ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พิทบลูชลบุรี ศูนย์รวมคนหน้าตาดี
  • ไม่ได้หายคราบบบ พี่น้อง
    หัวมันใหญ่ ดีหว่ะโอ๊ต น่าลองใส่กับนางบาลู ดีว่ะ
  • ตาต้นมีงี้ไมไม่เรียกมีแต่ผู้ชายเรียกกันจัง555+
  • อย่าว่าไม่เรียกนะวันนั้นเรียกแล้วนะคระ
    ส่วนคนไหนว่างมั่งขอบอกว่าไม่ว่างสักคนนะครับ
    ผมเหมาจ่ายว้าก555555555555
  • เออ วันนี้เงียบเหงากันจังเลยจริงๆ

อากาศดีนะวันนี้ พี่น้องเราเจอกันที่บางแสนบางส่วนนะครับ วันนี้

ใครอ่านบอร์ด แล้วสนใจจะออกมา เชิญเลยนะครับ

ส่วนกฐิน วัดพระบาทน้ำพุ จะโอนแล้วนะครับ

ตอนนี้ยอด 2,242 บาทแล้วนะครับ
  • สวัสดียามเช้าครับ
    ก่อนอื่นนะครับ เมื่อคืนนี้ได้รับข่าว เจ้าบีบี้ ของพี่กร ได้จากพวกเราไปแล้วตลอดกาล
    ข่าวนี้เล่นเอาพวกเราอึ้ง กันไปเลย ไม่คิดเลยว่าจะได้ยินข่าวอย่างนี้จากพรรคพวกของเรา
    เฮ้อออ เมื่อวันงานนครปฐม เรายังพาเจ้าบีบี้ ไปเที่ยวอยู่เลย
    เรายังเล่นกับมัน กอดมัน ลูปหัว หรือแม้แต่อุ้มมันเข้างานที่นครปฐม (เพราะมันไม่ยอมเดิน)

ก็ฝากเอาไว้ด้วยนะครับ สำหรับผู้ที่เลี้ยงพิทหลายตัว ยังไงก็ต้องระมัดระวังกันให้ดี นะครับ
    เหตุการณ์ ไม่คาดฝัน อาจเกิดขึ้นได้ทุกเมื่อครับ

R.I.P. บีบี้ หลับให้สบายนะ
  • เงียบฉี่ สงสัยจะยังไม่หายแฮงค์กัน

ขอสรุปยอด ที่จะบริจาควัดพระบาทน้ำพุ นะครับ 3,000 บาทถ้วน จะโอนไปในช่วงหัวค่ำวันนี้
    ขอให้ผลบุญ ที่เราร่วมกันทำในครั้งนี้ ส่งผลกลับไปถึงทุกท่าน และ ญาติพี่น้อง ครอบครัวของท่าน
    กันถ้วนหน้า นะครับ ขอให้มีความสุข ความเจริญ ในหน้าที่การงาน ความรัก และทุกๆด้าน นะครับ สาธุ

==> แต่ทำบุญร่วมกันชาตินี้ สงสัยชาติหน้าเราคงจะเจอะเจอกันอีกนะครับ ( จะดีไหมน้าาาา ???? ) 55555
  • ขอให้หลับสบายนะบีบี้
  • :022:
    ไฟล์แนบ
    IMG_1109.jpg 59K
  • อาลัยแด่เจ้าบีบี้
  • หายกันไปไหนหมด

รู้สึกว่าเมื่อคืนจะหนาวกาย แต่ไม่หนาวใจ...(แต่เจ็บใจนี้ซิ):016:

เมื่อคืนต้องขอบคุณ..เพื่อนกอลฟ์..เพื่อนโอ๊ต..ที่พากระผมกลับบ้าน
  • :024::024::022::022::002::002:
  • R.I.P. บีบี้ เสียใจด้วยครับ

เป็นหมาแดงตัวเมียที่ผมชอบตัวนึง ทั้งโครงสร้างและสต็อปหน้าจัดว่าสวยทีเดียว
  • ไว้อาลัย แด่บีบี้:002::002:
  • เห็นว่ารวบรวมเงินที่จะไปช่วยผู้ป่วย ที่วัดพระบาทน้ำพุแล้ว จะเข้ามาขอบคุณเพื่อนๆเสียหน่อย
    ดันมาเจอข่าวร้ายนี้อีก ขอแสดงความเสียใจต่อเจ้าของของบูบู้ด้วยนะครับ

