
  • พี่ๆ.........ครับ ได้ข่าวมาว่า หงษ์ ชนะอีกแล้ววววววววววว........

กริ้วๆๆๆๆๆ...........:m024:
  • ขอบคุณพี่ๆๆพานหินที่แวะมาเยี่ยมเยียนคลองขอนแก่นคัฟ

แหมๆๆๆๆ.........โต้งก็พูดเกินไป
  • ไปคลองขอนแก่นมา เซ็งเลยไม่มีสาวซักคน

ครั้งหน้าถ้าจะให้ไปหา กรุณาเตรียมไว้ให้พร้อม.555
  • คร๊าฟๆๆๆๆครั้งหน้าจะปรับปลุงคร๊าฟพี่ศักดิ์

:o014::o014::o014:
  • ดัชชี่ บอย!!!!

คัย กว่า คัย...ดู เอา คัฟ..55+
    ไฟล์แนบ
    071120101064-small.jpg 23K
    071120101066-small.jpg 25K
  • จะโชว์ 3 วิ หรอนายเป้
  • ขอบคุณน่ะ ที่เมื่อวานต้อนรับพวกพี่อย่างดีอ่ะ5555เสียดายม่ายครบองค์ประชุม แต่วันหน้ายังมี เออแต่ที่แน่ๆๆๆๆๆเดี่ยวโทไปหานะ คีย์ เรื่องนั้นน่ะ55555555
  • :063::063::063::063::063::063::063::063::063:
  • มันจะถอดเสื้อกันทำไมวะ..
    ไฟล์แนบ
    417[1].jpg 117K
  • พี่นี่มันยากูซ่านี่หว่า......

ห้าๆๆๆ.....
  • โทรมาเลยคัฟพี่อ้วนแล้วแอบไปจัดกัน 2 คน

แบบซุ่มๆๆ......ห้าๆๆๆ
  • >>>>คีน้อง.. พี่จะโทรไปบอกน้องหญิงแน่ ซุ่มๆ....................
  • อ่าวพี่ตูหักหลังกันซะงั้น....

หุๆๆ
  • >>>> 555 ถ้ามีให้พี่ พี่ไม่โทรฟ้องคราบ.........................
  • ขอค่าปิดปากด้วยดิ..
  • มาเจอกัน ที่แพ ฟ้าไทย นะครับ ป๋าๆ
  • พลาดๆเมื่อคืนก็ทีนึงแล้ว....

คืนนี้ก็ไปไม่ได้อีกเซ็งเป็ด......
  • sakphanhin

เซ็งเลย..แมร่งไม่มีรถไปพิดโลก

น้องๆมันจะเคืองกรูมั้ยเนี่ย...
  • เอามาฝาก แมร่งฟรีคิกโคตรเทพสุดติ่งเลย....

ยาวหน่อยแต่ถ้าดูจบ ฟรีคิกของเบ็คแฮมเด็กๆไปเลย....

:063::063::063::063::063::063::063::063::063::063:

http://www.youtube.com/watch?v=zR3Z2P4l0H0
  • เพิ่งได้ดูฉบับเต็มก็ตรงที่พี่เติ้ลเอามาให้ดูนี่แหละ ครับ