และก็ขอเป็นตัวแทนพิทบูลโซน ขอบคุณน้ำใจจากเพื่อนๆชาวชลบุรีของเรานะครับ
    ถ้าวันที่ 13 ใครว่างไปร่วมที่วัดพระบาทน้ำพุด้วยกันก็ขอเชิญเลยนะครับ
    แต่ถ้าไม่ว่าง เดี๋ยวจะเก็บภาพมาฝากนะ
    และก็อีกเรื่อง มีใครฝากจองห้องที่นั่น ป่าวอะ กร๊ากๆๆๆๆ
  • คล yesmon ต้น แต็ก ขอห้องรวมนะพี่ 5555555555
  • พี่ยุทธ หมามันชื่อ บีบี้ พี่
    ส่วนเรื่องไป คิดว่าคงไม่ได้ไปกันครับ ยังไงเอารูปมาฝากด้วยนะครับ

พี่แจ๊ค ทำไมพี่เล่นห้องเดี่ยว ล่ะคราบบบบบ 55555
  • Rip..บีบี้ จากใจคับ วันนั้นยังเล่นกันอยู่เลยเสียใจอะ:002:
  • สวัสดีคับ เสียใจด้วยนะคับกับเจ้าของ บีบี้:022:
    สวัสดีคับคุณ RED_IRON ลูกน้องเป็นไงบ้างคับอยากเห็นตอนปัจจุบันจังคับ ไอ้เรดผมก็ครบ 7 เดือนแล้วไม่รู้จะได้ขนาดพี่มันรึ๊ป่าว:013::033::033:
    ไฟล์แนบ
    hb.jpg 123K
    sase2.jpg 120K
    reed.jpg 87K
  • แดงๆเรารักหมาแดงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • คุณ NETKK เรดบลู แจ่มเลยครับเหมือนIRON เลยครับ เลี้ยงได้เยี่ยมเลย :063:

อันนี้รูปล่าสุด IRON ครับ โครตเหนื่อยกับบมันเลย มึนสุดๆ จี๊ดหายห่วง ไม่มีอะไรที่อยู่ใกล้มันแล้วไม่พัง 555555
    ไฟล์แนบ
    IMG_71182.jpg 111K
    IMG_70482.jpg 112K
    IMG_70324.jpg 114K
    IMG_68562.jpg 113K
    IMG_68412.jpg 117K
  • สร่างยังครับพี่ชายถ้ายังวันนี้ไปถอนที่ไหนหรอแครับ
  • กลัวว่าจะไม่ใช่ถอนซิน้องต้น คงต้องฝังแทนนะดิ 555555

สงสัยวันนี้จะเหลือแค่เรา2คนนะ เดอะต้น ออกมากินไรกันหน่อยไหม
  • ไปไหนดีครับพี่
    เมื่อคืนพี่แต๊กแอบย่องมาซัดกันไป3ขวดปล่อยผมอารมณ์ค้าง
    ถ้าไปไหนโทรบอกแล้วกันพี่เด๋วผมไปแจม
    ไฟล์แนบ
    28093_389580284706_752444706_3798746_179873_n.jpg 76K
  • มะคืนสรุปละมันได้ไปราชบุรีกันไหมเนี่ย ตาม่อนมันโทรมาโทรไปปิดเครื่อง-*-
  • ชวน เจ้าคล ไปนั่งกินที่อ่างไหม อ่างเก็บน้ำนะอย่าเข้าใจผิด55555
  • ชวน เจ้าคล ไปนั่งกินที่อ่างไหม
    แหมใจเราอะเปิดน้ำแล้วนั่นไปไหนไปกันขอเคลียร์งานถึงบ่าย2หลังจากนั้นว่ากัน
  • ทำไม่ลืมผมล่ะครับ:002:

ผมไม่ได้ไปกับไอ้แต๊ก...เหงาน่ะเนี้ยจะบอกให้

ไปไหนกันโทรมาบอกมั่งน่ะคร๊าบพี่น้อง

ป.ล.น้องต้นครับเมื่อคืนไม่ชวนกันเลยน่ะ
  • อ้าวไหน yesmon บอกไปกับแต็ก พี่ก็นึกว่าไม่อยู่
  • อยู่ครับพี่

คืนนีัจัดไหนโทรบอกผมมั้งน่ะ

แล้วผมจะตามไป
  • คุณ RED_IRON ...เจ้าไอร่อน เหมือนโจ้โจ้ มากคับ ถอดแบบปู่มาเต็มๆเลยคับ โอ้ว...ไม่รู้จะพูดอะไรแล้วคับสุดยอดมากๆ:063::063:
    ของผมกะว่าจะทำให้เป็นหมาลากคับ แต่ไม่ค่อยได้หนังสือเท่าไหร่เลยคับ555+:002::013::013::013:
    ไฟล์แนบ
    12121212.jpg 94K
  • Chill Chill , Same Same จ่ายลูกได้เยี่ยมจริงๆ ชอบๆๆๆๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    IMG_74052.jpg 112K
    IMG_74072.jpg 110K
    IMG_74292.jpg 111K
    IMG_74382.jpg 108K
  • น้ำลายยืดเลยเหอะๆ
    พี่ม่อนก๊าปไหนบอกไปกะพี่แต๊กแบบนี้ต้องทิ้งให้เข็ด
  • ไปไหนกันหว่า งงเลยตรู

พี่แจ๊ค เลี้ยงหมาได้สุยอดจริงๆ:006::006:
  • สรุปครับเสาร์นี้ชลบุรีแยกกันดังนะครับ
    แล้วเด๋วเราจะมาแถลงการที่ได้ไปเจอมานะครับ
  • ไหนพี่แต๊กแถลงการก่อนเลยครับ
  • steroid
    ไฟล์แนบ
    IMG_1931-1.jpg 76K
    IMG_0856.jpg 91K
    IMG_0842.jpg 103K
    GiOSteroidFireLion.jpg 106K
  • steroid 2
    ไฟล์แนบ
    Steroidwithjohnandjay.jpg 55K
    SteroidStack2-1-1.jpg 73K
    IMG_4046.jpg 65K
    IMG_4011.jpg 49K
  • พี่แจ๊คแหมมันกร่างจิงๆ ตัวพ่อมันนี่
  • โอววว์ แม่เจ้านี่มันตัวอะไรอ่ะครับ พี่แจ๊ค
    เมื่อไหร่ที่เราทำได้อย่างนี้ แมร่งสุดยอดดดดเลย

อาทิตย์เป็นไงกันบ้างครับ เพื่อนๆ (ถามทำไมหว่า เมื่อคืนก็พึ่งเจอกัน)
  • เอะๆทำด้แบบนี้นะรับลอง
    11ดริ้งก็มิมีเกรงกลัว
  • สวัสดีทุกคน

พี่แจ๊ค มีของดีมาโชว์อีกแล้ว สุดยอดจิงๆๆ
  • แต๊ก วันก่อนโทรหาพี่ ตอนกลางคืนมีอะไรอะ
    พอดีเพิ่งนึกออก วันนั้นลืมหยิบโทรศัพท์ติดตัวไปอะ
  • หัวโตมากเลยครับพี่่แจ๊ค ในเมืองไทยมีอย่างนี้หรือป่าว

ขอโทษนะครับพี่่แต๊ก เมื่อคืนพี่โทรมาผมยังอยู่ราชบุรีอยู่เลย

ไปงานแต่งมาตั้งแต่วันเสาร์แล้ว เดี๋ยวนี้มีชกวันอาทิตย์ด้วยหรือพี่
  • วันนี้ทำไมมันเงียบจัง พวกขี้เมา ไอ้หนุ่มเกาหลี หายไปไหนหมด

โอ๊ดเมื่อวานขาดเช็คชื่อ ปิ๊กเสียดายมาไม่ทัน
  • ไปเมาที่ไหนกันมา พี่

ชดเชยครับ งั้นหมดแก้วเลยพี่
    ไฟล์แนบ
    beer_toast2.jpg 33K
  • เงียบกันจังเลยวุ้ย

หายไปไหนกันหมด

พี่แจ็ค ต้น คล โอ๊ด กลอฟ์ ปิ๊ก แต๊ก(ตื่นยังไม่รู้) ขาดใครอีกป่าว

วันนี้ดื่มกันป่าว ป.ล. พรุ่งนี้ผมไม่อยู่2วันครับ
  • แวะมาดู แก้งค์นี้หน่อย สงสัย ยังแฮ้งค์กัน อยู่
    ไฟล์แนบ
    A02.jpg 69K
  • :o051::o052::o051::o052::o051::o052:
  • วันนี้พวกเราไม่ออกหรอก รออกวันที่ม่อนมันไม่อยู่ดีกว่า:001: